Godot Engine class reference - en to fil translation catalogue (21 entries)

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Tutorials
fil: Mga Tutorial

en: Properties
fil: Mga Property

en: Methods
fil: Mga Method

en: Theme Properties
fil: Mga Property ng Tema

en: Signals
fil: Mga Signal

en: Enumerations
fil: Mga Enumeration

en: Constants
fil: Mga Constant

en: Property Descriptions
fil: Mga Paglalarawan sa Property

en: Method Descriptions
fil: Mga Paglalarawan sa Method

en: Theme Property Descriptions
fil: Mga Paglalarawan sa Property ng Tema

en: Inherits:
fil: Minamana ang:

en: Inherited By:
fil: Minamana ng:

en: (overrides %s)
fil: (ino-override ang %s)

en: This method should typically be overridden by the user to have any effect.
fil: Dapat tipikal na ino-override ang method na ito ng user para umepekto.

en: This method has no side effects. It doesn't modify any of the instance's member variables.
fil: Walang mga side effect ang method na ito. Wala itong binabago na kahit anong mga kasaping variable ng instance.

en: This method accepts any number of arguments after the ones described here.
fil: Tumatanggap ang method na ito ng kahit ilang bilang ng argumento pagkatapos ng mga nailarawan rito.

en: This method is used to construct a type.
fil: Ginagamit para mag-construct ng type ang method na ito.

en: This method doesn't need an instance to be called, so it can be called directly using the class name.
fil: Di kailangan ng method na ito na magtawag ng isang instance, kaya pwede itong direktang tawagin gamit ang pangalan ng class.

en: This method describes a valid operator to use with this type as left-hand operand.
fil: Inilalarawan ng method na ito ang isang valid na operator na gagamitin para sa type na ito bilang isang operand sa kaliwa.

en: Built-in GDScript functions.
fil: Mga built-in na GDScript function.
