KODI Main - en to ml_in translation catalogue (219 entries)

[ctx: #0]
en: Programs
ml_in: പരിപാടികള്‍

[ctx: #1]
en: Pictures
ml_in: ചിത്രങ്ങള്‍

[ctx: #2]
en: Music
ml_in: ഗാനങ്ങൾ

[ctx: #3]
en: Videos
ml_in: ചലച്ചിതങ്ങള്‍

[ctx: #5]
en: Settings
ml_in: പണിപ്പലക

[ctx: #7]
en: File manager
ml_in: ഫയൽ മുതലാളി

[ctx: #8]
en: Weather
ml_in: കാലാവസ്ഥ

[ctx: #9]
en: Kodi media center
ml_in: Kodi മാധ്യമ സങ്കേതം

[ctx: #11]
note: Weather token
en: Monday
ml_in: തിങ്കള്‍

[ctx: #12]
note: Weather token
en: Tuesday
ml_in: ചൊവ്വ

[ctx: #13]
note: Weather token
en: Wednesday
ml_in: ബുധന്‍

[ctx: #14]
note: Weather token
en: Thursday
ml_in: വ്യാഴം

[ctx: #15]
note: Weather token
en: Friday
ml_in: വെള്ളി

[ctx: #16]
note: Weather token
en: Saturday
ml_in: ശനി

[ctx: #17]
note: Weather token
en: Sunday
ml_in: ഞായര്‍

[ctx: #21]
en: January
ml_in: ജനുവരി

[ctx: #22]
en: February
ml_in: ഫെബ്രുവരി

[ctx: #23]
en: March
ml_in: മാര്‍ച്ച്

[ctx: #24]
en: April
ml_in: ഏപ്രില്‍

[ctx: #25]
en: May
ml_in: മെയ്

[ctx: #26]
en: June
ml_in: ജൂണ്‍

[ctx: #27]
en: July
ml_in: ജുലൈ

[ctx: #28]
en: August
ml_in: ആഗസ്ത്

[ctx: #29]
en: September
ml_in: സെപ്റ്റംബര്‍

[ctx: #30]
en: October
ml_in: ഒക്ടോബര്‍

[ctx: #31]
en: November
ml_in: നവംബര്‍

[ctx: #32]
en: December
ml_in: ഡിസംബര്‍

[ctx: #41]
en: Mon
ml_in: തി

[ctx: #42]
en: Tue
ml_in: ചോ

[ctx: #43]
en: Wed
ml_in: ബു

[ctx: #44]
en: Thu
ml_in: വ്യാ

[ctx: #45]
en: Fri
ml_in: വെ

[ctx: #46]
en: Sat
ml_in: ശ

[ctx: #47]
en: Sun
ml_in: ഞാ

[ctx: #51]
en: Jan
ml_in: ജനു

[ctx: #52]
en: Feb
ml_in: ഫെബ്രു

[ctx: #53]
en: Mar
ml_in: മാര്‍

[ctx: #54]
en: Apr
ml_in: ഏപ്ര

[ctx: #55]
en: May
ml_in: മെയ്‌

[ctx: #56]
en: Jun
ml_in: ജൂണ്‍

[ctx: #57]
en: Jul
ml_in: ജൂലൈ

[ctx: #58]
en: Aug
ml_in: ഓഗ

[ctx: #59]
en: Sep
ml_in: സെപ്റ്റ

[ctx: #60]
en: Oct
ml_in: ഒക്ടോ

[ctx: #61]
en: Nov
ml_in: നവം

[ctx: #62]
en: Dec
ml_in: ഡിസ

[ctx: #71]
note: Weather token
en: N
ml_in: ന

[ctx: #72]
note: Weather token
en: NNE
ml_in: നനഇ

[ctx: #73]
note: Weather token
en: NE
ml_in: നഇ

[ctx: #74]
note: Weather token
en: ENE
ml_in: ഇനെ

[ctx: #75]
note: Weather token
en: E
ml_in: ഇ

[ctx: #76]
note: Weather token
en: ESE
ml_in: ഇസഇ

[ctx: #77]
note: Weather token
en: SE
ml_in: സഇ

[ctx: #78]
note: Weather token
en: SSE
ml_in: സസഇ

[ctx: #79]
note: Weather token
en: S
ml_in: സ

[ctx: #80]
note: Weather token
en: SSW
ml_in: സസവ

[ctx: #81]
note: Weather token
en: SW
ml_in: സ വ

[ctx: #82]
note: Weather token
en: WSW
ml_in: സ വ സ

[ctx: #83]
note: Weather token
en: W
ml_in: വ

[ctx: #84]
note: Weather token
en: WNW
ml_in: വ ന വ

[ctx: #85]
note: Weather token
en: NW
ml_in: ന വ

[ctx: #86]
note: Weather token
en: NNW
ml_in: ന ന വ

[ctx: #87]
note: Weather token
en: VAR
ml_in: വ അ ർ

[ctx: #98]
en: View: Auto
ml_in: കാണുക : യാന്ത്രികമായി

[ctx: #99]
en: View: Auto big
ml_in: കാണുക : യാന്ത്രികമായി വലുത്

[ctx: #100]
en: View: Icons
ml_in: കാണുക : ഐക്കൺ

[ctx: #101]
en: View: List
ml_in: കാണുക : പട്ടിക

[ctx: #102]
en: Scan
ml_in: സ്കാൻ

[ctx: #103]
en: Sort by: Name
ml_in: ക്രമത്തിലാക്കുക : നാമം

[ctx: #104]
en: Sort by: Date
ml_in: ക്രമത്തിലാക്കുക : തീയതി

[ctx: #105]
en: Sort by: Size
ml_in: ക്രമത്തിലാക്കുക : വലിപ്പം

[ctx: #106]
en: No
ml_in: ഇല്ല

[ctx: #107]
en: Yes
ml_in: അതെ

[ctx: #108]
en: Slideshow
ml_in: ചിത്രപ്രദർശനം

[ctx: #109]
en: Create thumbs
ml_in: ചെറിയ ചിത്രം ഉണ്ടാക്കുക

[ctx: #110]
en: Create thumbnails
ml_in: ചെറിയ ചിത്രങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കുക

[ctx: #111]
en: Shortcuts
ml_in: കുറുക്കുവഴി

[ctx: #112]
en: Paused
ml_in: നിർത്തിവക്കുക

[ctx: #113]
en: Update failed
ml_in: പുതുക്കൽ നിലച്ചിരിക്കുന്നു

[ctx: #114]
en: Installation failed
ml_in: പുതിയ പോഗ്രാം വച്ചുപിടിപ്പിക്കൽ നിലച്ചിരിക്കുന്നു

[ctx: #115]
en: Copy
ml_in: പതിപ്പെടുക്കുക

[ctx: #116]
en: Move
ml_in: മാറ്റുക

[ctx: #117]
en: Delete
ml_in: കളയുക

[ctx: #118]
en: Rename
ml_in: പേരുമാറ്റുക

[ctx: #119]
en: New folder
ml_in: പുതിയ പെട്ടി

[ctx: #126]
en: Status
ml_in: നിലപാട്

[ctx: #127]
en: Objects
ml_in: സാധനങ്ങൾ

[ctx: #128]
en: General
ml_in: പോതുവായത്

[ctx: #129]
en: Slideshow
ml_in: ചിത്രം കാണൽ

[ctx: #130]
note: skin sub-menu
en: System info
ml_in: സിസ്റ്റത്തിന്റെ വിവരം

[ctx: #131]
en: Display
ml_in: കാണിക്കുന്ന ചാലകം

[ctx: #132]
en: Albums
ml_in: കൃതി

[ctx: #133]
en: Artists
ml_in: കലാകാരൻ

[ctx: #134]
en: Songs
ml_in: ഗാനം

[ctx: #135]
en: Genres
ml_in: രാഗം

[ctx: #136]
en: Playlists
ml_in: ഗാനശേഖരം

[ctx: #137]
en: Search
ml_in: തിരയുക

[ctx: #139]
en: Temperatures:
ml_in: ഊഷ്മാവ്

[ctx: #140]
en: CPU:
ml_in: സി പി യു

[ctx: #141]
en: GPU:
ml_in: ജി പി യു

[ctx: #142]
en: Time:
ml_in: സമയം

[ctx: #143]
en: Current:
ml_in: കറന്റ്

[ctx: #144]
en: Build:
ml_in: ബിൽഡ്

[ctx: #145]
en: Network:
ml_in: വലക്കെണി

[ctx: #146]
en: Type:
ml_in: രീതി

[ctx: #147]
en: Static
ml_in: സ്ഥായിയായവ

[ctx: #148]
en: DHCP
ml_in: ഡിഎച് സി പി

[ctx: #149]
en: MAC address
ml_in: മാക് വിലാസം

[ctx: #150]
en: IP address
ml_in: ഐ പി വിലാസം

[ctx: #151]
en: Link:
ml_in: കണ്ണി

[ctx: #152]
en: Half duplex
ml_in: പകുതി ദുപ്ലെക്സ്

[ctx: #153]
en: Full duplex
ml_in: മുഴുവനും ഡുപ്ലെക്സ്

[ctx: #154]
en: Storage
ml_in: ശേഖരം

[ctx: #155]
en: Drive
ml_in: ശേഖരണപ്പെട്ടി

[ctx: #156]
en: Free
ml_in: സൗജന്യം

[ctx: #157]
en: Video
ml_in: വീഡിയോ

[ctx: #158]
en: Free memory
ml_in: ഓർമ്മ വൃത്തിയാക്കുക

[ctx: #159]
en: No link
ml_in: കണ്ണി ഇല്ല

[ctx: #160]
en: Free
ml_in: സൗജന്യം

[ctx: #162]
en: Tray open
ml_in: അടപ്പ് തുറന്ന്

[ctx: #163]
en: Reading
ml_in: വായിക്കുന്നു

[ctx: #164]
en: No disc
ml_in: ഡിസ്ക് ഇല്ല

[ctx: #165]
en: Disc present
ml_in: ഡിസ്ക്ക് ഉണ്ട്

[ctx: #166]
en: Skin
ml_in: തൊലി

[ctx: #169]
en: Resolution
ml_in: വ്യക്തത

[ctx: #172]
en: Release date
ml_in: പുറത്തുവന്ന തീയതി

[ctx: #173]
en: Display 4:3 videos as
ml_in: പഴയ ടി വി യിലെ പോലെ 4:3 ചലച്ചിത്രം കാണിക്കുക

[ctx: #175]
en: Moods
ml_in: മാനസിക നില

[ctx: #176]
en: Styles
ml_in: സ്റ്റൈൽ

[ctx: #179]
en: Song
ml_in: പാട്ട്

[ctx: #180]
note: generic "duration" label used in different places
en: Duration
ml_in: സമയം

[ctx: #181]
en: Select album
ml_in: ആൽബം എടുക്കുക

[ctx: #182]
en: Tracks
ml_in: ശാഖ

[ctx: #183]
en: Review
ml_in: അവലോകനം

[ctx: #184]
en: Refresh
ml_in: പുതുക്കുക

[ctx: #185]
en: Searching album
ml_in: കുറിപ്പു പുസ്തകത്തിൽ തേടുക

[ctx: #186]
en: OK
ml_in: ശരി

[ctx: #187]
en: No albums found!
ml_in: ഒരു ആൽബവും കണ്ടില്ല!

[ctx: #188]
en: Select all
ml_in: എല്ലാം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

[ctx: #190]
en: Save
ml_in: സൂക്ഷിക്കുക

[ctx: #191]
en: Shuffle
ml_in: മാറ്റിമറിക്കുക

[ctx: #192]
en: Clear
ml_in: മാറ്റിമറിക്കുക

[ctx: #193]
en: Scan
ml_in: സ്കാൻ

[ctx: #194]
note: label for "searching" message box heading
en: Searching...
ml_in: തിരയുന്നു...

[ctx: #196]
en: Select movie:
ml_in: ചലച്ചിത്രം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

[ctx: #198]
en: Loading movie details
ml_in: ചലച്ചിതത്തിന്റെ വിവരങ്ങൾ നിറയ്‌ക്കുക

[ctx: #199]
en: Web interface
ml_in: ശൃംഖല സമ്പര്‍ക്കമുഖം

[ctx: #202]
en: Tagline
ml_in: അടിക്കുറിപ്പ്

[ctx: #203]
en: Plot outline
ml_in: കഥാസാരം

[ctx: #205]
note: label of a smartplaylist filter option to filter for songs or albums on votes for rating
en: Votes
ml_in: സമ്മതിദാനം

[ctx: #206]
en: Cast
ml_in: കലാകാരന്മാര്‍

[ctx: #207]
en: Plot
ml_in: കഥ

[ctx: #208]
note: generic "play" (some sort of media) label used in different places
en: Play
ml_in: കാണുക

[ctx: #209]
note: used as label for an action/button to play or navigate to the next item
en: Next
ml_in: അടുത്തത്

[ctx: #210]
note: used as label for an action/button to play or navigate to the previous item
en: Previous
ml_in: മുന്‍പുള്ള

[ctx: #213]
en: Calibrate user interface...
ml_in: ഉപയോക്താവിന്റെ സമ്പര്‍ക്കമുഖം നിര്‍ണ്ണയിക്കുക

[ctx: #214]
note: To open window screen calibration and as window title
en: Video calibration
ml_in: ചലച്ചിത്രം നിർണ്ണയിക്കുക

[ctx: #215]
en: Soften
ml_in: മൃദുവാക്കുക

[ctx: #217]
en: Pixel ratio
ml_in: പിക്‌ചര്‍ എലിമെന്റ്‌ അനുപാതം

[ctx: #248]
en: Language
ml_in: ഭാഷ

[ctx: #249]
en: Music
ml_in: ഗാനം

[ctx: #291]
en: Video
ml_in: വീഡിയോ

[ctx: #304]
en: Language
ml_in: ഭാഷ

[ctx: #350]
en: Programs
ml_in: പരിപാടികള്‍

[ctx: #365]
en: Sort by: Name
ml_in: ക്രമത്തിലാക്കുക : നാമം

[ctx: #386]
note: Weather token
en: Clear
ml_in: മാറ്റിമറിക്കുക

[ctx: #400]
en: Weather
ml_in: കാലാവസ്ഥ

[ctx: #444]
en: Video
ml_in: വീഡിയോ

[ctx: #558]
en: Album
ml_in: കൃതി

[ctx: #719]
en: IP address
ml_in: ഐ പി വിലാസം

[ctx: #1006]
en: IP address
ml_in: ഐ പി വിലാസം

[ctx: #1211]
en: Music
ml_in: ഗാനം

[ctx: #1212]
en: Video
ml_in: വീഡിയോ

[ctx: #1213]
en: Pictures
ml_in: ചിത്രങ്ങള്‍

[ctx: #1390]
note: Weather token
en: Settings
ml_in: പണിപ്പലക

[ctx: #1403]
note: Weather token
en: Sun
ml_in: ഞാ

[ctx: #10001]
en: Programs
ml_in: പരിപാടികള്‍

[ctx: #10002]
en: Pictures
ml_in: ചിത്രങ്ങള്‍

[ctx: #10003]
en: File manager
ml_in: ഫയൽ മുതലാളി

[ctx: #10004]
en: Settings
ml_in: പണിപ്പലക

[ctx: #10025]
en: Videos
ml_in: ചലച്ചിതങ്ങള്‍

[ctx: #10502]
en: Music
ml_in: ഗാനം

[ctx: #10506]
en: Programs
ml_in: പരിപാടികള്‍

[ctx: #10511]
en: System info
ml_in: സിസ്റ്റത്തിന്റെ വിവരം

[ctx: #12321]
en: OK
ml_in: ശരി

[ctx: #12600]
en: Weather
ml_in: കാലാവസ്ഥ

[ctx: #13277]
en: Storage
ml_in: ശേഖരം

[ctx: #13280]
en: Video
ml_in: വീഡിയോ

[ctx: #13284]
en: CPU speed:
ml_in: സി പി യു

[ctx: #13398]
en: Shortcuts
ml_in: കുറുക്കുവഴി

[ctx: #14096]
en: Rip
ml_in: വ്യാ

[ctx: #14098]
en: Play
ml_in: കാണുക

[ctx: #14215]
en: Videos
ml_in: ചലച്ചിതങ്ങള്‍

[ctx: #14216]
en: Music
ml_in: ഗാനം

[ctx: #14217]
en: Pictures
ml_in: ചിത്രങ്ങള്‍

[ctx: #14218]
en: Language
ml_in: ഭാഷ

[ctx: #14220]
en: Display
ml_in: കാണിക്കുന്ന ചാലകം

[ctx: #15314]
note: Label for button which creates a new savestate in the in-game savestate manager
en: Save
ml_in: സൂക്ഷിക്കുക

[ctx: #16000]
en: General
ml_in: പോതുവായത്

[ctx: #19031]
note: generic 'next' label used in different places in pvr context
en: Next
ml_in: അടുത്തത്

[ctx: #19149]
note: part of timer rule textual weekdays representation (e.g. "Mo-Tu-Fr-Su", "Mo-Tu-__-__-Fr-__-Su")
en: Mo
ml_in: ഇ

[ctx: #19150]
note: part of timer rule textual weekdays representation (e.g. "Mo-Tu-Fr-Su", "Mo-Tu-__-__-Fr-__-Su")
en: Tu
ml_in: മാര്‍

[ctx: #19152]
note: part of timer rule textual weekdays representation (e.g. "Mo-Tu-Fr-Su", "Mo-Tu-__-__-Fr-__-Su")
en: Th
ml_in: ന

[ctx: #19154]
note: part of timer rule textual weekdays representation (e.g. "Mo-Tu-Fr-Su", "Mo-Tu-__-__-Fr-__-Su")
en: Sa
ml_in: സ

[ctx: #19155]
note: part of timer rule textual weekdays representation (e.g. "Mo-Tu-Fr-Su", "Mo-Tu-__-__-Fr-__-Su")
en: Su
ml_in: ഞാ

[ctx: #20177]
en: Done
ml_in: ശരി

[ctx: #20397]
en: Go to album
ml_in: കൃതി

[ctx: #21373]
en: Display
ml_in: കാണിക്കുന്ന ചാലകം

[ctx: #21417]
en: Settings
ml_in: പണിപ്പലക

[ctx: #21805]
en: Resolution
ml_in: വ്യക്തത

[ctx: #24027]
en: Weather
ml_in: കാലാവസ്ഥ

[ctx: #29932]
note: Program style name
en: Language
ml_in: ഭാഷ

[ctx: #29956]
note: Program style name
en: Weather
ml_in: കാലാവസ്ഥ

[ctx: #36912]
en: video
ml_in: വീഡിയോ

[ctx: #36913]
en: videos
ml_in: ചലച്ചിതങ്ങള്‍

[ctx: #36918]
en: album
ml_in: കൃതി

[ctx: #36920]
en: song
ml_in: പാട്ട്

[ctx: #36921]
en: songs
ml_in: ഗാനം

[ctx: #39157]
note: Item list value of setting with label #39154 "Override subtitles styles"
en: Styles
ml_in: സ്റ്റൈൽ
