avogadro - en to te translation catalogue (73 entries)

en: Ready…
te: సిద్ధంగా ఉంది…

en: Display Types
te: చూపించు విధములు

en: View Configuration
te: కాన్ఫిగరేషన్‌ని వీక్షించండి

en: Layers
te: పొరలు

en: Restart needed
te: పునఃప్రారంభం అవసరం

en: Please restart Avogadro to use the new language.
te: దయచేసి కొత్త భాషను ఉపయోగించడానికి Avogadroని పునఃప్రారంభించండి.

en: Chemical Markup Language
te: రసాయన మార్కప్ భాష

en: Open chemical file
te: రసాయన ఫైల్‌ను తెరవండి

en: Commands
te: ఆదేశాలు

en: Input Generators
te: ఇన్‌పుట్ జనరేటర్లు

[ctx: atomic electrostatics]
en: Charges
te: ఛార్జీలు

en: Install Plugin Script
te: ప్లగిన్ స్క్రిప్ట్‌ను ఇన్‌స్టాల్ చేయండి

en: Select file reader
te: ఫైల్ రీడర్‌ని ఎంచుకోండి

en: Error saving file
te: ఫైల్‌ను సేవ్ చేయడంలో లోపం

en: Error: Failed to initialize OpenGL context
te: లోపం: OpenGL సందర్భాన్ని ప్రారంభించడంలో విఫలమైంది

en: All files
te: అన్ని ఫైళ్ళు

note: i18n: file: mainwindow.ui:14 i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QMainWindow, MainWindow)
en: Avogadro
te: అవొగడ్రో

en: Cannot save file %1.
te: జబితా సేవ్ చేయలేను %1.

en: Export
te: ఎగుమతి చెయ్యి

en: Save chemical file
te: రసాయన ఫైల్‌ను సేవ్ చేయండి

en: Saving File in Progress…
te: ఫైల్‌ను సేవ్ చేయడం ప్రోగ్రెస్‌లో ఉంది…

note: i18n: file: mainwindow.ui:194 i18n: ectx: property (text), widget (QMenu, menuSelect)
en: &Undo
te: (&U) సరిచేయు

note: i18n: file: mainwindow.ui:206 i18n: ectx: property (text), widget (QMenu, menuSelect)
en: &Redo
te: (&R) పునరాచరణ

note: i18n: file: mainwindow.ui:121 i18n: ectx: property (text), widget (QMenu, menuSelect) i18n: file: mainwindow.ui:129
en: &New
te: (&N) కొత్తది

note: i18n: file: mainwindow.ui:134 i18n: ectx: property (text), widget (QMenu, menuSelect) i18n: file: mainwindow.ui:142
en: &Close
te: (&C) మూసివేయి

note: i18n: file: mainwindow.ui:147 i18n: ectx: property (text), widget (QMenu, menuSelect) i18n: file: mainwindow.ui:155
en: &Save
te: (&S) దాచు

en: &Graphics…
te: &గ్రాఫిక్స్…

note: i18n: file: mainwindow.ui:95 i18n: ectx: property (text), widget (QMenu, menuSelect) i18n: file: mainwindow.ui:106
en: &Quit
te: (&Q) విరమించు

en: No recent files
te: ఇటీవలి ఫైల్‌లు లేవు

note: i18n: file: mainwindow.ui:59 i18n: ectx: property (title), widget (QMenu, menuEdit)
en: &Edit
te: (&E) సరిదిద్దు

en: &Copy Graphics
te: &కాపీ గ్రాఫిక్స్

note: i18n: file: mainwindow.ui:54 i18n: ectx: property (title), widget (QMenu, menuView)
en: &View
te: (&V) చూడు

en: Set Background Color…
te: నేపథ్య రంగును సెట్ చేయండి…

en: Rendering…
te: రెండరింగ్…

en: Projection
te: ప్రదర్శన

en: Perspective
te: దృష్టికోణం

en: Orthographic
te: ఆర్థోగ్రాఫిక్

en: User Interface Language…
te: వినియోగదారు ఇంటర్‌ఫేస్ భాష…

en: &Periodic Table…
te: &ఆవర్తన పట్టిక…

en: &Help
te: &సహాయం

note: i18n: file: mainwindow.ui:182 i18n: ectx: property (text), widget (QMenu, menuSelect)
en: &About
te: (&A) గురించి

en: &Discussion Forum
te: &చర్చ ఫోరమ్

en: &Suggest a Feature
te: &ఒక లక్షణాన్ని సూచించండి

en: System Language
te: సిస్టమ్ భాష

en: Language
te: భాష

en: All supported formats (%1);;All files (*);;
te: అన్ని మద్దతు ఉన్న ఫార్మాట్‌లు (%1);;అన్ని ఫైల్‌లు (*);;

en: Your changes will be lost if you don't save them.
te: మీరు చేసిన మార్పులు దాచనిచో పోవును.

en: Network timeout or other error.
te: జాలాకార వ్యవస్థ  నిర్ణీతవ్యవధిలో ప్రతిస్పందించలేదు లేక ఇతర ప్రతిబంధకము ఏర్పడి ఉండవచ్చు .

en: An update is available, do you want to download it now?
te: నవీకరణ అందుబాటులో ఉంది, మీరు దీన్ని ఇప్పుడే డౌన్‌లోడ్ చేయాలనుకుంటున్నారా?

en: Version Update
te: సంస్కరణ నవీకరణ

note: i18n: file: mainwindow.ui:49 i18n: ectx: property (title), widget (QMenu, menuBuild)
en: &Build
te: & నిర్మించు

note: i18n: file: mainwindow.ui:71 i18n: ectx: property (title), widget (QMenu, menuSelect)
en: &Select
te: (&S) ఎంచుకోండి

en: Se&ttings
te: సన్నివేశాలు

en: VTK
te: vtk

note: i18n: file: aboutdialog.ui:334 i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, OK)
en: OK
te: సరే

note: i18n: file: mainwindow.ui:90 i18n: ectx: property (text), widget (QMenu, menuSelect)
en: &Open
te: (&O) తెరువు

note: i18n: file: mainwindow.ui:111 i18n: ectx: property (text), widget (QMenu, menuSelect)
en: Recent
te: ఇటీవలివి

note: i18n: file: mainwindow.ui:116 i18n: ectx: property (text), widget (QMenu, menuSelect)
en: &Clear Recent
te: & ఇటీవలివి తొలగించు

note: i18n: file: mainwindow.ui:218 i18n: ectx: property (text), widget (QMenu, menuSelect)
en: Center
te: నడుము

note: i18n: file: mainwindow.ui:232 i18n: ectx: property (text), widget (QMenu, menuSelect)
en: Paste
te: అతికించుము

note: i18n: file: mainwindow.ui:240 i18n: ectx: property (text), widget (QMenu, menuSelect)
en: Copy
te: కాపీ చెయ్యి

note: i18n: file: mainwindow.ui:248 i18n: ectx: property (text), widget (QMenu, menuSelect)
en: Cut
te: కత్తిరించుము

note: i18n: file: mainwindow.ui:256 i18n: ectx: property (text), widget (QMenu, menuSelect)
en: Clear
te: చెరిపివేయము

note: i18n: file: mainwindow.ui:261 i18n: ectx: property (text), widget (QMenu, menuSelect)
en: Select All
te: అన్నిటినీ ఎంచుకొనుము

note: i18n: file: mainwindow.ui:269 i18n: ectx: property (text), widget (QMenu, menuSelect)
en: Select None
te: ఎమీ ఎంచుకోకు

note: i18n: file: mainwindow.ui:280 i18n: ectx: property (text), widget (QMenu, menuSelect)
en: Tutorials
te: పాఠాలు

note: i18n: file: mainwindow.ui:288 i18n: ectx: property (text), widget (QMenu, menuSelect)
en: Avogadro Help
te: అవగాడ్రో సహాయం

note: i18n: file: mainwindow.ui:293 i18n: ectx: property (text), widget (QMenu, menuSelect)
en: Release Notes
te: విడుదల నివేదిక

note: i18n: file: mainwindow.ui:298 i18n: ectx: property (text), widget (QMenu, menuSelect)
en: Report a Bug
te: సమస్యని తెలియపరచ౦డి

note: i18n: file: mainwindow.ui:303 i18n: ectx: property (text), widget (QMenu, menuSelect)
en: FAQ
te: సందేహాలు

note: i18n: file: mainwindow.ui:308 i18n: ectx: property (text), widget (QMenu, menuSelect)
en: Avogadro Website
te: అవగాడ్రో వెబ్సైట్

note: i18n: file: renderingdialog.ui:109 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Fog:
te: అస్పష్టత

note: i18n: file: renderingdialog.ui:354 i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, saveButton)
en: Save
te: భద్రపరచు
