linuxmint - en to ml translation catalogue (902 entries)

note: (itstool) path: mime-type/_comment
en: Saved search
ml: സംരക്ഷിച്ച തിരച്ചില്‍

en: No actions found
ml: പ്രവൃത്തിയൊന്നും കണ്ടേത്താനായില്ല

en: Actions
ml: പ്രവൃത്തികള്‍

en: Nemo could not create the required folder "%s".
ml: ആവശ്യമായ ഫോൾഡറായ "%s" നിർമ്മിക്കാൻ നെമോയ്ക്ക് കഴിഞ്ഞില്ല.

en: Before running Nemo, please create the following folder, or set permissions such that Nemo can create it.
ml: നെമോ പ്രവർത്തിപ്പിക്കുന്നതിന് മുമ്പ് താഴെക്കൊടുക്കുന്ന ഫോൾഡർ നിർമ്മിക്കുക, അല്ലെങ്കിൽ നെമോയ്ക്ക് അത് നിർമ്മിക്കാനുള്ള അനുമതികൾ സജ്ജീകരിക്കുക.

en: Error starting autorun program: %s
ml: സ്വയം പ്രവർത്തിക്കുന്ന പ്രോഗ്രാം തുടങ്ങുന്നതിൽ പിഴവുണ്ടായി:  %s

en: Cannot find the autorun program
ml: സ്വയം തുടങ്ങേണ്ട പ്രോഗ്രാം കണ്ടുപിടിയ്ക്കാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: <big><b>Error autorunning software</b></big>
ml: <big><b>സോഫ്റ്റ്‌വേർ സ്വയം പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുന്നതില്‍ പിഴവുണ്ടായി</b></big>

en: <big><b>This medium contains software intended to be automatically started. Would you like to run it?</b></big>
ml: <big><b>ഈ മാദ്ധ്യമത്തിൽ സ്വയം പ്രവർത്തിച്ചുതുടങ്ങാനുദ്ദേശിച്ചുള്ള സോഫ്റ്റ്‌വേറുണ്ട്. അത് പ്രവർത്തിപ്പിക്കാൻ താങ്കളാഗ്രഹിക്കുന്നുണ്ടോ? </b></big>

en: The software will run directly from the medium "%s". You should never run software that you don't trust.
    
    If in doubt, press Cancel.
ml: ഈ സോഫ്റ്റ്‌വേർ "%s" എന്ന മാദ്ധ്യമത്തില്‍ നിന്നും നേരിട്ട് പ്രവര്‍ത്തിയ്ക്കും. താങ്കള്‍ക്കു് വിശ്വാസമില്ലാത്ത സോഫ്റ്വേർ താങ്കളൊരിക്കലും പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കരുതു്.
    
    സംശയമാണെങ്കിൽ, റദ്ദാക്കുക.

en: _Run
ml: _നടപ്പിലാക്കുക

en: Customize
ml: ഇച്ഛാനുസൃതമാക്കുക

note: hardcode "Desktop"
en: Desktop
ml: ഡെസ്ക്‌ടോപ്പ്

en: No bookmarks defined
ml: ബുക്ക്മാർക്കുകളൊന്നും നിർവചിച്ചിട്ടില്ല

en: Disable all
ml: എല്ലാം പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കുക

en: Enable all
ml: എല്ലാം സജ്ജമാക്കുക

en: SSH
ml: എസ്.എസ്.എച്ച്.

en: Public FTP
ml: പൊതു എഫ്.ടി.പി.

en: FTP (with login)
ml: എഫ്.ടി.പി.  (പ്രവേശനത്തോടൊപ്പം)

en: Windows share
ml: വിൻഡോസ് പങ്ക് വെയ്ക്കുന്നത്

en: WebDAV (HTTP)
ml: വെബ്ഡിഎവി (എച്ച്.റ്റി.റ്റി.പി.)

en: Secure WebDAV (HTTPS)
ml: സെക്യുർ വെബ്ഡിഎവി (എച്ച്.റ്റി.റ്റി.പി.എസ്.)

en: Connecting...
ml: ബന്ധിപ്പിക്കുന്നു...

en: Can't load the supported server method list.
    Please check your gvfs installation.
ml: പിന്തുണയുള്ള സെർവർ മാർഗ്ഗ പട്ടികയെടുക്കാൻ കഴിഞ്ഞില്ല.
    ദയവായി താങ്കളുടെ ജി.വി.എഫ്.എസ്. ഇൻസ്റ്റലേഷൻ പരിശോധിക്കുക.

en: The folder "%s" cannot be opened on "%s".
ml: "%s" എന്ന ഫോൾഡർ "%s" ഉപയോഗിച്ച് തുറക്കാൻ കഴിയില്ല.

en: The server at "%s" cannot be found.
ml: "%s" എന്നതിലെ സെർവർ കണ്ടെത്താനായില്ല.

en: Try Again
ml: വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക

en: Please verify your user details.
ml: ദയവായി താങ്കളുടെ ഉപയോക്തൃവിവരങ്ങൾ പരിശോധിക്കുക.

en: Continue
ml: തുടരുക

en: C_onnect
ml: _കണക്ട് ചെയ്യുക

note: set dialog properties
en: Connect to Server
ml: സെർവറിലേയ്ക്ക് ബന്ധപ്പെടുക

en: Server Details
ml: സെർവർ വിശദാംശങ്ങൾ

note: first row: server entry + port spinbutton
en: _Server:
ml: _സെര്‍വര്‍:

note: port
en: _Port:
ml: _പോര്‍ട്ട്:

note: second row: type combobox
en: _Type:
ml: _തരം:

note: third row: share entry
en: Sh_are:
ml: _ഷെയര്‍:

note: fourth row: folder entry
en: _Folder:
ml: _ഫോള്‍ഡര്‍:

en: User Details
ml: ഉപയോക്തൃവിവരങ്ങൾ

note: first row: domain entry
en: _Domain name:
ml: _ഡൊമൈൻ നാമം:

note: second row: username entry
en: _User name:
ml: _ഉപയോക്തൃനാമം:

note: third row: password entry
en: Pass_word:
ml: രഹസ്യ_വാക്ക്

note: fourth row: remember checkbox
en: _Remember this password
ml: ഈ രഹസ്യവാക്ക് _ഓർത്തുവെയ്ക്കുക

en: Operation cancelled
ml: പ്രവൃത്തി റദ്ദാക്കിയിരിക്കുന്നു

en: Print but do not open the URI
ml: അച്ചടിക്കുക, പക്ഷേ യു.ആർ.ഐ. തുറക്കേണ്ടതില്ല

note: Translators: This is the --help description for the connect to server app, the initial newlines are between the command line arg and the description
en: 
    
    Add connect to server mount
ml: 
    
    സെർവർ മൗണ്ടിലേയ്ക്ക് ബന്ധപ്പെടുക

en: Show the version of the program.
ml: പ്രോഗ്രാമിന്റെ പതിപ്പ് പ്രദർശിപ്പിക്കുക.

en: Quit Nemo Desktop.
ml: നെമോ ഡെസ്ക്‌ടോപ്പിൽ നിന്ന് പുറത്തുപോവുക

en: 
    
    Manage the desktop with the file manager
ml: 
    
    ഡെസ്ക്‌ടോപ് ഫയൽ മാനേജർ ഉപയോഗിച്ച് കൈകാര്യം ചെയ്യുക

note: name, stock id label, accelerator
en: E_mpty Trash
ml: ട്രാഷ് _ശൂന്യമാക്കുക

note: name, stock id label, accelerator
en: Auto-arrange
ml: സ്വയം-ക്രമീകൃതം

en: Name
ml: പേര്

en: Size
ml: വലിപ്പം

en: Type
ml: തരം

note: label, accelerator name, stock id
en: Empty Trash
ml: ട്രാഷ് ശൂന്യമാക്കുക

note: tooltip
en: Delete all items in the Trash
ml: ട്രാഷിലുള്ള എല്ലാം മായ്ക്കുക

en: The desktop view encountered an error.
ml: ഡെസ്ക്‌ടോപ്പ് പ്രദർശനത്തിൽ പിഴവുണ്ടായിരിക്കുന്നു.

en: The desktop view encountered an error while starting up.
ml: ഡെസ്ക്‌ടോപ്പ് പ്രദർശനം തുടങ്ങുന്നതിനിടെ ഒരു പിഴവുണ്ടായി.

note: name, stock id label, accelerator
en: Restore Icons' Original Si_zes
ml: ഐകോണുകളുടെ യ_ഥാർത്ഥ വലിപ്പം പുനഃസ്ഥാപിക്കുക

en: Restore Icon's Original Si_ze
ml: ഐകണിന്റെ യഥാർത്ഥ വ_ലിപ്പം പുനഃസ്ഥാപിക്കുക

note: name, stock id label, accelerator
en: Resize Icon...
ml: ഐകോണിന്റെ വലിപ്പം പുനഃക്രമീകരിക്കുക....

note: tooltip
en: Make the selected icon resizable
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഐകോൺ വലിപ്പം മാറ്റാവുന്നതാക്കുക

note: tooltip
en: Restore each selected icon to its original size
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഓരോ ഐകോണുകളുടെയും യഥാർത്ഥ വലിപ്പം പുനഃസ്ഥാപിക്കുക

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ.

en: Description
ml: വിവരണം

en: Command
ml: നിർദ്ദേശം

en: You do not have the permissions necessary to view the contents of "%s".
ml: "%s" എന്നതിലെ ഉള്ളടക്കം കാണാനാവശ്യമുള്ള അനുമതി താങ്കൾക്കില്ല.

en: "%s" could not be found. Perhaps it has recently been deleted.
ml: "%s" കണ്ടെത്താനായില്ല. ചിലപ്പോളത് അടുത്തിടെ മായ്ച്ചിട്ടുണ്ടാവാം.

en: Sorry, could not display all the contents of "%s": %s
ml: ക്ഷമിക്കുക, "%s"-ന്റെ എല്ലാ ഉള്ളടക്കങ്ങളും പ്രദര്‍ശിപ്പിക്കാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല: %s

en: The folder contents could not be displayed.
ml: ഫോൾഡറിന്റെ ഉള്ളടക്കം പ്രദർശിപ്പിക്കാൻ കഴിയില്ല.

en: You do not have the permissions necessary to change the group of "%s".
ml: ഗണം  "%s" മാറ്റാനാവശ്യമുള്ള അനുമതികൾ താങ്കൾക്കില്ല.

note: fall through
en: Sorry, could not change the group of "%s": %s
ml: ക്ഷമിക്കുക, "%s"-നുള്ള ഗണം മാറ്റാന്‍‌ കഴിഞ്ഞില്ല: %s

en: The group could not be changed.
ml: ഗണം മാറ്റാൻ കഴിയില്ല.

en: Sorry, could not change the owner of "%s": %s
ml: ക്ഷമിക്കുക, "%s"-ന്റെ ഉടമയെ മാറ്റാന്‍‌ കഴിഞ്ഞില്ല: %s

en: The owner could not be changed.
ml: ഉടമയെ മാറ്റാൻ കഴിയില്ല.

en: Sorry, could not change the permissions of "%s": %s
ml: ക്ഷമിക്കുക, "%s"-നുള്ള അനുമതികള്‍ മാറ്റാന്‍‌ കഴിഞ്ഞില്ല: %s

en: The permissions could not be changed.
ml: അനുമതികൾ മാറ്റാൻ കഴിയില്ല.

en: The name "%s" is already used in this folder. Please use a different name.
ml: "%s" എന്ന പേര് ഈ ഫോൾഡറിൽ നിലവിൽ ഉപയോഗത്തിലുണ്ട്. ദയവായി മറ്റൊരു പേര് ഉപയോഗിക്കുക.

en: There is no "%s" in this folder. Perhaps it was just moved or deleted?
ml: ഈ ഫോൾഡറിൽ "%s" ലഭ്യമല്ല. ചിലപ്പോള്‍ അതു്  മാറ്റുകയോ മായ്ക്കുകയോ ചെയ്തിരിക്കാം?

en: You do not have the permissions necessary to rename "%s".
ml: "%s" പുനർനാമകരണം ചെയ്യാനാവശ്യമുള്ള അനുമതി താങ്കൾക്കില്ല.

en: The name "%s" is not valid because it contains the character "/". Please use a different name.
ml: "/" ഉളളതിനാല്‍ "%s" എന്ന പേര് അസാധുവാണ്. ദയവായി മറ്റൊരു പേര് ഉപയോഗിക്കുക.

en: The name "%s" is not valid. Please use a different name.
ml: "%s" എന്ന പേര് അസാധുവാണ്. ദയവായി മറ്റൊരു പേര് ഉപയോഗിക്കുക.

en: The name "%s" is too long. Please use a different name.
ml: "%s" എന്ന പേരിന് നീളം കൂടുതലാണ്. ദയവായി മറ്റൊരു പേരു് ഉപയോഗിക്കുക.

note: fall through
en: Sorry, could not rename "%s" to "%s": %s
ml: ക്ഷമിക്കുക, "%s" എന്നതിനെ "%s" എന്ന് പുനർനാമകരണം ചെയ്യാൻ കഴിഞ്ഞില്ല: %s

en: The item could not be renamed.
ml: ഇതിനെ പുനർനാമകരണം ചെയ്യാൻ കഴിയില്ല.

en: Renaming "%s" to "%s".
ml: "%s" -നെ "%s" എന്ന് പുനര്‍നാമകരണം ചെയ്യുന്നു.

note: Translators: this is referred to captions under icons. Translators: this is referred to the permissions * the user has in a directory.
en: None
ml: ഒന്നുമില്ല

en: by _Name
ml: _നാമാനുസൃതം

en: Keep icons sorted by name in rows
ml: ഐകോണുകൾ പേരിനനുസരിച്ച് ക്രമപ്പെടുത്തുക

en: by _Size
ml: _വലിപ്പമനുസരിച്ച്

en: Keep icons sorted by size in rows
ml: ഐകോണുകൾ നിരയിൽ വലിപ്പമനുസരിച്ച് ക്രമപ്പെടുത്തുക

en: by _Type
ml: _തരമനുസരിച്ച്

en: Keep icons sorted by type in rows
ml: ഐകോണുകൾ നിരയിൽ തരമനുസരിച്ച് ക്രമപ്പെടുത്തുക

en: by Modification _Date
ml: പുതുക്കിയ _തീയതിയനുസരിച്ച്

en: Keep icons sorted by modification date in rows
ml: ഐകോണുകൾ നിരയിൽ പുതുക്കിയ തീയതിയനുസരിച്ച് ക്രമപ്പെടുത്തുക

en: by T_rash Time
ml: ട്രാ_ഷിലേക്ക് മാറ്റിയ സമയമനുസരിച്ച്

en: Keep icons sorted by trash time in rows
ml: ഐകോണുകൾ നിരയിൽ ട്രാഷിലോട്ട് മാറ്റിയ സമയമനുസരിച്ച് ക്രമപ്പെടുത്തുക

en: _Organize Desktop by Name
ml: പേരനുസരിച്ച് ഡെസ്ക്ടോപ്പ് _ക്രമീകരിക്കുക

note: name, stock id, label
en: Arran_ge Items
ml: ഇനങ്ങൾ ക്ര_മീകരിക്കുക

note: name, stock id label, accelerator
en: _Organize by Name
ml: പേരനുസരിച്ച് _ക്രമീകരിക്കുക

note: tooltip
en: Reposition icons to better fit in the window and avoid overlapping
ml: ഐകോണുകൾ ജാലകത്തിൽ ഒന്നിനു മേൽ മറ്റൊന്നു കേറാതെ ഒത്തിണങ്ങിയിരിക്കും വിധം മാറ്റിസ്ഥാപിക്കുക

note: name, stock id label, accelerator
en: Re_versed Order
ml: വിപരീത ക്ര_മം

note: tooltip
en: Display icons in the opposite order
ml: ഐകോണുകൾ വിപരീതക്രമത്തിൽ പ്രദർശിപ്പിക്കുക

note: name, stock id label, accelerator
en: _Keep Aligned
ml: അണിനിരത്തി _നിർത്തുക

note: tooltip
en: Keep icons lined up on a grid
ml: ചട്ടകൂടിൽ ഐകോണുകൾ വരിയൊപ്പിച്ചു നിർത്തുക

en: _Manually
ml: _സ്വയം ചെയ്യുക

en: Leave icons wherever they are dropped
ml: ഐകോണുകൾ എവിടെയാണോ വെച്ചത് അവിടെത്തന്നെ നിലനിർത്തുക

en: By _Name
ml: _നാമാനുസൃതം

en: By _Size
ml: _വലിപ്പമനുസരിച്ച്

en: By _Type
ml: _തരമനുസരിച്ച്

en: By Modification _Date
ml: മാറ്റം വരുത്തിയ _തീയതിക്കനുസരിച്ച്

en: By T_rash Time
ml: ട്രാ_ഷിലേക്ക് മാറ്റിയ സമയമനുസരിച്ച്

note: translators: this is used in the view selection dropdown * of navigation windows and in the preferences dialog
en: Icon View
ml: ഐകണിന്റെ രൂപം

note: translators: this is used in the view menu
en: _Icons
ml: _ഐകോണുകൾ

en: The icon view encountered an error.
ml: ഐകോൺ പ്രദർശനത്തിൽ പിഴവുണ്ടായി.

en: The icon view encountered an error while starting up.
ml: ഐകോൺ പ്രദർശനം തുടങ്ങുന്നതിനിടെ പിഴവുണ്ടായി.

en: Display this location with the icon view.
ml: ഈ സ്ഥാനം ഐകോൺ പ്രദർശനരീതി ഉപയോഗിച്ച് കാണിക്കുക.

note: translators: this is used in the view selection dropdown * of navigation windows and in the preferences dialog
en: Compact View
ml: ലഘുരൂപദർശനം

note: translators: this is used in the view menu
en: _Compact
ml: _ലഘു

en: The compact view encountered an error.
ml: ഒതുങ്ങിയ പ്രദർശരീതിയിൽ പിഴവുണ്ടായി.

en: The compact view encountered an error while starting up.
ml: ഒതുങ്ങിയ പ്രദർശനരീതി ആരംഭിച്ചപ്പോൾ ഒരു പിഴവുണ്ടായി.

en: Display this location with the compact view.
ml: ഈ സ്ഥാനം ഒതുങ്ങിയ പ്രദർശനരീതിയിൽ പ്രദർശിപ്പിക്കുക.

en: Image Type
ml: ചിത്രത്തിന്റെ തരം

en: %d pixel | %d pixels
ml[0]: %d പിക്സൽ
ml[1]: %d പിക്സലുകൾ

en: Width
ml: വീതി

en: Height
ml: ഉയരം

en: Title
ml: ശീർഷകം

en: Author
ml: രചയിതാവ്

en: Copyright
ml: പകർപ്പവകാശം

en: Created On
ml: സൃഷ്ടിച്ച സമയം

en: Created By
ml: സൃഷ്ടിച്ച ആൾ

en: Disclaimer
ml: നിരാകരണം

en: Warning
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: Source
ml: സ്രോതസ്സ്

en: Camera Brand
ml: കാമറ ബ്രാൻഡ്

en: Camera Model
ml: കാമറ മോഡൽ

note: Choose which date to show in order of relevance
en: Date Taken
ml: എടുത്ത തീയതി

en: Date Digitized
ml: ഡിജിറ്റൈസ് ചെയ്ത തീയതി

en: Date Modified
ml: പുതുക്കിയ തീയതി

en: Exposure Time
ml: എക്സ്പോഷര്‍ സമയം

en: Aperture Value
ml: അപേർച്ചർ വില

en: ISO Speed Rating
ml: ഐ.എസ്.ഒ. സ്പീഡ് റേറ്റിങ്

en: Flash Fired
ml: ഫ്ലാഷ് ഉപയോഗിച്ചു

en: Metering Mode
ml: മീറ്ററിങ് മോഡ്

en: Exposure Program
ml: എക്സ്പോഷര്‍ പ്രോഗ്രാം

en: Focal Length
ml: ഫോക്കൽ ലെങ്ത്

en: Software
ml: സോഫ്റ്റ്‌വേർ

en: Location
ml: സ്ഥാനം

en: Keywords
ml: അടയാളവാക്കുകൾ

en: Creator
ml: സ്രഷ്ടാവ്

en: Rating
ml: നിലവാരമിടലുകൾ

en: Failed to load image information
ml: ചിത്രത്തെ സംബന്ധിച്ച് വിവരങ്ങൾ ശേഖരിക്കുന്നതിൽ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Loading...
ml: ശേഖരിക്കുന്നു...

en: Image
ml: ചിത്രം

en: (Empty)
ml: (ശൂന്യം)

note: translators: this is used in the view selection dropdown * of navigation windows and in the preferences dialog
en: List View
ml: നാമവലി ദൃശ്യരൂപം

note: translators: this is used in the view menu
en: _List
ml: _പട്ടിക

en: The list view encountered an error.
ml: പ്രട്ടിക പ്രദർശരീതിയിൽ ഒരു പിഴവുണ്ടായി.

en: The list view encountered an error while starting up.
ml: പട്ടിക പ്രദർശനരീതി തുടങ്ങിയപ്പോൾ ഒരു പിഴവുണ്ടായി.

en: Display this location with the list view.
ml: ഈ സ്ഥാനം പട്ടിക പ്രദർശനരീതിയിൽ പ്രദർശിപ്പിക്കുക.

en: Do you want to view %d location? | Do you want to view %d locations?
ml[0]: താങ്കള്‍ക്കു് %d സ്ഥാനം കാണണോ?
ml[1]: താങ്കള്‍ക്കു് %d സ്ഥാനങ്ങൾ കാണണോ?

en: This will open %d separate window. | This will open %d separate windows.
ml[0]: ഇത് %d വ്യത്യസ്ത ജാലകത്തിൽ തുറക്കുന്നതാണ്.
ml[1]: ഇത് %d വ്യത്യസ്ത ജാലകങ്ങളിൽ തുറക്കുന്നതാണ്.

en: --check cannot be used with other options.
ml: --check മറ്റ് ഐച്ഛികങ്ങളോടൊപ്പം ഉപയോഗിക്കാൻ കഴിയില്ല.

en: --quit cannot be used with URIs.
ml: യു.ആർ.ഐ.യ്ക്കൊപ്പം --quit ഉപയോഗിക്കാൻ കഴിയില്ല.

en: --geometry cannot be used with more than one URI.
ml: --geometry ഒന്നിലധികം  യു.ആർ.ഐ.യുടെ കൂടെ ഉപയോഗിക്കാൻ കഴിയില്ല.

en: Perform a quick set of self-check tests.
ml: സ്വയം-പരിശോധനാ പരീക്ഷണങ്ങൾ പെട്ടന്ന് നടത്തുക.

en: GEOMETRY
ml: ജ്യാമിതി

en: Only create windows for explicitly specified URIs.
ml: പ്രത്യേകം വ്യക്തമാക്കിയിരിക്കുന്ന യു.ആർ.ഐ.കളിൽ മാത്രം ജാലകങ്ങൾ സൃഷ്ടിക്കുക.

en: Quit Nemo.
ml: നെമോ നിർത്തുക.

en: [URI...]
ml: [യു.ആർ.ഐ...]

en: 
    
    Browse the file system with the file manager
ml: 
    
    ഫയൽ മാനേജർ ഉപയോഗിച്ച് ഫയൽ സിസ്റ്റം ബ്രൗസ് ചെയ്യുക

en: The Link "%s" is Broken.
ml: "%s" എന്ന കണ്ണി തകരാറിലാണ്.

en: The Link "%s" is Broken. Move it to Trash?
ml: "%s" എന്ന കണ്ണി തകരാറിലാണ്. അത് ട്രാഷിലോട്ട് നീക്കട്ടെ?

en: This link cannot be used, because it has no target.
ml: ഈ കണ്ണി, ലക്ഷ്യമൊന്നും ഉൾക്കൊള്ളാത്തതിനാൽ ഉപയോഗിക്കാനാവില്ല.

en: This link cannot be used, because its target "%s" doesn't exist.
ml: ലക്ഷ്യമായ "%s" നിലവിലില്ലാത്തതിനാൽ ഈ കണ്ണി ഉപയോഗിക്കാനാവില്ല.

note: name, stock id label, accelerator
en: Mo_ve to Trash
ml: ട്രാഷിലോട്ട് _മാറ്റുക

en: Do you want to run "%s", or display its contents?
ml: "%s" പ്രവർത്തിപ്പിക്കണോ അതോ അതിന്റെ ഉള്ളടക്കം പ്രദർശിപ്പിക്കണോ?

en: "%s" is an executable text file.
ml: "%s" ഒരു പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കാവുന്ന നിർദ്ദേശങ്ങളുള്ള ഫയലാണ്.

en: Run in _Terminal
ml: _ടെർമിനൽ ഉപയോഗിച്ച് പ്രവർത്തിപ്പിക്കുക

en: _Display
ml: _ദൃശ്യത

en: Are you sure you want to open all files?
ml: എല്ലാ ഫയലുകളും തുറക്കണമെന്ന് താങ്കൾക്കുറപ്പാണോ?

en: This will open %d separate tab. | This will open %d separate tabs.
ml[0]: ഇത് %d മറ്റൊരു റ്റാബിൽ തുറക്കുന്നതാണ്.
ml[1]: ഇത് %d മറ്റൊരു റ്റാബുകളിൽ തുറക്കുന്നതാണ്.

en: Untrusted application launcher
ml: വിശ്വസനീയമല്ലാത്ത ആപ്ലിക്കേഷൻ ലോഞ്ചർ

en: _Launch Anyway
ml: എന്തായാലും _പ്രവർത്തിപ്പിക്കുക

en: Mark as _Trusted
ml: _വിശ്വസനീയമായി അടയാളപ്പെടുത്തുക

en: This will open %d separate application. | This will open %d separate applications.
ml[0]: ഇത് %d മറ്റൊരു ആപ്ലിക്കേഷനിൽ തുറക്കും
ml[1]: ഇത് %d മറ്റ് ആപ്ലിക്കേഷനുകളിൽ തുറക്കും

en: Unable to mount location
ml: സ്ഥാനം മൗണ്ട് ചെയ്യാൻ സാദ്ധ്യമല്ല.

en: Unable to start location
ml: സ്ഥാനം എടുക്കാൻ കഴിയില്ല.

en: Opening "%s".
ml: "%s" തുറക്കുന്നു.

en: Opening %d item. | Opening %d items.
ml[0]: %d ഇനം തുറക്കുന്നു
ml[1]: %d ഇനങ്ങള്‍ തുറക്കുന്നു

en: Close tab
ml: റ്റാബ് അടയ്ക്കുക

en: Devices
ml: ഉപകരണങ്ങള്‍

en: Free space: %s
ml: കാലിയായ ഇട: %s

en: Home
ml: ആസ്ഥാനം

en: Open the contents of your desktop in a folder
ml: താങ്കളുടെ ഡെസ്ക്ടോപ്പിലെ ഉള്ളടക്കം ഒരു ഫോൾഡറിൽ തുറക്കുക

en: File System
ml: ഫയൽ സിസ്റ്റം

en: Trash
ml: ട്രാഷ്

en: Open the trash
ml: ട്രാഷ് തുറക്കുക

en: Mount and open %s
ml: മൗണ്ട് ചെയ്തു് %s തുറക്കുക

en: Network
ml: നെറ്റ്‌വർക്ക്

en: Browse the contents of the network
ml: നെറ്റ്‌വർക്കിലുള്ളവ തിരയുക

note: Adjust start/stop items to reflect the type of the drive name, stock id label, accelerator
en: _Start
ml: _ആരംഭിക്കുക

note: name, stock id label, accelerator
en: _Stop
ml: _നിര്‍ത്തുക

note: start() for type G_DRIVE_START_STOP_TYPE_SHUTDOWN is normally not used
en: _Power On
ml: _പവര്‍ ഓണ്‍ ചെയ്യുക

en: _Safely Remove Drive
ml: ഡ്രൈവ് _സുരക്ഷിതമായി നീക്കം ചെയ്യുക

en: _Connect Drive
ml: ഡ്രൈവ് _കണക്ടു് ചെയ്യുക

en: _Disconnect Drive
ml: ഡ്രൈവ് _വിഛേദിക്കുക

en: _Start Multi-disk Device
ml: _മള്‍ട്ടി-ഡിസ്ക് ഡിവൈസ് ആരംഭിക്കുക

en: _Stop Multi-disk Device
ml: _മള്‍ട്ടി-ഡിസ്ക് ഡിവൈസ് നിര്‍ത്തുക

note: stop() for type G_DRIVE_START_STOP_TYPE_PASSWORD is normally not used
en: _Unlock Drive
ml: ഡ്രൈവിന്റെ _പൂട്ട് തുറക്കുക

en: _Lock Drive
ml: ഡ്രൈവ് _പൂട്ടുക

en: Unable to start %s
ml: %s ആരംഭിക്കാൻ സാധ്യമല്ല

en: Unable to eject %s
ml: %s പുറത്തെടുക്കാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Unable to poll %s for media changes
ml: മാദ്ധ്യമത്തിൽ മാറ്റമുണ്ടോ എന്നറിയാന്‍ %s ല്‍ നോക്കാൻ സാധിച്ചില്ല

en: Unable to stop %s
ml: %s നിർത്താൻ സാധ്യമല്ല

note: name, stock id label, accelerator
en: _Open
ml: _തുറക്കുക

note: add the "open in new tab" menu item name, stock id label, accelerator
en: Open in New _Tab
ml: പുതിയ _റ്റാബിൽ തുറക്കുക

note: add the "open in new window" menu item
en: Open in New _Window
ml: പുതിയ _ജാലകത്തിൽ തുറക്കുക

note: name, stock id, label
en: _Add Bookmark
ml: ബൿമാർക്ക് _ചേര്‍ക്കുക

en: Remove
ml: നീക്കം ചെയ്യുക

note: name, stock id label, accelerator
en: _Rename...
ml: പേര് _മാറ്റുക...

note: name, stock id label, accelerator
en: _Mount
ml: _മൗണ്ട് ചെയ്യുക

note: add the "Unmount" menu item name, stock id label, accelerator
en: _Unmount
ml: _അൺമൗണ്ട് ചെയ്യുക

note: add the "Eject" menu item name, stock id label, accelerator
en: _Eject
ml: _പുറത്തെടുക്കുക

note: name, stock id label, accelerator
en: _Detect Media
ml: മീഡിയ _കണ്ടുപിടിക്കുക

note: Empty Trash menu item
en: Empty _Trash
ml: _ട്രാഷ് കാലിയാക്കുക

note: name, stock id label, accelerator
en: _Properties
ml: _വിശേഷതകൾ

en: File Operations
ml: ഫയല്‍ ക്രിയകള്‍

en: All file operations have been successfully completed
ml: മുഴുവന്‍ ഫയല്‍ പ്രവൃത്തികളും വിജയകരമായി പൂര്‍ത്തീകരിച്ചിരിക്കുന്നു

en: You cannot assign more than one custom icon at a time!
ml: താങ്കൾക്ക് ഒരേ സമയം ഒന്നിലധികം ഐച്ഛിക ഐകോണുകൾ നൽകാൻ പറ്റില്ല!

en: Please drag just one image to set a custom icon.
ml: ഐച്ഛിക ഐകോൺ സജ്ജീകരിക്കാൻ ഒരു ചിത്രം മാത്രം വലിച്ചിടുക.

en: The file that you dropped is not local.
ml: താങ്കൾ നല്‍കിയ ഫയല്‍ പ്രാദേശികം അല്ല.

en: You can only use local images as custom icons.
ml: ഐച്ഛിക ഐകോണുകൾക്കായി പ്രാദേശിക ചിത്രങ്ങൾ മാത്രമേ താങ്കൾക്ക് ഉപയോഗിക്കാനാവുകയുള്ളു.

en: The file that you dropped is not an image.
ml: താങ്കൾ വലിച്ചിട്ട ഫയൽ ചിത്രമല്ല.

en: _Name: | _Names:
ml[0]: _പേര്:
ml[1]: _പേരുകൾ:

en: Properties
ml: വിശേഷതകള്‍

en: %s Properties
ml: %s വിശേഷതകള്‍

note: Fallback, use for both unknown attributes and attributes * for which we have no more appropriate default.
en: unknown
ml: അപരിചിതം

en: Cancel Group Change?
ml: ഗണം മാറ്റുന്നത് റദ്ദാക്കണോ?

en: Cancel Owner Change?
ml: ഉടമമാറ്റം റദ്ദാക്കണോ?

en: nothing
ml: ഒന്നുമില്ല

en: unreadable
ml: വായിക്കാനാവാത്ത

en: (some contents unreadable)
ml: (ചില ഉള്ളടക്കങ്ങള്‍ വായിക്കാന്‍ കഴിയാത്തവയാണ്)

note: Also set the title field here, with a trailing carriage return & * space if the value field has two lines. This is a hack to get the * "Contents:" title to line up with the first line of the * 2-line value. Maybe there's a better way to do this, but I * couldn't think of one.
en: Contents:
ml: ഉള്ളടക്കങ്ങള്‍‌:

en: Size:
ml: വലിപ്പം:

note: Translators: "used" refers to the capacity of the filesystem
en: used
ml: ഉപയോഗിച്ചത്

note: Translators: "free" refers to the capacity of the filesystem
en: free
ml: സ്വതന്ത്രം

en: Total capacity:
ml: അകെ ശേഷി:

en: Filesystem type:
ml: ഫയൽസിസ്റ്റം തരം:

en: Basic
ml: അടിസ്ഥാനം

en: Type:
ml: തരം:

en: Link target:
ml: കണ്ണിയുടെ ലക്ഷ്യം:

en: Location:
ml: സ്ഥാനം:

en: Volume:
ml: വോള്യം:

en: Accessed:
ml: സന്ദര്‍ശിച്ചത്:

en: Modified:
ml: പരിഷ്കരിച്ചത്:

en: Free space:
ml: കാലി ഇട:കുക

en: _Read
ml: _വായിക്കുക

en: _Write
ml: _എഴുതുക

en: E_xecute
ml: _നിര്‍വ്വഹിക്കുക

note: translators: this gets concatenated to "no read", * "no access", etc. (see following strings)
en: no
ml: ഇല്ല

en: list
ml: നാമാവലി

en: read
ml: വായിക്കുക

en: create/delete
ml: സൃഷ്ടിക്കുക/മായ്ക്കുക

en: write
ml: എഴുതുക

en: access
ml: അഭ്യഗമ്യത

en: Access:
ml: അഭിഗമ്യത

en: Folder access:
ml: ഫോൾഡർ അഭിഗമ്യത:

en: File access:
ml: ഫയൽ അഭിഗമ്യത:

en: List files only
ml: ഫയലുകൾ മാത്രം കാണിക്കുക

en: Access files
ml: ഫയലുകൾ ലഭ്യമാക്കുക

en: Create and delete files
ml: ഫയലുകൾ സൃഷ്ടിക്കുകയും മായ്ക്കുകയും ചെയ്യുക

en: Read-only
ml: കാണൽ-മാത്രം

en: Read and write
ml: കാണുക മാറ്റം വരുത്തുക

en: Special flags:
ml: പ്രത്യേക പതാകകൾ:

en: Set _user ID
ml: ഉപയോക്തൃ ഐ.ഡി സ്ഥാപിക്കുക

en: Set gro_up ID
ml: _ഗണത്തിന്റെ ഐ.ഡി. സജ്ജീകരിക്കുക

en: _Sticky
ml: _ഒട്ടിപ്പോ

en: _Owner:
ml: _ഉടമ:

en: Owner:
ml: ഉടമ:

en: _Group:
ml: _ഗണം:

en: Group:
ml: ഗണം

en: Execute:
ml: പ്രവർത്തിപ്പിക്കുക:

en: Allow _executing file as program
ml: ഫയൽ പ്രോഗ്രാമായി _പ്രവർത്തിപ്പിക്കാൻ അനുവദിക്കുക

en: Others:
ml: മറ്റുള്ളവ

en: Folder Permissions:
ml: ഫോൾഡർ അനുമതികൾ:

en: File Permissions:
ml: ഫയൽ അനുമതികൾ:

en: Text view:
ml: എഴുത്തിന്റെ പ്രത്യക്ഷപ്പെടൽ:

en: Permissions
ml: അനുമതികൾ

en: You are not the owner, so you cannot change these permissions.
ml: താങ്കൾ ഉടമയല്ല, അതിനാൽ ഈ അനുമതികൾ താങ്കൾക്ക് മാറ്റാനാവില്ല.

en: SELinux context:
ml: എസ്.ഇ.ലിനക്സ് കോണ്ടെക്സ്റ്റ്:

en: Last changed:
ml: അവസാനം മാറ്റിയത്:

en: Apply Permissions to Enclosed Files
ml: ഉൾപ്പെട്ടിട്ടുള്ള ഫയലുകളും അനുമതികൾ ബാധകമാക്കുക

en: The permissions of "%s" could not be determined.
ml: "%s"  എന്നതിന്റെ അനുമതികൾ നിർണ്ണയിക്കാൻ കഴിഞ്ഞില്ല.

en: The permissions of the selected file could not be determined.
ml: തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ട ഫയലിന്റെ അനുമതികൾ നിർണ്ണയിക്കാൻ കഴിഞ്ഞില്ല.

en: Open With
ml: ഇതുപയോഗിച്ച് തുറക്കുക

en: Creating Properties window.
ml: വിശേഷതകളുടെ ജാലകം സൃഷ്ടിക്കുന്നു.

en: There was an error displaying help.
ml: സഹായം പ്രദർശിപ്പിക്കുന്നതിൽ പിഴവുണ്ടായി.

en: Restore Selected Items
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഇനങ്ങൾ പുനഃസ്ഥാപിക്കുക

en: Restore selected items to their original position
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഇനങ്ങൾ അവയുടെ യഥാർത്ഥ സ്ഥാനങ്ങളിൽ പുനഃസ്ഥാപിക്കുക

en: "%s" will be moved if you select the Paste command
ml: താങ്കൾ ഒട്ടിക്കുന്നതിനുള്ള നിർദ്ദേശം നൽകിയാൽ "%s" മാറ്റിസ്ഥാപിക്കപ്പെടുന്നതാണ്.

en: "%s" will be copied if you select the Paste command
ml: താങ്കൾ ഒട്ടിക്കുന്നതിനുള്ള നിർദ്ദേശം നൽകിയാൽ "%s" പകർത്തി സ്ഥാപിക്കപ്പെടുന്നതാണ്.

en: There is nothing on the clipboard to paste.
ml: ഒട്ടിക്കാൻ ക്ലിപ്ബോർഡിൽ യാതൊന്നുമില്ല.

note: add the "create new folder" menu item name, stock id label, accelerator
en: Create New _Folder
ml: പുതിയൊരു _ഫോൾഡർ സൃഷ്ടിക്കുക

note: We make accelerator "" instead of null here to not inherit the stock accelerator for paste name, stock id label, accelerator
en: _Paste Into Folder
ml: ഫോൾഡറിൽ _ഒട്ടിക്കുക

note: name, stock id label, accelerator
en: _Delete
ml: _മായ്ക്കുക

en: Computer
ml: കമ്പ്യൂട്ടർ

en: This will open %'d separate tab. | This will open %'d separate tabs.
ml[0]: ഇത് മറ്റൊരു റ്റാബിൽ %'d തുറക്കുന്നതാണ്.
ml[1]: ഇത് മറ്റ് റ്റാബുകളിൽ %'d തുറക്കുന്നതാണ്.

en: This will open %'d separate window. | This will open %'d separate windows.
ml[0]: ഇത് മറ്റൊരു ജാലകത്തിൽ %'d തുറക്കുന്നതാണ്.
ml[1]: ഇത് മറ്റ് ജാലകങ്ങളിൽ %'d തുറക്കുന്നതാണ്.

en: Select Items Matching
ml: ചേർച്ചയുള്ള ഇനങ്ങൾ തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: _Pattern:
ml: _ശ്രേണി

en: Examples:
ml: ഉദാഹരണങ്ങൾ:

note: Reset to default info
en: Undo
ml: തിരസ്കരിക്കുക

en: Undo last action
ml: അവസാനത്തെ പ്രവൃത്തി തിരസ്കരിക്കുക

note: Reset to default info
en: Redo
ml: വീണ്ടുംചെയ്യുക

en: Redo last undone action
ml: അവസാനം തിരസ്കരിച്ച പ്രവൃത്തി വീണ്ടും ചെയ്യുക

en: Content View
ml: ഉള്ളടക്കത്തിന്റെ ദൃശ്യത

en: View of the current folder
ml: ഇപ്പോഴത്തെ ഫോൾഡറിന്റെ ദൃശ്യത

en: "%s" selected
ml: "%s" തിരഞ്ഞെടുത്തിരിക്കുന്നു

en: %'d folder selected | %'d folders selected
ml[0]: ഫോൾഡർ  %'d തിരഞ്ഞെടുത്തു
ml[1]: ഫോൾഡറുകൾ %'d തിരഞ്ഞെടുത്തു

en:  (containing %'d item) |  (containing %'d items)
ml[0]:  (%'d ഇനം ഉൾക്കൊള്ളുന്നു)
ml[1]:  (%'d ഇനങ്ങൾ ഉൾക്കൊള്ളുന്നു)

note: translators: this is preceded with a string of form 'N folders' (N more than 1)
en:  (containing a total of %'d item) |  (containing a total of %'d items)
ml[0]:  (ആകെ %'d ഇനം ഉൾക്കൊള്ളുന്നു)
ml[1]:  (ആകെ %'d ഇനങ്ങൾ ഉൾക്കൊള്ളുന്നു)

en: %'d item selected | %'d items selected
ml[0]: %'d ഇനം തിരഞ്ഞെടുത്തിരിക്കുന്നു
ml[1]: %'d ഇനങ്ങള്‍ തിരഞ്ഞെടുത്തിരിക്കുന്നു

note: Folders selected also, use "other" terminology
en: %'d other item selected | %'d other items selected
ml[0]: %'d മറ്റിനം തിരഞ്ഞെടുത്തിരിക്കുന്നു
ml[1]: %'d മറ്റിനങ്ങൾ തിരഞ്ഞെടുത്തിരിക്കുന്നു

en: %'u item | %'u items
ml[0]: %'u ഇനം
ml[1]: %'u ഇനങ്ങൾ

en: %s, Free space: %s
ml: %s, കാലി ഇട: %s

en: Open With %s
ml: %s ഉപയോഗിച്ച് തുറക്കുക

en: Use "%s" to open the selected item | Use "%s" to open the selected items
ml[0]: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഇനം തുറക്കുന്നതിന് "%s"  ഉപയോഗിക്കുക
ml[1]: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഇനങ്ങൾ തുറക്കുന്നതിന് "%s"  ഉപയോഗിക്കുക

en: Run "%s" on any selected items
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഇനങ്ങളിലേതിലെങ്കിലും "%s" പ്രവർത്തിപ്പിക്കുക

en: Create a new document from template "%s"
ml: "%s" ഫലകമുപയോഗിച്ച് പുതിയ പ്രമാണം സൃഷ്ടിക്കുക

en: Unable to unmount location
ml: സ്ഥാനം അൺമൗണ്ട് ചെയ്യാനായില്ല.

en: Unable to eject location
ml: സ്ഥാനം പുറത്തെടുക്കാനായില്ല

en: Unable to stop drive
ml: ഡ്രൈവ് നിർത്താനായില്ല

en: Connect to Server %s
ml: %s സെർവറിലേക്ക് കണക്ട് ചെയ്യുക

en: _Connect
ml: _കണക്ട് ചെയ്യുക

en: Link _name:
ml: ലിങ്കിന്റെ _പേര്:

note: name, stock id, label
en: Create New _Document
ml: പുതിയ _പ്രമാണം സൃഷ്ടിക്കുക

note: name, stock id, label
en: Open Wit_h
ml: ഇതുപയോഗിച്ച് തുറക്കു_ക

en: Choose a program with which to open the selected item
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഇനം തുറക്കുന്നതിനായി ഒരു പ്രോഗ്രാം എടുക്കുക

note: tooltip
en: View or modify the properties of each selected item
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഓരോ ഇനത്തിന്റെയും പ്രത്യേകതകൾ കാണുകയോ മാറ്റം വരുത്തുകയോ ചെയ്യുക

note: tooltip
en: Create a new empty folder inside this folder
ml: ഈ ഫോൾഡറിനുള്ളിൽ പുതിയൊരു കാലിയായ ഫോൾഡർ സൃഷ്ടിക്കുക

note: name, stock id, label
en: No templates installed
ml: ഫലകങ്ങളൊന്നും ഇൻസ്റ്റോൾ ചെയ്തിട്ടില്ല

note: name, stock id translators: this is used to indicate that a document doesn't contain anything label, accelerator
en: _Empty Document
ml: _ശൂന്യമായ പ്രമാണം

note: tooltip
en: Create a new empty document inside this folder
ml: ഈ ഫോൾഡറിനുള്ളിൽ കാലിയായ ഒരു പ്രമാണം സൃഷ്ടിക്കുക

note: tooltip
en: Open the selected item in this window
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഇനം ഈ ജാലകത്തിൽ തുറക്കുക

note: name, stock id label, accelerator Location-specific actions
en: Open in Navigation Window
ml: ഗമനോപാധീ ജാലകത്തിൽ തുറക്കുക

note: tooltip
en: Open each selected item in a navigation window
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഓരോ ഇനവും ഗമനോപാധീ ജാലകത്തിൽ തുറക്കുക

note: tooltip
en: Open each selected item in a new tab
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഓരോ ഇനവും പുതിയ ടാബിൽ തുറക്കുക

note: name, stock id label, accelerator
en: Open in Terminal
ml: ടെർമിനലിൽ തുറക്കുക

note: tooltip
en: Open terminal in the selected folder
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഫോൾഡറിൽ ടെർമിനൽ തുറക്കുക

note: name, stock id label, accelerator
en: Open as Root
ml: റൂട്ട് ആയി തുറക്കുക

note: tooltip
en: Open the folder with administration privileges
ml: ഫോൾഡർ കാര്യനിർവാഹക അവകാശത്തോടെ തുറക്കുക

note: name, stock id label, accelerator
en: Other _Application...
ml: മറ്റൊരു _ആപ്ലിക്കേഷൻ

note: tooltip
en: Choose another application with which to open the selected item
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഇനം തുറക്കാൻ മറ്റൊരു ആപ്ലിക്കേഷൻ എടുക്കുക

note: name, stock id label, accelerator
en: Open With Other _Application...
ml: മറ്റൊരു _ആപ്ലിക്കേഷൻ ഉപയോഗിച്ച് തുറക്കുക...

note: tooltip
en: Prepare the selected files to be moved with a Paste command
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഫയലുകൾ ഒട്ടിക്കാനുള്ള നിർദ്ദേശം ഉപയോഗിച്ച് മാറ്റാൻ തയ്യാറാക്കുക

note: tooltip
en: Prepare the selected files to be copied with a Paste command
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഫയലുകൾ ഒട്ടിക്കാനുള്ള നിർദ്ദേശം ഉപയോഗിച്ച് പകർത്താൻ തയ്യാറാക്കുക

note: tooltip
en: Move or copy files previously selected by a Cut or Copy command
ml: വെട്ടിയെടുക്കാൻ അല്ലെങ്കിൽ പകർത്താനുള്ള നിർദ്ദേശം ഉപയോഗിച്ച് മുമ്പ് തിരഞ്ഞെടുത്ത ഫയലുകൾ നീക്കുകയോ പകർത്തുകയോ ചെയ്യുക

note: tooltip
en: Move or copy files previously selected by a Cut or Copy command into the selected folder
ml: വെട്ടിയെടുക്കാൻ അല്ലെങ്കിൽ പകർത്താനുള്ള നിർദ്ദേശം ഉപയോഗിച്ച് മുമ്പ് തിരഞ്ഞെടുത്ത ഫയലുകൾ തിരഞ്ഞെടുത്ത ഫോൾഡറിലേയ്ക്ക് നീക്കുകയോ പകർത്തുകയോ ചെയ്യുക

note: name, stock id, label
en: Cop_y to
ml: ഇവിടേയ്ക്ക് പ_കർത്തുക

note: name, stock id, label
en: M_ove to
ml: ഇവിടേയ്ക്ക് _മാറ്റുക

note: name, stock id label, accelerator
en: Select _All
ml: _എല്ലാം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

note: tooltip
en: Select all items in this window
ml: ഈ ജാലകത്തിലെ ഇനങ്ങൾ എല്ലാം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

note: name, stock id label, accelerator
en: Select I_tems Matching...
ml: പൊരുത്തമുള്ള ഇ_നങ്ങൾ തിരഞ്ഞെടുക്കുക...

note: tooltip
en: Select items in this window matching a given pattern
ml: നൽകിയിരിക്കുന്ന ശ്രേണിയുമായി ഈ ജാലകത്തിൽ പൊരുത്തപ്പെടുന്ന ഇനങ്ങൾ  തിരഞ്ഞെടുക്കുക

note: name, stock id label, accelerator
en: _Invert Selection
ml: _വിപരീതം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

note: tooltip
en: Select all and only the items that are not currently selected
ml: ഇപ്പോൾ തിരഞ്ഞെടുത്തവയൊഴിച്ചുള്ള എല്ലാ ഇനങ്ങളും തിരഞ്ഞെടുക്കുക

note: name, stock id label, accelerator
en: D_uplicate
ml: _തനിപ്പകർപ്പുണ്ടാക്കുക

note: tooltip
en: Duplicate each selected item
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത എല്ലാ ഇനങ്ങളുടെയും തനിപ്പകർപ്പുണ്ടാക്കുക

note: name, stock id label, accelerator
en: Ma_ke Link | Ma_ke Links
ml[0]: കണ്ണി _സൃഷ്ടിക്കുക
ml[1]: കണ്ണികൾ _സൃഷ്ടിക്കുക

note: tooltip
en: Create a symbolic link for each selected item
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഓരോ ഇനത്തിനും പ്രതീകാത്മക കണ്ണിയുണ്ടാക്കുക

note: tooltip
en: Rename selected item
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഇനത്തിന്റെ പേര് മാറ്റുക

note: tooltip
en: Move each selected item to the Trash
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഓരോ ഇനങ്ങളും ട്രാഷിലേക്ക് നീക്കുക

note: tooltip
en: Delete each selected item, without moving to the Trash
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഓരോ ഇനവും, ട്രാഷിലേക്ക് മാറ്റാതെ മായ്ക്കുക

note: name, stock id label, accelerator
en: _Restore
ml: _പുനഃസ്ഥാപിയ്ക്കുക

note: name, stock id label, accelerator name, stock id, label
en: _Undo
ml: _തിരസ്കരിക്കുക

note: tooltip
en: Undo the last action
ml: അവസാനം ചെയ്ത പ്രവൃത്തി തിരസ്കരിക്കുക

note: name, stock id label, accelerator
en: _Redo
ml: _വീണ്ടും ചെയ്യുക

note: tooltip
en: Redo the last undone action
ml: അവസാനം തിരസ്കരിച്ച പ്രവൃത്തി വീണ്ടും ചെയ്യുക

note: * multiview-TODO: decide whether "Reset to Defaults" should * be window-wide, and not just view-wide. * Since this also resets the "Show hidden files" mode, * it is a mixture of both ATM. name, stock id label, accelerator
en: Reset View to _Defaults
ml: _സ്വതേയുള്ള പ്രദർശനരീതിയിലേക്ക് പുനഃക്രമീകരിക്കുക

note: tooltip
en: Reset sorting order and zoom level to match preferences for this view
ml: ക്രമപ്പെടുത്തൽ രീതിയും വലിപ്പവും ഈ പ്രദർശനരീതിയ്ക്ക് പൊരുത്തപ്പെടുന്ന വിധത്തിലേക്ക് പുനഃക്രമീകരിക്കുക

note: name, stock id label, accelerator
en: Connect To This Server
ml: ഈ സെർവറിലേക്ക് ബന്ധിക്കുക

note: tooltip
en: Make a permanent connection to this server
ml: ഈ സെർവറിലേക്ക് ഒരു സ്ഥിര ബന്ധം ഉണ്ടാക്കുക

note: tooltip
en: Mount the selected volume
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത വോള്യം മൗണ്ട് ചെയ്യുക

note: tooltip
en: Unmount the selected volume
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത വോള്യം അൺമൗണ്ട് ചെയ്യുക

note: tooltip
en: Eject the selected volume
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത വോള്യം പുറത്തെടുക്കുക

note: tooltip
en: Start the selected volume
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത വോള്യം തുടങ്ങുക

note: tooltip
en: Stop the selected volume
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത വോള്യം നിര്‍ത്തുക

note: tooltip
en: Detect media in the selected drive
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഡ്രൈവിലുള്ള മീഡിയ എന്താണെന്ന് കണ്ടെത്തുക

note: tooltip
en: Mount the volume associated with the open folder
ml: തുറന്ന ഫോൾഡറുമായി ബന്ധമുള്ള വോള്യം മൗണ്ട് ചെയ്യുക

note: tooltip
en: Unmount the volume associated with the open folder
ml: തുറന്ന ഫോൾഡറുമായി ബന്ധമുള്ള വോള്യം അൺമൗണ്ട് ചെയ്യുക

note: tooltip
en: Eject the volume associated with the open folder
ml: തുറന്നിരിക്കുന്ന ഫോൾഡറുമായി ബന്ധമുള്ള വോള്യം പുറത്തെടുക്കുക

note: tooltip
en: Start the volume associated with the open folder
ml: തുറന്നിരിക്കുന്ന ഫോൾഡറുമായി ബന്ധമുള്ള വോള്യം തുടങ്ങുക

note: tooltip
en: Stop the volume associated with the open folder
ml: തുറന്നിരിക്കുന്ന ഫോൾഡറുമായി ബന്ധമുള്ള വോള്യം നിർത്തുക

note: name, stock id label, accelerator
en: Open File and Close window
ml: ഫയൽ തുറക്കുക, ജാലകം അടയ്ക്കുക

note: tooltip
en: Open this folder in a navigation window
ml: ഈ ഫോൾഡർ ഗമന ജാലകത്തിൽ തുറക്കുക

note: tooltip
en: Open this folder in a new tab
ml: ഈ ഫോൾഡർ പുതിയ റ്റാബിൽ തുറക്കുക

note: tooltip
en: Prepare this folder to be moved with a Paste command
ml: ഈ ഫോൾഡർ ഒട്ടിക്കാനുള്ള കമാൻഡ് ഉപയോഗിച്ച് മാറ്റാൻ തയ്യാറാക്കുക

note: tooltip
en: Prepare this folder to be copied with a Paste command
ml: ഈ ഫോൾഡർ ഒട്ടിക്കാനുള്ള കമാൻഡ് ഉപയോഗിച്ച് പകർത്താൻ തയ്യാറാക്കുക

note: tooltip
en: Move or copy files previously selected by a Cut or Copy command into this folder
ml: വെട്ടിയെടുക്കാനോ പകർത്താനോ ഉള്ള കമാൻഡ് ഉപയോഗിച്ച് മുമ്പ് തിരഞ്ഞെടുത്ത ഫയലുകൾ ഈ ഫോൾഡറിലേക്ക് മാറ്റുക അല്ലെങ്കിൽ പകർത്തുക

note: tooltip
en: Move this folder to the Trash
ml: ഈ ഫോൾഡർ ട്രാഷിലേക്ക് മാറ്റുക

note: tooltip
en: Delete this folder, without moving to the Trash
ml: ഈ ഫോൾഡർ ട്രാഷിലേക്ക് മാറ്റാതെ മായ്ക്കുക

note: tooltip
en: Mount the volume associated with this folder
ml: ഈ ഫോൾഡറുമായി ബന്ധമുള്ള വോള്യം മൗണ്ട് ചെയ്യുക

note: tooltip
en: Unmount the volume associated with this folder
ml: ഈ ഫോൾഡറുമായി ബന്ധമുള്ള വോള്യം അൺമൗണ്ട് ചെയ്യുക

note: tooltip
en: Eject the volume associated with this folder
ml: ഈ ഫോൾഡറുമായി ബന്ധമുള്ള വോള്യം പുറത്തെടുക്കുക

note: tooltip
en: Start the volume associated with this folder
ml: ഈ ഫോൾഡറുമായി ബന്ധമുള്ള വോള്യം തുടങ്ങുക

note: tooltip
en: Stop the volume associated with this folder
ml: ഈ ഫോൾഡറുമായി ബന്ധമുള്ള വോള്യം നിർത്തുക

note: tooltip
en: View or modify the properties of this folder
ml: ഈ ഫോൾഡറിന്റെ വിശേഷതകൾ കാണുക അല്ലെങ്കിൽ മാറ്റം വരുത്തുക

note: name, stock id, label
en: _Other pane
ml: _മറ്റൊരു കളം

en: Copy the current selection to the other pane in the window
ml: ഇപ്പോൾ തിരഞ്ഞെടുത്തിട്ടുള്ളവ ജാലകത്തിൽ മറ്റൊരു കളത്തിലേക്ക് പകർത്തുക

en: Move the current selection to the other pane in the window
ml: ഇപ്പോൾ തിരഞ്ഞെടുത്തിട്ടുള്ളവ ജാലകത്തിൽ മറ്റൊരു കളത്തിലേക്ക് മാറ്റുക

note: name, stock id, label name, stock id label, accelerator
en: _Home
ml: _ആസ്ഥാനം

en: Copy the current selection to the home folder
ml: ഇപ്പോൾ തിരഞ്ഞെടുത്തിട്ടുള്ളവ ഹോം ഫോൾഡറിലേക്ക് പകർത്തുക

en: Move the current selection to the home folder
ml: ഇപ്പോൾ തിരഞ്ഞെടുത്തിട്ടുള്ളവ ഹോം ഫോൾഡറിലേക്ക് മാറ്റുക

note: name, stock id, label
en: _Desktop
ml: _ഡെസ്ക്ടോപ്പ്

en: Copy the current selection to the desktop
ml: ഇപ്പോൾ തിരഞ്ഞെടുത്തിട്ടുള്ളവ ഡെസ്ക്ടോപ്പിലേക്ക് പകർത്തുക

en: Move the current selection to the desktop
ml: ഇപ്പോൾ തിരഞ്ഞെടുത്തിട്ടുള്ളവ ഡെസ്ക്ടോപ്പിലേക്ക് മാറ്റുക

note: Create a script action here specially because its tooltip is dynamic
en: _Scripts
ml: _സ്ക്രിപ്റ്റ്സ്

en: Move the open folder out of the trash to "%s"
ml: തുറന്ന ഫോൾഡർ ട്രാഷിൽ നിന്നും "%s" എന്നതിലേക്ക് മാറ്റുക

en: Move the selected folder out of the trash to "%s" | Move the selected folders out of the trash to "%s"
ml[0]: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഫോൾഡർ ട്രാഷിൽ നിന്നും "%s" എന്നതിലേക്ക് മാറ്റുക
ml[1]: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഫോൾഡറുകൾ ട്രാഷിൽ നിന്നും "%s" എന്നതിലേക്ക് മാറ്റുക

en: Move the selected folder out of the trash | Move the selected folders out of the trash
ml[0]: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഫോൾഡർ ട്രാഷിൽ നിന്നും പുറത്തേക്ക് മാറ്റുക
ml[1]: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഫോൾഡറുകൾ ട്രാഷിൽ നിന്നും പുറത്തേക്ക് മാറ്റുക

en: Move the selected file out of the trash to "%s" | Move the selected files out of the trash to "%s"
ml[0]: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഫയൽ ട്രാഷിൽ നിന്നും "%s" എന്നതിലേക്കു് മാറ്റുക
ml[1]: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഫയലുകൾ ട്രാഷിൽ നിന്നും "%s" എന്നതിലേക്കു് മാറ്റുക

en: Move the selected file out of the trash | Move the selected files out of the trash
ml[0]: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഫയൽ ട്രാഷിൽ നിന്നും പുറത്തേക്ക് മാറ്റുക
ml[1]: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഫയലുകൾ ട്രാഷിൽ നിന്നും  പുറത്തേക്ക് മാറ്റുക

en: Move the selected item out of the trash to "%s" | Move the selected items out of the trash to "%s"
ml[0]: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഇനം ട്രാഷിൽ നിന്നും  "%s" എന്നതിലേക്ക് മാറ്റുക
ml[1]: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഇനങ്ങൾ ട്രാഷിൽ നിന്നും  "%s" എന്നതിലേക്ക് മാറ്റുക

en: Move the selected item out of the trash | Move the selected items out of the trash
ml[0]: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഇനം ട്രാഷിൽ നിന്നും  പുറത്തേക്ക് മാറ്റുക
ml[1]: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഇനങ്ങൾ ട്രാഷിൽ നിന്നും  പുറത്തേക്ക് മാറ്റുക

en: Start the selected drive
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഡ്രൈവ് ആരംഭിക്കുക

en: Connect to the selected drive
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഡ്രൈവിലേക്ക് കണക്റ്റ് ചെയ്യുക

en: _Start Multi-disk Drive
ml: മൾട്ടി-ഡിസ്ക് ഡ്രൈവ് _തുടങ്ങുക

en: Start the selected multi-disk drive
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത മൾട്ടി-ഡിസ്ക് ഡ്രൈവ് തുടങ്ങുക

en: U_nlock Drive
ml: ഡ്രൈവിന്റെ പൂട്ട് _തുറക്കുക

en: Unlock the selected drive
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഡ്രൈവിന്റെ പൂട്ട് തുറക്കുക

en: Stop the selected drive
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഡ്രൈവ് നിര്‍ത്തുക

en: Safely remove the selected drive
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഡ്രൈവ് സുരക്ഷിതമായി നീക്കം ചെയ്യുക

en: _Disconnect
ml: _വിഛേദിക്കുക

en: Disconnect the selected drive
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഡ്രൈവ് വിഛേദിക്കുക

en: _Stop Multi-disk Drive
ml: മള്‍ട്ടി-ഡിസ്ക് ഡ്രൈവ് _നിര്‍ത്തുക

en: Stop the selected multi-disk drive
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത മള്‍ട്ടി-ഡിസ്ക് ഡ്രൈവ് നിര്‍ത്തുക

en: Lock the selected drive
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഡ്രൈവ് ബന്ധിക്കുക

en: Start the drive associated with the open folder
ml: തുറന്ന ഫോൾഡറുമായി ബന്ധമുള്ള ഡ്രൈവ് പ്രവർത്തിപ്പിക്കുക

en: Connect to the drive associated with the open folder
ml: തുറന്ന ഫോൾഡറുമായി ബന്ധമുള്ള ഡ്രൈവിലേക്ക് കണക്റ്റ് ചെയ്യുക

en: Start the multi-disk drive associated with the open folder
ml: തുറന്ന ഫോള്‍ഡറുമായി ബന്ധമുളള മള്‍ട്ടി-ഡിസ്ക് ഡ്രൈവ് പ്രവർത്തിപ്പിച്ചു തുടങ്ങുക

en: Unlock the drive associated with the open folder
ml: തുറന്ന ഫോള്‍ഡറുമായി ബന്ധമുളള ഡ്രൈവിന്റെ ബന്ധനം നീക്കുക

en: _Stop the drive associated with the open folder
ml: തുറന്ന ഫോള്‍ഡറുമായി ബന്ധമുളള ഡ്രൈവ് _നിര്‍ത്തുക

en: Safely remove the drive associated with the open folder
ml: തുറന്ന ഫോള്‍ഡറുമായി ബന്ധമുള്ള ഡ്രൈവ് സുരക്ഷിതമായി നീക്കം ചെയ്യുക

en: Disconnect the drive associated with the open folder
ml: തുറന്ന ഫോള്‍ഡറുമായി ബന്ധമുളള ഡ്രൈവ് വിഛേദിക്കുക

en: Stop the multi-disk drive associated with the open folder
ml: തുറന്ന ഫോള്‍ഡറുമായി ബന്ധമുളള മള്‍ട്ടി-ഡിസ്ക് ഡ്രൈവ് നിര്‍ത്തുക

en: Lock the drive associated with the open folder
ml: തുറന്ന ഫോള്‍ഡറുമായി ബന്ധമുളള ഡ്രൈവ് ബന്ധിക്കുക

en: _Delete Permanently
ml: എന്നേക്കുമായി _നീക്കം ചെയ്യുക

en: Delete the open folder permanently
ml: തുറന്നിരിയ്ക്കുന്ന ഫോൾഡർ എന്നേക്കുമായി നീക്കം ചെയ്യുക

en: Move the open folder to the Trash
ml: തുറന്നിരിയ്ക്കുന്ന കൂട  ട്രാഷിലേക്ക് നീക്കുക

en: _Open With %s
ml: %s ഉപയോഗിച്ച് _തുറക്കുക

en: Open in %'d New _Window | Open in %'d New _Windows
ml[0]: %'d പുതിയ _ജാലകത്തില്‍ തുറക്കുക
ml[1]: %'d പുതിയ _ജാലകങ്ങളില്‍ തുറക്കുക

en: Open in %'d New _Tab | Open in %'d New _Tabs
ml[0]: %'d പുതിയ _റ്റാബിൽ തുറക്കുക
ml[1]: %'d പുതിയ _റ്റാബുകളിൽ തുറക്കുക

en: Delete all selected items permanently
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത എല്ലാ ഇനങ്ങളും എന്നേക്കുമായി നീക്കം ചെയ്യുക

en: View or modify the properties of the open folder
ml: തുറന്നിരിക്കുന്ന ഫോൾഡറിന്റെ പ്രത്യേകതകൾ കാണുകയോ മാറ്റം വരുത്തുകയോ ചെയ്യുക

note: Note to localizers: convert file type string for file * (e.g. "folder", "plain text") to file type for symbolic link * to that kind of file (e.g. "link to folder"). appended to new link file
en: Link to %s
ml: %s എന്നതിലേക്ക് കണ്ണിയിടുക

en: Drag and drop is not supported.
ml: വലിച്ചിടുന്ന സംവിധാനം പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല.

en: Drag and drop is only supported on local file systems.
ml: പ്രാദേശിക ഫയൽ സിസ്റ്റങ്ങളിൽ മാത്രമേ വലിച്ചിടുന്ന സംവിധാനത്തിന് പിന്തുണയുള്ളു.

en: An invalid drag type was used.
ml: അസാധുവായ വലിച്ചിടൽ തരമാണ് ഉപയോഗിച്ചത്.

note: Translator: This is the filename used for when you dnd raw * data to a directory, if the source didn't supply a name.
en: dropped data
ml: വലിച്ചിട്ട ഡേറ്റ

en: Do you want to remove any bookmarks with the non-existing location from your list?
ml: താങ്കളുടെ പട്ടികയിൽ നിന്നും ബുക്ക്മാർക്കുകളോ നിലവിലില്ലാത്ത സ്ഥാനങ്ങളോ നീക്കം ചെയ്യണോ?

en: The location "%s" does not exist.
ml: സ്ഥാനം "%s" നിലവിലില്ല.

en: Bookmark for Nonexistent Location
ml: നിലവിലില്ലാത്ത സ്ഥാനത്തിനുവേണ്ടിയുള്ള ബുക്ക്മാർക്ക്

en: Go to the location specified by this bookmark
ml: ഈ ബുക്ക്മാർക്കിൽ വ്യക്തമാക്കിയിട്ടുള്ള സ്ഥാനത്ത് ചെല്ലുക

en: %s - File Browser
ml: %s - ഫയൽ ബ്രൗസർ

note: Set initial window title
en: Nemo
ml: നെമോ

en: Searching...
ml: തിരയുന്നു...

en: Could not display "%s".
ml: "%s" പ്രദര്‍ശിപ്പിക്കാൻ കഴിഞ്ഞില്ല.

en: Nemo has no installed viewer capable of displaying the folder.
ml: ഫോൾഡർ പ്രദർശിപ്പിക്കാൻ ശേഷിയുള്ള ദർശിനി നെമോ ഇൻസ്റ്റോൾ ചെയ്തിട്ടില്ല.

en: The location is not a folder.
ml: സ്ഥാനം ഒരു ഫോൾഡറല്ല.

en: Could not find "%s".
ml: "%s" കണ്ടുപിടിയ്ക്കാന്‍ സാധിച്ചില്ല.

en: Please check the spelling and try again.
ml: ദയവായി അക്ഷരതെറ്റുണ്ടോയെന്ന് പരിശോധിച്ച ശേഷം വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക.

en: Nemo cannot handle "%s" locations.
ml: നെമോയ്ക്ക് "%s" എന്ന സ്ഥാനങ്ങൾ കൈകാര്യം ചെയ്യാനാവില്ല.

en: Nemo cannot handle this kind of location.
ml: നെമോയ്ക്ക് ഇത്തരത്തിലുള്ള സ്ഥാനങ്ങൾ കൈകാര്യം ചെയ്യാനാവില്ല.

en: Unable to mount the location.
ml: സ്ഥാനം മൗണ്ട് ചെയ്യാനാവില്ല.

en: Access was denied.
ml: പ്രവേശനം നിഷിദ്ധം.

note: This case can be hit for user-typed strings like "foo" due to * the code that guesses web addresses when there's no initial "/". * But this case is also hit for legitimate web addresses when * the proxy is set up wrong.
en: Could not display "%s", because the host could not be found.
ml: ഹോസ്റ്റ് കണ്ടുപിടിയ്ക്കാന്‍ സാധിക്കാത്തതിനാൽ "%s" പ്രദര്‍ശിപ്പിക്കാന്‍ സാധ്യമായില്ല.

en: Check that the spelling is correct and that your proxy settings are correct.
ml: അക്ഷരത്തെറ്റുണ്ടോയെന്നും താങ്കളുടെ പ്രോക്സി സജ്ജീകരണങ്നൾ ശരിയാണോയെന്നും പരിശോധിക്കുക.

en: Error: %s
    Please select another viewer and try again.
ml: പിഴവ്: %s
    ദയവായി മറ്റൊരു ദർശിനി തിരഞ്ഞെടുത്ത് വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക.

en: Nemo is free software; you can redistribute it and/or modify it under the terms of the GNU General Public License as published by the Free Software Foundation; either version 2 of the License, or (at your option) any later version.
ml: നെമോ ഒരു സ്വതന്ത്ര സോഫ്റ്റ്‌വേറാണ്; ഫ്രീ സോഫ്റ്റ്‌വേർ ഫൗണ്ടേഷൻ പ്രസിദ്ധീകരിക്കുന്ന ഗ്നു സാർവ്വജനിക അനുവാദപത്രം, പതിപ്പ് 2 അല്ലെങ്കിൽ (താങ്കളുടെ ഇച്ചാനുസരണം) മറ്റേതെങ്കിലും പുതിയ പതിപ്പ്, പ്രകാരം താങ്കൾക്കത് പുനർവിതരണമോ കൂടെ/അല്ലെങ്കിൽ മാറ്റം വരുത്തുകയോ ചെയ്യാവുന്നതാണ്.

en: Nemo is distributed in the hope that it will be useful, but WITHOUT ANY WARRANTY; without even the implied warranty of MERCHANTABILITY or FITNESS FOR A PARTICULAR PURPOSE.  See the GNU General Public License for more details.
ml: നെമോ വിതരണം ചെയ്യുന്നത് ഇത് ഉപകാരപ്പെടുമെന്ന പ്രതീക്ഷയിലാണ്, പക്ഷേ യാതൊരു ഗുണമേന്മാ ഉത്തരവാദിത്തവും വഹിക്കുന്നില്ല; ഇത് വ്യാപാരയോഗ്യമെന്നോ പ്രത്യേക ഉപയോഗത്തിന് അനുയോജ്യമെന്നോ ഉള്ള യാതൊരു ഗുണമേന്മാ ഉത്തരവാദിത്തവും ഉൾക്കൊള്ളുന്നില്ല. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് ഗ്നു സാർവ്വജനിക അനുവാദപത്രം കാണുക.

en: You should have received a copy of the GNU General Public License along with Nemo; if not, write to the Free Software Foundation, Inc., 51 Franklin Street, Fifth Floor, Boston, MA 02110-1301 USA
ml: നെമോയോടൊപ്പം ഗ്നു സാർവ്വജനിക അനുവാദപത്രത്തിന്റെ ഒരു പകർപ്പ് താങ്കൾക്ക് ലഭിച്ചിട്ടുണ്ടാകണം; ഇല്ലെങ്കിൽ ഫ്രീ സോഫ്റ്റ്‌വേർ ഫൗണ്ടെഷൻ, ഇൻക്., 51 ഫ്രാങ്ക്‌ലിൻ തെരുവ്, അഞ്ചാം നില, ബോസ്റ്റൺ, എം.എ. 02110-1301, അമേരിക്കൻ ഐക്യനാടുകൾ എന്ന വിലാസത്തിൽ എഴുതുക

en: Nemo lets you organize files and folders, both on your computer and online.
ml: താങ്കളുടെ കമ്പ്യൂട്ടറിലുള്ളതും ഓൺലൈനിലുള്ളതുമായ താങ്കളുടെ ഫോൾഡറുകളും ഫയലുകളും കൈകാര്യം ചെയ്യാൻ നെമോ അനുവദിക്കുന്നു.

en: There was an error displaying help: 
    %s
ml: സഹായം പ്രദർശിപ്പിക്കുന്നതിൽ പിഴവുണ്ടായി: 
    %s

note: name, stock id, label
en: _File
ml: _ഫയല്‍

note: name, stock id, label
en: _Edit
ml: ‌_തിരുത്തുക

note: name, stock id, label
en: _View
ml: _‌കാണുക

note: name, stock id, label
en: _Help
ml: _സഹായം

note: name, stock id label, accelerator
en: _Close
ml: അ_ടയ്ക്കുക

note: tooltip
en: Close this folder
ml: ഈ ഫോൾഡർ അടയ്ക്കുക

en: Prefere_nces
ml: മുൻ_ഗണനകൾ

en: Edit Nemo preferences
ml: നെമോയിലെ മുൻഗണനകളിൽ മാറ്റം വരുത്തുക

en: Undo the last text change
ml: അവസാനം വരുത്തിയ വാക്യമാറ്റം തിരസ്കരിക്കുക

note: name, stock id, label
en: Open _Parent
ml: താവഴി തുറക്കുക

en: Open the parent folder
ml: മാതൃ ഫോൾഡർ തുറക്കുക

note: tooltip
en: Stop loading the current location
ml: നിലവിലുള്ള സ്ഥാനം എടുക്കുന്നത് അവസാനിപ്പിക്കുക

note: name, stock id label, accelerator
en: _Reload
ml: _വീണ്ടും എടുക്കുക

note: tooltip
en: Reload the current location
ml: നിലവിലുളള സ്ഥാനം പുതുക്കി എടുക്കുക

note: name, stock id label, accelerator
en: _All Topics
ml: _എല്ലാ വിഷയങ്ങളും

note: tooltip
en: Display Nemo help
ml: നെമോ സഹായം പ്രദർശിപ്പിക്കുക

note: * name, stock id          { "NemoHelpSearch", NULL, label, accelerator        N_("Search for files"), NULL, tooltip                   N_("Locate files based on file name and type. Save your searches for later use."), G_CALLBACK (action_nemo_manual_callback) }, name, stock id          { "NemoHelpSort
en: _About
ml: _വിവരണം

note: tooltip
en: Display credits for the creators of Nemo
ml: നിമോയുടെ നിർമ്മാതാക്കൾ

note: name, stock id label, accelerator
en: Zoom _In
ml: _വലുതാക്കുക

note: tooltip
en: Increase the view size
ml: കാഴ്ചയുടെ വലിപ്പം കൂട്ടുക

note: name, stock id label, accelerator
en: Zoom _Out
ml: _ചെറുതാക്കുക

note: tooltip
en: Decrease the view size
ml: കാഴ്ചയുടെ വലിപ്പം കുറയ്ക്കുക

note: name, stock id label, accelerator
en: Normal Si_ze
ml: _സാധാരണ വലിപ്പം

note: tooltip
en: Use the normal view size
ml: സാധാരണ കാഴ്ചയ്ക്കുള്ള വലിപ്പമുപയോഗിയ്ക്കുക

note: name, stock id label, accelerator
en: Connect to _Server...
ml: സെര്‍വറിലേയ്ക്കു് _കണക്ടു് ചെയ്യുക...

note: tooltip
en: Connect to a remote computer or shared disk
ml: ഒരു വിദൂര  കമ്പ്യൂട്ടറിലേയ്ക്കു് അല്ലെങ്കില്‍ ഷെയേര്‍ഡ് ഡിസ്കിലേക്കു് കണക്ടു് ചെയ്യുക

note: tooltip
en: Open your personal folder
ml: താങ്കളുടെ സ്വകാര്യ ഫോൾഡർ തുറക്കുക

note: name, stock id label, accelerator
en: _Computer
ml: _കമ്പ്യൂട്ടർ

note: tooltip
en: Browse all local and remote disks and folders accessible from this computer
ml: ഈ കമ്പ്യൂട്ടറിൽ ലഭ്യമായ എല്ലാ പ്രാദേശികവും വിദൂരസ്ഥവുമായ ഡിസ്കുകളും ഫോൾഡറുകളും എടുക്കുക

note: name, stock id label, accelerator
en: _Network
ml: _നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക്

note: tooltip
en: Browse bookmarked and local network locations
ml: ബുക്ക്‌മാർക്ക് ചെയ്തിട്ടുള്ളതും പ്രാദേശികമായതുമായ നെറ്റ്‌വർക്ക് സ്ഥാനങ്ങൾ എടുക്കുക

note: name, stock id label, accelerator
en: T_emplates
ml: ഫ_ലകങ്ങൾ

note: tooltip
en: Open your personal templates folder
ml: താങ്കളുടെ സ്വന്തം ഫലകങ്ങളുടെ ഫോൾഡർ തുറക്കുക

note: name, stock id label, accelerator
en: _Trash
ml: _ട്രാഷ്

note: tooltip
en: Open your personal trash folder
ml: താങ്കളുടെ സ്വന്തം ട്രാഷ് തുറക്കുക

note: name, stock id, label
en: _Go
ml: _പോകുക

note: name, stock id, label
en: _Bookmarks
ml: _ബുക്ക്മാര്‍ക്കുകള്‍

note: name, stock id, label
en: _Tabs
ml: _ടാബുകൾ

note: name, stock id, label
en: New _Window
ml: പുതിയ _ജാലകം

en: Open another Nemo window for the displayed location
ml: പ്രദർശിക്കപ്പെട്ടിരിക്കുന്ന സ്ഥാനത്തിനായി നെമോയുടെ മറ്റൊരു ജാലകം തുറക്കുക

note: name, stock id, label
en: New _Tab
ml: പുതിയ _ടാബ്

en: Open another tab for the displayed location
ml: പ്രദർശിപ്പിച്ചിരിക്കുന്ന സ്ഥാനം മറ്റൊരു ടാബിൽ തുറക്കുക

note: name, stock id, label
en: Close _All Windows
ml: _എല്ലാ ജാലകങ്ങളും അടയ്ക്കുക

en: Close all Navigation windows
ml: എല്ലാ ഗമന ജാലകങ്ങളും അടയ്ക്കുക

note: name, stock id, label
en: _Back
ml: _പിന്നോട്ട്

en: Go to the previous visited location
ml: മുമ്പ് സന്ദര്‍ശിച്ച സ്ഥാനത്തേക്ക് പോകുക

note: name, stock id, label
en: _Forward
ml: _മുന്നോട്ട്

en: Go to the next visited location
ml: സന്ദർശിച്ച സ്ഥാനങ്ങളിൽ അടുത്തിടത്തേയ്ക്ക് പോവുക

note: name, stock id, label
en: S_witch to Other Pane
ml: മറ്റൊരു കളത്തിലേക്ക് മാ_റുക

en: Move focus to the other pane in a split view window
ml: വിഘടിത ജാലകത്തിൽ മറുകളത്തിലേക്ക് ഫോക്കസ് മാറ്റുക

note: name, stock id, label
en: Sa_me Location as Other Pane
ml: മറുകളത്തിലും അ_തേ സ്ഥാനം

en: Go to the same location as in the extra pane
ml: കൂടുതലായുള്ള കളത്തിലും അതേ സ്ഥാനത്തേയ്ക്ക് പോവുക

en: Add a bookmark for the current location to this menu
ml: ഈ മെനുവിലെ ഇപ്പോഴത്തെ സ്ഥാനത്തിന് ബുക്ക്മാർക്ക് ചേർക്കുക

note: name, stock id, label
en: _Edit Bookmarks...
ml: ബുക്ക്മാർക്കുകൾ _തിരുത്തുക

en: Display a window that allows editing the bookmarks in this menu
ml: ഈ മെനുവിലെ ബുക്ക്മാർക്കുകൾ തിരുത്തുവാൻ ഒരു ജാലകം കാണിക്കുക

en: _Previous Tab
ml: _മുമ്പത്തെ ടാബ്

en: Activate previous tab
ml: പഴയ ടാബ് സജീവമാക്കുക

en: _Next Tab
ml: _അടുത്ത ടാബ്

en: Activate next tab
ml: അടുത്ത ടാബ് സജീവമാക്കുക

en: Move Tab _Left
ml: റ്റാബ് _ഇടത്തോട്ട് മാറ്റുക

en: Move current tab to left
ml: ഇപ്പോഴത്തെ ടാബ് ഇടത്തോട്ട് മാറ്റുക

en: Move Tab _Right
ml: റ്റാബ് _വലത്തോട്ട് മാറ്റുക

en: Move current tab to right
ml: ഇപ്പോഴത്തെ ടാബ് വലത്തോട്ട് മാറ്റുക

en: Sidebar
ml: സൈഡ്ബാര്‍

note: name, stock id label, accelerator
en: Show _Hidden Files
ml: _മറഞ്ഞിരിക്കുന്ന ഫയലുകൾ പ്രദർശിപ്പിക്കുക

note: tooltip
en: Toggle the display of hidden files in the current window
ml: ഇപ്പോഴത്തെ ജാലകത്തിൽ മറഞ്ഞിരിക്കുന്ന ഫയലുകളുടെ ദൃശ്യത മാറ്റുക

note: name, stock id label, accelerator
en: _Main Toolbar
ml: _പ്രധാന ഉപകരണങ്ങൾ

note: tooltip
en: Change the visibility of this window's main toolbar
ml: ഈ ജാലകത്തിലെ പ്രധാന ഉപകരണങ്ങളുടെ ദൃശ്യത മാറ്റുക

note: is_active name, stock id label, accelerator
en: _Show Sidebar
ml: സൈഡ്‌ബാർ _പ്രദർശിപ്പിക്കുക

note: tooltip
en: Change the visibility of this window's side pane
ml: ഈ ജാലകത്തിന്റെ പാർശ്വ കളത്തിന്റെ ദൃശ്യത മാറ്റം വരുത്തുക

note: is_active name, stock id label, accelerator
en: St_atusbar
ml: അവ_സ്ഥാപട്ട

note: tooltip
en: Change the visibility of this window's statusbar
ml: ഈ ജാലകത്തിന്റെ അവസ്ഥാപട്ടയുടെ ദൃശ്യത മാറ്റുക

note: is_active name, stock id label, accelerator
en: _Search for Files...
ml: ഫയലുകൾക്കായി _തിരയുക...

note: is_active name, stock id label, accelerator
en: E_xtra Pane
ml: അ_ധിക കളം

note: tooltip
en: Open an extra folder view side-by-side
ml: ഒരു അധിക ഫോൾഡർ വശത്തായി കാണാവുന്ന വിധം തുറക്കുക

en: Places
ml: സ്ഥാനങ്ങൾ

en: Select Places as the default sidebar
ml: സ്വതേയുള്ള പാര്‍ശ്വപ്പട്ടയായി  സ്ഥാനങ്ങൾ തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Tree
ml: വൃക്ഷം

en: Select Tree as the default sidebar
ml: സ്വതേയുള്ള പാർശ്വപട്ടയായി വൃക്ഷരൂപം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Back history
ml: പിന്നോട്ടെടുത്തതിന്റെ നാൾവഴി

en: Forward history
ml: മുന്നോട്ട് പോയതിന്റെ നാൾവഴി

en: _Up
ml: _മുകളിലേക്ക്

en: Go to parent folder
ml: മാതൃഫോൾഡറിലേക്ക് പോവുക

en: Go to home directory
ml: ഹോം ഡയറക്റ്ററിയിലേക്ക് പോവുക

en: Go to Computer
ml: കമ്പ്യൂട്ടറിലേക്ക് പോവുക

en: Icons
ml: ഐകോണുകൾ

en: List
ml: നാമാവലി

en: Compact
ml: ലഘു

en: Search
ml: തിരയുക

en: _Location
ml: _സ്ഥാനം

en: _New Tab
ml: _പുതിയ റ്റാബ്

en: _Close Tab
ml: റ്റാബ് _അടയ്ക്കുക

en: These files are on an Audio CD.
ml: ഈ ഫയലുകൾ‌ ഒരു ഓഡിയോ സിഡിയിലുള്ളവയാണ്.

en: These files are on an Audio DVD.
ml: ഈ ഫയലുകൾ‌ ഒരു ഓഡിയോ സിഡിയിലുള്ളവയാണ്.

en: These files are on a Video DVD.
ml: ഈ ഫയലുകൾ‌ ഒരു വീഡിയോ സിഡിയിലുള്ളവയാണ്.

en: These files are on a Video CD.
ml: ഈ ഫയലുകൾ‌ ഒരു വീഡിയോ സിഡിയിലുള്ളവയാണ്.

en: These files are on a Super Video CD.
ml: ഈ ഫയലുകൾ‌ ഒരു സൂപ്പർ വീഡിയോ സിഡിയിലുള്ളവയാണ്.

en: These files are on a Photo CD.
ml: ഈ ഫയലുകൾ‌ ഒരു ഫോട്ടോ സിഡിയിലുള്ളവയാണ്.

en: These files are on a Picture CD.
ml: ഈ ഫയലുകൾ‌ ഒരു ചിത്ര സിഡിയിലുള്ളവയാണ്.

en: The media contains digital photos.
ml: മാദ്ധ്യമം ഡിജിറ്റൽ ഫോട്ടോകൾ ഉൾക്കൊള്ളുന്നു.

en: These files are on a digital audio player.
ml: ഈ ഫയലുകൾ ഒരു ഡിജിറ്റൽ ഓഡിയോ പ്ലേയറിലുള്ളവയാണ്.

en: The media contains software.
ml: മാദ്ധ്യമത്തിൽ സോഫ്റ്റ്‌വേർ ഉൾക്കൊള്ളുന്നു.

note: fallback to generic greeting
en: The media has been detected as "%s".
ml: മാദ്ധ്യമം "%s" ആയി തിരിച്ചറിഞ്ഞിരിക്കുന്നു.

en: Open %s
ml: %s തുറക്കുക

note: name, stock id label, accelerator tooltip
en: Cut the selected text to the clipboard
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത എഴുത്ത് ക്ലിപ്പ്ബോർഡിലേക്ക് വെട്ടിയെടുക്കുക

note: name, stock id label, accelerator tooltip
en: Copy the selected text to the clipboard
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത എഴുത്ത് ക്ലിപ്പ്‌ബോർഡിലേക്ക് പകർത്തുക

note: name, stock id label, accelerator tooltip
en: Paste the text stored on the clipboard
ml: ക്ലിപ്പ്‌ബോർഡിൽ സൂക്ഷിച്ചിട്ടുള്ള എഴുത്ത് ഒട്ടിച്ചുചേർക്കുക

note: tooltip
en: Select all the text in a text field
ml: ടെക്സ്റ്റ്‌ഫീൽഡിലെ മുഴുവൻ എഴുത്തും തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Move _Up
ml: _മുകളിലേക്ക് നീക്കുക

en: Move Dow_n
ml: _താഴേക്ക് നീക്കുക

en: Use De_fault
ml: സ്വ_തേയുള്ളത് ഉപയോഗിക്കുക

en: The name and icon of the file.
ml: ഫയലിന്റെ പേരും ഐകോണും.

en: The size of the file.
ml: ഫയലിന്റെ വലിപ്പം.

en: The date the file was modified.
ml: ഫയൽ പുതുക്കപ്പെട്ട തീയതി.

en: Date Accessed
ml: ഉപയോഗിച്ച തീയതി

en: The date the file was accessed.
ml: ഫയൽ ഉപയോഗിക്കപ്പെട്ട തീയതി.

en: Owner
ml: ഉടമ

en: The owner of the file.
ml: ഫയലിന്റെ ഉടമ.

en: Group
ml: ഗണം

en: The group of the file.
ml: ഫയലിന്റെ ഗണം.

en: The permissions of the file.
ml: ഫയലിന്റെ അനുമതികൾ.

en: Octal Permissions
ml: ഒക്റ്റൽ അനുമതികൾ

en: The permissions of the file, in octal notation.
ml: ഫയലിന്റെ അനുമതികൾ, ഒക്റ്റൽ രീതിയിൽ.

en: MIME Type
ml: മൈം തരം

en: The mime type of the file.
ml: ഫയലിന്റെ മൈം തരം.

en: SELinux Context
ml: എസ്.ഇ.ലിനക്സ് കോണ്ടെക്സ്റ്റ്

en: The SELinux security context of the file.
ml: ഫയലിന്റെ എസ്.ഇ.ലിനക്സ് സുരക്ഷാ കോണ്ടെക്സ്റ്റ്.

en: The location of the file.
ml: ഫയലിന്റെ സ്ഥാനം

en: Trashed On
ml: ട്രാഷിലേക്ക് മാറ്റിയത്

en: Date when file was moved to the Trash
ml: ഫയൽ ട്രാഷിലേക്ക് മാറ്റിയ തീയതി

en: Original Location
ml: യഥാർത്ഥ സ്ഥാനം

en: Original location of file before moved to the Trash
ml: ഫയൽ ട്രാഷിലേക്ക് മാറ്റുന്നതിനു മുമ്പത്തെ യഥാർത്ഥ സ്ഥാനം

en: on the desktop
ml: ഡെസ്ക്ടോപ്പിൽ

en: You cannot move the volume "%s" to the trash.
ml: താങ്കൾക്ക് വോള്യം "%s" ട്രാഷിലേക്ക് നീക്കാൻ കഴിയില്ല.

en: If you want to eject the volume, please use "Eject" in the popup menu of the volume.
ml: താങ്കൾക്ക് വോള്യം പുറത്തെടുക്കണമെങ്കിൽ, ദയവായി പോപ് അപ് മെനുവിലെ "പുറത്തെടുക്കുക" ഉപയോഗിക്കുക.

en: If you want to unmount the volume, please use "Unmount Volume" in the popup menu of the volume.
ml: താങ്കൾക്ക് വോള്യം അൺമൗണ്ട് ചെയ്യണമെങ്കിൽ, ദയവായി പോപ് അപ് മെനുവിലെ "അൺമൗണ്ട് വോള്യം" ഉപയോഗിക്കുക.

en: _Move Here
ml: ഇവിടേക്ക് _മാറ്റുക

en: _Copy Here
ml: ഇവിടേക്ക് _പകർത്തുക

en: _Link Here
ml: ഇവിടേക്ക് _കണ്ണിചേർക്കുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: This file cannot be mounted
ml: ഫയൽ മൗണ്ട് ചെയ്യാനാവില്ല

en: This file cannot be unmounted
ml: ഈ ഫയൽ അൺ‌മൗണ്ട് ചെയ്യാനാവില്ല

en: This file cannot be ejected
ml: ഈ ഫയൽ പുറത്തെടുക്കാനാവില്ല

en: This file cannot be started
ml: ഈ ഫയൽ പ്രവർത്തിപ്പിച്ചുതുടങ്ങാനാവില്ല

en: This file cannot be stopped
ml: ഈ ഫയൽ നിര്‍ത്താൻ സാദ്ധ്യമല്ല

en: Slashes are not allowed in filenames
ml: ഫയലുകളുടെ പേരിൽ സ്ലാഷുകൾ അനുവദനീയമല്ല

en: File not found
ml: ഫയൽ കണ്ടെത്താനായില്ല

en: Toplevel files cannot be renamed
ml: മുൻനിര ഫയലുകളുടെ പേര് മാറ്റാനാവില്ല

en: Unable to rename desktop icon
ml: ഡെസ്ക്‌ടോപ്പിലെ ഐകോണിന്റെ പേര് മാറ്റാൻ കഴിഞ്ഞില്ല

en: Unable to rename desktop file
ml: ഡെസ്ക് ടോപ് ഫയലിന്റെ പേര് മാറ്റാനാകുന്നില്ല

en: Not allowed to set permissions
ml: അനുമതികൾ സജ്ജീകരിക്കൽ അനുവദിക്കുന്നില്ല

en: Not allowed to set owner
ml: ഉടമയെ സജ്ജീകരിക്കാൻ അനുവാദമില്ല

en: Specified owner '%s' doesn't exist
ml: വ്യക്തമാക്കിയ ഉടമ  '%s' നിലവിലില്ല

en: Not allowed to set group
ml: ഗണം സജ്ജീകരിക്കാൻ അനുവാദമില്ല

en: Specified group '%s' doesn't exist
ml: വ്യക്തമാക്കിയ ഗണം '%s' നിലവിലില്ല

en: %'u folder | %'u folders
ml[0]: %'u ഫോൾഡർ
ml[1]: %'u ഫോൾഡറുകൾ

en: %'u file | %'u files
ml[0]: %'u ഫയൽ
ml[1]: %'u ഫയലുകൾ

note: This means no contents at all were readable
en: ? items
ml: ? ഇനങ്ങൾ

note: This means no contents at all were readable
en: ? bytes
ml: ? ബൈറ്റുകൾ

en: Text
ml: എഴുത്ത്

en: Video
ml: ചലച്ചിത്രം

en: Presentation
ml: പ്രെസന്റേഷൻ

en: Spreadsheet
ml: സ്പ്രെഡ്ഷീറ്റ്

en: link
ml: കണ്ണി

en: link (broken)
ml: കണ്ണി (തകർന്നതാണ്)

en: Merge folder "%s"?
ml: "%s" ഫോൾഡർ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കണോ?

en: Merging will ask for confirmation before replacing any files in the folder that conflict with the files being copied.
ml: കൂട്ടിച്ചേർക്കൽ പ്രക്രിയയ്ക്കിടെ പകർത്തുന്ന ഫയലുകളുമായി ഫോൾഡറിൽ ഉള്ള ഏതെങ്കിലും ഫയലുകളുമായി കൂട്ടിയിടി നടക്കുകയും അവ മാറ്റിച്ചേർക്കുകയും വേണമെങ്കിൽ താങ്കളോട് സ്ഥിരീകരണം ആവശ്യപ്പെടുന്നതാണ്.

en: An older folder with the same name already exists in "%s".
ml: "%s" -ല്‍  ഇതേ പേരിൽ പഴയ ഫോൾഡർ നിലവിലുണ്ട്.

en: A newer folder with the same name already exists in "%s".
ml: "%s" -ല്‍  ഇതേ പേരിൽ പുതിയൊരു ഫോൾഡർ നിലവിലുണ്ട്.

en: Another folder with the same name already exists in "%s".
ml: "%s" -ല്‍ ഇതേ പേരിൽ മറ്റൊരു ഫോൾഡർ നിലവിലുണ്ട്.

en: Replacing it will remove all files in the folder.
ml: ഇത് മാറ്റിച്ചേർക്കുമ്പോൾ ഫോൾഡറിലെ മുഴുവൻ ഫയലുകളും നീക്കം ചെയ്യപ്പെടുന്നതാണ്.

en: Replace folder "%s"?
ml: "%s" എന്ന ഫോൾഡർ മാറ്റിച്ചേർക്കണോ?

en: A folder with the same name already exists in "%s".
ml: "%s" -ൽ ഇതേ പേരിൽ ഒരു ഫോൾഡർ നിലവിലുണ്ട്

en: Replace file "%s"?
ml: "%s" ഫയൽ മാറ്റിച്ചേർക്കണോ?

en: Replacing it will overwrite its content.
ml: ഇതു് മാറ്റിയാല്‍ അതിന്റെ ഉളളടക്കം മാറ്റി എഴുതപ്പെടും.

en: An older file with the same name already exists in "%s".
ml: "%s" -ല്‍ ഇതേ പേരില്‍ പഴയ ഒരു ഫയല്‍ നിലവിലുണ്ട്.

en: A newer file with the same name already exists in "%s".
ml: "%s" -ല്‍ ഇതേ പേരില്‍ പുതിയൊരു ഫയൽ നിലവിലുണ്ട്.

en: Another file with the same name already exists in "%s".
ml: "%s" -ല്‍ ഇതേ പേരില്‍ മറ്റൊരു ഫയല്‍ നിലവിലുണ്ട്.

en: Original file
ml: യഥാർത്ഥ ഫയൽ

en: Last modified:
ml: അവസാനം മാറ്റം വരുത്തിയത്:

en: Replace with
ml: ഇതുപയോഗിച്ച് മാറ്റിച്ചേർക്കുക

en: Merge
ml: ലയിപ്പിക്കുക

note: Setup the expander for the rename action
en: _Select a new name for the destination
ml: ലക്ഷ്യസ്ഥാനത്തിന് പുതിയൊരു പേര് _തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Reset
ml: പുനക്രമീകരിക്കുക

note: Setup the checkbox to apply the action to all files
en: Apply this action to all files
ml: എല്ലാ ഫയലുകള്‍ക്കും ഇതേ നടപടി ബാധകമാക്കുക

en: _Skip
ml: _വഴുതുക

en: Re_name
ml: പുനർ_നാമകരണം ചെയ്യുക

en: Replace
ml: മാറ്റിച്ചേർക്കുക

en: File conflict
ml: ഫയലുകള്‍ തമ്മില്‍ പൊരുത്തക്കേട്

en: S_kip All
ml: എല്ലാം _വഴുതുക

en: _Retry
ml: _വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക

en: Delete _All
ml: _എല്ലാം മായ്ക്കുക

en: _Replace
ml: _മാറ്റിച്ചേർക്കുക

en: Replace _All
ml: _എല്ലാം മാറ്റിച്ചേർക്കുക

en: _Merge
ml: _ലയിപ്പിക്കുക

en: Merge _All
ml: _എല്ലാം മാറ്റിച്ചേർക്കുക

en: Copy _Anyway
ml: _എന്തായാലും പകർത്തുക

en: %'d second | %'d seconds
ml[0]: %'d സെക്കന്‍ഡ്
ml[1]: %'d സെക്കന്‍ഡുകള്‍

en: %'d minute | %'d minutes
ml[0]: %'d മിനിറ്റ്
ml[1]: %'d മിനിറ്റുകള്‍

en: %'d hour | %'d hours
ml[0]: %'d മണിക്കൂര്‍
ml[1]: %'d മണിക്കൂറുകള്‍

en: approximately %'d hour | approximately %'d hours
ml[0]: ഏകദേശം %'d മണിക്കൂര്‍
ml[1]: ഏകദേശം %'d മണിക്കൂറുകള്‍

note: appended to new link file
en: Another link to %s
ml: %s-ലേക്കു് മറ്റൊരു കണ്ണി

note: Localizers: Feel free to leave out the "st" suffix * if there's no way to do that nicely for a * particular language.
en: %'dst link to %s
ml: കണ്ണി %'d,  %s എന്നതിലേക്ക്

note: appended to new link file
en: %'dnd link to %s
ml: കണ്ണി %'d,  %s എന്നതിലേക്ക്

note: appended to new link file
en: %'drd link to %s
ml: കണ്ണി %'d,  %s എന്നതിലേക്ക്

note: appended to new link file
en: %'dth link to %s
ml: കണ്ണി %'d,  %s എന്നതിലേക്ക്

note: Localizers: * Feel free to leave out the st, nd, rd and th suffix or * make some or all of them match. localizers: tag used to detect the first copy of a file
en:  (copy)
ml:  (പകർപ്പ്)

note: localizers: tag used to detect the second copy of a file
en:  (another copy)
ml:  (മറ്റൊരു പകർപ്പ്)

note: localizers: tag used to detect the x11th copy of a file localizers: tag used to detect the x12th copy of a file localizers: tag used to detect the x13th copy of a file localizers: tag used to detect the xxth copy of a file
en: th copy)
ml: മതു്  പകർപ്പ്)

note: localizers: tag used to detect the x1st copy of a file
en: st copy)
ml: മതു്  പകർപ്പ്)

note: localizers: tag used to detect the x2nd copy of a file
en: nd copy)
ml: മതു്  പകർപ്പ്)

note: localizers: tag used to detect the x3rd copy of a file
en: rd copy)
ml: മതു്  പകർപ്പ്)

note: localizers: appended to first file copy
en: %s (copy)%s
ml: %s (പകർപ്പ്)%s

note: localizers: appended to second file copy
en: %s (another copy)%s
ml: %s (മറ്റൊരു പകർപ്പ്)%s

note: localizers: appended to x11th file copy localizers: appended to x12th file copy localizers: appended to x13th file copy localizers: appended to xxth file copy
en: %s (%'dth copy)%s
ml: %s (%'d മത്  പകര്‍പ്പു്)%s

note: localizers: if in your language there's no difference between 1st, 2nd, 3rd and nth * plurals, you can leave the st, nd, rd suffixes out and just make all the translated * strings look like "%s (copy %'d)%s". localizers: appended to x1st file copy
en: %s (%'dst copy)%s
ml: %s (%'dമത് പകർപ്പ്)%s

note: localizers: appended to x2nd file copy
en: %s (%'dnd copy)%s
ml: %s (%'dമത് പകർപ്പ്)%s

note: localizers: appended to x3rd file copy
en: %s (%'drd copy)%s
ml: %s (%'dമത് പകർപ്പ്)%s

en: Are you sure you want to permanently delete "%B" from the trash?
ml: താങ്കൾക്ക് "%B" ട്രാഷിൽ നിന്നും സ്ഥിരമായി മായ്ക്കണം എന്നുറപ്പാണോ?

en: Are you sure you want to permanently delete the %'d selected item from the trash? | Are you sure you want to permanently delete the %'d selected items from the trash?
ml[0]: താങ്കൾക്ക് ട്രാഷിൽ നിന്നും തിരഞ്ഞെടുത്ത %'d ഇനം സ്ഥിരമായി മായ്ക്കണമെന്നുറപ്പാണോ?
ml[1]: താങ്കൾക്ക് ട്രാഷിൽ നിന്നും തിരഞ്ഞെടുത്ത %'d ഇനങ്ങൾ സ്ഥിരമായി മായ്ക്കണമെന്നുറപ്പാണോ?

en: If you delete an item, it will be permanently lost.
ml: താങ്കളൊരു ഇനം മായ്ച്ചാൽ, അത് സ്ഥിരമായി നഷ്ടപ്പെടുന്നതാണ്.

en: Empty all items from Trash?
ml: ട്രാഷ് ശൂന്യമാക്കണോ?

en: All items in the Trash will be permanently deleted.
ml: ട്രാഷിലുള്ള ഇനങ്ങളെല്ലാം സ്ഥിരമായി മായ്ക്കപ്പെടുന്നതാണ്.

en: Are you sure you want to permanently delete "%B"?
ml: താങ്കള്‍ക്കു് "%B" സ്ഥിരമായി മായ്ക്കണം എന്നുറപ്പാണോ?

en: Are you sure you want to permanently delete the %'d selected item? | Are you sure you want to permanently delete the %'d selected items?
ml[0]: താങ്കൾക്ക് തിരഞ്ഞെടുത്ത %'d ഇനം സ്ഥിരമായി മായ്ക്കണം എന്നുറപ്പാണോ?
ml[1]: താങ്കൾക്ക് തിരഞ്ഞെടുത്ത %'d ഇനങ്ങൾ സ്ഥിരമായി മായ്ക്കണം എന്നുറപ്പാണോ?

en: %'d file left to delete | %'d files left to delete
ml[0]: %'d ഫയൽ മായ്ക്കാനായി ഉണ്ട്
ml[1]: %'d ഫയലുകൾ മായ്ക്കാനായി ഉണ്ട്

en: Deleting files
ml: ഫയലുകൾ‌ മായ്ക്കുന്നു

note: To translators: %T will expand to a time like "2 minutes". * The singular/plural form will be used depending on the remaining time (i.e. the %T argument).
en: %T left | %T left
ml[0]: %T അവശേഷിക്കുന്നു
ml[1]: %T അവശേഷിക്കുന്നു

en: Error while deleting.
ml: മായ്ക്കുന്നതിനിടെ പിഴവുണ്ടായി.

en: Files in the folder "%B" cannot be deleted because you do not have permissions to see them.
ml: "%B" എന്ന ഫോൾഡറിലെ ഫയലുകൾ താങ്കൾക്ക് കാണാനുള്ള  അനുമതി ഇല്ലാത്തതിനാൽ മായ്ക്കാനാവില്ല.

en: There was an error getting information about the files in the folder "%B".
ml: "%B" എന്ന ഫോൾഡറിലെ ഫയലുകളുടെ വിവരങ്ങൾ എടുക്കുന്നതിനിടെ പിഴവുണ്ടായി.

en: _Skip files
ml: ഫയലുകൾ _വഴുതുക

en: The folder "%B" cannot be deleted because you do not have permissions to read it.
ml: "%B" എന്ന ഫോൾഡർ വായിക്കുവാനുളള അനുമതികൾ താങ്കൾക്കില്ലാത്തതിനാല്‍ ഇതു്  മായ്ക്കാൻ സാധ്യമല്ല.

en: There was an error reading the folder "%B".
ml: "%B" എന്ന ഫോൾഡർ വായിക്കുന്നതിൽ പിഴവുണ്ടായി.

en: Could not remove the folder %B.
ml: %B എന്ന ഫോൾഡർ നീക്കം ചെയ്യാൻ കഴിഞ്ഞില്ല.

en: There was an error deleting %B.
ml: "%B" എന്ന ഫോൾഡർ നീക്കം ചെയ്യുന്നതിനിടെ പിഴവുണ്ടായി.

en: Moving files to trash
ml: ഫയലുകൾ ട്രാഷിലേക്ക് നീക്കുന്നു

en: %'d file left to trash | %'d files left to trash
ml[0]: %'d ഫയല്‍ ട്രാഷിലേക്ക് വിട്ടു
ml[1]: %'d ഫയലുകള്‍ ട്രാഷിലേക്ക് വിട്ടു

en: Cannot move file to trash, do you want to delete immediately?
ml: ഫയൽ ട്രാഷിലേക്ക് നീക്കാനാവില്ല, താങ്കൾക്ക് ഇത് ഉടൻ മായ്ക്കേണ്ടതുണ്ടോ?

en: The file "%B" cannot be moved to the trash.
ml: ഫയല്‍ "%B" ട്രാഷിലേക്ക് നീക്കാനാവില്ല.

en: Trashing Files
ml: ഫയലുകൾ ട്രാഷിലേക്കാക്കുന്നു

en: Deleting Files
ml: ഫയലുകൾ മായ്ക്കുന്നു

en: Unable to eject %V
ml: %V പുറത്തെടുക്കാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല.

en: Unable to unmount %V
ml: %V അൺമൗണ്ട് ചെയ്യാൻ കഴിഞ്ഞില്ല.

en: Do you want to empty the trash before you unmount?
ml: അൺമൗണ്ട് ചെയ്യുന്നതിനു മുമ്പായി ട്രാഷ് ശൂന്യമാക്കേണ്ടതുണ്ടോ?

en: In order to regain the free space on this volume the trash must be emptied. All trashed items on the volume will be permanently lost.
ml: ഈ വോള്യത്തിലെ ശൂന്യമായ സ്ഥലം വീണ്ടെടുക്കാൻ ട്രാഷ് ശുദ്ധീകരിക്കേണ്ടതുണ്ട്. വോള്യത്തിന്റെ ട്രാഷിലുള്ള എല്ലാ ഇനങ്ങളും സ്ഥിരമായി നഷ്ടപ്പെടും.

en: Do _not Empty Trash
ml: ട്രാഷ് ശൂന്യമാക്ക_രുത്

en: Unable to mount %s
ml: %s മൗണ്ട് ചെയ്യാൻ സാധ്യമല്ല

en: Preparing to copy %'d file (%S) | Preparing to copy %'d files (%S)
ml[0]: %'d ഫയല്‍ (%S) പകര്‍ത്താന്‍ തയ്യാറെടുക്കുന്നു...
ml[1]: %'d ഫയലുകള്‍ (%S) പകര്‍ത്താന്‍ തയ്യാറെടുക്കുന്നു...

en: Preparing to move %'d file (%S) | Preparing to move %'d files (%S)
ml[0]: %'d ഫയല്‍ (%S) നീക്കാന്‍ തയ്യാറെടുക്കുന്നു...
ml[1]: %'d ഫയലുകള്‍ (%S) നീക്കാന്‍ തയ്യാറെടുക്കുന്നു...

en: Preparing to delete %'d file (%S) | Preparing to delete %'d files (%S)
ml[0]: %'d ഫയല്‍ (%S) മായ്ക്കാന്‍ തയ്യാറെടുക്കുന്നു...
ml[1]: %'d ഫയലുകള്‍ (%S) മായ്ക്കാന്‍ തയ്യാറെടുക്കുന്നു...

en: Preparing to trash %'d file | Preparing to trash %'d files
ml[0]: %'d ഫയൽ ട്രാഷിലേക്ക് മാറ്റാൻ തയ്യാറെടുക്കുന്നു...
ml[1]: %'d ഫയലുകൾ ട്രാഷിലേക്ക് മാറ്റാൻ തയ്യാറെടുക്കുന്നു...

en: Error while copying.
ml: പകർത്തുന്നതിനിടെ പിഴവുണ്ടായി.

en: Error while moving.
ml: മാറ്റുന്നതിനിടെ പിഴവുണ്ടായി

en: Error while moving files to trash.
ml: ഫയലുകൾ ട്രാഷിലേക്ക് മാറ്റുന്നതിനിടെ പിഴവുണ്ടായി.

en: Files in the folder "%B" cannot be handled because you do not have permissions to see them.
ml: "%B" എന്ന ഫോൾഡറിലെ ഫയലുകൾ, കാണുന്നതിനുള്ള അനുമതി താങ്കൾക്കില്ലാത്തതിനാൽ, താങ്കൾക്ക് കൈകാര്യം ചെയ്യാനാവില്ല.

en: The folder "%B" cannot be handled because you do not have permissions to read it.
ml: "%B" എന്ന ഫോൾഡർ വായിക്കുന്നതിനുള്ള അനുമതി താങ്കൾക്കില്ലാത്തതിനാൽ, താങ്കൾക്ക് കൈകാര്യം ചെയ്യാനാവില്ല.

en: The file "%B" cannot be handled because you do not have permissions to read it.
ml: "%B" എന്ന ഫയൽ വായിക്കുന്നതിനുള്ള അനുമതി താങ്കൾക്കില്ലാത്തതിനാൽ, താങ്കൾക്ക് കൈകാര്യം ചെയ്യാനാവില്ല.

en: There was an error getting information about "%B".
ml: "%B"-യെ സംബന്ധിച്ച വിവരങ്ങൾ എടുക്കുന്നതിനിടെ പിഴവുണ്ടായി.

en: Error while copying to "%B".
ml: "%B"-ലേയ്ക്കു് പകർത്തുന്നതിനിടെ പിഴവുണ്ടായി.

en: You do not have permissions to access the destination folder.
ml: ലക്ഷ്യ ഫോൾഡർ എടുക്കാൻ താങ്കൾക്ക് അനുമതികളിലില്ല.

en: There was an error getting information about the destination.
ml: ലക്ഷ്യത്തെക്കുറിച്ചുള്ള വിവരം എടുക്കുന്നതിനിടെ പിഴവുണ്ടായി.

en: The destination is not a folder.
ml: ലക്ഷ്യം ഒരു ഫോൾഡർ അല്ല.

en: There is not enough space on the destination. Try to remove files to make space.
ml: ലക്ഷ്യത്തിൽ ആവശ്യത്തിനുള്ള സ്ഥലമില്ല. ഫയലുകൾ കളഞ്ഞ് ഇടയുണ്ടാക്കാൻ ശ്രമിക്കുക.

en: %S more space is required to copy to the destination.
ml: %S ലക്ഷ്യത്തിലേക്ക് പകർത്തുന്നതിന് കൂടുതൽ സ്ഥലം ആവശ്യമാണ്.

en: The destination is read-only.
ml: ലക്ഷ്യം റീഡ്-ഒൺലി ആണ്.

en: Moving "%B" to "%B"
ml: "%B" യെ  "%B" ലേയ്ക്കു് മാറ്റുന്നു.

en: Copying "%B" to "%B"
ml: "%B" യെ  "%B" ലേയ്ക്കു് പകര്‍ത്തുന്നു.

en: Duplicating "%B"
ml: "%B" എന്നതിന്റെ തനിപ്പകര്‍പ്പുണ്ടാക്കുന്നു

en: Moving file %'d of %'d (in "%B") to "%B"
ml: ഫയൽ  %'d,  %'d എന്നതിൽ നിന്ന് ("%B"-ൽ നിന്ന്) "%B"-ലേക്ക് മാറ്റുന്നു

en: Copying file %'d of %'d (in "%B") to "%B"
ml: ഫയൽ  %'d, %'d എന്നതിൽ നിന്ന് ("%B"-ൽ നിന്ന്) "%B"-ലേക്ക് പകർത്തുന്നു

en: Duplicating file %'d of %'d (in "%B")
ml: %'d പ്രമാണത്തിന്റെ %'d-മത്തെ  ("%B"-യിൽ നിന്നും) തനിപ്പകർപ്പെടുക്കുന്നു

en: Moving file %'d of %'d to "%B"
ml: %'d പ്രമാണം %'d  "%B"-യിലേക്ക് മാറ്റുന്നു

en: Copying file %'d of %'d to "%B"
ml: %'d പ്രമാണം %'d  "%B"-യിലേക്ക് പകർത്തുന്നു

en: Duplicating file %'d of %'d
ml: %'d ല്‍ %'d മത്തെ ഫയലിന്റെ തനിപ്പകര്‍പ്പെടുത്തുകൊണ്ടിരിയ്ക്കുന്നു

note: To translators: %S will expand to a size like "2 bytes" or "3 MB", so something like "4 kb of 4 MB"
en: %S of %S
ml: %S എന്നതിന്റെ  %S-മത്തെ

note: To translators: %S will expand to a size like "2 bytes" or "3 MB", %T to a time duration like * "2 minutes". So the whole thing will be something like "2 kb of 4 MB -- 2 hours left (4kb/sec)" * * The singular/plural form will be used depending on the remaining time (i.e. the %T argument).
en: %S of %S — %T left (%S/sec) | %S of %S — %T left (%S/sec)
ml[0]: %S  %S-മത്തെ — %T അവശേഷിക്കുന്നു  (%S/സെ)
ml[1]: %S  %S-മത്തെ — %T അവശേഷിക്കുന്നു  (%S/സെ)

en: The folder "%B" cannot be copied because you do not have permissions to create it in the destination.
ml: ലക്ഷ്യസ്ഥാനത്തു് എഴുതുവാനുള്ള അനുമതി ഇല്ലാത്തതിനാല്‍ "%B"  പകര്‍ത്താനാവില്ല.

en: There was an error creating the folder "%B".
ml: "%B" എന്ന ഫോൾഡർ സൃഷ്ടിക്കുന്നതിൽ പിഴവുണ്ടായി.

en: Files in the folder "%B" cannot be copied because you do not have permissions to see them.
ml: "%B"എന്ന ഫോൾഡറിലെ ഫയലുകൾ കാണാനുള്ള അനുമതി താങ്കൾക്കില്ലാത്തതിനാൽ പകർത്താനാവില്ല.

en: The folder "%B" cannot be copied because you do not have permissions to read it.
ml: "%B"എന്ന ഫോൾഡറിലെ ഫയലുകൾ വായിക്കാനുള്ള അനുമതി താങ്കൾക്കില്ലാത്തതിനാൽ പകർത്താനാവില്ല.

en: Error while moving "%B".
ml: "%B" നീക്കുന്നതിനിടെ പിഴവുണ്ടായി.

en: Could not remove the source folder.
ml: സ്രോതസ്സ് ഫോൾഡർ നീക്കം ചെയ്യാനായില്ല.

en: Error while copying "%B".
ml: "%B" പകർത്തുന്നതിനിടെ പിഴവുണ്ടായി.

en: Could not remove files from the already existing folder %F.
ml: നിലവിലുള്ള  %F എന്ന ഫോൾഡറിൽ നിന്നും ഫയലുകൾ നീക്കം ചെയ്യാൻ കഴിഞ്ഞില്ല.

en: Could not remove the already existing file %F.
ml: നിലവിലുള്ള  %F എന്ന ഫയൽ നീക്കം ചെയ്യാൻ കഴിഞ്ഞില്ല.

note: the run_warning() frees all strings passed in automatically
en: You cannot move a folder into itself.
ml: ഒരു ഫോൾഡർ അതിനുള്ളിലേക്ക് തന്നെ മാറ്റാൻ കഴിയില്ല.

en: You cannot copy a folder into itself.
ml: ഒരു ഫോൾഡർ തിനുള്ളിലേക്ക് തന്നെ പകർത്താൻ കഴിയില്ല.

en: The destination folder is inside the source folder.
ml: ലക്ഷ്യ ഫോൾഡർ സ്രോതസ്സ് ഫോൾഡറിന്റെ ഉള്ളിലാണ്.

note: the run_warning() frees all strings passed in automatically
en: You cannot move a file over itself.
ml: താങ്കൾക്ക് ഒരു ഫയൽ അതിനു മുകളിലേക്ക് തന്നെ മാറ്റാൻ കഴിയില്ല.

en: You cannot copy a file over itself.
ml: താങ്കൾക്ക് ഒരു ഫയൽ അതിനു മുകളിലേക്ക് തന്നെ പകർത്താൻ കഴിയില്ല.

en: The source file would be overwritten by the destination.
ml: സ്രോതസ് ഫയൽ ലക്ഷ്യം കൊണ്ട് തിരുത്തിയെഴുതപ്പെടുന്നതാണ്.

en: Could not remove the already existing file with the same name in %F.
ml: %F ല്‍ അതേ പേരില്‍ നിലവിലുള്ള ഫയൽ കൊണ്ട് നീക്കം ചെയ്യാനായില്ല.

en: There was an error copying the file into %F.
ml: %F-ലേക്ക് ഫയൽ പകർത്തുന്നതിൽ പിഴവുണ്ടായി.

en: Copying Files
ml: ഫയലുകള്‍ പകര്‍ത്തുന്നു

en: Preparing to Move to "%B"
ml: "%B"-ലേക്ക് നീക്കുവാന്‍ തയ്യാറെടുക്കുന്നു

en: Preparing to move %'d file | Preparing to move %'d files
ml[0]: %'d ഫയല്‍ നീക്കുവാന്‍ തയ്യാറെടുക്കുന്നു
ml[1]: %'d ഫയലുകള്‍ നീക്കുവാന്‍ തയ്യാറെടുക്കുന്നു

en: There was an error moving the file into %F.
ml: %F-ലേക്ക് ഫയല്‍ നീക്കുന്നതില്‍ പിഴവുണ്ടായി.

en: Moving Files
ml: ഫയലുകള്‍ നീക്കുന്നു

en: Creating links in "%B"
ml: "%B"-ല്‍ കണ്ണികൾ സൃഷ്ടിക്കുന്നു

en: Making link to %'d file | Making links to %'d files
ml[0]: %'d  ഫയലിലേക്ക് കണ്ണികളുണ്ടാക്കുന്നു
ml[1]: %'d  ഫയലുകളിലേക്ക് കണ്ണികളുണ്ടാക്കുന്നു

en: Error while creating link to %B.
ml: %B കണ്ണിയുണ്ടാക്കുന്നതിൽ പിഴവുണ്ടായി.

en: Symbolic links only supported for local files
ml: പ്രാദേശിക ഫയലുകളിൽ മാത്രമേ സിംബോളിക് കണ്ണികൾ പിന്തുണയ്ക്കുന്നുള്ളു.

en: The target doesn't support symbolic links.
ml: ലക്ഷ്യം സിംബോളിക് കണ്ണികൾ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല.

en: There was an error creating the symlink in %F.
ml: %F-ല്‍ സിംലിങ്കുണ്ടാക്കുന്നതില്‍ പിഴവുണ്ടായി.

en: Setting permissions
ml: അനുമതികൾ സജ്ജീകരിക്കുന്നു

note: localizers: the initial name of a new folder
en: Untitled Folder
ml: ശീർഷകമില്ലാത്ത ഫോൾഡർ

note: localizers: the initial name of a new empty document
en: Untitled Document
ml: ശീര്‍ഷകമില്ലാത്ത പ്രമാണം

en: Error while creating directory %B.
ml: %B എന്ന ഡയറക്ടറി ഉണ്ടാക്കുന്നതിനിടെ പിഴവുണ്ടായി.

en: Error while creating file %B.
ml: %B എന്ന ഫയൽ ഉണ്ടാക്കുന്നതിനിടെ പിഴവുണ്ടായി.

en: There was an error creating the directory in %F.
ml: %F-ല്‍ ഡയറക്ടറി സൃഷ്ടിക്കുന്നതിൽ പിഴവുണ്ടായി.

en: Emptying Trash
ml: ട്രാഷ് കാലിയാക്കുന്നു

en: Unable to mark launcher trusted (executable)
ml: ലോഞ്ചർ വിശ്വസനീയമെന്ന് അടയാളപ്പെടുത്തുവാൻ കഴിയില്ല (എക്സിക്യൂട്ടബിൾ)

en: Move %d item back to '%s' | Move %d items back to '%s'
ml[0]: %d ഇനം '%s' -ലേക്ക് തിരികെ മാറ്റുക
ml[1]: %d ഇനങ്ങള്‍ '%s' -ലേക്ക് തിരികെ മാറ്റുക

en: Move %d item to '%s' | Move %d items to '%s'
ml[0]: %d ഇനം '%s'-ലേക്ക് മാറ്റുക
ml[1]: %d ഇനങ്ങള്‍ '%s'-ലേക്ക് മാറ്റുക

en: _Undo Move %d item | _Undo Move %d items
ml[0]: %d ഇനം മാറ്റിയത് _തിരസ്കരിക്കുക
ml[1]: %d ഇനങ്ങൾ  മാറ്റിയത് _തിരസ്കരിക്കുക

en: _Redo Move %d item | _Redo Move %d items
ml[0]: %d ഇനം മാറ്റിയത് _വീണ്ടും ചെയ്യുക
ml[1]: %d ഇനങ്ങൾ മാറ്റിയത് _വീണ്ടും ചെയ്യുക

en: Move '%s' back to '%s'
ml: '%s' തിരിച്ച് '%s'-ലേക്ക് മാറ്റുക

en: Move '%s' to '%s'
ml: ‌'%s'-നെ '%s' -ലേക്ക് മാറ്റുക

en: _Undo Move
ml: മാറ്റൽ _തിരസ്കരിക്കുക

en: _Redo Move
ml: മാറ്റം _വീണ്ടും ചെയ്യുക

en: _Undo Restore from Trash
ml: ട്രാഷിൽ നിന്നും പ്നനഃസ്ഥാപിച്ചത് _തിരസ്കരിക്കുക

en: _Redo Restore from Trash
ml: ട്രാഷിൽ നിന്നും പ്നനഃസ്ഥാപിച്ചത് _വീണ്ടും ചെയ്യുക

en: Move %d item back to trash | Move %d items back to trash
ml[0]: %d ഇനം ട്രാഷിലേക്ക് തിരികെ നീക്കുക
ml[1]: %d ഇനങ്ങൾ ട്രാഷിലേക്ക് തിരികെ നീക്കുക

en: Restore %d item from trash | Restore %d items from trash
ml[0]: %d ഇനം ട്രാഷിൽ നിന്നും പുനഃസ്ഥാപിക്കുക
ml[1]: %d ഇനങ്ങൾ ട്രാഷിൽ നിന്നും പുനഃസ്ഥാപിക്കുക

en: Move '%s' back to trash
ml: '%s' ട്രാഷിലേക്ക് തിരികെ നീക്കുക

en: Restore '%s' from trash
ml: '%s' ട്രാഷിൽ നിന്ന് പുനഃസ്ഥാപിക്കുക

en: Delete %d copied item | Delete %d copied items
ml[0]: പകര്‍ത്തിയ %d ഇനം മായ്ക്കുക
ml[1]: പകര്‍ത്തിയ %d ഇനങ്ങൾ മായ്ക്കുക

en: Copy %d item to '%s' | Copy %d items to '%s'
ml[0]: %d ഇനം '%s'-ലേക്ക് പകര്‍ത്തുക
ml[1]: %d ഇനങ്ങള്‍ '%s'-ലേക്ക് പകര്‍ത്തുക

en: _Undo Copy %d item | _Undo Copy %d items
ml[0]: %d ഇനം പകര്‍ത്തിയത് _തിരസ്കരിക്കുക
ml[1]: %d ഇനങ്ങൾ പകര്‍ത്തിയത് _തിരസ്കരിക്കുക

en: _Redo Copy %d item | _Redo Copy %d items
ml[0]: %d ഇനം പകര്‍ത്തിയത് _വീണ്ടും ചെയ്യുക
ml[1]: %d ഇനങ്ങൾ പകര്‍ത്തിയത് _വീണ്ടും ചെയ്യുക

en: Delete '%s'
ml: '%s' മായ്ക്കുക

en: Copy '%s' to '%s'
ml: '%s'-നെ '%s' -ലേക്ക് പകര്‍ത്തുക

en: _Undo Copy
ml: പകർത്തൽ _തിരസ്കരിക്കുക

en: _Redo Copy
ml: പകർത്തൽ _വീണ്ടും ചെയ്യുക

en: Delete %d duplicated item | Delete %d duplicated items
ml[0]: തനിപ്പകർപ്പെടുത്ത ഇനം %d മായ്ക്കുക
ml[1]: തനിപ്പകർപ്പെടുത്ത ഇനങ്ങൾ %d മായ്ക്കുക

en: Duplicate %d item in '%s' | Duplicate %d items in '%s'
ml[0]: %d ഇനത്തിന്റെ തനിപ്പകർപ്പ് '%s'-ൽ ഉണ്ടാക്കുക
ml[1]: %d ഇനങ്ങളുടെ തനിപ്പകർപ്പ് '%s'-ൽ ഉണ്ടാക്കുക

en: _Undo Duplicate %d item | _Undo Duplicate %d items
ml[0]: %d ഇനത്തിന് തനിപ്പകര്‍പ്പുണ്ടാക്കിയത് _തിരസ്കരിക്കുക
ml[1]: %d ഇനങ്ങള്‍ക്ക് തനിപ്പകര്‍പ്പുണ്ടാക്കിയത് _തിരസ്കരിക്കുക

en: _Redo Duplicate %d item | _Redo Duplicate %d items
ml[0]: %d ഇനത്തിന് തനിപ്പകര്‍പ്പുണ്ടാക്കിയത് _വീണ്ടും ചെയ്യുക
ml[1]: %d ഇനങ്ങള്‍ക്ക് തനിപ്പകര്‍പ്പുണ്ടാക്കിയത് _വീണ്ടും ചെയ്യുക

en: Duplicate '%s' in '%s'
ml: '%s'-ന്റെ തനിപ്പകർപ്പ് '%s'-ൽ ഉണ്ടാക്കുക

en: _Undo Duplicate
ml: തനിപ്പകർപ്പുണ്ടാക്കൽ _തിരസ്കരിക്കുക

en: _Redo Duplicate
ml: തനിപ്പകർപ്പുണ്ടാക്കൽ _വീണ്ടും ചെയ്യുക

en: Delete links to %d item | Delete links to %d items
ml[0]: %d ഇനത്തിലേക്കുള്ള കണ്ണികള്‍ നീക്കം ചെയ്യുക
ml[1]: %d ഇനങ്ങളിലേക്കുള്ള കണ്ണികള്‍ നീക്കം ചെയ്യുക

en: Create links to %d item | Create links to %d items
ml[0]: %d ഇനത്തിലേക്ക് കണ്ണികള്‍ നിര്‍മ്മിക്കുക
ml[1]: %d ഇനങ്ങളിലേക്ക് കണ്ണികള്‍ നിര്‍മ്മിക്കുക

en: Delete link to '%s'
ml: '%s' -ലേക്കുള്ള കണ്ണി മായ്ക്കുക

en: Create link to '%s'
ml: '%s' -ലേക്ക് കണ്ണി സൃഷ്ടിക്കുക

en: _Undo Create Link
ml: കണ്ണി സൃഷ്ടിച്ചത് _തിരസ്കരിക്കുക

en: _Redo Create Link
ml: കണ്ണി സൃഷ്ടിച്ചത് _വീണ്ടും ചെയ്യുക

en: Create an empty file '%s'
ml: '%s' എന്ന ഒരു ഒഴിഞ്ഞ ഫയല്‍ നിര്‍മ്മിക്കുക

en: _Undo Create Empty File
ml: ഒഴിഞ്ഞ ഫയല്‍ നിര്‍മ്മിച്ചത് _തിരസ്കരിക്കുക

en: _Redo Create Empty File
ml: ശൂന്യമായ ഫയൽ സൃഷ്ടിക്കൽ _വീണ്ടും ചെയ്യുക

en: Create a new folder '%s'
ml: പുതിയ ഫോൾഡർ '%s' സൃഷ്ടിക്കുക

en: _Undo Create Folder
ml: ഫോൾഡർ സൃഷ്ടിച്ചത് _തിരസ്കരിക്കുക

en: _Redo Create Folder
ml: ഫോൾഡർ സൃഷ്ടിച്ചത് _വീണ്ടും ചെയ്യുക

en: Create new file '%s' from template
ml: പുതിയ ഫയൽ '%s'ഫലകത്തിൽ നിന്ന് സൃഷ്ടിക്കുക

en: _Undo Create from Template
ml: ഫലകത്തിൽ നിന്ന് സൃഷ്ടിച്ചത് _തിരസ്കരിക്കുക

en: _Redo Create from Template
ml: ഫലകത്തിൽ നിന്ന് സൃഷ്ടിച്ചത് _വീണ്ടും ചെയ്യുക

en: Rename '%s' as '%s'
ml: '%s'-നെ '%s' -ആയി പേര് മാറ്റുക

en: _Undo Rename
ml: പേര് മാറ്റിയത് _തിരസ്കരിക്കുക

en: _Redo Rename
ml: പേര് മാറ്റിയത് _വീണ്ടും ചെയ്യുക

en: Move %d item to trash | Move %d items to trash
ml[0]: %d ഇനം ട്രാഷിലേക്ക് നീക്കുക
ml[1]: %d ഇനങ്ങൾ ട്രാഷിലേക്ക് നീക്കുക

en: Restore '%s' to '%s'
ml: '%s'-നെ '%s'-ൽ പുനഃസ്ഥാപിക്കുക

en: Move '%s' to trash
ml: '%s' ട്രാഷിലേക്ക് നീക്കുക

en: _Undo Trash
ml: ട്രാഷിലേക്ക് നീക്കിയത് _തിരസ്കരിക്കുക

en: _Redo Trash
ml: ട്രാഷിലേക്ക് നീക്കിയത് _വീണ്ടും ചെയ്യുക

en: Restore original permissions of items enclosed in '%s'
ml: '%s'-ല്‍ ഉൾപ്പെട്ടിരിക്കുന്ന ഇനങ്ങളുടെ യഥാർത്ഥ അനുമതികൾ പുനഃസ്ഥാപിക്കുക

en: Set permissions of items enclosed in '%s'
ml: '%s'-ല്‍ ഉൾപ്പെട്ടിരിക്കുന്ന ഇനങ്ങളുടെ അനുമതികൾ സജ്ജീകരിക്കുക

en: _Undo Change Permissions
ml: അനുമതികളുടെ മാറ്റം _തിരസ്കരിക്കുക

en: _Redo Change Permissions
ml: അനുമതികളുടെ മാറ്റം _വീണ്ടും ചെയ്യുക

en: Restore original permissions of '%s'
ml: '%s'-ന്റെ യഥാർത്ഥ അനുമതികൾ പുനഃസ്ഥാപിക്കുക

en: Set permissions of '%s'
ml: '%s'-ന്റെ അനുമതികൾ സജ്ജീകരിക്കുക

en: Restore group of '%s' to '%s'
ml: '%s'-ന്റെ ഗണം '%s' ആയി പുനഃസ്ഥാപിക്കുക

en: Set group of '%s' to '%s'
ml: '%s'-ഗണം '%s' ആക്കുക

en: _Undo Change Group
ml: ഗണത്തിന്റെ മാറ്റം _തിരസ്കരിക്കുക

en: _Redo Change Group
ml: ഗണത്തിന്റെ മാറ്റം _വീണ്ടും ചെയ്യുക

en: Restore owner of '%s' to '%s'
ml: '%s'-ന്റെ ഉടമ '%s' ആയി പുനഃസ്ഥാപിക്കുക

en: Set owner of '%s' to '%s'
ml: '%s'-ന്റെ ഉടമ '%s' ആയി സജ്ജീകരിക്കുക

en: _Undo Change Owner
ml: ഉടമസ്ഥ മാറ്റം _തിരസ്കരിക്കുക

en: _Redo Change Owner
ml: ഉടമസ്ഥ മാറ്റം _വീണ്ടും ചെയ്യുക

en: Could not determine original location of "%s"
ml: "%s"-ന്റെ യഥാർത്ഥ സ്ഥാനം നിർണ്ണയിക്കാൻ കഴിഞ്ഞില്ല

en: The item cannot be restored from trash
ml: ഇനം ട്രാഷിൽ നിന്നും പുനഃസ്ഥാപിക്കാൻ കഴിയില്ല

en: The selection rectangle
ml: തിരഞ്ഞെടുക്കൽ ചതുരം

en: Could not forget association
ml: ബന്ധം മറക്കാൻ കഴിയില്ല

en: Forget association
ml: ബന്ധം മറക്കുക

note: the %s here is a file extension
en: %s document
ml: %s പ്രമാണം

en: Open all files of type "%s" with
ml: "%s" തരത്തിലുള്ള എല്ലാ ഫയലുകളും ഇതുപയോഗിച്ച് തുറക്കുക

en: Set as default
ml: സ്വതേ വേണ്ടതായി സജ്ജീകരിക്കുക

en: Sorry, but you cannot execute commands from a remote site.
ml: ക്ഷമിക്കുക, വിദൂര സൈറ്റിൽ നിന്നുമുള്ള കമാൻഡുകൾ പ്രവർത്തിപ്പിക്കാൻ താങ്കൾക്ക് കഴിയില്ല

en: This is disabled due to security considerations.
ml: സുരക്ഷയുടെ ഭാഗമായി ഇത് പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കിയിരിക്കുന്നു

en: There was an error launching the application.
ml: ആപ്ലിക്കേഷൻ പ്രവർത്തിപ്പിക്കുന്നതിനിടെ ഒരു പിഴവുണ്ടായിരിക്കുന്നു.

en: This drop target only supports local files.
ml: വലിച്ചിടുന്ന ലക്ഷ്യം ലോക്കൽ ഫയലുകളെ മാത്രം പിന്തുണയ്ക്കുന്നു.

en: To open non-local files copy them to a local folder and then drop them again.
ml: പ്രാദേശികമല്ലാത്ത ഫയലുകള്‍ തുറക്കാന്‍ ആദ്യം അവയെ പ്രാദേശിക ഫോൾഡറുകളിലേക്ക് പകര്‍ത്തുക. എന്നിട്ടു് വലിച്ചിടുക.

en: To open non-local files copy them to a local folder and then drop them again. The local files you dropped have already been opened.
ml: പ്രാദേശികമല്ലാത്ത ഫയലുകള്‍ തുറക്കാന്‍ ആദ്യം അവയെ പ്രാദേശിക ഫോൾഡറിലേക്ക് പകര്‍ത്തുക. എന്നിട്ടു് വലിച്ചിടുക. താങ്കൾ വലിച്ചിട്ടിട്ടുള്ള ഫയലുകള്‍ തുറന്നിട്ടുണ്ട്.

en: Details:
ml: വിശദവിവരങ്ങള്‍:

en: Preparing
ml: തയ്യാറാക്കുന്നു

en: Edit
ml: മാറ്റം വരുത്തുക

en: Undo Edit
ml: തിരുത്ത്  തിരസ്കരിക്കുക

en: Undo the edit
ml: തിരുത്ത്  തിരസ്കരിക്കുക

en: Redo Edit
ml: തിരുത്ത് വീണ്ടും ചെയ്യുക

en: Redo the edit
ml: തിരുത്ത് വീണ്ടും ചെയ്യുക

en: X
ml: എക്സ്

en: Y
ml: വൈ

en: The text of the label.
ml: ലേബലിന്റെ എഴുത്ത്

en: Justification
ml: ഇട ക്രമീകരണം

en: The alignment of the lines in the text of the label relative to each other. This does NOT affect the alignment of the label within its allocation. See GtkMisc::xalign for that.
ml: ലേബലിന്റെ എഴുത്തുകൾ തമ്മിൽ തമ്മിലുള്ള സ്ഥാനക്രമീകരണം. ഇത് ലേബലിന്റെ സ്ഥാനക്രമീകരണത്തെ ബാധിക്കുന്നതല്ല. അതിനായി GtkMisc::xalign കാണുക

en: Line wrap
ml: വരി വേർപെടുത്തൽ

en: If set, wrap lines if the text becomes too wide.
ml: സജ്ജമാക്കിയാൽ, എഴുത്ത് വളരെ വീതിയുള്ളതാണെങ്കിൽ മുറിച്ചു കാണിക്കുന്നതാണ്.

en: Cursor Position
ml: കഴ്സറിന്റെ സ്ഥാനം

en: The current position of the insertion cursor in chars.
ml: അക്ഷരങ്ങളുടെ ഇടയില്‍ ചേര്‍ക്കുന്നതിന് കഴ്സറിന്റെ സ്ഥാനം.

en: Selection Bound
ml: തിരഞ്ഞെടുക്കല്‍‌ പരിധി

en: The position of the opposite end of the selection from the cursor in chars.
ml: കഴ്സറില്‍ നിന്നും, തിരഞ്ഞെടുത്തതിന്റെ എതിര്‍വശത്തേയ്ക്കുള്ള സ്ഥാനം അക്ഷരങ്ങളുടെ തോതില്‍.

en: Select All
ml: എല്ലാം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Input Methods
ml: ഇന്‍പുട്ട് രീതികള്‍

en: Show more _details
ml: കൂടുതല്‍ _വിവരങ്ങള്‍ കാണിക്കുക

en: You can stop this operation by clicking cancel.
ml: റദ്ദാക്കുക ഞെക്കി, ഈ പ്രവർത്തനം താങ്കൾക്ക് നിർത്താവുന്നതാണ്.

en:  (invalid Unicode)
ml:  (അസാധുവായ യുണികോഡ്)

en: Set as Wallpaper...
ml: പശ്ചാത്തലചിത്രമായി സജ്ജീകരിക്കുക...

en: Change Desktop _Background
ml: ഡെസ്ക്ടോപ്പിന്റെ _പശ്ചാത്തലം മാറ്റുക
