indicator-session - en to vi translation catalogue (18 entries)

en: Suppress the dialog to confirm logout, restart and shutdown action
vi: Bỏ hộp thoại xác nhận hành động đăng xuất, khởi động lại và tắt máy

en: Whether or not to show confirmation dialogs for logout, restart and shutdown actions.
vi: Hiển thị hay không hộp thoại xác nhận hành động đăng xuất, khởi động lại và tắt máy.

en: Remove the Log Out item from the session menu
vi: Loại bỏ mục Đăng xuất khỏi trình đơn phiên làm việc

en: Guest
vi: Khách

en: System Settings…
vi: Thiết lập hệ thống…

en: Online Accounts…
vi: Tài khoản trực tuyến…

en: Guest Session
vi: Phiên làm việc cho khách

en: Log Out…
vi: Đăng xuất…

en: Log Out
vi: Đăng xuất

en: Suspend
vi: Tạm dừng

en: Hibernate
vi: Ngủ đông

en: Restart…
vi: Khởi động lại…

en: Restart
vi: Khởi động lại

en: Shut Down…
vi: Tắt máy…

en: Shut Down
vi: Tắt máy

en: Cancel
vi: Hủy

en: Are you sure you want to close all programs and restart the computer?
vi: Bạn có chắc muốn đóng tất cả chương trình và khởi động lại máy tính?

en: Are you sure you want to close all programs and shut down the computer?
vi: Bạn có chắc muốn đóng tất cả chương trình và tắt máy tính?
