ecere - en to mr_MR translation catalogue (5 entries)

en: %s expected to be derived from method class
mr_MR: %s method class पासून प्राप्त होणे अपेक्षित आहे

en: %s undefined; assuming extern returning int
mr_MR: %s define केलेलं नाही. int return करणारे बाह्य function मानले जाईल.

en: :%d:%d: error:
mr_MR: :चूक :%d:%d:

en: :%d:%d: warning:
mr_MR: :तंबी :%d:%d:

en: Array size not constant int (%s)
mr_MR: सारणी चा आकार स्थिर पूर्ण संख्या (constant  integer) नाही (%s)
