kdelibs4 - en to ta translation catalogue (10 entries)

[ctx: KHistoryComboBox|@action:inmenu]
en: Clear &History
ta: &வரலாற்றை காலியாக்கு

[ctx: KLineEdit|@action:inmenu]
en: C&lear
ta: &காலியாக்கு

[ctx: KLineEdit|@title:menu]
en: Text Completion
ta: உரை நிறைவு

[ctx: KLineEdit|@item:inmenu Text Completion]
en: None
ta: ஏதுமில்லை

[ctx: KLineEdit|@item:inmenu Text Completion]
en: Manual
ta: கைமுறை

[ctx: KLineEdit|@item:inmenu Text Completion]
en: Automatic
ta: தானியக்கம்

[ctx: KLineEdit|@item:inmenu Text Completion]
en: Dropdown List
ta: கீழிறங்கு பட்டி

[ctx: KLineEdit|@item:inmenu Text Completion]
en: Short Automatic
ta: குறுகிய தானியக்கம்

[ctx: KLineEdit|@item:inmenu Text Completion]
en: Dropdown List && Automatic
ta: கீழிறங்கும் பட்டி && தானியங்கி

[ctx: KLineEdit|@item:inmenu Text Completion]
en: Default
ta: இயல்பிருப்பு
