gnome-tour master - en to ml translation catalogue (18 entries)

en: Tour
ml: പര്യടനം

en: Gnome;GTK;
ml: ഗ്നോം;ജിറ്റികെ;

en: The GNOME Project
ml: ഗ്നോം  പദ്ധതി

en: Previous
ml: പൂര്‍വ്വം

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: Start
ml: തുടങ്ങുക

en: Start the Tour
ml: പര്യടനം തുടങ്ങുക

en: Get an Overview
ml: ഒരു അവലോകനം നേടുക

en: Press the Super key to see open windows and apps.
ml: തുറന്ന വിൻഡോകളും ആപ്പുകളും കാണാൻ സൂപ്പർ കീ അമർത്തുക.

en: Just Type to Search
ml: തിരയാൻ കേവലം ടൈപ്പ് ചെയ്യുക

en: Type in the overview to search. Launch apps, find things.
ml: തിരയാൻ അവലോകനത്തിൽ ടൈപ്പ് ചെയ്യുക. ആപ്പുകൾ സമാരംഭിക്കുക, കാര്യങ്ങൾ കണ്ടെത്തുക.

en: Keep on Top with Workspaces
ml: പ്രവർത്തനത്തലങ്ങൾക്കൊപ്പം മുകളിൽ തുടരുക

en: Easily organize windows with the workspaces view.
ml: പ്രവര്‍ത്തനതല ദൃശ്യം ഉപയോഗിച്ച് വിൻഡോകൾ എളുപ്പത്തിൽ ക്രമീകരിക്കുക.

en: Up/Down for the Overview
ml: അവലോകനത്തിനായി മുകളിലേക്ക്/താഴേക്ക്

en: Left/Right for Workspaces
ml: പ്രവർത്തനതലത്തിനു ഇടത്/വലത്

en: That's it. Have a nice day!
ml: അത്രതന്നെ. ഒരു നല്ല ദിനം ആശംസിക്കുന്നു!

en: To get more advice and tips, see the Help app.
ml: കൂടുതൽ ഉപദേശങ്ങളും നുറുങ്ങുകളും ലഭിക്കുന്നതിന്, ഹെല്പ് ആപ്പ് സന്ദർശിക്കുക.

note: Translators: The following string is formatted as "Learn about new and essential features in GNOME 3.36" for example
en: Learn about the key features in {name} {version}.
ml: {name} {version}-ലെ പ്രധാന സവിശേഷതകളെ കുറിച്ച് അറിയുക.
