linuxmint - en to fil translation catalogue (57 entries)

en: Nemo could not create the required folder "%s".
fil: Nemo ay hindi maaaring lumikha ng mga kinakailangang na lalagyan "%s".

en: Before running Nemo, please create the following folder, or set permissions such that Nemo can create it.
fil: Bago tumakbo ang mga Nemo, mangyaring lumikha ng mga sumusunod na lalagyan, o itakda ang mga pahintulot sa paraan na ang Nemo maaaring lumikha nito.

en: Cannot find the autorun program
fil: Hindi mahanap ang gawain iskema mga awtomatikong

en: <big><b>Error autorunning software</b></big>
fil: <big><b>Error sa mga awtomatikong programa gawain</b></big>

en: <big><b>This medium contains software intended to be automatically started. Would you like to run it?</b></big>
fil: <big><b>Media na ito ay naglalaman software upang awtomatikong magsimula. Gusto mo bang patakbuhin ito?</b></big>

en: The software will run directly from the medium "%s". You should never run software that you don't trust.
    
    If in doubt, press Cancel.
fil: Tatakbo software ang direkta mula sa media "%s". Hindi ka dapat patakbuhin ang software na hindi mo pinagkakatiwalaan.
    
    Kung may pagdududa, pindutin ang Kanselahin.

en: _Run
fil: _ Gawin ang operasyon

note: hardcode "Desktop"
en: Desktop
fil: Pook ng Likha

en: Windows share
fil: Pagbabahagi sa mga Windows

en: Secure WebDAV (HTTPS)
fil: Insurance WebDAV (HTTPS)

en: Connecting...
fil: Sa pagkonekta...

en: Can't load the supported server method list.
    Please check your gvfs installation.
fil: Hindi ma-load ang pamamaraan ng mga suportadong listahan server.
    Mangyaring suriin ang iyong istraktura gvfs.

en: C_onnect
fil: I_kabit

note: set dialog properties
en: Connect to Server
fil: Kumonekta sa Server

en: Server Details
fil: Mga Detalye ng Server

note: port
en: _Port:
fil: _Pinto:

note: second row: type combobox
en: _Type:
fil: _Uri:

note: third row: share entry
en: Sh_are:
fil: Pa_litan:

en: User Details
fil: Mga detalye ng User

note: first row: domain entry
en: _Domain name:
fil: _Pangalan ng domain:

note: second row: username entry
en: _User name:
fil: _Gumagamit:

note: third row: password entry
en: Pass_word:
fil: Kontra_senyas:

note: fourth row: remember checkbox
en: _Remember this password
fil: _Tandaan ang kontrasenyas

en: Operation cancelled
fil: Kinansela ang operasyon

en: Print but do not open the URI
fil: I-print ngunit hindi buksan ang URI

note: Translators: This is the --help description for the connect to server app, the initial newlines are between the command line arg and the description
en: 
    
    Add connect to server mount
fil: 
    
    Magdagdag ng koneksyon sa mount server

en: Show the version of the program.
fil: Ipakita ang bersyon ng programa.

note: name, stock id label, accelerator
en: E_mpty Trash
fil: A_lisan ng laman ang Trash

note: label, accelerator name, stock id
en: Empty Trash
fil: Alisan ng laman ang Trash

note: tooltip
en: Delete all items in the Trash
fil: Tanggalin ang lahat ng mga item sa Basurahan

en: The desktop view encountered an error.
fil: Ang tanawin ng work area nakaranas ng error.

en: The desktop view encountered an error while starting up.
fil: Ang tanawin ng work area nakatagpo ng error sa panahon ng pagsisimula.

en: Comment
fil: Puna

en: Description
fil: Deskripsyon

en: Command
fil: Magmando

en: You do not have the permissions necessary to view the contents of "%s".
fil: Wala kang mga kinakailangang mga pahintulot upang tingnan ang mga nilalaman ng "%s".

en: "%s" could not be found. Perhaps it has recently been deleted.
fil: "%s" hindi mahanap. Siguro ito ay natanggal kamakailan.

en: Sorry, could not display all the contents of "%s": %s
fil: Paumanhin, hindi maaaring ipakita ang lahat ng nilalaman ng "%s": %s

en: The folder contents could not be displayed.
fil: Ang mga nilalaman ng lalagyan hindi maaaring matingnan.

en: You do not have the permissions necessary to change the group of "%s".
fil: Wala kang mga kinakailangang mga pahintulot upang baguhin ang pangkat ng "%s".

note: fall through
en: Sorry, could not change the group of "%s": %s
fil: Paumanhin, hindi maaaring baguhin ang pangkat ng "%s": %s

en: The group could not be changed.
fil: Ang grupo ay hindi mababago.

en: Sorry, could not change the owner of "%s": %s
fil: Paumanhin, hindi maaaring baguhin ang may-ari ng "%s": %s

en: The owner could not be changed.
fil: Ang may-ari hindi mababago.

en: Sorry, could not change the permissions of "%s": %s
fil: Paumanhin, hindi maaaring baguhin ang mga pahintulot ng "%s": %s

en: The permissions could not be changed.
fil: Hindi mababago ang mga pahintulot.

en: The name "%s" is already used in this folder. Please use a different name.
fil: Ang pangalan na "%s" ay ginagamit na sa folder na ito. Mangyaring gumamit ng ibang pangalan.

en: There is no "%s" in this folder. Perhaps it was just moved or deleted?
fil: Walang "%s" sa folder na ito. Marahil ito ay inilipat lang o natanggal?

en: --check cannot be used with other options.
fil: --tseke hindi maaaring gamitin kasama ng iba pang mga pagpipilian.

en: --quit cannot be used with URIs.
fil: --paghinto hindi maaaring magamit sa mga URIs.

en: --geometry cannot be used with more than one URI.
fil: --heometrya hindi maaaring gamitin kasama ng higit pa sa isang URI.

en: Perform a quick set of self-check tests.
fil: Magsagawa ng mabilis na hanay ng mga pagsubok na sarili pagpili.

en: GEOMETRY
fil: HEOMETRYA

en: Only create windows for explicitly specified URIs.
fil: Lumikha lamang ng mga bintana sa sa mga URI tahasang tinukoy.

en: Quit Nemo.
fil: Lumabas mula Nemo.

en: 
    
    Browse the file system with the file manager
fil: 
    
    Tingnan ang kayarian ng file, na may mga tagapamahala ng mga file

en: There was an error displaying help.
fil: Nagkaroon ng error sa pagpapakita ng tulong.
