linuxmint - en to fil translation catalogue (5 entries)

en: The screensaver is active
fil: Ang screensave ay aktibo

en: The screensaver is inactive
fil: Ang screensaver ay hindi aktibo

en: The screensaver is not currently active.
fil: Screensaver ay hindi kasalukuyang aktibo

en: The screensaver has been active for %d second.
     | The screensaver has been active for %d seconds.
fil[0]: Ang screensaver ay aktibo ng %d segundo.
fil[1]: Ang screensaver ay aktibo ng %d sengundos.

en: You have the Caps Lock key on.
fil: Ang Caps Lock naka-on.
