empathy master - en to te translation catalogue (20 entries)

en: <gui>Network</gui>
te: <gui>అల్లిక</gui>

en: <gui>Nickname</gui>
te: <gui>మారుపేరు</gui>

en: <gui>Password</gui>
te: <gui>రహస్యపదం</gui>

en: <gui>Real name</gui>
te: <gui>అసలు పేరును</gui>

en: Networks
te: అల్లిక

en: <gui>Charset</gui>
te: <gui>అక్షర సమితి</gui>

en: <gui>Servers</gui>
te: <gui>సేవికలు</gui>

en: <gui>Resource</gui>
te: <gui>వనరు</gui>

en: <gui>Priority</gui>
te: <gui>ప్రాధాన్యత</gui>

en: Account Details
te: ఖాతా వివరాలు

en: Add a new account
te: ఒక కొత్త ఖాతాను జోడించు

en: Icon
te: ప్రతిమ

en: Description
te: వివరణ

en: Service
te: సేవ

en: Audio
te: ధ్వని

en: Video
te: దృశ్యం

en: No
te: లేదు

en: Facebook Chat
te: Facebook చాట్

en: Yes
te: అవును

en: People Nearby
te: సమీపంలో వ్యక్తులు
