aptitude - en to mr translation catalogue (12 entries)

en: Bad format parameter
mr: चूकीचे स्वरुप मूल्य

en: Ok
mr: ठीक आहे.

en: Yes
mr: होय

en: No
mr: नाही

en: Cancel
mr: रद्द करा.

en: Not enough resources to create thread
mr: दोरा निर्माण करण्यासाठी पुरेसे उद्गमस्त्रोत नाहीत

en: Ouch!  Got SIGTERM, dying..
mr: अोह !SIGTERM सापडले, ---जात आहे

en: Ouch!  Got SIGSEGV, dying..
mr:  अोह!SIGSEGV सापडले,---जात आहे

en: Ouch!  Got SIGABRT, dying..
mr:  अोह!SIGABRT सापडले,--- जात आहे

en: Ouch!  Got SIGQUIT, dying..
mr:  अोह!SIGQUIT सापडले,---जात आहे

en: Unable to load filename: the string %ls has no multibyte representation.
mr: फाईलनाव उरवण्यात असमर्थ ः अक्षरसंच %ls ला मल्टीबाईट रुप नाही.

en: TOP LEVEL
mr: वरची पायरी
