iso_3166-3 - en to gu translation catalogue (30 entries)

note: Name for AIDJ
en: French Afars and Issas
gu: ફ્રેન્ચ અફાર્સ અને ઇસ્સા

note: Name for ANHH
en: Netherlands Antilles
gu: નેધરલેન્ડ્સ એન્ટિલાઇસ

note: Name for BQAQ
en: British Antarctic Territory
gu: બ્રિટિશ એન્ટાર્ટિક ટેરીટરી

note: Name for BUMM
en: Burma, Socialist Republic of the Union of
gu: સોસ્યાલિસ્ટ રીપબ્લિક ઓફ બર્મા

note: Name for BYAA
en: Byelorussian SSR Soviet Socialist Republic
gu: બાયલોરશિયન એસએસઆર સોવિયત સોસ્યાલિસ્ટ રિપબ્લિક

note: Name for CSHH
en: Czechoslovakia, Czechoslovak Socialist Republic
gu: ચેકોસ્લોવેકિઆ, ચેકોસ્લોવેક સોસ્યાલિસ્ટ રીપબ્લિક

note: Name for CSXX
en: Serbia and Montenegro
gu: સર્બિયા અને મોન્ટેનેગરો

note: Name for CTKI
en: Canton and Enderbury Islands
gu: કેન્ટોન અને એન્ડરબુરી ટાપુઓ

note: Name for DDDE
en: German Democratic Republic
gu: જર્મન ડેમોક્રેટિક રીપબ્લિક

note: Name for DYBJ
en: Dahomey
gu: ડાહોમેય

note: Name for FQHH
en: French Southern and Antarctic Territories
gu: ફ્રેન્ચ સર્થન એન્ડ એન્ટાર્ટિક ટેરિટરીસ

note: Name for FXFR
en: France, Metropolitan
gu: ફ્રાન્સ, મેટ્રોપોલિટન

note: Name for GEHH
en: Gilbert and Ellice Islands
gu: ગિલ્બર્ટ અને ઇલ્લિસ ટાપુઓ

note: Name for HVBF
en: Upper Volta, Republic of
gu: રીપબ્લિક ઓફ અપર મોલ્ડોવા

note: Name for JTUM
en: Johnston Island
gu: જોનાથન ટાપુ

note: Name for MIUM
en: Midway Islands
gu: મિડવે ટાપુઓ

note: Name for NHVU
en: New Hebrides
gu: ન્યુ હેબ્રિડેસ

note: Name for NQAQ
en: Dronning Maud Land
gu: ડ્રોન્નિંગ માઉડ લેન્ડ

note: Name for NTHH
en: Neutral Zone
gu: મધ્યમ વિસ્તાર

note: Name for PCHH
en: Pacific Islands (trust territory)
gu: પેસેફિક ટાપુઓ (ટ્રસ્ટ ટેરિટરી)

note: Name for PUUM
en: US Miscellaneous Pacific Islands
gu: યુએસ વિવિધ પેસેફિક ટાપુઓ

note: Name for PZPA
en: Panama Canal Zone
gu: પનામા કેનલ વિસ્તાર

note: Name for RHZW
en: Southern Rhodesia
gu: દક્ષિણ રહોડેશિયા

note: Name for SKIN
en: Sikkim
gu: સિક્કિમ

note: Name for SUHH
en: USSR, Union of Soviet Socialist Republics
gu: યુએસએસઆર, યુનિયન ઓફ સોવિએત સોસ્યાલિસ્ટ રીપબ્લિક્સ

note: Name for TPTL
en: East Timor
gu: ઇસ્ટ તિમોર

note: Name for VDVN
en: Viet-Nam, Democratic Republic of
gu: ડેમોક્રેટિક રીપબ્લિક ઓફ વિએત-નામ

note: Name for WKUM
en: Wake Island
gu: વેક ટાપુઓ

note: Name for YDYE
en: Yemen, Democratic, People's Democratic Republic of
gu: યમન, ડેમોક્રેટિક, પીપલ્સ ડેમોક્રેટિક રીપબ્લિક ઓફ

note: Name for ZRCD
en: Zaire, Republic of
gu: રીપબ્લિક ઓફ ઝૈર
