gtkorphan 0.4.3 - en to vi translation catalogue (48 entries)

en: A graphical tool to find and remove orphaned libraries
vi: Công cụ đồ họa để tìm và gỡ bỏ các thư viên thừa

en: Remove orphaned packages
vi: Gỡ bỏ các gói thừa

en: You must run this program as the root user.
vi: Bạn phải chạy chương trình này với tư cách người chủ (root).

en: Cannot find deborphan!
vi: Không tìm thấy deborphan.

en: GtkOrphan needs deborphan to run.
vi: GtkOrphan cần thiết deborphan để chạy được.

en: A graphical tool to find and remove orphaned libraries.
vi: Công cụ đồ họa để tìm và gỡ bỏ các thư viên thừa.

en: You should select a package first!
vi: Trước tiên thì bạn nên chọn gói.

en: No orphaned libraries found.
vi: Không tìm thấy thư viên thừa.

en: Orphaned packages found:
vi: Tìm thấy gói thừa:

en: for a total of:
vi: đạt đến tổng:

en: Total regular packages found:
vi: Tổng các gói chuẩn đã tìm:

en: Select the packages that you wish to remove:
vi: Hãy chọn những gói cần gỡ bỏ :

en: Size:
vi: Kích cỡ :

en: Section:
vi: Phần:

en: Priority:
vi: Ưu tiên:

en: Removing requested packages...
vi: Đang gỡ bỏ các gói đã yêu cầu...

en: Starting...
vi: Đang khởi chạy...

en: Done.
vi: Hoàn tất.

en: You have requested to remove following packages from your system:
vi: Bạn đã yêu cầu gỡ bỏ khỏi hệ thống những gói theo đây:

en: Are you sure?
vi: Bạn có chắc chắn chưa?

en: Show package details
vi: Hiện chi tiết về gói

en: Hibernate package
vi: Làm cho gói ngủ đông

en: Show hibernated packages
vi: Hiện các gói ngủ đông

en: Select for removal
vi: Chọn để gỡ bỏ

en: Select all
vi: Chọn tất cả

en: Unselect all
vi: Bỏ chọn tất cả

en: This list shows all packages in 'hibernation' status.
vi: Danh sách này hiển thị tất cả các gói có trạng thái « ngủ đông ».

en: They will never be reported as orphaned packages while they belong to this list.
vi: Vẫn còn có trong danh sách này thì gói không được thông báo là gói thừa.

en: Showing details informations for package:
vi: Ở đây hiển thị thông tin chi tiết về gói:

en: Guess other libraries too:
vi: Cũng đoán các thư viên khác:

en: Hibernated packages
vi: Gói ngủ đông

en: NONE
    perl
    python
    pike
    ruby
    interpreters
    wrong section
    dev package
    debug
    common
    data
    doc
    dummy
    ALL
vi: KHÔNG CÓ
    perl
    python
    pike
    ruby
    bộ thông dịch
    phần không đúng
    gói phát triển
    gỡ lỗi
    dùng chung
    dữ liệu
    tài liệu
    giả
    TẤT CẢ

en: Non-orphaned packages
vi: Gói không thừa

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Orphaned packages
vi: Gói thừa

en: Package details window
vi: Cửa sổ chi tiết gói

en: Pending removals
vi: Việc gỡ bỏ bị hoãn

en: Progress
vi: Tiến hành

en: Purge entire list
vi: Tẩy toàn bộ danh sách

en: Remove from list
vi: Gỡ bỏ khỏi danh sách

en: Show all orphan packages, not only those in the libs section
vi: Hiển thị tất cả các gói thừa, không phải chỉ những gói trong phần thư viện

en: Show all packages, not only those in libs section
vi: Hiển thị mọi gói, không phải chỉ những gói trong phần thư viện

en: Show uninstalled packages with orphaned configuration files
vi: Hiển thị các gói bị hủy cài đặt mà để lại tập tin cấu hình thừa

en: _File
vi: _Tập tin

en: _Hibernated packages list
vi: Danh sách gói _ngủ đông

en: _Package details
vi: Chi tiết _gói

en: _Sort
vi: _Sắp xếp

en: _View
vi: _Xem
