calibre - en to mr translation catalogue (32 entries)

en: E-book conversion
mr: ई-पुस्तकांचे रुपांतर करणे

en: E-book conversion dialog
mr: ई-पुस्तक रुपांतर डायलॉग

en: Contents
mr: अनुक्रमणिका

en: Introduction
mr: परिचय

en: Debug icon
mr: डीबग आयकन

en: Folder
mr: फोल्डर

en: Description
mr: वर्णन

en: input
mr: इनपुट

en: Look & feel
mr: रूप & भाव

en: Fonts
mr: फाँट

en: Text
mr: मजकूर

en: Layout
mr: लेआउट

en: Styling
mr: स्टाईलिंग

en: Page setup
mr: पानाची मांडणी

en: Miscellaneous
mr: संकीर्ण

en: There are a few more options in this section.
mr: या अनुभागात अजून काही पर्याय आहेत.

en: Table of Contents
mr: अनुक्रमणिका

en: Then, we set the options as::
mr: मग आपण पर्याय असे सेट करू::

en: From the defaults set in Preferences->Conversion
mr: पसंती->रुपांतर येथील सेट केलेल्या डिफॉल्टपासून

en: From the settings set in the Bulk conversion dialog
mr: "मोठ्या प्रमाणात रुपांतर करा" डायलोगमध्ये सेट केलेल्या सेटिंग अनुसार

en: Convert Microsoft Word documents
mr: मायक्रोसॉफ्ट वर्ड दस्तऐवजांचे रुपांतर करा

en: Older .doc files
mr: जुन्या प्रकारच्या .doc फायली

en: Convert TXT documents
mr: TXT दस्ताऐवजांचे रुपांतर करा

en: Convert PDF documents
mr: PDF दस्ताऐवजांचे रुपांतर करा

en: Links and Tables of Contents are not supported
mr: लिंक आणि अनुक्रमणिका समर्थित नाही

en: Comic book collections
mr: कॉमिक बुक संग्रह

en: The .cbc file will then contain::
mr: मग .cbc फायलीत हे सर्व असेल::

en: Convert ODT documents
mr: ODT दस्ताऐवजांचे रुपांतर करा

en: Converting to PDF
mr: PDF ला रुपांतरित करत आहे

en: Headers and Footers
mr: शीर्षलेख व तळलेख

en: You can also use the current section in templates, as shown below::
mr: तुम्ही साच्यांमध्ये वर्तमान अनुभागसुद्धा वापरू शकता, खाली दाखवल्याप्रमाणे::

en: Printable Table of Contents
mr: छापता येईल अशी अनुक्रमणिका
