compiz - en to pa translation catalogue (250 entries)

en: Unmaximize Window
pa: ਵਿੰਡੋ ਅਣ-ਵੱਧੋ-ਵੱਧ

en: Maximize Window
pa: ਵਿੰਡੋ ਅਧਿਕਤਮ

en: _Cancel
pa: ਰੱਦ ਕਰੋ(_C)

en: Draw
pa: ਡਰਾਅ

en: Draw using tool
pa: ਟੂਲ ਰਾਹੀਂ ਡਰਾਅ ਕਰੋ

en: Fill color for annotations
pa: ਐਨਾਟੇਸ਼ਨ ਲਈ ਭਰਨ ਰੰਗ

en: Annotate Stroke Color
pa: ਐਨਾਟੇਟ ਸਟਰੋਕ ਰੰਗ

en: Stroke color for annotations
pa: ਐਨਾਟੇਸ਼ਨ ਸਟਰੋਕ ਰੰਗ

en: Stroke width
pa: ਸਟਰੋਕ ਚੌੜਾਈ

en: Stroke width for annotations
pa: ਐਨਾਟੇਸ਼ਨ ਲਈ ਸਟਰੋਕ ਚੌੜਾਈ

en: Pulse
pa: ਪਲਸ

en: Pulse effect
pa: ਪਲਸ ਪਰਭਾਵ

en: Windows that should be affected by focus blur
pa: ਵਿੰਡੋ, ਜੋ ਕਿ ਫੋਕਸ ਬਲਰ ਰਾਹੀਂ ਪਰਭਾਵਿਤ ਹੋਵੇ

en: Blur windows that doesn't have focus
pa: ਬਲਰ ਵਿੰਡੋ, ਜਿੰਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਫੋਕਸ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦਾ

en: Windows that should be use alpha blur by default
pa: ਵਿੰਡੋ, ਜੋ ਕਿ ਡਿਫਾਲਟ ਐਲਫਾ ਵਰਤੇ

en: Blur behind translucent parts of windows
pa: ਵਿੰਡੋ ਦੇ ਪਾਰਦਰਸ਼ੀ ਭਾਗਾਂ ਪਿੱਛੇ ਬਲਰ ਕਰੋ

en: Filter method used for blurring
pa: ਬਲਰ ਵਾਸਤੇ ਵਰਤਣ ਲਈ ਫਿਲਟਰ ਢੰਗ

en: Mipmap level-of-detail
pa: ਮਿਪਮੈਪ ਵੇਰਵਾ ਦਾ ਲੈਵਲ

en: Disable blurring of screen regions obscured by other windows.
pa: ਹੋਰ ਵਿੰਡੋ ਵਲੋਂ ਵੇਖੇ ਜਾਂਦੇ ਸਕਰੀਨ ਭਾਗ ਬਲਰ ਨਾ ਕਰੋ

en: Clone Output
pa: ਆਉਟਪੁੱਟ ਕਲੋਨ ਕਰੋ

en: Output clone handler
pa: ਆਉਟਪੁੱਟ ਕਲੋਨ ਹੈਂਡਲਰ

en: Command line to be executed in shell when run_command0 is invoked
pa: ਜਦੋਂ run_command0 ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਸ਼ੈਲ ਵਿੱਚ ਚਲਾਉਣ ਲਈ ਕਮਾਂਡ

en: Command line to be executed in shell when run_command1 is invoked
pa: ਜਦੋਂ run_command1 ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਸ਼ੈਲ ਵਿੱਚ ਚਲਾਉਣ ਲਈ ਕਮਾਂਡ

en: Command line to be executed in shell when run_command2 is invoked
pa: ਜਦੋਂ run_command2 ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਸ਼ੈਲ ਵਿੱਚ ਚਲਾਉਣ ਲਈ ਕਮਾਂਡ

en: Command line to be executed in shell when run_command3 is invoked
pa: ਜਦੋਂ run_command3 ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਸ਼ੈਲ ਵਿੱਚ ਚਲਾਉਣ ਲਈ ਕਮਾਂਡ

en: Command line to be executed in shell when run_command4 is invoked
pa: ਜਦੋਂ run_command4 ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਸ਼ੈਲ ਵਿੱਚ ਚਲਾਉਣ ਲਈ ਕਮਾਂਡ

en: Command line to be executed in shell when run_command5 is invoked
pa: ਜਦੋਂ run_command5 ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਸ਼ੈਲ ਵਿੱਚ ਚਲਾਉਣ ਲਈ ਕਮਾਂਡ

en: Command line to be executed in shell when run_command6 is invoked
pa: ਜਦੋਂ run_command6 ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਸ਼ੈਲ ਵਿੱਚ ਚਲਾਉਣ ਲਈ ਕਮਾਂਡ

en: Command line to be executed in shell when run_command7 is invoked
pa: ਜਦੋਂ run_command7 ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਸ਼ੈਲ ਵਿੱਚ ਚਲਾਉਣ ਲਈ ਕਮਾਂਡ

en: Command line to be executed in shell when run_command8 is invoked
pa: ਜਦੋਂ run_command8 ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਸ਼ੈਲ ਵਿੱਚ ਚਲਾਉਣ ਲਈ ਕਮਾਂਡ

en: Command line to be executed in shell when run_command9 is invoked
pa: ਜਦੋਂ run_command9 ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਸ਼ੈਲ ਵਿੱਚ ਚਲਾਉਣ ਲਈ ਕਮਾਂਡ

en: Command line to be executed in shell when run_command10 is invoked
pa: ਜਦੋਂ run_command10 ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਸ਼ੈਲ ਵਿੱਚ ਚਲਾਉਣ ਲਈ ਕਮਾਂਡ

en: Command line to be executed in shell when run_command11 is invoked
pa: ਜਦੋਂ run_command11 ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਸ਼ੈਲ ਵਿੱਚ ਚਲਾਉਣ ਲਈ ਕਮਾਂਡ

en: A keybinding that when invoked, will run the shell command identified by command0
pa: ਇੱਕ ਕੀ-ਬਾਈਡਿੰਗ, ਜੋ ਕਿ ਉਦੋਂ ਸ਼ਾਮਲ ਹੁੰਦੀ ਹੈ, ਜਦੋਂ command0 ਰਾਹੀਂ ਪਛਾਣੀ ਸ਼ੈੱਲ ਕਮਾਂਡ ਰਾਹੀਂ ਚੱਲਦੀ ਹੈ।

en: A keybinding that when invoked, will run the shell command identified by command1
pa: ਇੱਕ ਕੀ-ਬਾਈਡਿੰਗ, ਜੋ ਕਿ ਉਦੋਂ ਸ਼ਾਮਲ ਹੁੰਦੀ ਹੈ, ਜਦੋਂ command1 ਰਾਹੀਂ ਪਛਾਣੀ ਸ਼ੈੱਲ ਕਮਾਂਡ ਰਾਹੀਂ ਚੱਲਦੀ ਹੈ।

en: A keybinding that when invoked, will run the shell command identified by command2
pa: ਇੱਕ ਕੀ-ਬਾਈਡਿੰਗ, ਜੋ ਕਿ ਉਦੋਂ ਸ਼ਾਮਲ ਹੁੰਦੀ ਹੈ, ਜਦੋਂ command2 ਰਾਹੀਂ ਪਛਾਣੀ ਸ਼ੈੱਲ ਕਮਾਂਡ ਰਾਹੀਂ ਚੱਲਦੀ ਹੈ।

en: A keybinding that when invoked, will run the shell command identified by command3
pa: ਇੱਕ ਕੀ-ਬਾਈਡਿੰਗ, ਜੋ ਕਿ ਉਦੋਂ ਸ਼ਾਮਲ ਹੁੰਦੀ ਹੈ, ਜਦੋਂ command3 ਰਾਹੀਂ ਪਛਾਣੀ ਸ਼ੈੱਲ ਕਮਾਂਡ ਰਾਹੀਂ ਚੱਲਦੀ ਹੈ।

en: A keybinding that when invoked, will run the shell command identified by command4
pa: ਇੱਕ ਕੀ-ਬਾਈਡਿੰਗ, ਜੋ ਕਿ ਉਦੋਂ ਸ਼ਾਮਲ ਹੁੰਦੀ ਹੈ, ਜਦੋਂ command5 ਰਾਹੀਂ ਪਛਾਣੀ ਸ਼ੈੱਲ ਕਮਾਂਡ ਰਾਹੀਂ ਚੱਲਦੀ ਹੈ।

en: A keybinding that when invoked, will run the shell command identified by command5
pa: ਇੱਕ ਕੀ-ਬਾਈਡਿੰਗ, ਜੋ ਕਿ ਉਦੋਂ ਸ਼ਾਮਲ ਹੁੰਦੀ ਹੈ, ਜਦੋਂ command5 ਰਾਹੀਂ ਪਛਾਣੀ ਸ਼ੈੱਲ ਕਮਾਂਡ ਰਾਹੀਂ ਚੱਲਦੀ ਹੈ।

en: A keybinding that when invoked, will run the shell command identified by command6
pa: ਇੱਕ ਕੀ-ਬਾਈਡਿੰਗ, ਜੋ ਕਿ ਉਦੋਂ ਸ਼ਾਮਲ ਹੁੰਦੀ ਹੈ, ਜਦੋਂ command6 ਰਾਹੀਂ ਪਛਾਣੀ ਸ਼ੈੱਲ ਕਮਾਂਡ ਰਾਹੀਂ ਚੱਲਦੀ ਹੈ।

en: A keybinding that when invoked, will run the shell command identified by command7
pa: ਇੱਕ ਕੀ-ਬਾਈਡਿੰਗ, ਜੋ ਕਿ ਉਦੋਂ ਸ਼ਾਮਲ ਹੁੰਦੀ ਹੈ, ਜਦੋਂ command7 ਰਾਹੀਂ ਪਛਾਣੀ ਸ਼ੈੱਲ ਕਮਾਂਡ ਰਾਹੀਂ ਚੱਲਦੀ ਹੈ।

en: A keybinding that when invoked, will run the shell command identified by command8
pa: ਇੱਕ ਕੀ-ਬਾਈਡਿੰਗ, ਜੋ ਕਿ ਉਦੋਂ ਸ਼ਾਮਲ ਹੁੰਦੀ ਹੈ, ਜਦੋਂ command8 ਰਾਹੀਂ ਪਛਾਣੀ ਸ਼ੈੱਲ ਕਮਾਂਡ ਰਾਹੀਂ ਚੱਲਦੀ ਹੈ।

en: A keybinding that when invoked, will run the shell command identified by command9
pa: ਇੱਕ ਕੀ-ਬਾਈਡਿੰਗ, ਜੋ ਕਿ ਉਦੋਂ ਸ਼ਾਮਲ ਹੁੰਦੀ ਹੈ, ਜਦੋਂ command9 ਰਾਹੀਂ ਪਛਾਣੀ ਸ਼ੈੱਲ ਕਮਾਂਡ ਰਾਹੀਂ ਚੱਲਦੀ ਹੈ।

en: A keybinding that when invoked, will run the shell command identified by command10
pa: ਇੱਕ ਕੀ-ਬਾਈਡਿੰਗ, ਜੋ ਕਿ ਉਦੋਂ ਸ਼ਾਮਲ ਹੁੰਦੀ ਹੈ, ਜਦੋਂ command10 ਰਾਹੀਂ ਪਛਾਣੀ ਸ਼ੈੱਲ ਕਮਾਂਡ ਰਾਹੀਂ ਚੱਲਦੀ ਹੈ।

en: A keybinding that when invoked, will run the shell command identified by command11
pa: ਇੱਕ ਕੀ-ਬਾਈਡਿੰਗ, ਜੋ ਕਿ ਉਦੋਂ ਸ਼ਾਮਲ ਹੁੰਦੀ ਹੈ, ਜਦੋਂ command11 ਰਾਹੀਂ ਪਛਾਣੀ ਸ਼ੈੱਲ ਕਮਾਂਡ ਰਾਹੀਂ ਚੱਲਦੀ ਹੈ।

en: General Options
pa: ਆਮ ਚੋਣਾਂ

en: General compiz options
pa: ਆਮ ਕੰਪਿਜ਼ ਚੋਣਾਂ

en: Audible Bell
pa: ਸੁਣਨਯੋਗ ਘੰਟੀ

en: Ignore Hints When Maximized
pa: ਜਦੋਂ ਵੱਧੋ-ਵੱਧ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਹਿੰਟ ਅਣਡਿੱਠੇ

en: Ignore size increment and aspect hints when window is maximized
pa: ਜਦੋਂ ਵਿੰਡੋ ਵੱਧੋ-ਵੱਧ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਵਾਧਾ ਸਾਈਜ਼ ਅਤੇ ਅਨੁਪਾਤ ਹਿੰਟ ਅਣਡਿੱਠੇ

en: Hide Skip Taskbar Windows
pa: ਗ਼ੈਰ-ਟਾਸਕਬਾਰ ਵਿੰਡੋ ਓਹਲੇ

en: Hide windows not in taskbar when entering show desktop mode
pa: ਜਦੋਂ ਡੈਸਕਟਾਪ ਮੋਡ ਵਿੱਚ ਜਾਣ ਲੱਗੋ ਤਾਂ ਟਾਸਕਬਾਰ ਵਿੱਚ ਨਾ ਮੌਜੂਦ ਵਿੰਡੋ ਓਹਲੇ

en: Interval between ping messages
pa: ਪਿੰਗ ਸੁਨੇਹਿਆਂ ਦੌਰਾਨ ਅੰਤਰਾਲ

en: Fast
pa: ਤੇਜ਼

en: Good
pa: ਚੰਗਾ

en: Best
pa: ਉੱਤਮ

en: Click To Focus
pa: ਫੋਕਸ ਲਈ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ

en: Click on window moves input focus to it
pa: ਵਿੰਡੋ ਲਈ ਇੰਪੁੱਟ ਫੋਕਸ ਲੈਣ ਲਈ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ

en: Raise windows when clicked
pa: ਵਿੰਡੋ ਉਭਾਰੋ, ਜਦੋਂ ਕਲਿੱਕ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇ

en: Raise selected windows after interval
pa: ਚੁਣੇ ਵਿੰਡੋ ਅੰਤਰਾਲ ਬਾਅਦ ਉਭਾਰੋ

en: Auto-Raise Delay
pa: ਆਟੋ-ਉਭਾਰਨ ਅੰਤਰਾਲ

en: Interval before raising selected windows
pa: ਚੁਣੇ ਵਿੰਡੋ ਉਭਾਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਅੰਤਰਾਲ

en: Close active window
pa: ਐਕਟਿਵ ਵਿੰਡੋ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Raise window above other windows
pa: ਵਿੰਡੋ ਨੂੰ ਹੋਰ ਵਿੰਡੋਜ਼ ਉੱਤੇ ਉਭਾਰੋ

en: Lower window beneath other windows
pa: ਵਿੰਡੋ ਨੂੰ ਹੋਰ ਵਿੰਡੋ ਦੇ ਹੇਠਾਂ ਭੇਜੋ

en: Unmaximize active window
pa: ਐਕਟਿਵ ਵਿੰਡੋ ਅਣ-ਵੱਧੋ-ਵੱਧ

en: Minimize active window
pa: ਐਕਟਿਵ ਵਿੰਡੋ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ

en: Maximize active window
pa: ਵੱਧੋ-ਵੱਧ ਐਕਟਿਵ ਵਿੰਡੋ

en: Maximize active window horizontally
pa: ਵੱਧੋ-ਵੱਧ ਐਕਟਿਵ ਵਿੰਡੋ ਹਰੀਜ਼ਟਲ

en: Maximize active window vertically
pa: ਵੱਧੋ-ਵੱਧ ਐਕਟਿਵ ਵਿੰਡੋ ਵਰਟੀਕਲ

en: Window menu button binding
pa: ਵਿੰਡੋ ਮੇਨੂ ਬਟਨ ਬਾਈਡਿੰਗ

en: Window menu key binding
pa: ਵਿੰਡੋ ਮੇਨੂ ਕੀ ਬਾਈਡਿੰਗ

en: Hide all windows and focus desktop
pa: ਸਭ ਵਿੰਡੋ ਓਹਲੇ ਕਰੋ ਅਤੇ ਡੈਸਕਟਾਪ ਫੋਕਸ ਕਰੋ

en: Toggle Window Maximized
pa: ਵਿੰਡੋ ਵੱਧੋ-ਵੱਧ ਬਦਲੋ

en: Toggle active window maximized
pa: ਐਕਟਿਵ ਵਿੰਡੋ ਵੱਧੋ-ਵੱਧ ਬਦਲੋ

en: Toggle Window Maximized Horizontally
pa: ਵਿੰਡੋ ਵੱਧੋ-ਵੱਧ ਹਰੀਜ਼ਟਲ ਬਦਲੋ

en: Toggle active window maximized horizontally
pa: ਐਕਟਿਵ ਵਿੰਡੋ ਹਰੀਜੱਟਲ ਵੱਧੋ-ਵੱਧ ਬਦਲੋ

en: Toggle Window Maximized Vertically
pa: ਵਿੰਡੋ ਵੱਧੋ-ਵੱਧ ਵਰਟੀਕਲ ਬਦਲੋ

en: Toggle active window maximized vertically
pa: ਐਕਟਿਵ ਵਿੰਡੋ ਵਰਟੀਕਲ ਵੱਧੋ-ਵੱਧ ਬਦਲੋ

en: Toggle Window Shaded
pa: ਵਿੰਡੋ ਸ਼ੇਡ ਬਦਲੋ

en: Toggle active window shaded
pa: ਸਰਗਰਮ ਵਿੰਡੋ ਸ਼ੇਡ ਬਦਲੋ

en: Toggle use of slow animations
pa: ਹੌਲੀ ਐਨੀਮੇਸ਼ਨ ਲਈ ਟਾਗਲ ਵਰਤੋਂ

en: Screen size multiplier for horizontal virtual size
pa: ਹਰੀਜੱਟਲ ਵੁਰਚੁਅਲ ਸਾਈਜ਼ ਲਈ ਸਕਰੀਨ ਸਾਈਜ਼ ਮਲਟੀਪਲਾਇਰ

en: Screen size multiplier for vertical virtual size
pa: ਵਰਟੀਕਲ ਵੁਰਚੁਅਲ ਸਾਈਜ਼ ਲਈ ਸਕਰੀਨ ਸਾਈਜ਼ ਮਲਟੀਪਲਾਇਰ

en: Use diffuse light when screen is transformed
pa: ਜਦੋਂ ਸਕਰੀਨ ਟਰਾਂਸਫਰਮ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਹਲਕੀ ਲਾਈਟ ਵਰਤੋਂ

en: Automatic detection of refresh rate
pa: ਤਾਜ਼ਾ ਦਰ ਲਈ ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਖੋਜ

en: The rate at which the screen is redrawn (times/second)
pa: ਰੇਟ, ਜਿਸ ਮੁਤਾਬਕ ਸਕਰੀਨ ਨੂੰ ਰੀ-ਡਰਾਅ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇ (ਟਾਈਮ/ਸਕਿੰਟ)

en: Detect Outputs
pa: ਆਉਟਪੁੱਟ ਖੋਜੋ

en: Automatic detection of output devices
pa: ਆਉਟਪੁੱਟ ਜੰਤਰਾਂ ਦੀ ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਖੋਜ

en: Outputs
pa: ਆਉਟਪੁੱਟ

en: List of strings describing output devices
pa:  ਆਉਟਪੁੱਟ ਜੰਤਰਾਂ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਲਾਈਨਾਂ ਦੀ ਲਿਸਟ

en: Sync To VBlank
pa: VBlank ਨਾਲ ਸੈਕਰੋਨਾਈਜ਼

en: Only perform screen updates during vertical blanking period
pa: ਵਰਟੀਕਲ ਝਪਕ ਪੀਰੀਅਡ ਦੌਰਾਨ ਹੀ ਸਕਰੀਨ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰੋ

en: Normal
pa: ਸਧਾਰਨ

en: Focus Prevention Windows
pa: ਫੋਕਸ ਤੋਂ ਬਚਾਅ ਵਿੰਡੋ

en: Unredirect Fullscreen Windows
pa: ਪੂਰੀ-ਸਕਰੀਨ ਵਿੰਡੋ ਗ਼ੈਰ-ਡਿਰੈਕਸ਼ਨ

en: Allow drawing of fullscreen windows to not be redirected to offscreen pixmaps
pa: ਪੂਰੀ ਸਕਰੀਨ ਵਿੰਡੋਜ਼ ਦੀ ਡਰਾਇੰਗ ਨੂੰ ਆਫ਼-ਸਕਰੀਨ ਪਿਕਸਮੈਪ ਨੂੰ ਰੀ-ਡਿਰੈਕਟ ਨਾ ਕਰਨ ਲਈ ਮਨਜ਼ੂਰੀ

en: Unfold
pa: ਅਣ-ਫੋਲਡ

en: Unfold cube
pa: ਕਿਊਬ ਅਣਫੋਲਡ

en: Generate mipmaps when possible for higher quality scaling
pa: ਵੱਧ ਕੁਆਲਟੀ ਸਕੇਲਿੰਗ ਲਈ ਜਦੋਂ ਵੀ ਸੰਭਵ ਹੋਵੇ mip-ਮੈਪ ਬਣਾਓ

en: Multi Output Mode
pa: ਮਲਟੀ ਆਉਟਪੁੱਟ ਮੋਡ

en: Selects how the cube is displayed if multiple output devices are used.
pa: ਚੁਣੋ ਕਿ ਘਣ ਨੂੰ ਕਿਵੇਂ ਵੇਖਾਇਆ ਜਾਵੇ, ਜਦੋਂ ਮਲਟੀਪਲ ਆਉਟਪੁੱਟ ਜੰਤਰ ਵਰਤੇ ਜਾਣ।

en: Multiple cubes
pa: ਮਲਟੀਪਲ ਕਿਊਬ

en: Inside Cube
pa: ਕਿਊਬ ਅੰਦਰ

en: Inside cube
pa: ਕਿਊਬ ਅੰਦਰ

en: Color of top and bottom sides of the cube
pa: ਕਿਊਬ ਦੇ ਉੱਤੇ ਅਤੇ ਤਲ ਸਾਈਡਾਂ ਦਾ ਰੰਗ

en: Scale images to cover top face of cube
pa: ਚਿੱਤਰਾਂ ਨੂੰ ਕਿਊਬ ਦਾ ਉੱਤੇ ਫੇਸ ਢੱਕਣ ਲਈ ਸਕੇਲ ਕਰੋ

en: List of PNG and SVG files that should be rendered on top face of cube
pa: PNG ਅਤੇ SVG ਫਾਇਲਾਂ ਦੀ ਲਿਸਟ, ਜੋ ਕਿ ਕਿਊਬ ਦੇ ਟਾਪ ਫੇਸ ਉੱਤੇ ਰੈਂਡਰ ਕੀਤੇ ਜਾਣੇ ਹਨ

en: Adjust Image
pa: ਚਿੱਤਰ ਅਡਜੱਸਟ ਕਰੋ

en: Adjust top face image to rotation
pa: ਉੱਤੇ ਚਿੱਤਰ ਨੂੰ ਘੁੰਮਾਉਣ ਲਈ ਅਡਜੱਸਟ ਕਰੋ

en: Skydome
pa: ਸਕਾਈਡੋਮ

en: Render skydome
pa: ਰੈਂਡਮ ਸਕਾਈਡੋਮ

en: Skydome Image
pa: ਸਕਾਈਡੋਮ ਚਿੱਤਰ

en: Image to use as texture for the skydome
pa: ਸਕਾਈਡੋਮ ਲਈ ਟੈਕਸਟ ਵਾਂਗ ਵਰਤਣ ਲਈ ਚਿੱਤਰ

en: Animate Skydome
pa: ਸਕਾਈਡੋਮ ਐਨੀਮੇਟ

en: Animate skydome when rotating cube
pa: ਜਦੋਂ ਕਿਊਬ ਘੁੰਮੇ ਤਾਂ ਸਕਾਈਡੋਮ ਐਨੀਮੇਟ ਕਰੋ

en: Skydome Gradient Start Color
pa: ਸਕਾਈਡੋਮੇ ਗਰੇਡੀਐਂਟ ਸ਼ੁਰੂ ਰੰਗ

en: Color to use for the top color-stop of the skydome-fallback gradient
pa: ਟਾਪ ਰੰਗ -ਸਕਾਈਡੋਮੇ ਰੋਕਣ ਲਈ-ਫਾਲਬੈਕ ਗਰੇਡੀਐਂਟ ਵਾਸਤੇ ਵਰਤਣ ਲਈ ਰੰਗ

en: Skydome Gradient End Color
pa: ਸਕਾਈਡੋਮੇ ਗਰੇਡੀਐਂਟ ਅੰਤ ਰੰਗ

en: Color to use for the bottom color-stop of the skydome-fallback gradient
pa: ਤਲ ਰੰਗ -ਸਕਾਈਡੋਮੇ ਰੋਕਣ ਲਈ-ਫਾਲਬੈਕ ਗਰੇਡੀਐਂਟ ਵਾਸਤੇ ਵਰਤਣ ਲਈ ਰੰਗ

en: Opacity During Rotation
pa: ਘੁੰਮਾਉਣ ਦੌਰਾਨ ਧੁੰਦਲਾਪਨ

en: Opacity of desktop window during rotation.
pa: ਡੈਸਕਟਾਪ ਵਿੰਡੋ ਦਾ ਧੁੰਦਲਾਪਨ, ਜਦੋਂ ਘੁੰਮਦਾ ਹੋਵੇ

en: Opacity When Not Rotating
pa: ਜਦੋਂ ਨਾ ਘੁੰਮੇ ਤਾਂ ਧੁੰਦਲਾਪਨ

en: Opacity of desktop window when not rotating.
pa: ਜਦੋਂ ਘੁੰਮਦਾ ਨਾ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਡੈਸਕਟਾਪ ਵਿੰਡੋ ਧੁੰਦਲਾਪਨ

en: Transparency Only on Mouse Rotate
pa: ਕੇਵਲ ਮਾਊਂਸ ਘੁੰਮਾਉਣ ਨਾਲ ਹੀ ਪਾਰਦਰਸ਼ੀ

en: Initiates Cube transparency only if rotation is mouse driven.
pa: ਘਣ ਪਾਰਦਰਸਤਾ ਤਾਂ ਹੀ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ, ਜੇ ਘੁੰਮਾਉਣਾ ਮਾਊਂਸ ਨਾਕਲ ਹੋਵੇ।

en: D-Bus Control Backend
pa: D-Bus ਕੰਟਰੋਲ ਬੈਕਐਂਡ

en: Decorator command line that is executed if no decorator is already running
pa: ਸਜਾਵਟ ਕਮਾਂਡ ਲਾਇਨ, ਜੋ ਕਿ ਕਿਸੇ ਸਜਾਵਟ ਨਾ ਚੱਲਣ ਦੀ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਚਲਾਈ ਜਾਵੇ

en: Allow mipmaps to be generated for decoration textures
pa: ਸਜਾਵਟ ਟੈਕਸਟ ਲਈ ਤਿਆਰ ਕਰਨ ਲਈ ਮਿਪਮੈਪ ਮਨਜ਼ੂਰ

en: Windows that should be decorated
pa: ਵਿੰਡੋ, ਜਿਸ ਦੀ ਸਜਾਵਟ ਕਰਨੀ ਹੈ

en: Windows that should have a shadow
pa: ਵਿੰਡੋ, ਜਿਸ ਦੀ ਸ਼ੈਡੋ ਹੋਵੇ

en: Fade in windows when mapped and fade out windows when unmapped
pa: ਜਦੋਂ ਮੈਪਿੰਗ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਵਿੰਡੋ ਫੇਡ ਇਨ ਅਤੇ ਜਦੋਂ ਅਣ-ਮੈਪ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਵਿੰਡ ਫੇਡ ਆਉਟ

en: Windows that should be fading
pa: ਵਿੰਡੋ, ਜੋ ਕਿ ਫੇਡ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇ

en: Visual Bell
pa: ਦਿੱਖ ਬਿੱਲ

en: Fullscreen fade effect on system beep
pa: ਸਿਸਟਮ ਬੀਪ ਉੱਤੇ ਪੂਰੀ ਸਕਰੀਨ ਫੇਡ ਪਰਭਾਵ

en: Fade On Minimize/Open/Close
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ/ਖੋਲ੍ਹਣ/ਬੰਦ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਫੇਡ ਆਨ

en: Fade effect on minimize/open/close window events
pa: ਵਿੰਡੋ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ/ਖੋਲ੍ਹਣ/ਬੰਦ ਕਰਨ ਦੇ ਈਵੈਂਟ ਸਮੇਂ ਫੇਡ ਪਰਭਾਵ

en: Userspace File System
pa: ਯੂਜ਼ਰ-ਸਪੇਸ ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ

en: Userspace file system
pa: ਯੂਜ਼ਰ-ਸਪੇਸ ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ

en: GLib main loop support
pa: GLib ਮੇਨ ਲੂਪ ਸਹਿਯੋਗ

en: Show Run Application dialog
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਚਲਾਓ ਡਾਈਲਾਗ ਵੇਖੋ

en: Take a screenshot
pa: ਇੱਕ ਸਕਰੀਨ-ਸ਼ਾਟ ਲਵੋ

en: Window screenshot command line
pa: ਵਿੰਡੋ ਸਕਰੀਨ-ਸ਼ਾਟ ਕਮਾਂਡ ਲਾਈਨ

en: Take a screenshot of a window
pa: ਇੱਕ ਵਿੰਡੋ ਦਾ ਇੱਕ ਸਕਰੀਨ-ਸ਼ਾਟ ਲਵੋ

en: Open a terminal
pa: ਇੱਕ ਟਰਮੀਨਲ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Ini Flat File Backend
pa: Ini ਫਲੈਟ ਫਾਇਲ ਬੈਕਐਂਡ

en: File change notification plugin
pa: ਫਾਇਲ ਬਦਲਣ ਨੋਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨ ਪਲੱਗਇਨ

en: Transform windows when they are minimized and unminimized
pa: ਵਿੰਡੋ ਟਰਾਂਸਫਰਮ ਕਰੋ, ਜਦੋਂ ਉਹ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਅਤੇ ਅਣ-ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਹੋਣ

en: Windows that should be transformed when minimized
pa: ਵਿੰਡੋ, ਜੋ ਕਿ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਟਰਾਂਸਫਰਮ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇ

en: Shade Resistance
pa: ਸ਼ੇਡ ਵਿਰੋਧ

en: Shade resistance
pa: ਸ਼ੇਡ ਵਿਰੋਧ

en: Constrain Y coordinate to workspace area
pa: ਵਰਕਸਪੇਸ ਏਰੀਏ ਲਈ ਕਨਸਟਰੇਨ Y ਧੁਰਾ

en: Snapoff and auto unmaximized maximized windows when dragging
pa: ਜਦੋਂ ਡਰੈਗ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਵੱਧੋ-ਵੱਧ ਵਿੰਡੋਜ਼ ਨੂੰ ਸਨੈਪ-ਆਫ਼ ਅਤੇ ਆਟੋ ਅਣ-ਵੱਧੋ-ਵੱਧ ਕਰੋ

en: Do not update the server-side position of windows until finished moving
pa: ਸਰਵਰ ਨਾ ਅੱਪਡੇਟ ਨਾ ਕਰੋ-ਵਿੰਡੋ ਦੀ ਸਾਇਡ ਸਥਿਤੀ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਘੁੰਮਾਉਣਾ ਮੁੱਕੇ

en: Opacity Step
pa: ਧੁੰਦਲਾਪਨ ਸਟੈਪ

en: Place windows at appropriate positions when mapped
pa: ਜਦੋਂ ਮੈਪ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਵਿੰਡੋ ਨੂੰ ਢੁੱਕਵੀਆਂ ਥਾਵਾਂ ਉੱਤੇ ਰੱਖੋ

en: Placement Mode
pa: ਸਥਿਤੀ ਰੱਖਣ ਮੋਡ

en: Algorithm to use for window placement
pa: ਵਿੰਡੋ ਸਥਿਤੀ ਬਦਲਣ ਵਾਸਤੇ ਐਲੋਗਰਥਿਮ

en: Cascade
pa: ਕੈਸਕੇਡ

en: Centered
pa: ਸੈਂਟਰਡ

en: Smart
pa: ਸਮਾਰਟ

en: Random
pa: ਰੈਂਡਮ

en: Windows that should be positioned by default
pa: ਵਿੰਡੋ. ਜੋ ਕਿ ਡਿਫਾਲਟ ਹੀ ਸਥਿਤ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇ

en: X position values
pa: X ਸਥਿਤੀ ਮੁੱਲ

en: Y position values
pa: Y ਸਥਿਤੀ ਮੁੱਲ

en: Windows that should be positioned in specific viewports by default
pa: ਵਿੰਡੋ, ਜੋ ਕਿ ਡਿਫਾਲਟ ਹੀ ਖਾਸ ਵਿਊਪੋਰਟ ਵਿੱਚ ਰੱਖੀ ਜਾਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ

en: Png image loader
pa: Png ਚਿੱਤਰ ਲੋਡਰ

en: Regex Matching
pa: Regex ਮੇਲ ਕਰੋ

en: Regex window matching
pa: Regex ਵਿੰਡੋ ਮੇਲ ਕਰੋ

en: Default Resize Mode
pa: ਡਿਫਾਲਟ ਰੀਸਾਇਜ਼ ਮੋਡ

en: Default mode used for window resizing
pa: ਵਿੰਡੋ ਮੁੜ-ਆਕਾਰ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਵਰਤਣ ਲਈ ਡਿਫਾਲਟ ਮੋਡ

en: Rectangle
pa: ਚਤੁਰਭੁਜ

en: Stretch
pa: ਖਿੱਚੋ

en: Border color used for outline and rectangle resize modes
pa: ਬਾਰਡਰ ਰੰਗ, ਜੋ ਕਿ ਆਉਟਲਾਈਨ ਅਤੇ ਚਤੁਰਭੁਜ ਰੀਸਾਇਜ਼ ਮੋਡ ਲਈ ਵਰਤਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ

en: Fill color used for rectangle resize mode
pa: ਚਤੁਰਭੁਜ ਮੁੜ-ਆਕਾਰ ਮੋਡ ਲਈ ਭਰਨ ਵਾਸਤੇ ਰੰਗ

en: Windows that normal resize should be used for
pa: ਵਿੰਡੋ, ਜੋ ਕਿ ਨਾਰਮਲ ਮੁੜ-ਸਾਈਜ਼ ਲਈ ਵਰਤਣੀ ਹੈ

en: Windows that outline resize should be used for
pa: ਵਿੰਡੋ, ਜੋ ਕਿ ਆਉਟਲਾਈਨ ਮੁੜ-ਸਾਈਜ਼ ਲਈ ਵਰਤਣਾ ਹੈ

en: Windows that rectangle resize should be used for
pa: ਵਿੰਡੋ, ਜੋ ਕਿ ਆਉਟਲਾਈਨ ਮੁੜ-ਸਾਈਜ਼ ਲਈ ਵਰਤਣਾ ਹੈ

en: Windows that stretch resize should be used for
pa: ਵਿੰਡੋ, ਜੋ ਕਿ ਮੁੜ-ਸਾਈਜ਼ ਤਾਣੀ ਜਾਣ ਲਈ ਵਰਤੀ ਜਾਵੇਗੀ

en: Edge Flip Pointer
pa: ਕੋਨਾ ਫਲਿਪ ਪੁਆਇੰਟਰ

en: Flip to next viewport when moving pointer to screen edge
pa: ਅੱਗੇ ਵੇਖੋ-ਪੋਰਟ ਲਈ ਫਲਿਪ ਕਰੋ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਪੁਆਇੰਟਰ ਸਕਰੀਨ ਕੋਨੇ ਉੱਤੇ ਜਾਵੇ

en: Edge Flip Move
pa: ਕੋਨਾ ਫਲਿ ਚਾਲ

en: Flip to next viewport when moving window to screen edge
pa: ਅੱਗੇ ਵੇਖੋ-ਪੋਰਟ ਲਈ ਫਲਿਪ ਕਰੋ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਵਿੰਡੋ ਸਕਰੀਨ ਕੋਨੇ ਉੱਤੇ ਜਾਵੇ

en: Edge Flip DnD
pa: ਕੋਨਾ ਫਲਿਪ DnD

en: Flip to next viewport when dragging object to screen edge
pa: ਅੱਗੇ ਵੇਖੋ-ਪੋਰਟ ਲਈ ਫਲਿਪ ਕਰੋ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਡਰੈਗ ਕੀਤਾ ਆਬਜੈਕਟ ਸਕਰੀਨ ਕੋਨੇ ਉੱਤੇ ਜਾਵੇ

en: Timeout before flipping viewport
pa: ਫਲਿਪਿਗ ਵੇਖਣ-ਪੋਰਟ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਟਾਈਮਆਉਟ

en: Raise on rotate
pa: ਘੁੰਮਾਉਣ ਉੱਤੇ ਉਭਾਰੋ

en: Raise window when rotating
pa: ਜਦੋਂ ਘੁੰਮਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਵਿੰਡੋ ਉਭਾਰੋ

en: Flip to left viewport and warp pointer
pa: ਖੱਬੇ ਵੇਖਣ-ਪੋਰਟ ਲਈ ਫਲਿੱਪ ਅਤੇ ਸਮੇਟ ਪੁਆਇੰਟਰ

en: Flip to right viewport and warp pointer
pa: ਸੱਜਾ ਵੇਖਣ-ਪੋਰਟ ਲਈ ਝਟਕੋ ਅਤੇ ਪੁਆਇੰਟਰ ਸਮੇਟੋ

en: Invert Y axis for pointer movement
pa: ਪੁਆਇੰਟਰ ਚਾਲ ਲਈ ਉਲਟ Y ਧੁਰਾ

en: Sensitivity of pointer movement
pa: ਪੁਆਇੰਟਰ ਚਾਲ ਲਈ ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲਤਾ

en: Snap To Top Face
pa: ਟਾਪ ਫੇਸ ਲਈ ਸਨੈਪ

en: Snap Cube Rotation to Top Face
pa: ਘਣ ਘੁੰਮਾਉਣ ਟਾਪ ਫੇਸ ਲਈ ਸਨੈਪ

en: Layout and start transforming windows
pa: ਵਿੰਡੋ ਲੇਆਉਟ ਅਤੇ ਟਰਾਂਸਫਰਮੇਸ਼ਨ ਸਟਾਰਟ

en: Layout and start transforming all windows
pa: ਲੇਆਉਟ ਅਤੇ ਸਭ ਵਿੰਡੋਜ਼ ਲਈ ਟਰਾਸਫਰਮੇਸ਼ਨ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ

en: Layout and start transforming window group
pa: ਲੇਆਉਟ ਅਤੇ ਵਿੰਡੋ ਲਈ ਟਰਾਸਫਰਮੇਸ਼ਨ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ

en: Layout and start transforming windows on current output
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਆਉਟਪੁੱਟ ਉੱਤੇ ਲੇਆਉਟ ਅਤੇ ਸਭ ਵਿੰਡੋਜ਼ ਲਈ ਟਰਾਸਫਰਮੇਸ਼ਨ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ

en: Click Desktop to Show Desktop
pa: ਡੈਸਕਟਾਪ ਵੇਖਣ ਲਈ ਡੈਸਕਟਾਪ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ

en: Enter Show Desktop mode when Desktop is clicked during Scale
pa: ਜਦੋਂ ਸਕੇਲ ਦੌਰਾਨ ਡੈਸਕਟਾਪ ਕਲਿੱਕ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਡੈਸਕਟਾਪ ਵੇਖੋ ਮੋਡ ਦਿਓ

en: Darken background when scaling windows
pa: ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਗੂੜ੍ਹਾਪਨ, ਜਦੋਂ ਵਿੰਡੋ ਸਕੇਲ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇ

en: Amount of opacity in percent
pa: ਫੀਸਦੀ ਵਿੱਚ ਧੁੰਦਲਾਪਨ ਮਾਤਰਾ

en: Overlay Icon
pa: ਓਵਰਲੇ ਆਈਕਾਨ

en: Overlay an icon on windows once they are scaled
pa: ਵਿੰਡੋ ਉੱਤੇ ਇੱਕ ਆਈਕਾਨ ਰੱਖੋ, ਜਦੋਂ ਉਹ ਸਕੇਲ ਕੀਤੇ ਜਾਣ

en: None
pa: ਕੋਈ ਨਹੀਂ

en: Emblem
pa: ਨਿਸ਼ਾਨ

en: Big
pa: ਵੱਡਾ

en: Windows that should be scaled in scale mode
pa: ਵਿੰਡੋਜ਼, ਜੋ ਕਿ ਸਕੇਲ ਮੋਡ 'ਚ ਸਕੇਲ ਕਰਨੀਆਂ ਹਨ

en: Hover Time
pa: ਹੋਵਰ ਟਾਈਮ

en: Time (in ms) before scale mode is terminated when hovering over a window
pa: ਸਕੇਲ ਮੋਡ ਖਤਮ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਟਾਈਮ (ms ਵਿੱਚ), ਜਦੋਂ ਕਿ ਹੋਵਰ ਵਿੰਡੋ ਉੱਤੇ ਹੋਵੇ

en: Selects where windows are scaled if multiple output devices are used.
pa: ਚੁਣੋ, ਜਿੱਥੇ ਵਿੰਡੋ ਸਕੇਲ ਕਰਨੀ ਹੈ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਕਈ ਆਉਟਪੁੱਟ ਜੰਤਰ ਚੁਣੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ।

en: On current output device
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਆਉਟਪੁੱਟ ਜੰਤਰ ਉੱਤੇ

en: On all output devices
pa: ਸਭ ਆਉਟਪੁੱਟ ਜੰਤਰਾਂ ਉੱਤੇ

en: Automatically open screenshot in this application
pa: ਇਹ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਹੀ ਸਕਰੀਨਸ਼ਾਟ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Svg image loader
pa: Svg ਚਿੱਤਰ ਲੋਡਰ

en: Popup switcher if not visible and select next window
pa: ਪੋਪਅੱਪ ਸਵਿੱਚ, ਜੇ ਨਾ ਦਿੱਸੇ ਅਤੇ ਅਗਲੀ ਵਿੰਡੋ ਚੁਣੋ

en: Popup switcher if not visible and select previous window
pa: ਪੋਪਅੱਪ ਸਵਿੱਚਰ, ਜੇ ਉਪਲੱਬਧ ਨਾ ਹੋਵੇ ਅਤੇ ਪਿਛਲੀ ਵਿੰਡੋ ਚੁਣੇ

en: Popup switcher if not visible and select next window out of all windows
pa: ਪੋਪ-ਅੱਪ ਸਵਿੱਚਰ, ਜੇ ਉਪਲੱਬਧ ਨਾ ਹੋਵੇ ਅਤੇ ਸਭ ਵਿੰਡੋ ਵਿੱਚੋਂ ਅਗਲੀ ਵਿੰਡੋ ਚੁਣੋ

en: Popup switcher if not visible and select previous window out of all windows
pa: ਪੋਪਅੱਪ ਸਵਿੱਚਰ, ਜੇ ਉਪਲੱਬਧ ਨਾ ਹੋਵੇ ਅਤੇ ਸਭ ਵਿੰਡੋ ਵਿੱਚੋਂ ਪਿਛਲੀ ਚੁਣੇ

en: Select next window without showing the popup window.
pa: ਪੋਪਅੱਪ ਵਿੰਡੋ ਵੇਖਾਏ ਬਿਨਾਂ ਹੀ ਅਗਲੀ ਵਿੰਡੋ ਚੁਣੋ

en: Select previous window without showing the popup window.
pa: ਪੋਪਅੱਪ ਵਿੰਡੋ ਵੇਖਾਏ ਬਿਨਾਂ ਹੀ ਪਿਛਲੀ ਵਿੰਡੋ ਚੁਣੋ

en: Windows that should be shown in switcher
pa: ਵਿੰਡੋ, ਜੋ ਕਿ ਸਵਿੱਚਰ ਵਿੱਚ ਵੇਖਾਈਆਂ ਜਾਣ

en: Amount of saturation in percent
pa: ਫੀਸਦੀ ਵਿੱਚ ਸੰਤ੍ਰਿਪਤਾ ਦੀ ਮਾਤਰਾ

en: Amount of brightness in percent
pa: ਫੀਸਦੀ ਵਿੱਚ ਚਮਕ ਦੀ ਮਾਤਰਾ

en: Bring selected window to front
pa: ਚੁਣੀ ਵਿੰਡੋ ਅੱਗੇ ਲਿਆਵੋ

en: Distance desktop should be zoom out while switching windows
pa: ਜਦੋਂ ਵਿੰਡੋ ਨੂੰ ਸਵਿੱਚ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਦੂਰੀ ਡੈਸਕਟਾਪ ਨੂੰ ਜ਼ੂਮ ਆਉਟ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ

en: Show icon next to thumbnail
pa: ਥੰਮਨੇਲ ਲਈ ਅੱਗੇ ਆਈਕਾਨ ਵੇਖੋ

en: Rotate to the selected window while switching
pa: ਚੁਣੀ ਵਿੰਡੋ ਨੂੰ ਘੁੰਮਾਓ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਸਵਿੱਚ ਕਰਨਾ ਹੋਵੇ

en: Water Effect
pa: ਪਾਣੀ ਪਰਭਾਵ

en: Adds water effects to different desktop actions
pa: ਵੱਖ ਵੱਖ ਡੈਸਕਟਾਪ ਐਕਸ਼ਨਾਂ ਲਈ ਪਾਣੀ ਪਰਭਾਵ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ

en: Enable pointer water effects
pa: ਪੁਆਇੰਟਰ ਪਾਣੀ ਪਰਭਾਵ ਯੋਗ ਕਰੋ

en: Offset Scale
pa: ਆਫਸੈੱਟ ਸਕੇਲ

en: Water offset scale
pa: ਪਾਣੀ ਆਫਸੈੱਟ ਸਕੇਲ

en: Delay (in ms) between each rain-drop
pa: ਹਰੇਕ ਕਣੀ ਵਿੱਚ ਅੰਤਰ (ਮਿਲੀਸਕਿੰਟ ਵਿੱਚ)

en: Title wave
pa: ਟਾਇਟਲ ਵੇਵ

en: Wave effect from window title
pa: ਵਿੰਡੋ ਟਾਇਟਲ ਤੋਂ ਵੇਵ ਪਰਭਾਵ

en: Point
pa: ਬਿੰਦੂ

en: Line
pa: ਲਾਈਨ

en: Use spring model for wobbly window effect
pa: ਝੂਲਣ ਵਿੰਡੋ ਪਰਭਾਵ ਲਈ ਸਪਰਿੰਗ ਮਾਡਲ ਵਰਤੋਂ

en: Snap Inverted
pa: ਉਲਟ ਕੀਤਾ ਸਨੈਪ

en: Inverted window snapping
pa: ਉਲਟ ਵਿੰਡੋ ਸਨੈਪਿੰਗ

en: Focus Effect
pa: ਫੋਕਸ ਪਰਭਾਵ

en: Windows that should wobble when mapped
pa: ਵਿੰਡੋ, ਜੋ ਕਿ ਮੈਪ ਕਰਨ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਵੋਬਲ ਹੋਵੇ

en: Windows that should wobble when focused
pa: ਵਿੰਡੋ, ਜੋ ਫੋਕਸ ਹੋਣ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਵੋਬਲ ਕਰੋ

en: Windows that should wobble when grabbed
pa: ਵਿੰਡੋ, ਜੋ ਕਿ ਲੈਣ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਵੋਬਲ ਹੋਵੇ

en: Windows that should wobble when moved
pa: ਵਿੰਡੋ, ਜੋ ਕਿ ਭੇਜਣ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਵੋਬਲ ਹੋਵੇ

en: Wobble effect when maximizing and unmaximizing windows
pa: ਜਦੋਂ ਵਿੰਡੋ ਵੱਧੋ-ਵੱਧ ਅਤੇ ਅਣ-ਵੱਧੋ-ਵੱਧ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਝੂਲੇ ਪਰਭਾਵ

en: Zoom and pan desktop cube
pa: ਜ਼ੂਮ ਅਤੇ ਪੈਨ ਡੈਸਕਟਾਪ ਘਣ

en: Use linear filter when zoomed in
pa: ਜ਼ੂਮ ਇਨ ਕਰਨ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਲੀਨੀਅਰ ਫਿਲਟਰ ਵਰਤੋਂ

en: Compiz
pa: ਕੰਮਪਿਜ਼
