gnome-desktop master - en to fil translation catalogue (16 entries)

en: File %s does not have a preview icon attribute
fil: Walang attribute para sa isang pasilip na icon ang file na %s

en: No loadable icon for %s
fil: Walang mailo-load na icon para sa %s

en: Could not find thumbnailer for mime-type '%s'
fil: Hindi makahanap ng taga-thumbnail para sa mime-type na '%s'

en: Failed to create folder '%s'
fil: Hindi magawa ang folder na '%s'

en: The output folder '%s' is not writable
fil: Hindi writable ang folder pang-output na '%s'

en: Unspecified
fil: Hindi Nakatakda

en: CRTC %d cannot drive output %s
fil: hindi makapaandar ang CRTC na %d ng output na %s

en: output %s does not support mode %dx%d@%dHz
fil: hindi sinusuportahan ng output na %s ang mode na %dx%d@%dHz

en: CRTC %d does not support rotation=%d
fil: hindi sinusuportahan ng CRTC na %d ang rotation=%d

en: output %s does not have the same parameters as another cloned output:
    existing mode = %d, new mode = %d
    existing coordinates = (%d, %d), new coordinates = (%d, %d)
    existing rotation = %d, new rotation = %d
fil: hindi pareho ang mga parameter ng output na %s sa isa pang kinlone na output:
    kasalukuyang mode = %d, bagong mode = %d
    kasalukuyang coordinate = (%d, %d), bagong coordinate = (%d, %d)
    kasalukuyang rotasyon = %d, bagong rotasyon = %d

en: cannot clone to output %s
fil: hindi ma-clone sa output na %s

en: Trying modes for CRTC %d
fil: Sinusubukan ang mga mode para sa CRTC na %d

en: CRTC %d: trying mode %dx%d@%dHz with output at %dx%d@%dHz (pass %d)
fil: CRTC %d: sinusubukan ang mode na %dx%d@%dHz na may output na %dx%d@%dHz (pass %d)

en: could not assign CRTCs to outputs:
    %s
fil: hindi maitakda ang mga CRTC sa mga output na:
    %s

en: none of the selected modes were compatible with the possible modes:
    %s
fil: wala sa mga napiling mode ang tumutugma sa mga posibleng mode:
    %s

note: Translators: the "requested", "minimum", and * "maximum" words here are not keywords; please * translate them as usual.
en: required virtual size does not fit available size: requested=(%d, %d), minimum=(%d, %d), maximum=(%d, %d)
fil: hindi magkakasya sa available size ang hinihiling na virtual size: requested=(%d, %d), minimum=(%d, %d), maximum=(%d, %d)
