cinnamon-session - en to cy translation catalogue (37 entries)

en: Log out
cy: Allgofnodi

en: Power off
cy: Diffodd y pŵer

en: Ignoring any existing inhibitors
cy: anwybyddu unrhyw atalydd

en: Don't prompt for user confirmation
cy: Peidio gofyn am gadarnhad defnyddiwr

en: Log out of this system now?
cy: Allgofnodi o'r system hon nawr?

en: Shut down this system now?
cy: Diffodd y system hon nawr?

en: Restart this system now?
cy: Ailgychwyn y system hon nawr?

en: You will be automatically logged out in %d second. | You will be logged out in %d seconds.
cy[0]: Byddwch yn cael eich allgofnodi'n awtomatig ymhen %d eiliad.
cy[1]: Byddwch yn cael eich allgofnodi'n awtomatig ymhen %d eiliad.
cy[2]: Byddwch yn cael eich allgofnodi'n awtomatig ymhen %d eiliad.
cy[3]: Byddwch yn cael eich allgofnodi'n awtomatig ymhen %d eiliad.

en: This system will be automatically shut down in %d second. | This system will be shut down in %d seconds.
cy[0]: Bydd y system hon yn cau yn awtomatig ymhen %d eiliad.
cy[1]: Bydd y system hon yn cau i lawr yn awtomatig ymhen %d eiliad.
cy[2]: Bydd y system hon yn cau i lawr yn awtomatig ymhen %d eiliad.
cy[3]: Bydd y system hon yn cau i lawr yn awtomatig ymhen %d eiliad.

en: This system will be automatically restarted in %d second. | This system will be restarted in %d seconds.
cy[0]: Bydd y system hon yn ailgychwyn yn awtomatig ymhen %d eiliad.
cy[1]: Bydd y system hon yn ailgychwyn yn awtomatig ymhen %d eiliad.
cy[2]: Bydd y system hon yn ailgychwyn yn awtomatig ymhen %d eiliad.
cy[3]: Bydd y system hon yn ailgychwyn yn awtomatig ymhen %d eiliad.

en: Not responding
cy: Ddim yn ymateb

en: Exited with code %d
cy: Wedi gadael gyda chod %d

en: Killed by signal %d
cy: Wedi ei ladd drwy signal %d

en: Stopped by signal %d
cy: Wedi ei atal drwy signal %d

en: Remembered Application
cy: Rhaglen wedi ei Chofio

en: This program is blocking logout.
cy: Mae'r rhaglen yn rhwystro allgofnodi

en: Refusing new client connection because the session is currently being shut down
cy: Yn gwrthod cysylltiad cleient newydd oherwydd mae'r sesiwn yn cau.

en: Could not create ICE listening socket: %s
cy: Methu creu soced gwrando ICE: %s

en: Unknown
cy: Anhysbys

en: Override standard autostart directories
cy: Gwrthwneud cyfeiriaduron awtogychwyn safonol

en: Session to use
cy: Sesiwn i'w ddefnyddio

en: Enable debugging code
cy: Galluogi cod dadfygio

en: Do not load user-specified applications
cy: Heb lwytho rhaglenni nodwyd gan y defnyddiwr

en: Version of this application
cy: Fersiwn y rhaglen hon

en: Show the fail whale dialog for testing
cy: Dangos deialog fail whale ar gyfer profi

en:  - the Cinnamon session manager
cy:  - rheolwr sesiwn Cinnamon

en: Session
cy: Sesiwn

en: S_uspend
cy: S_eibio

en: _Hibernate
cy: _Cysgu

en: _Switch User
cy: _Newid Defnyddiwr

en: _Cancel
cy: _Diddymu

en: _Restart
cy: _Ailgychwyn

en: _Log Out
cy: _Allgofnodi

en: _Shut Down
cy: _Diffodd

en: _Ignore and continue
cy: _Anwybyddu a pharhau

en: Some programs are still running:
cy: Mae rhai rhaglenni'n dal i redeg:

en: Waiting for programs to finish.  Interrupting these programs may cause you to lose work.
cy: Aros i raglenni orffen. Gall tarfu ar y rhaglen achosi i chi golli gwaith.
