gitg master - en to ml translation catalogue (56 entries)

en: Wrap
ml: ചുറ്റല്‍

en: _Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക (_C)

en: Discard
ml: ഉപേക്ഷിക്കുക

en: _Discard changes
ml: മാറ്റങ്ങള്‍ ഉപേക്ഷിക്കുക (_D)

en: Cancel
ml: വേണ്ട

en: Show the application's version
ml: പ്രയോഗത്തിന്റെ പതിപ്പ് കാണിക്കുക

en: _Remove
ml: നീക്കം ചെയ്യുക (_R)

en: Rename
ml: പുതിയ പേരുനല്‍കാന്‍

en: Close
ml: അടയ്ക്കുക

en: _Add
ml: ചേര്‍ക്കുക (_A)

en: History
ml: ചരിത്രം

en: Interface
ml: ഇന്റര്‍ഫെയ്സ്

note: Translators: %s will be replaced with a URL indicating the resource for which the authentication is required.
en: Password required for %s
ml: %s-നു് അടയാളവാക്കു് ആവശ്യമുണ്ടു്

en: Now
ml: ഉടന്‍

en: A minute ago | %d minutes ago
ml[0]: ഒരു മിനിട്ട് മുന്‍പ്
ml[1]: %d മിനുട്ടുകള്‍ക്ക് മുന്‍പ്

en: Half an hour ago
ml: അരമണിക്കൂര്‍ മുന്‍പ്

en: An hour ago | %d hours ago
ml[0]: ഒരു മണിക്കുര്‍ മുന്‍പ്
ml[1]: %d മണിക്കുറുകള്‍ക്ക് മുന്‍പ്

en: A day ago | %d days ago
ml[0]: ഒരു ദിവസം മുന്‍പ്
ml[1]: %d ദിവസങ്ങള്‍ക്ക് മുന്‍പ്

note: Translators: this label is displayed below the image diff, %s is substituted with the size of the image
en: before (%s)
ml: (%s) മുന്‍പ്

note: Translators: this label is displayed below the image diff, %s is substituted with the size of the image
en: removed (%s)
ml: (%s) നീക്കംചെയ്തു

note: Translators: this label is displayed below the image diff, %s is substituted with the size of the image
en: after (%s)
ml: (%s) കഴിഞ്ഞ്

note: Translators: this label is displayed below the image diff, %s is substituted with the size of the image
en: added (%s)
ml: (%s) ചേര്‍ത്തു

en: Committed by %s
ml: %s കമ്മിറ്റ് ചെയ്തത്

en: Diff
ml: ഡിഫ്

en: Files
ml: ഫയലുകള്‍

en: _Save
ml: സൂക്ഷിയ്ക്കുക (_S)

en: E-mail:
ml: ഈമെയില്‍:

en: Name:
ml: പേരു്:

en: C_ommit
ml: കമ്മിറ്റ് (_o)

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Author
ml: രചയിതാവ്

en: Date
ml: തിയ്യ‌‌തി

en: Open
ml: തുറക്കു

en: C_reate
ml: _ഉണ്ടാക്കുക

en: Create Tag
ml: തൊങ്ങല്‍ സൃഷ്ടിക്കുക

en: _New Window
ml: പുതിയ _ജാലകം

en: _Preferences
ml: മുന്‍ഗണനകള്‍ (_P)

en: _Keyboard Shortcuts
ml: കീബോഡ് എളുപ്പവഴികള്‍ (_K)

en: _About
ml: സംബന്ധിച്ച് (_A)

en: _Quit
ml: പുറത്തുപോവുക

en: _Reload
ml: പുതുക്കുക (_R)

en: Display right _margin at column:
ml: വലതു് _അരികു് കാണിയ്ക്കുക:

en: Enable spell checking
ml: അക്ഷരത്തെറ്റു് പരിശോധന പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക

en: Layout
ml: ലേയൌട്ട്

en: Preferences
ml: മുന്‍ഗണനകള്‍

[ctx: shortcut window]
en: Windows
ml: ജാലകങ്ങള്‍

[ctx: shortcut window]
en: Open a new window
ml: പുതിയ ജാലകം തുറക്കുക

[ctx: shortcut window]
en: Find
ml: കണ്ടുപിടിക്കുക

[ctx: shortcut window]
en: Quit the application
ml: പ്രയോഗത്തില്‍ നിന്ന് കടക്ക് പുറത്ത്

en: Add
ml: ചേര്‍ക്കുക

en: _Authenticate
ml: (_A)തിരിച്ചറിയല്‍ നടത്തുക

en: _Username:
ml: _ഉപയോക്തൃനാമം:

en: _Password:
ml: _അടയാളവാക്കു്:

en: Forget password _immediately
ml: _ഉടന്‍ രഹസ്യവാക്ക് ഉടന്‍ മറക്കുക

en: Remember password until you _logout
ml: _പുറത്തു് കടക്കുന്നതു്വരെ പാസ്‌വേര്‍ഡ് സൂക്ഷിക്കുക

en: Remember _forever
ml: _എന്നേക്കുമായി സൂക്ഷിക്കുക
