kwriteconfig - en to te translation catalogue (94 entries)

[ctx: KConfig|]
en: Please contact your system administrator.
te: దయచేసి మీ సిస్టమ్ నిర్వాహకుడిని సంప్రదించండి.

[ctx: KConfigIniBackend|]
en: Configuration file "%1" not writable.
te: ఆకృతీకరణ ఫైలు "%1" వ్రాయదగినది కాదు.

[ctx: KEMailSettings|]
en: Default
te: అప్రమేయం

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Open
te: తెరువు

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: New
te: కొత్త

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Close
te: మూత

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Save
te: సేవ్

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Print
te: ముద్రణ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Quit
te: త్యజించు

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Undo
te: చేసింది రద్దు

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Redo
te: మళ్ళీచేయు

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Cut
te: కోయు

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Copy
te: నకలు

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Paste
te: అతికించు

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Paste Selection
te: ఎంపికను అతికించండి

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Select All
te: అన్ని ఎంచుకోండి

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Deselect
te: యెంపికను తీసివేయుము

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Delete Word Backwards
te: పదం వెనుకకు తొలగించు

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Delete Word Forward
te: ముందు పదమును తొలగించుము

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Find
te: కనుగొనండి

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Find Next
te: తదుపరిది కనుగొనండి

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Find Prev
te: మునుపటి కనుగొను

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Replace
te: పునఃస్థాపించుము

[ctx: KStandardShortcut|@action Go to main page]
en: Home
te: నివాసం

[ctx: KStandardShortcut|@action Beginning of document]
en: Begin
te: ప్రారంభం

[ctx: KStandardShortcut|@action End of document]
en: End
te: ముగింపు

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Prior
te: ముందు

[ctx: KStandardShortcut|@action Opposite to Prior]
en: Next
te: తరువాత

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Up
te: పైన

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Back
te: వెనక్కి

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Forward
te: మునుముందుకు

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Reload
te: తిరిగి ప్రారంభించు

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Beginning of Line
te: వరుస మొదలు

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: End of Line
te: వరుస ముగింపు

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Go to Line
te: వరుస వెళ్లండి

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Backward Word
te: వెనుక పదం

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Forward Word
te: ముందు పదం

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Add Bookmark
te: బుక్మార్క్ జోడించు

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Zoom In
te: పెద్దదిగా చూపు

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Zoom Out
te: చిన్నగా చేయుము

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Full Screen Mode
te: పూర్తి స్క్రీన్ విధం

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Show Menu Bar
te: జాబితా బార్ను చూపు

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Activate Next Tab
te: తదుపరి టాబ్ని సక్రియం చేయండి

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Activate Previous Tab
te: మునుపటి ట్యాబ్ను సక్రియం చేయండి

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Help
te: సహాయం

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: What's This
te: ఇది ఏమిటి

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Text Completion
te: పాఠం పూర్తి

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Previous Completion Match
te: మునుపటి పూర్తి మ్యాచ్

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Next Completion Match
te: తదుపరి పూర్తి మ్యాచ్

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Substring Completion
te: ఉపశీర్షిక పూర్తి

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Previous Item in List
te: జాబితాలోని మునుపటి అంశం

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Next Item in List
te: జాబితాలో తదుపరి అంశం

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Open Recent
te: ఇటీవల తెరువు

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Save As
te: ఇలా సేవ్ చేయండి

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Revert
te: తిరిగి వెళ్లు

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Print Preview
te: ముద్రణా పరిదృశ్యం

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Mail
te: తపాల

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Clear
te: మూలం

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Fit To Page
te: పేజీకి సరిపడు

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Fit To Width
te: వెడల్పు సరిపరుచు

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Fit To Height
te: పొడవు సరిపరచు

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Zoom
te: జూమ్

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Goto
te: వెళ్ళు

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Goto Page
te: పేజీకి వేళ్ళు

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Document Back
te: పత్రం వెనుకకు

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Document Forward
te: పత్రం ముందు

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Edit Bookmarks
te: బుక్మార్క్లను సవరించండి

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Spelling
te: అక్షరక్రమం

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Show Toolbar
te: ఉపకరణపట్టీని చూపు

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Show Statusbar
te: స్థితి బార్ చూపించు

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Key Bindings
te: కీ బైండింగ్స్

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Configure Application
te: అప్లికేషన్ను ఆకృతీకరించు

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Configure Toolbars
te: టూల్బార్లు ఆకృతీకరించు

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Configure Notifications
te: నోటిఫికేషన్లను ఆకృతీకరించు

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Report Bug
te: బగ్ను నివేదించు

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: About Application
te: అప్లికేషన్ గురించి

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: About KDE
te: KDE గురించి

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Delete
te: తొలగించు

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Rename
te: పేరుమార్చు

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Move to Trash
te: చెత్తలో వేయి

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Donate
te: దానం

[ctx: main|]
en: KDE Tool for updating user configuration files
te: యూజర్ ఆకృతీకరణ ఫైళ్ళను నవీకరించుటకు KDE సాధనం

[ctx: main|]
en: Keep output results from scripts
te: స్క్రిప్ట్ల నుండి అవుట్పుట్ ఫలితాలను ఉంచండి

[ctx: main|]
en: Check whether config file itself requires updating
te: Config file దానికి అప్డేట్ కావాలో లేదో తనిఖీ చేయండి

[ctx: main|]
en: File(s) to read update instructions from
te: నవీకరణ సూచనలను చదవడానికి ఫైల్ (లు)

[ctx: main|]
en: Directory to generate files in [.]
te: [.] లో ఫైళ్ళను సృష్టించుటకు మూలవివరం

[ctx: main|]
en: directory
te: మూలవివరం

[ctx: main|]
en: Display software license.
te: సాఫ్ట్వేర్ లైసెన్స్ను ప్రదర్శించు.

[ctx: main|]
en: Use <file> instead of global config
te: ప్రపంచ కాన్ఫిగరేషన్కు బదులుగా <file> ఉపయోగించండి

[ctx: main|]
en: Key to look for
te: శోధించడానికి కీ

[ctx: main|]
en: Default value
te: డిఫాల్ట్ విలువ

[ctx: main|]
en: Type of variable
te: వేరియబుల్ రకం

[ctx: main|]
en: Type of variable. Use "bool" for a boolean, otherwise it is treated as a string
te: వేరియబుల్ రకం. ఒక బూలియన్ కోసం "bool" ఉపయోగించండి, లేకుంటే అది స్ట్రింగ్గా పరిగణించబడుతుంది

[ctx: main|]
en: The value to write. Mandatory, on a shell use '' for empty
te: వ్రాయడానికి విలువ. తప్పనిసరిగా షెల్ ఉపయోగంలో '' ఖాళీగా ఉంచండి
