kdelibs4 - en to ta translation catalogue (8 entries)

[ctx: KNotificationJobUiDelegate|]
note: Job name, e.g. Copying has failed
en: %1 (Failed)
ta: %1 (தோல்வியடைந்தது)

[ctx: KNotificationRestrictions|]
en: Unknown Application
ta: தெரியாத செயலி

[ctx: KStatusNotifierItem|@action:inmenu]
en: &Minimize
ta: &ஒதுக்கு

[ctx: KStatusNotifierItem|@action:inmenu]
en: Quit
ta: வெளியேறு

[ctx: KStatusNotifierItem|@action:inmenu]
en: &Restore
ta: ஒ&துக்கியதை மீட்டெடு

[ctx: KStatusNotifierItem|@title:window]
en: Confirm Quit From System Tray
ta: கணினித் தட்டிலிருந்து வெளியேறுவதை உறுதி செய்யுங்கள்

[ctx: KStatusNotifierItem|]
en: <qt>Are you sure you want to quit <b>%1</b>?</qt>
ta: <qt>உறுதியாக <b>%1</b> என்பதிலிருந்து வெளியேற வேண்டுமா?</qt>

[ctx: KStatusNotifierItem|@action:button]
en: Quit
ta: வெளியேறு
