gThumb - en to am translation catalogue (425 entries)

en: Catalog
am: ማውጫ

en: GThumb Catalog View
am: የGThumb ማውጫ ዕይታ

en: View as Catalog
am: እንደ ማውጫ አሳይ

en: Print the current image
am: የአሁኑን ምስል አትም

en: _Print
am: አትም (_P)

en: GThumb Image
am: የGThumb ምስል

en: GThumb Viewer
am: የGThumb ተመልካች

en: View with GThumb
am: በGThumb አሳይ

en: Flip
am: በፍጥነት ግለጥ

en: High
am: ከፍ ያለ

en: Low
am: ዝቅ ያለ

en: Mirror
am: አንፀባረቀ

en: Rotate
am: ያሽከርክሩ

en: Rotate 180 _Degrees
am: በ180 ያሽከርክሩ

en: Save _As...
am: በሌላ ስም አስቀምጥ... (_S)

en: Save current image
am: የአሁኑን ምስል አስቀምጥ

en: _Black
am: ጥቁር (_B)

en: _Flip
am: በፍጥነት ግለጥ (_F)

en: _Image
am: ምስል (_I)

en: _Mirror
am: አንፀባረቀ (_M)

en: _None
am: ምንም

en: _View
am: ተመልከት (_V)

en: _White
am: _ነጭ (_W)

en: _Zoom Quality
am: የቅርበትና ርቀት ጥራት (_Z)

en: Could not open file %s
am: ፋይል "%s"ን መክፈት አልተቻለም

en: %d %b %Y, %H:%M
am: %d %b %Y፣ %H:%M

en: gThumb Image Viewer
am: የgThumb ምስል ተመልካች

en: Loading image: %s
am: ምስልን በመጫን ላይ፦ %s

en: Cannot remove library "%s": %s
am: ቤተ መጸሕፍት "%s"ን ማስወግድ አልተቻለም፦ %s

en: Cannot remove catalog "%s": %s
am: ማውጫ "%s"ን ማስወግድ አልተቻለም፦ %s

en: Cannot open catalog "%s": %s
am: ማውጫ "%s"ን መክፈት አልተቻለም፦ %s

en: Cannot save catalog "%s": %s
am: ማውጫ "%s"ን ማስቀመጥ አልተቻለም፦ %s

en: %d %B %Y, %H:%M
am: %d %B %Y፣ %H:%M

en: (No Comment)
am: (አስተያየት የለም)

en: GConf error:
      %s
am: የGConf ብልሽት፦
      %s

en: Save Image
am: ምስሉን አስቀምት

en: Image type:
am: የምስል ዓይነት፦

en: Enter the new name:
am: አዲስ ስም አስገቡ፦

en: _Rename
am: እንደገና ሰይም (_R)

en: _Overwrite
am: በላዩ ላይ ይጻፍ (_O)

en: Could not rename the image "%s": %s
am: ምስሉ "%s"ን እንደገና ሰይም አልተቻለም፦ %s

en: C_reate
am: ፍጠር (_R)

en: New Folder
am: አዲስ ዶሴ

en: Enter the folder name:
am: የዶሴ ስም አስገባ፦

en: Could not create the folder "%s": %s
am: ዶሴው "%s"ን ማስፈጠር አልተቻለም፦ %s

en: New Library
am: አዲስ ቤተ መጸሕፍት

en: Enter the library name:
am: የቤተ መጸሕፍት ስም አስገባ፦

en: Could not create the library "%s": %s
am: ቤተ መጸሕፍቱ "%s"ን ማስፈጠር አልተቻለም፦ %s

en: Could not rename the folder "%s": %s
am: ዶሴው "%s"ን መሰይም አልተቻለም፦ %s

en: Could not delete the folder "%s": %s
am: ዶሴው "%s"ን መጠፍ አልተቻለም፦ %s

en: _Move
am: መንቀሳቅስ (_M)

en: Could not copy the folder "%s": %s
am: ዶሴው "%s"ን መቅጃ አልተቻለም፦ %s

en: Could not move the folder "%s": %s
am: ዶሴው "%s"ን መንቀሳቅስ አልተቻለም፦ %s

en: Could not rename the library "%s": %s
am: የቤተ መጸሕፍቱ "%s"ን መሰይም አልተቻለም፦ %s

en: Could not rename the catalog "%s": %s
am: ማውጫው "%s"ን መሰይም አልተቻለም፦ %s

en: Enter the catalog name:
am: የማውጫን ስም አስገባ፦

en: New Catalog
am: አዲስ ማውጫ

en: Could not create the catalog "%s": %s
am: ማውጫው "%s"ን ማስፈጠር አልተቻለም፦ %s

en: Could not display help: %s
am: መረጃ ማሳየት አልተቻለም፦ %s

en: Copyright (C) 2001 Free Software Foundation, Inc.
am: የቅጂው መብት (ም) 2001 የነፃው ሶፍትዌር Foundation, Inc.

en: Move Catalog to...
am: ማውጫውን ወደ... አንቀሳቅስ

en: Enter the new category name
am: የአዲስ ማውጫን ስም አስገባ

en: Image
am: ምስል

en: Duplicates
am: አባዛዎች

en: Duplicates Size
am: የአባዛዎች መጠን

en: Name
am: ስም

en: Last modified
am: መጨረሻ የተለወጠ

en: Location
am: ቦታ

en: Could not create folder "%s": %s.
am: ዶሴ "%s"ን ማስፈጠር አልተቻለም፦ %s

en: Could not delete the images:
am: ምስሎቹን መጠፍ አልተቻለም፦

en: Could not rename the image:
am: ምስሉን መሰይም አልተቻለም፦

en: Could not move the image:
am: ምስሉ "%s"ን መንቀሳቅስ አልተቻለም፦ %s

en: Could not copy the image:
am: ምስሉን መቅጃ አልተቻለም፦

en: _Abort
am: ውድቅ (_A)

en: _Continue
am: ቀጥል (_C)

en: Type
am: ዓይነት

en: File Size
am: የፋይልን መጠን

en: Last Modified
am: መጨረሻ የተለወጠ

en: Information on Channel
am: ስለ ጣቢያን መረጃ

en: Field
am: መጻፊያ ሳጥን

en: Value
am: ዕሴት

en: %s Properties
am: %sን ምርጫዎች

en: Image Caption
am: የምስል አርእስት

en: Header
am: የገጽ አናት

en: Footer
am: የገጽ ግርጌ

en: Old Name
am: አሮጌ ስም

en: New Name
am: አዲስ ስም

en: Search Result
am: የአሰሳ ውጤት

en: Filename
am: የፋይል ስም

en: Folder
am: ዶሴ

en: Restore Normal View
am: የተለመደ ዕይታ አከማች

en: _Browse...
am: ቃኛ... (_B)

en: _Recents:
am: የቅርብ ጊዜዎች፦ (_R)

en: _Bookmarks:
am: መለያ ምልክቶች፦ (_B)

en: Actual size
am: ትክክለኛው መጠን

en: Ca_talog
am: ማውጫ (_C)

en: Ca_tegories
am: ምድቦች (_T)

en: Catalogs
am: ማውጫዎች

en: Categories
am: ምድቦች

en: Change _Date
am: ቀንን ለውጥ (_D)

en: Close all windows and exit
am: ሁሉንም መስኮቶች ምረጡና ይውጡ

en: Close this window
am: ይሄንን መስኮት ዝጋ

en: Comm_ent
am: አስተያየት (_E)

en: Comment
am: አስተያየት

en: Convert
am: ለዋጭ

en: Convert F_ormat
am: ዓይነትን ለዋጭ (_O)

en: Convert image format
am: የምስል ዓይነትን ለዋጭ

en: Copy current folder
am: የአሁኑን ዶሴ ቅጂ

en: Copy selected folder
am: የተመረጠው ዶሴ ቅጂ

en: Create a new catalog
am: አዲስ ማውጫ ፍጠር

en: Create a new folder
am: አዲስ ዶሴ ፍጠር

en: Create a new window
am: አዲስ መስኮት ፍጠር

en: D_uplicate
am: አባዛ (_U)

en: Duplicate selected image
am: የተመረጠው ምስል አባዛ

en: Duplicate this image
am: ይሄንን ምስል አባዛ

en: E_xit
am: ውጣ (_x)

en: Edit bookmarks
am: መለያ ምልክቶች ያስተካክሉ

en: Fi_nd Duplicates...
am: አባዛዎች  ፈልግ... (_N)

en: Find images
am: ምስሎችን ፈልግ

en: Fit
am: ልክ

en: Folders
am: ዶሴዎች

en: Forward
am: ወደፊት

en: Full Screen
am: ሙሉ እስክሪን

en: Go to the next visited location
am: ወደሚቀጥለው የሚጎበኘው አቅጣጫ ሂድ

en: Go to the previous visited location
am: ወደቀድሞው የተጎበኘው አቅጣጫ ሂድ

en: Go up one level
am: አንድ ወደላይ ሂድ

en: Home
am: መጀመሪያ

en: Image Toolbar
am: የምስል ቱልባር

en: In
am: ውስጥ

en: Information
am: መረጃ

en: Main Toolbar
am: ዋናው ቱልባር

en: Move current catalog to another location
am: አሁን ያለው ማውጫ ወደሌላ ቦታ ተሸጋገር

en: Move current folder
am: የአሁኑን ዶሴ አንቀሳቅስ

en: Move selected catalog to another location
am: የተመረጠው ማውጫ ወደሌላ ቦታ ተሸጋገር

en: Move selected folder
am: የተመረጠው ዶሴ አንቀሳቅስ

en: Move selected images to another location
am: የተመረጠው ምስሎች ወደሌላ ቦታ ተሸጋገር

en: Move the current folder to the Trash
am: አሁን ያለው ዶሴ ወደማይፈለገው ማድረጊያ ተሸጋገር

en: Move the selected folder to the Trash
am: የተመረጠው ዶሴ ወደማይፈለገው ማድረጊያ ተሸጋገር

en: Move the selected images to the Trash
am: የተመረጠው ምስሎች ወደማይፈለገው ማድረጊያ ተሸጋገር

en: Move this image to another location
am: ይህንን ምስል ወደሌላ ቦታ ተሸጋገር

en: Move this image to the Trash
am: ይህንን ምስል ወደማይፈለገው ማድረጊያ ተሸጋገር

en: Move to _Trash
am: ወደማይፈለገው ማድረጊያ ተሸጋገር (_T)

en: New _Library...
am: አዲስ ቤተ መጸሕፍት... (_L)

en: New _Window
am: አዲስ መስኮት (_W)

en: Next
am: የሚቀጥለው

en: Out
am: ርቀት

en: Previous
am: የቀድሞው

en: Print
am: አትም

en: Proper_ties
am: ምርጫዎች (_T)

en: Properties
am: ምርጫዎች

en: Reload the current location
am: አሁን ያለውን ቦታ እንደገና ይጫን

en: Rem_ove
am: _አስወግድ

en: Rem_ove Comment
am: አስተያየትን አስወግድ (_O)

en: Remo_ve from Catalog
am: ከማውጫን አስወግድ (_V)

en: Remove current catalog
am: የአሁኑን ማውጫ አስወግድ

en: Remove selected catalog
am: የተመረጠውን ማውጫ አስወግድ

en: Remove the comment
am: አስተያየቱን አስወግድ

en: Rename current catalog
am: የአሁኑን ማውጫ እንደገና ሰይም

en: Rename current folder
am: የአሁኑን ዶሴ እንደገና ሰይም

en: Rename selected catalog
am: የተመረጠውን ማውጫ እንደገና ሰይም

en: Rename selected folder
am: የተመረጠውን ዶሴ እንደገና ሰይም

en: Rename selected image
am: የተመረጠውን እንደገና ሰይም

en: Rename this image
am: ይህ ምስልን እንደገና ሰይም

en: Resize image
am: ምስሉን እንደገና መጠን ለውጥ

en: Revert
am: ወደ ነበረበት መልስ

en: Revert to saved image
am: ወደ ተቀመጠው ምስል ይመለስ

en: Rotate Ri_ght
am: በስታቀኝ ያሽከርክሩ (_R)

en: Rotate _JPEG
am: _JPEG ያሽከርክሩ

en: Rotate _Left
am: በስተግራ ያሽከርክሩ (_L)

en: Rotate image
am: ምስልን ያሽከርክሩ

en: S_ort Images
am: ምስሎች ቅደም ተከተል አስይዝ (_S)

en: Save
am: አስቀምጥ

en: Search
am: ፈልግ...

en: Select all images
am: ሁሉንም ምስሎች ምረጡ

en: Show/_Hide
am: አሳይ/ደብቅ (_H)

en: Str_etched
am: የተዘረጋ (_E)

en: Up
am: ወደ ላይ

en: View next image
am: የሚቀጥለውን ምስል አሳይ

en: View previous image
am: ያለፈውን ምስል አሳይ

en: View the catalogs
am: ማውጫዎቹን አሳይ

en: View the folders
am: ዶሴዎቹን አሳይ

en: View the image
am: ምስሉን አሳይ

en: Zoom _In
am: ከ_ቅርበት ዕይታ (_I)

en: Zoom _Out
am: ከ_ርቀት ዕይታ (_O)

en: Zoom in
am: ከቅርበት ዕይታ

en: Zoom out
am: ከርቀት ዕይታ

en: Zoom to _Fit
am: በመስኮቱ ልክ አጉላ (_F)

en: Zoom to fit window
am: በመስኮቱ ልክ አጉላ

en: _About
am: ስለ (_A)

en: _Actual Size
am: ትክክለኛው መጠን (_A)

en: _Add Bookmark
am: መለያ ምልክት ጨምር (_A)

en: _Add to Catalog...
am: ወደ ማውጫን ጨምር... (_A)

en: _Back
am: ወደኋላ (_B)

en: _Bookmarks
am: መለያ ምልክቶች (_B)

en: _Catalogs
am: ማውጫዎች (_C)

en: _Centered
am: መሀከል (_C)

en: _Close
am: ዝጋ (_C)

en: _Contents
am: ይዞታዎች (_C)

en: _Copy...
am: ቅጂ... (_C)

en: _Delete History
am: ታሪክ አጥፉ (_D)

en: _Edit
am: አስተካክል (_E)

en: _Edit Bookmarks
am: መለያ ምልክቶች ያስተካክሉ (_E)

en: _File
am: _ፋይል (_F)

en: _Find...
am: ፈልግ... (_F)

en: _Folder
am: ዶሴ (_F)

en: _Folders
am: ዶሴዎች (_F)

en: _Forward
am: ወደፊት (_F)

en: _Full Screen
am: ሙሉ እስክሪን (_F)

en: _Go
am: ሂድ ወደ (_G)

en: _Go to the Image Folder
am: ወደ የምስል ዶሴ ሂዱ፦ (_G)

en: _Help
am: መረጃ (_H)

en: _High Quality
am: ከፍተኛ ጥራት (_H)

en: _Home
am: መጀመሪያ (_H)

en: _Image preview
am: የምስሉ ቅድመ ዕይታ

en: _Keyboard Shortcuts
am: የፊደል ሠሌዳው አቋራጭ (_K)

en: _Location...
am: ቦታ... (_L)

en: _Low Quality
am: ዝቅተኛ ጥራት (_L)

en: _Move...
am: መንቀሳቅስ... (_M)

en: _New Catalog...
am: አዲስ ማውጫ... (_N)

en: _New Folder...
am: አዲስ ዶሴ... (_N)

en: _Open With
am: በ... ክፈት (_O)

en: _Preferences
am: ምርጫዎች (_P)

en: _Print...
am: አትም... (_P)

en: _Reduce Colors
am: ቀለሞች ቀንስ (_R)

en: _Reload
am: እንደገና ይጫን (_R)

en: _Rename...
am: እንደገና ሰይም... (_R)

en: _Resize
am: እንደገና መጧን ማስተሥከል (_R)

en: _Restore
am: አከማች (_R)

en: _Reversed Order
am: የተቀያየረ ቅደም ተከተል (_R)

en: _Revert
am: ወደ ነበረበት መልስ (_R)

en: _Rotate
am: ያሽከርክሩ (_R)

en: _Scaled
am: የተመዘነ (_S)

en: _Search
am: ፈልግ... (_S)

en: _Select All
am: ሁሉንም ምረጡ (_S)

en: _Statusbar
am: ስታተስባር (_S)

en: _Stop
am: አቁም (_S)

en: _Toolbar
am: ቱልባር (_T)

en: _Tools
am: መሣሪያዎች (_T)

en: _Up
am: ወደ ላይ (_U)

en: _Zoom
am: በቅርበት አሳይ (_Z)

en: by _Name
am: በስሙ (_N)

en: by _Path
am: በመንገዱ (_P)

en: by _Size
am: በመጠን (_S)

en: by _Time
am: በሰዓቱ (_T)

en: No image
am: ምስል የለም

en: 1 image (%s)
am: 1 ምስል (%s)

en: %d images (%s)
am: %d ምስሎች (%s)

en: 1 selected (%s)
am: 1 ተመርጠዋል (%s)

en: %d selected (%s)
am: %d ተመርጠዋል (%s)

en: Could not move the items:
am: ዕቃዎቹ "%s"ን መንቀሳቅስ አልተቻለም፦ %s

en: Back
am: ወደኋላ

en: Cannot load folder "%s": %s
am: ዶሴ "%s"ን መጫን አልተቻለም፦ %s

en: <b>Categories:</b>
am: <b>ምድቦች፦</b>

en: <b>Information on Channel:</b>
am: <b>ስለ ጣቢያን መረጃ፦</b>

en: A_vailable applications:
am: የሚገኙ መጠቀሚያ ፕሮግራሞች፦

en: Alpha
am: አልፋ

en: Blue
am: ሰማያዊ

en: Bookmarks
am: መለያ ምልክቶች

en: C_atalogs:
am: ማውጫዎች፦ (_C)

en: Green
am: አረንጓዴ

en: New Image:
am: አዲስ ምስል፦

en: New _Library
am: አዲስ ቤተ መጸሕፍት (_L)

en: Old Image:
am: አሮጌ ምስል፦

en: Open Images
am: ምስሎች ክፈት

en: Over_write the old image
am: የአሮጌ ምስልን በላዩ ላይ _ይጻፍ

en: Overwrite Image
am: ምስልን በላዩ ላይ ይጻፍ

en: Red
am: ቀይ

en: _Application:
am: መጠቀሚያ ፕሮግራም፦ (_A)

en: _General
am: አጠቃላይ (_G)

en: _New Catalog
am: አዲስ ማውጫ (_N)

en: _Next
am: የሚቀጥለው (_N)

en: _Previous
am: የቀድሞው (_P)

en: _Save the new image as:
am: አዲስ ምስሉን በሌላ ስም አስቀምጥ፦

en: A_vailable categories:
am: የሚገኙ ምድቦች፦ (_A)

en: Add a category
am: ምድብ ጨምር

en: C_urrent date
am:  የዛሬው ቀን (_U)

en: Co_mment:
am: አስተያየት፦ (_M)

en: _Date:
am: ቀን፦ (_D)

en: _Place:
am: ቦታ፦ (_P)

en: _Selected categories:
am: የተመረጠው ምድብ፦ (_S)

en: <b>Image type</b>
am: <b>የምስል ዓይነት</b>

en: Ask
am: ጠይቅ

en: Convert Format
am: ዓይነትን ለዋጭ

en: JPEG Options
am: የJPEG ምርጫዎች

en: Overwrite
am: በላዩ ላይ ይጻፍ

en: Overwrite mode:
am: በላዩ ላይ ይጻፍ ዘዴ፦

en: PNG Options
am: የPNG ምርጫዎች

en: Rename
am: እንደገና ሰይም

en: Skip
am: ዝለል

en: TGA Options
am: የTGA ምርጫዎች

en: TIFF Options
am: የTIFF ምርጫዎች

en: _Horizontal:
am: አግድም፦ (_H)

en: _Quality:
am: ጥራት፦ (Q)

en: _Vertical:
am: ቁመት፦ (_V)

en: <b>Color levels</b>
am: <b>የቀለም ደረጃዎች</b>

en: Height:
am: እርዝማኔ፦

en: High _quality
am: ከፍተኛ ጥራት (_Q)

en: Scale Image
am: ምስልን ለኩ

en: Width:
am: ስፋት፦

en: _Height:
am: እርዝማኔ፦ (_H)

en: _Levels:
am: ደረጃዎች፦ (_L)

en: _Preview
am: ቅድመ ዕይታ (_P)

en: _Reset
am: እንደነበረ አድረግ (_R)

en: _Scale
am: መለኪያ (_S)

en: _Width:
am: ስፋት፦ (_W)

en: _Yellow-Blue:
am: ብጫ-ሰማያዊ፦ (_Y)

en: <b>Background style</b>
am: <b>የመደቡ ዘዴ</b>

en: <b>Caption</b>
am: <b>አርእስት</b>

en: <b>Footer</b>
am: <b>የገጽ ግርጌ</b>

en: <b>Header and footer</b>
am: <b>የገጽ አናት እና የገጽ ግርጌ</b>

en: <b>Header</b>
am: <b>የገጽ አናት</b>

en: <b>Page size</b>
am: <b>የገጽ መጠን</b>

en: <i>Examples:</i>
am: <i>ለምሳሌዎች፦</i>

en: Co_mment
am: አስተያየት (_M)

en: Col_umns:
am: ዐምዶች፦ (_U)

en: Colo_r:
am: ቀለም፦ (_r)

en: F_ooter:
am: የገጽ ግርጌ፦ (_O)

en: File _name
am: የፋይል ስም (_N)

en: File pa_th
am: የፋይል መተላለፊያ (_T)

en: File si_ze
am: የፋይልን መጠን (_Z)

en: Frame _style:
am: የፍሬም ዘይቤ፦ (_S)

en: Frame co_lor:
am: የፍሬም ቀለም፦ (_L)

en: H_eader:
am: የገጽ አናት፦

en: Header/Footer
am: የገጽ አናት/ግርጌ

en: Hei_ght:
am: እርዝማኔ፦ (_G)

en: Images
am: ምስሎች

en: Page
am: ገጽ

en: Re_verse order
am: የተቀያየረ ቅደም ተከተል (_V)

en: Rows a_nd columns
am: መደዳዎች እና ዐምዶች

en: Select a color
am: ቀለም ምረጡ

en: Simple
am: ቀላል

en: Sor_t images:
am: ምስሎች ቅደም ተከተል አስይዝ፦

en: Sort
am: ቅደም ተከተል

en: Start _at:
am: በ... ጀምር፦ (_a)

en: Style Preview
am: የዘይቤ ቅድመ ዕይታ

en: Wi_dth:
am: ስፋት፦ (_d)

en: _Font:
am: የፊደል ቅርጽ፦

en: _Image size:
am: የምስል መጠን፦ (_I)

en: _Rows:
am: ረድፎች፦ (_R)

en: _Solid color
am: ቀጣይ ቀለም (_S)

en: _Template:
am: ቲምፕሌት፦ (_T)

en: by name
am: በስሙ

en: by path
am: በመንገዱ

en: by size
am: በመጠኑ

en: by time
am: በሰዓቱ

en: 112 x 112
am: 112 በ 112

en: 128 x 128
am: 128 በ 128

en: 164 x 164
am: 164 በ 164

en: 200 x 200
am: 200 በ 200

en: 256 x 256
am: 256 በ 256

en: 48 x 48
am: 48 በ 48

en: 64 x 64
am: 64 በ 64

en: 85 x 85
am: 85 በ 85

en: 95 x 95
am: 95 በ 95

en: <b>Direction</b>
am: <b>አቅጣጫ</b>

en: <b>Hide/Show</b>
am: <b>ደብቅ/አሳይ</b>

en: <b>History</b>
am: <b>ታሪክ</b>

en: <b>Other</b>
am: <b>ሌላ</b>

en: <b>Viewer</b>
am: <b>ተመልካች</b>

en: Black
am: ጥቁር

en: Browser
am: መቃኛ

en: Dark
am: ጨለማ

en: For_ward
am: ወደፊት (_w)

en: General
am: አጠቃላይ

en: Go to this _folder:
am: ወደዚህ ዶሰ ሂዱ፦ (_F)

en: H_igh
am: ከፍ ያለ (_H)

en: Icons only
am: ምልክቶች ብቻ

en: Large
am: ትልቅ

en: Layout:
am: እቅድ፦

en: Light
am: ብርሃን

en: Lo_w
am: ዝቅ ያለ (_W)

en: Medium
am: መሀከለኛ

en: None
am: ምንም

en: Show co_mments
am: አስተያየቶች አሳይ (_M)

en: Show hi_dden images
am: የተደበቀው ምስሎችን አሳይ (_D)

en: Si_ze:
am: መጠን፦ (_Z)

en: Small
am: ትንሽ

en: System settings
am: የስይስተም ምርጫዎች

en: Text below icons
am: ጽሑፍ ከምልክቶቹ ስር

en: Text beside icons
am: ጽሑፍ ከምልክቶቹ ጐን

en: Text only
am: ጽሑፉን ብቻ

en: Viewer
am: ተመልካች

en: White
am: ነጭ

en: Zoom _quality:
am: የቅርበትና ርቀት ጥራት፦ (_Z)

en: _Toolbar style:
am: የቱልባር ዓይነት፦ (_T)

en: gThumb Preferences
am: የgThumb ምርጫዎች

en: seconds
am: ሴኮንዶች

en: Paper
am: ወረቀት

en: Preview
am: ቅድመ ዕይታ

en: Print Image
am: ምስሉ ይታተም

en: Printer
am: ማተሚያ

en: _Scale:
am: መለኪያ፦ (_S)

en: After
am: በኋላ

en: All catego_ries
am: ሁሉንም ምድቦች (_R)

en: Any
am: ማነኛውም

en: Before
am: ቀድሞ

en: Ca_tegories:
am: ምድቦች፦ (_T)

en: Choose Categories
am: ምድቦችን ምረጡ

en: File _name:
am: የፋይል ስም፦ (_N)

en: Find
am: ፈልግ

en: No images found
am: ምንም ምስሎች አልተገኘም

en: Search Progress
am: የአሰሳ ይሻሻል

en: _Save
am: አስቀምጥ (_S)

en: <b>Comments</b>
am: <b>አስተያየቶች</b>

en: Apply to _all images
am: ለሁሉንም ምስሎች አውል (_A)

en: Change Date
am: ቀንን ለውጥ

en: Check _All
am: ሁሉም አጣራ (_A)

en: Check _None
am: ምንም አጣራ (_N)

en: Delete ALL Comments
am: ሁሉንም አስተያየቶች አጥፉ

en: Delete Old Comments
am: የአሮጌ አስተያየቶች አጥፉ

en: Find Duplicates
am: አባዛዎች ፈልግ

en: New names _preview:
am: የአዲስ ስሞች ቅድመ ዕይታ፦ (_P)

en: Re_verse Order
am: የተቀያየረ ቅደም ተከተል (_V)

en: by Modification date
am: በተለወጠበት ቀን

en: by Name
am: በስሙ

en: by Size
am: በመጠኑ

en: Holidays
am: በዓላት

en: Temporary
am: ጊዚያዊ

en: Science
am: ሳይንስ

en: Favourite
am: ተመራጭ

en: Important
am: አስፈላጊ

en: GNOME
am: ኖም

en: Games
am: ጨዋታዎች

en: Birthday
am: የልደት በዓል

en: Family
am: ቤተሰብ
