cinnamon-session - en to is translation catalogue (37 entries)

en: Log out
is: Skrá út

en: Power off
is: Slökkva

en: Ignoring any existing inhibitors
is: Hunsa allt sem gæti truflað

en: Don't prompt for user confirmation
is: Ekki spyrja notandann

en: Log out of this system now?
is: Skrá út úr þessu kerfi núna?

en: Shut down this system now?
is: Slökkva á kerfinu núna?

en: Restart this system now?
is: Endurræsa kerfið núna?

en: You will be automatically logged out in %d second. | You will be logged out in %d seconds.
is[0]: Þú verður skráður sjálfvirkt út eftir %d sekúndu.
is[1]: You will be automatically logged out in %d seconds.

en: This system will be automatically shut down in %d second. | This system will be shut down in %d seconds.
is[0]: Tölvan slekkur sjálfvirkt á sér eftir %d sekúndu.
is[1]: This system will be automatically shut down in %d seconds.

en: This system will be automatically restarted in %d second. | This system will be restarted in %d seconds.
is[0]: Tölvan verður endurræst sjálfvirkt eftir %d sekúndu.
is[1]: This system will be automatically restarted in %d seconds.

en: Not responding
is: Svarar ekki

en: Exited with code %d
is: Hætti með kóðanum %d

en: Killed by signal %d
is: Drepið með merkinu %d

en: Stopped by signal %d
is: Stöðvað með merkinu %d

en: Remembered Application
is: Munað forrit

en: This program is blocking logout.
is: Þetta forrit hindrar útskráningu.

en: Refusing new client connection because the session is currently being shut down
is: Leyfi biðlara ekki að tengjast vegna þess að það er verið að slökkva á þessari setu

en: Could not create ICE listening socket: %s
is: Gat ekki búið til ICE hlustunarsökkul: %s

en: Unknown
is: Óþekkt

en: Override standard autostart directories
is: Ekki nota sjálfgefna möppu fyrir sjálfvirka ræsingu

en: Session to use
is: Setan sem á að nota

en: Enable debugging code
is: Virkja aflúsunarham

en: Do not load user-specified applications
is: Ekki hlaða inn forritum völdum að notanda

en: Version of this application
is: Útgáfa þessa forrits

en: Show the fail whale dialog for testing
is: Birta 'bilaða bilunargluggann' til prófunar

en:  - the Cinnamon session manager
is:  - Cinnamon setustjórinn

en: Session
is: Seta

en: S_uspend
is: _Hvíla

en: _Hibernate
is: _Leggja í dvala

en: _Switch User
is: _Skipta um notanda

en: _Cancel
is: _Hætta við

en: _Restart
is: _Endurræsa

en: _Log Out
is: S_krá út

en: _Shut Down
is: _Slökkva

en: _Ignore and continue
is: _Hunsa og halda áfram

en: Some programs are still running:
is: Nokkur forrit eru ennþá í gangi:

en: Waiting for programs to finish.  Interrupting these programs may cause you to lose work.
is: Leyfi forritunum að klára fyrst. Það að trufla þessi forrit við vinnu gæti valdið gagnatapi.
