calibre - en to kn translation catalogue (7 entries)

en: Editing e-book metadata
kn: ಇ-ಪುಸ್ತಕದ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Downloading metadata
kn: ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Managing book formats
kn: ಪುಸ್ತಕದ ಸ್ವರೂಪಗಳ ನಿರ್ವಹಣೆ

en: All about covers
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟಗಳ ಕುರಿತು

en: Search and replace
kn: ಹುಡುಕಿ ಮತ್ತು ಬದಲಿಸಿ

en: Bulk downloading of metadata
kn: ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶದ ಸಗಟು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಿಕೆ

en: Adding extra data files to a book
kn: ಪುಸ್ತಕಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ದತ್ತಾಂಶ ಕಡತಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
