KODI Main - en to te_in translation catalogue (391 entries)

[ctx: #0]
en: Programs
te_in: కార్యక్రమాలు

[ctx: #1]
en: Pictures
te_in: చిత్రాలు

[ctx: #2]
en: Music
te_in: సంగీతం

[ctx: #3]
en: Videos
te_in: దృశ్యకాలు

[ctx: #5]
en: Settings
te_in: అమరికలు

[ctx: #7]
en: File manager
te_in: దస్త్ర నిర్వాహకం

[ctx: #8]
en: Weather
te_in: వాతావరణం

[ctx: #9]
en: Kodi media center
te_in: Kodi మాధ్యమ కేంద్రం

[ctx: #11]
note: Weather token
en: Monday
te_in: సోమవారం

[ctx: #12]
note: Weather token
en: Tuesday
te_in: మంగళవారం

[ctx: #13]
note: Weather token
en: Wednesday
te_in: బుధవారం

[ctx: #14]
note: Weather token
en: Thursday
te_in: గురువారం

[ctx: #15]
note: Weather token
en: Friday
te_in: శుక్రవారం

[ctx: #16]
note: Weather token
en: Saturday
te_in: శనివారం

[ctx: #17]
note: Weather token
en: Sunday
te_in: ఆదివారం

[ctx: #21]
en: January
te_in: జనవరి

[ctx: #22]
en: February
te_in: ఫిబ్రవరి

[ctx: #23]
en: March
te_in: మార్చి

[ctx: #24]
en: April
te_in: ఏప్రిల్

[ctx: #25]
en: May
te_in: మే

[ctx: #26]
en: June
te_in: జూన్

[ctx: #27]
en: July
te_in: జూలై

[ctx: #28]
en: August
te_in: ఆగస్ట్

[ctx: #29]
en: September
te_in: సెప్టెంబర్

[ctx: #30]
en: October
te_in: అక్టోబర్

[ctx: #31]
en: November
te_in: నవంబర్

[ctx: #32]
en: December
te_in: డిసెంబర్

[ctx: #41]
en: Mon
te_in: సోమ

[ctx: #42]
en: Tue
te_in: మంగళ

[ctx: #43]
en: Wed
te_in: బుధ

[ctx: #44]
en: Thu
te_in: గురు

[ctx: #45]
en: Fri
te_in: శుక్ర

[ctx: #46]
en: Sat
te_in: శని

[ctx: #47]
en: Sun
te_in: ఆది

[ctx: #51]
en: Jan
te_in: జన

[ctx: #52]
en: Feb
te_in: ఫిబ్ర

[ctx: #53]
en: Mar
te_in: మార్చి

[ctx: #54]
en: Apr
te_in: ఏప్రి

[ctx: #55]
en: May
te_in: మే

[ctx: #56]
en: Jun
te_in: జూన్

[ctx: #57]
en: Jul
te_in: జూలై

[ctx: #58]
en: Aug
te_in: ఆగ

[ctx: #59]
en: Sep
te_in: సెప్టెం

[ctx: #60]
en: Oct
te_in: అక్టో

[ctx: #61]
en: Nov
te_in: నవం

[ctx: #62]
en: Dec
te_in: డిసెం

[ctx: #71]
note: Weather token
en: N
te_in: ఉ

[ctx: #72]
note: Weather token
en: NNE
te_in: ఉత్తర ఈశాన్య

[ctx: #73]
note: Weather token
en: NE
te_in: ఈశాన్య

[ctx: #74]
note: Weather token
en: ENE
te_in: తూర్పు ఈశాన్య

[ctx: #75]
note: Weather token
en: E
te_in: తూ

[ctx: #76]
note: Weather token
en: ESE
te_in: తూర్పు ఆగ్నేయ

[ctx: #77]
note: Weather token
en: SE
te_in: ఆగ్నేయ

[ctx: #78]
note: Weather token
en: SSE
te_in: దక్షిణ ఆగ్నేయ

[ctx: #79]
note: Weather token
en: S
te_in: ద

[ctx: #80]
note: Weather token
en: SSW
te_in: దక్షిణ-నైరుతి

[ctx: #81]
note: Weather token
en: SW
te_in: నైరుతి

[ctx: #82]
note: Weather token
en: WSW
te_in: పశ్చిమ నైరుతి

[ctx: #83]
note: Weather token
en: W
te_in: సరే

[ctx: #84]
note: Weather token
en: WNW
te_in: పశ్చిమ-వాయువ్యంగా

[ctx: #85]
note: Weather token
en: NW
te_in: వాయువ్య

[ctx: #86]
note: Weather token
en: NNW
te_in: ఉత్తర-వాయువ్య

[ctx: #88]
note: Weather token
en: South
te_in: దక్షిణం

[ctx: #89]
note: Weather token
en: North
te_in: ఉత్తరం

[ctx: #90]
note: Weather token
en: West
te_in: పడమర

[ctx: #91]
note: Weather token
en: East
te_in: తూర్పు

[ctx: #92]
note: Weather token
en: Variable
te_in: మారెడు

[ctx: #98]
en: View: Auto
te_in: వీక్షణ: స్వీయ

[ctx: #99]
en: View: Auto big
te_in: వీక్షణ: పెద్ద స్వీయ

[ctx: #100]
en: View: Icons
te_in: వీక్షణ: ఐకాన్

[ctx: #101]
en: View: List
te_in: వీక్షణ: జాబితా

[ctx: #102]
en: Scan
te_in: స్కాన్

[ctx: #103]
en: Sort by: Name
te_in: పేరుతో క్రమబద్ధీకరించు

[ctx: #104]
en: Sort by: Date
te_in: క్రమం: తేదీ

[ctx: #105]
en: Sort by: Size
te_in: క్రమం: పరిమాణం

[ctx: #106]
en: No
te_in: కాదు

[ctx: #107]
en: Yes
te_in: అవును

[ctx: #108]
en: Slideshow
te_in: పలకప్రదర్శన

[ctx: #109]
en: Create thumbs
te_in: సూక్ష్మ సృష్టించండి

[ctx: #110]
en: Create thumbnails
te_in: సూక్ష్మ సృష్టించండి

[ctx: #111]
en: Shortcuts
te_in: షార్ట్కట్లు

[ctx: #112]
en: Paused
te_in: పాజ్

[ctx: #113]
en: Update failed
te_in: నవీకరణ విఫలమైంది

[ctx: #114]
en: Installation failed
te_in: ఇన్స్టాలేషన్ విఫలమైంది

[ctx: #115]
en: Copy
te_in: నకలుచేయి

[ctx: #116]
en: Move
te_in: తరలించు

[ctx: #117]
en: Delete
te_in: తొలగించు

[ctx: #118]
en: Rename
te_in: పేరుమార్చు

[ctx: #119]
en: New folder
te_in: కొత్త సంచయం

[ctx: #122]
en: Confirm delete
te_in: తొలగింపును నిర్ధారించండి

[ctx: #126]
en: Status
te_in: స్థితి

[ctx: #127]
en: Objects
te_in: వస్తువులు

[ctx: #128]
en: General
te_in: సాధారణం

[ctx: #129]
en: Slideshow
te_in: పలకప్రదర్శన

[ctx: #130]
note: skin sub-menu
en: System info
te_in: వ్యవస్థ సమాచారం

[ctx: #131]
en: Display
te_in: ప్రదర్శిత

[ctx: #132]
en: Albums
te_in: ఆల్బమ్లు

[ctx: #133]
en: Artists
te_in: కళాకారులు

[ctx: #134]
en: Songs
te_in: పాటలు

[ctx: #135]
en: Genres
te_in: కళలు

[ctx: #136]
en: Playlists
te_in: ప్లేజాబితాలు

[ctx: #137]
en: Search
te_in: శోధించు

[ctx: #139]
en: Temperatures:
te_in: ఉష్ణోగ్రతలు:

[ctx: #142]
en: Time:
te_in: సమయం:

[ctx: #143]
en: Current:
te_in: ప్రస్తుత:

[ctx: #144]
en: Build:
te_in: బిల్డ్:

[ctx: #145]
en: Network:
te_in: నెట్వర్క్:

[ctx: #146]
en: Type:
te_in: రకం:

[ctx: #147]
en: Static
te_in: నిశ్చల:

[ctx: #149]
en: MAC address
te_in: MAC చిరునామా

[ctx: #150]
en: IP address
te_in: IP చిరునామా

[ctx: #151]
en: Link:
te_in: లింక్:

[ctx: #152]
en: Half duplex
te_in: అర్ధ ద్వంద్వ:

[ctx: #153]
en: Full duplex
te_in: పూర్తి ద్వంద్వ:

[ctx: #154]
en: Storage
te_in: నిలువ:

[ctx: #155]
en: Drive
te_in: డ్రైవ్

[ctx: #156]
en: Free
te_in: శుక్ర

[ctx: #157]
en: Video
te_in: వీడియో

[ctx: #158]
en: Free memory
te_in: ఉచిత మెమరీ

[ctx: #159]
en: No link
te_in: లింక్ లేని

[ctx: #160]
en: Free
te_in: శుక్ర

[ctx: #162]
en: Tray open
te_in: ట్రే ఓపెన్

[ctx: #163]
en: Reading
te_in: చదువడం

[ctx: #164]
en: No disc
te_in: ఏ డిస్కు కలిగి

[ctx: #165]
en: Disc present
te_in: డిస్క్ ప్రెజెంట్

[ctx: #166]
en: Skin
te_in: చర్మం

[ctx: #167]
en: Cancel file operations
te_in: ఫైల్ ఆపరేషన్లు రద్దు చెయ్యి

[ctx: #169]
en: Resolution
te_in: రిజల్యూషన్

[ctx: #171]
en: Sort title
te_in: క్రమీకరించు శీర్షిక

[ctx: #172]
en: Release date
te_in: విడుదల తేదీ

[ctx: #173]
en: Display 4:3 videos as
te_in: 4: 3 వీడియోలు ఇలా చూపు

[ctx: #175]
en: Moods
te_in: మూడ్స్

[ctx: #176]
en: Styles
te_in: శైలులు

[ctx: #179]
en: Song
te_in: పాట

[ctx: #180]
note: generic "duration" label used in different places
en: Duration
te_in: వ్యవధి

[ctx: #181]
en: Select album
te_in: ఆల్బమ్ ఎంచుకోండి

[ctx: #182]
en: Tracks
te_in: ట్రాక్స్

[ctx: #183]
en: Review
te_in: సమీక్ష

[ctx: #184]
en: Refresh
te_in: రిఫ్రెష్

[ctx: #185]
en: Searching album
te_in: ఆల్బమ్ శోదిస్తున్నాను

[ctx: #186]
en: OK
te_in: సరే

[ctx: #187]
en: No albums found!
te_in: ఆల్బమ్లు ఏవీ దొరకలేదు

[ctx: #188]
en: Select all
te_in: అన్ని ఎంచుకోండి

[ctx: #190]
en: Save
te_in: భద్రపరచు

[ctx: #191]
en: Shuffle
te_in: షఫుల్

[ctx: #192]
en: Clear
te_in: క్లియర్

[ctx: #193]
en: Scan
te_in: స్కాన్

[ctx: #194]
note: label for "searching" message box heading
en: Searching...
te_in: శోధిస్తున్నారు...

[ctx: #196]
en: Select movie:
te_in: చిత్రం ఎంచుకోండి

[ctx: #198]
en: Loading movie details
te_in: సినిమా వివరాలు లోడ్ అవుతోంది

[ctx: #199]
en: Web interface
te_in: వెబ్ ఇంటర్ఫేస్

[ctx: #200]
en: Audio encoders
te_in: ఆడియో ఎంకోడర్లు

[ctx: #202]
en: Tagline
te_in: ట్యాగ్లైన్

[ctx: #203]
en: Plot outline
te_in: కథాంశం

[ctx: #205]
note: label of a smartplaylist filter option to filter for songs or albums on votes for rating
en: Votes
te_in: ఓట్లు

[ctx: #206]
en: Cast
te_in: తారాగణం

[ctx: #207]
en: Plot
te_in: కథాంశం

[ctx: #208]
note: generic "play" (some sort of media) label used in different places
en: Play
te_in: ప్లే

[ctx: #209]
note: used as label for an action/button to play or navigate to the next item
en: Next
te_in: తదుపరి

[ctx: #210]
note: used as label for an action/button to play or navigate to the previous item
en: Previous
te_in: మునుపటి

[ctx: #213]
en: Calibrate user interface...
te_in: Callibrate అంతర్ముఖీనత

[ctx: #214]
note: To open window screen calibration and as window title
en: Video calibration
te_in: వీడియో అమరిక

[ctx: #215]
en: Soften
te_in: మృదువుగా

[ctx: #216]
en: Zoom amount
te_in: జూమ్ మొత్తం

[ctx: #217]
en: Pixel ratio
te_in: పిక్సెల్ నిష్పత్తి

[ctx: #218]
en: DVD drive
te_in: DVD డ్రైవ్

[ctx: #219]
en: Please insert disc
te_in: డిస్క్ ఇన్సర్ట్ చెయ్యండి

[ctx: #220]
en: Remote share
te_in: రిమోట్ వాటా

[ctx: #221]
en: Network is not connected
te_in: నెట్వర్క్ కనెక్ట్ కాలేదు

[ctx: #222]
en: Cancel
te_in: రద్దుచేయి

[ctx: #224]
en: Speed
te_in: వేగం

[ctx: #228]
en: Shuffle playlist on load
te_in: లోడ్ చేసినప్పుడు ప్లేజాబితా షఫుల్ చెయ్యి

[ctx: #229]
en: HDD spindown time
te_in: HDD స్పిన్ డౌన్ సమయం

[ctx: #230]
en: Video filters
te_in: వీడియో ఫిల్టర్లు

[ctx: #231]
note: Name of an action to perform on a specific event, like changing the CEC source away from Kodi
en: None
te_in: ఏమీలేదు

[ctx: #232]
en: Point
te_in: పాయింట్

[ctx: #233]
en: Linear
te_in: లీనియర్

[ctx: #234]
en: Anisotropic
te_in: దిశానుగత

[ctx: #235]
en: Quincunx
te_in: క్విన్సున్క్స్

[ctx: #236]
en: Gaussian cubic
te_in: గాస్సియన్ క్యూబిక్

[ctx: #237]
en: Minification
te_in: minification

[ctx: #238]
en: Magnification
te_in: భూతద్దాల

[ctx: #239]
en: Clear playlist on finish
te_in: పూర్తి అయ్యాక ప్లేజాబితా క్లియర్ చెయ్యి

[ctx: #242]
en: Windowed
te_in: విండోడ్

[ctx: #244]
en: Full screen
te_in: నిండుతెర

[ctx: #246]
en: Monitor
te_in: మానిటర్

[ctx: #247]
en: Scripts
te_in: స్క్రిప్ట్లు

[ctx: #248]
en: Language
te_in: భాష

[ctx: #249]
en: Music
te_in: సంగీతం

[ctx: #250]
en: Visualisation
te_in: visualization

[ctx: #251]
en: Select destination directory
te_in: గమ్యం డైరెక్టరీ ఎంచుకోండి

[ctx: #252]
en: Stereo upmix
te_in: స్టీరియో upmix

[ctx: #253]
en: Number of channels
te_in: ఛానల్స్ సంఖ్య

[ctx: #254]
en: DTS capable receiver
te_in: DTS సామర్థ్యం రిసీవర్

[ctx: #256]
en: Fetching CD information
te_in: CD సమాచారం తెస్తోంది

[ctx: #257]
note: xbmc/pvr/timers/PVRTimerInfoTag.cpp
en: Error
te_in: లోపం

[ctx: #258]
en: Enable tag reading
te_in: ట్యాగ్ పఠనం అమలుచెయ్యి

[ctx: #259]
en: Opening
te_in: తెరవబడుతోంది

[ctx: #261]
en: Waiting for start...
te_in: మొదలు కోసం వేచి ఉంది ...

[ctx: #262]
en: Scripts output
te_in: స్క్రిప్ట్లు అవుట్పుట్

[ctx: #264]
note: Label for a context menu entry / button to start/schedule a recording
en: Record
te_in: రికార్డ్

[ctx: #265]
en: Stop Rec.
te_in: రికార్డ్ ఆపివేయి

[ctx: #266]
en: Sort by: Track
te_in: ద్వారా క్రమీకరించు: ట్రాక్

[ctx: #267]
en: Sort by: Time
te_in: ద్వారా క్రమీకరించు: సమయం

[ctx: #268]
en: Sort by: Title
te_in: టైటిల్: ద్వారా క్రమీకరించు

[ctx: #269]
en: Sort by: Artist
te_in: ద్వారా క్రమీకరించు: ఆర్టిస్ట్

[ctx: #270]
en: Sort by: Album
te_in: ద్వారా క్రమీకరించు: ఆల్బమ్

[ctx: #271]
en: Top 100
te_in: టాప్ 100

[ctx: #272]
note: Window screen calibration: calibration from the rectangle box
en: Pixel ratio adjustment
te_in: పిక్సెల్ నిష్పత్తి సర్దుబాటు

[ctx: #273]
note: Window screen calibration: calibration by using the rectangle box
en: Adjust the rectangle so it is perfectly square
te_in: దీర్ఘ చతురస్రం సంపూర్ణ చతురస్రం అయ్యేటు సర్దుబాటు చెయ్యండి

[ctx: #274]
note: Window screen calibration: calibration from the top-left angle
en: Top-Left overscan compensation
te_in: టాప్-లెఫ్ట్ ఓవర్స్కాన్ పరిహారం

[ctx: #275]
note: Window screen calibration: calibration from the bottom-right angle
en: Bottom-Right overscan compensation
te_in: కుడి దిగువ ఓవర్స్కాన్ పరిహారం

[ctx: #276]
note: Window screen calibration: calibration by using the top-left or bottom-right arrows
en: Adjust the arrow to change the amount of overscan
te_in: ఓవర్స్కాన్ మొత్తం మార్చడానికి బాణం సర్దుబాటు చెయ్యండి

[ctx: #277]
note: Window screen calibration: calibration of subtitle bar
en: Subtitle positioning
te_in: ఉపశీర్షిక పొజిషనింగ్

[ctx: #278]
note: Window screen calibration: calibration by using the subtitle bar
en: Adjust the bar to change the subtitles position
te_in: ఉపశీర్షికలు స్థానం మార్చడానికి పట్టీని సర్దుబాటు చెయ్యండి

[ctx: #279]
en: Unable to load settings
te_in: సెట్టింగులను లోడ్ చేయడం సాధ్యం కాలేదు

[ctx: #280]
en: Using default settings
te_in: డిఫాల్ట్ సెట్టింగులను ఉపయోగిస్తోంది

[ctx: #281]
en: Please check the XML files
te_in: XML ఫైల్స్ తనిఖీ చేయండి

[ctx: #283]
en: Search results
te_in: శోధన ఫలితాలు

[ctx: #284]
note: generic "no search results found" label used in different places
en: No results found
te_in: ఫలితాలు లేవు

[ctx: #285]
en: Preferred audio language
te_in: ఇష్టపడే ఆడియో భాష

[ctx: #286]
en: Preferred subtitle language
te_in: ఇష్టపడే ఉపశీర్షిక భాష

[ctx: #287]
note: Title of category and group menu subtitles
en: Subtitles
te_in: ఉపశీర్షికలు

[ctx: #288]
en: Font
te_in: ఫాంట్

[ctx: #289]
en: Size
te_in: పరిమాణం

[ctx: #290]
en: Dynamic range compression
te_in: డైనమిక్ పరిధి కుదింపు

[ctx: #291]
en: Video
te_in: వీడియో

[ctx: #292]
en: Audio
te_in: ఆడియో

[ctx: #293]
en: Browse for subtitles
te_in: ఉపశీర్షికలు బ్రౌజ్ చేయండి

[ctx: #294]
en: Create bookmark
te_in: బుక్మార్క్ సృష్టించు

[ctx: #296]
en: Clear bookmarks
te_in: బుక్మార్క్లను క్లియర్ చేయండి

[ctx: #297]
en: Audio offset
te_in: ఆడియో ఆఫ్సెట్

[ctx: #298]
en: Bookmarks
te_in: బుక్మార్క్లు

[ctx: #300]
en: MP1 capable receiver
te_in: MP1 సామర్ధ్యం కలిగిన రిసీవర్

[ctx: #301]
en: MP2 capable receiver
te_in: MP2 సామర్ధ్యం కలిగిన రిసీవర్

[ctx: #302]
en: MP3 capable receiver
te_in: MP3 సామర్ధ్యం కలిగిన రిసీవర్

[ctx: #303]
en: Delay
te_in: జాప్యం

[ctx: #304]
en: Language
te_in: భాష

[ctx: #305]
note: Label of 'Enabled' radiobutton in PVR timer settings dialog Label of timers state in PVR timer/timer rule window
en: Enabled
te_in: ఎనేబుల్ చెయ్యబడింది

[ctx: #306]
en: Non-interleaved
te_in: నాన్-ఇంటర్లీవ్డ్

[ctx: #309]
en: User interface language
te_in: యూజర్ ఇంటర్ఫేస్ భాష

[ctx: #313]
note: generic "cleaning database" label used in different places
en: Cleaning database
te_in: క్లీనింగ్ డేటాబేస్

[ctx: #314]
en: Preparing...
te_in: సిద్ధమౌతోంది ...

[ctx: #315]
en: Database error
te_in: డేటాబేస్ లోపం

[ctx: #316]
en: Searching songs...
te_in: పాటలు శోధిస్తోంది ...

[ctx: #317]
en: Cleaned database successfully
te_in: డేటాబేస్ శుభ్రం విజయవంతం

[ctx: #318]
en: Cleaning songs...
te_in: పాటల క్లీనింగ్ ...

[ctx: #319]
en: Error cleaning songs
te_in: పాటలను శుభ్రం చేయడంలో లోపం...

[ctx: #320]
en: Cleaning artists...
te_in: కళాకారుల శుభ్రం ...

[ctx: #321]
en: Error cleaning artists
te_in: కళాకారుల శుభ్రం చేయడంలో లోపం

[ctx: #324]
en: Cleaning paths...
te_in: మార్గాల శుభ్రం ...

[ctx: #325]
en: Error cleaning paths
te_in: మార్గాలు శుభ్రం చేయడంలో లోపం

[ctx: #326]
en: Cleaning albums...
te_in: ఆల్బంల శుభ్రం ...

[ctx: #327]
en: Error cleaning albums
te_in: ఆల్బంల శుభ్రం చేయడంలో లోపం

[ctx: #328]
en: Writing changes...
te_in: మార్పులు రాస్తున్నాను ...

[ctx: #329]
en: Error writing changes
te_in: మార్పులు వ్రాయడంలో లోపం

[ctx: #330]
en: This may take some time...
te_in: ఇది కొంత సమయం పట్టవచ్చు ...

[ctx: #331]
en: Compressing database...
te_in: డేటాబేస్ను కుదిస్తున్నాను ...

[ctx: #332]
en: Error compressing database
te_in: డేటాబేస్ను కుదించడంలో లోపం

[ctx: #333]
en: Do you want to clean the library?
te_in: మీరు లైబ్రరీ శుభ్రం చేయాలనుకుంటున్నారా?

[ctx: #334]
en: Clean library...
te_in: క్లీన్ లైబ్రరీ ...

[ctx: #335]
en: Start
te_in: ప్రారంభించండి

[ctx: #345]
en: Year
te_in: సంవత్సరం

[ctx: #350]
en: Programs
te_in: కార్యక్రమాలు

[ctx: #365]
en: Sort by: Name
te_in: పేరుతో క్రమబద్ధీకరించు

[ctx: #386]
note: Weather token
en: Clear
te_in: క్లియర్

[ctx: #400]
en: Weather
te_in: వాతావరణం

[ctx: #444]
en: Video
te_in: వీడియో

[ctx: #445]
en: Audio
te_in: ఆడియో

[ctx: #449]
en: Enabled
te_in: ఎనేబుల్ చెయ్యబడింది

[ctx: #467]
en: Type
te_in: రకం

[ctx: #518]
en: Launch
te_in: ప్రారంభించండి

[ctx: #553]
en: Size
te_in: పరిమాణం

[ctx: #558]
en: Album
te_in: ఆల్బమ్లు

[ctx: #562]
en: Year
te_in: సంవత్సరం

[ctx: #564]
en: Type
te_in: రకం

[ctx: #565]
en: Usage
te_in: వాడుక

[ctx: #569]
en: Comment
te_in: వ్యాఖ్య

[ctx: #574]
en: Country
te_in: దేశం

[ctx: #652]
en: Years
te_in: సంవత్సరాలు

[ctx: #719]
en: IP address
te_in: IP చిరునామా

[ctx: #733]
en: Password
te_in: సంకేతపదం

[ctx: #737]
en: Colour
te_in: రంగు

[ctx: #739]
en: Bold
te_in: బొద్దు

[ctx: #740]
en: Italics
te_in: వాలు

[ctx: #772]
en: Audio
te_in: ఆడియో

[ctx: #803]
note: Label of list control for choosing the timer type (one time, repeating, ...) in PVR timer settings dialog
en: Type
te_in: రకం

[ctx: #1006]
en: IP address
te_in: IP చిరునామా

[ctx: #1014]
en: Username
te_in: వాడుకరి పేరు

[ctx: #1048]
en: Username
te_in: వాడుకరి పేరు

[ctx: #1211]
en: Music
te_in: సంగీతం

[ctx: #1212]
en: Video
te_in: వీడియో

[ctx: #1213]
en: Pictures
te_in: చిత్రాలు

[ctx: #1390]
note: Weather token
en: Settings
te_in: అమరికలు

[ctx: #1403]
note: Weather token
en: Sun
te_in: ఆది

[ctx: #10000]
en: Home
te_in: ముంగిలి

[ctx: #10001]
en: Programs
te_in: కార్యక్రమాలు

[ctx: #10002]
en: Pictures
te_in: చిత్రాలు

[ctx: #10003]
en: File manager
te_in: దస్త్ర నిర్వాహకం

[ctx: #10004]
en: Settings
te_in: అమరికలు

[ctx: #10025]
en: Videos
te_in: దృశ్యకాలు

[ctx: #10043]
en: Help
te_in: సహాయం

[ctx: #10502]
en: Music
te_in: సంగీతం

[ctx: #10506]
en: Programs
te_in: కార్యక్రమాలు

[ctx: #10511]
en: System info
te_in: వ్యవస్థ సమాచారం

[ctx: #12321]
en: OK
te_in: సరే

[ctx: #12391]
en: Minutes
te_in: నిమిషాలు

[ctx: #12392]
en: Hours
te_in: గంటలు

[ctx: #12393]
en: Days
te_in: రోజులు

[ctx: #12600]
en: Weather
te_in: వాతావరణం

[ctx: #13277]
en: Storage
te_in: నిలువ:

[ctx: #13280]
en: Video
te_in: వీడియో

[ctx: #13284]
en: CPU speed:
te_in: CPU:

[ctx: #13303]
en: Fonts
te_in: ఫాంట్

[ctx: #13398]
en: Shortcuts
te_in: షార్ట్కట్లు

[ctx: #14068]
en: Enter the IP address
te_in: IP చిరునామా ను ఎంటర్ చేయండి

[ctx: #14069]
en: Apply these settings now?
te_in: ఇప్పుడు ఈ సెట్టింగ్లని వర్తింపచేస్తాము?

[ctx: #14070]
en: Apply changes now
te_in: ఇప్పుడు మార్పులు వర్తించు

[ctx: #14071]
en: Allow file renaming and deletion
te_in: ఫైల్ పేరు మార్చే మరియు తొలగింపును అనుమతిస్తుంది

[ctx: #14074]
en: Set timezone
te_in: సమయమండలిని సెట్ చేయి

[ctx: #14078]
en: Colours
te_in: రంగులు

[ctx: #14089]
note: Subtitle font selection setting
en: Font
te_in: ఫాంట్

[ctx: #14096]
en: Rip
te_in: గురు

[ctx: #14098]
en: Play
te_in: ప్లే

[ctx: #14116]
note: Label for the "Information" event level
en: Information
te_in: సమాచారం

[ctx: #14117]
note: Label for the "Warning" event level
en: Warning
te_in: హెచ్చరిక

[ctx: #14118]
note: Label for the "Error" event level
en: Error
te_in: లోపం

[ctx: #14215]
en: Videos
te_in: దృశ్యకాలు

[ctx: #14216]
en: Music
te_in: సంగీతం

[ctx: #14217]
en: Pictures
te_in: చిత్రాలు

[ctx: #14218]
en: Language
te_in: భాష

[ctx: #14220]
en: Display
te_in: ప్రదర్శిత

[ctx: #14221]
en: Audio
te_in: ఆడియో

[ctx: #15052]
en: Password
te_in: సంకేతపదం

[ctx: #15314]
note: Label for button which creates a new savestate in the in-game savestate manager
en: Save
te_in: భద్రపరచు

[ctx: #16000]
en: General
te_in: సాధారణం

[ctx: #16018]
en: None
te_in: ఏమీలేదు

[ctx: #19031]
note: generic 'next' label used in different places in pvr context
en: Next
te_in: తదుపరి

[ctx: #19033]
note: generic 'information' label used in different places, like labels for message box headers
en: Information
te_in: సమాచారం

[ctx: #19076]
note: Label of recording folder edit in PVR timer settings dialog
en: Folder
te_in: సంచయం

[ctx: #19130]
en: Minimum duration
te_in: కనీస నిడివి

[ctx: #19131]
en: Maximum duration
te_in: గరిష్ఠ నిడివి

[ctx: #19149]
note: part of timer rule textual weekdays representation (e.g. "Mo-Tu-Fr-Su", "Mo-Tu-__-__-Fr-__-Su")
en: Mo
te_in: తూ

[ctx: #19150]
note: part of timer rule textual weekdays representation (e.g. "Mo-Tu-Fr-Su", "Mo-Tu-__-__-Fr-__-Su")
en: Tu
te_in: మార్చి

[ctx: #19152]
note: part of timer rule textual weekdays representation (e.g. "Mo-Tu-Fr-Su", "Mo-Tu-__-__-Fr-__-Su")
en: Th
te_in: ఉ

[ctx: #19154]
note: part of timer rule textual weekdays representation (e.g. "Mo-Tu-Fr-Su", "Mo-Tu-__-__-Fr-__-Su")
en: Sa
te_in: ద

[ctx: #19155]
note: part of timer rule textual weekdays representation (e.g. "Mo-Tu-Fr-Su", "Mo-Tu-__-__-Fr-__-Su")
en: Su
te_in: ఆది

[ctx: #19599]
note: label for "arts/culture" epg subgenre value
en: Religion
te_in: మతం

[ctx: #19601]
note: label for "arts/culture" epg subgenre value
en: Literature
te_in: సాహిత్యం

[ctx: #19635]
note: label for "education/science/factual" epg subgenre value
en: Languages
te_in: భాషలు

[ctx: #19646]
note: label for "leisure/hobbies" epg subgenre value
en: Handicraft
te_in: హస్తకళలు

[ctx: #20142]
en: Username
te_in: వాడుకరి పేరు

[ctx: #20177]
en: Done
te_in: పూర్తయ్యింది

[ctx: #20334]
en: Folder
te_in: సంచయం

[ctx: #20451]
en: Countries
te_in: దేశాలు

[ctx: #21373]
en: Display
te_in: ప్రదర్శిత

[ctx: #21417]
en: Settings
te_in: అమరికలు

[ctx: #21428]
en: No limit
te_in: పరిమితి లేదు

[ctx: #21805]
en: Resolution
te_in: రిజల్యూషన్

[ctx: #21806]
en: Comment
te_in: వ్యాఖ్య

[ctx: #21826]
en: Aperture
te_in: తెరవబడుతోంది

[ctx: #21866]
en: Category
te_in: వర్గం

[ctx: #21870]
en: Source
te_in: ఫాంట్

[ctx: #21873]
en: City
te_in: నగరం

[ctx: #21874]
en: State
te_in: రాష్ట్రం

[ctx: #21875]
en: Country
te_in: దేశం

[ctx: #22030]
en: Font
te_in: ఫాంట్

[ctx: #22031]
en: Size
te_in: పరిమాణం

[ctx: #22032]
en: Colours
te_in: రంగులు

[ctx: #24010]
en: Visualisation
te_in: visualization

[ctx: #24012]
en: Subtitles
te_in: ఉపశీర్షికలు

[ctx: #24026]
en: Languages
te_in: భాషలు

[ctx: #24027]
en: Weather
te_in: వాతావరణం

[ctx: #24107]
en: Searching for subtitles ...
te_in: Subtitles కొరకు శోధిస్తోంది ...

[ctx: #24109]
en: No subtitles found
te_in: Subtitles దొరకలేదు

[ctx: #25008]
en: Playback of Blu-ray failed
te_in: Blu-ray ప్లేబ్యాక్ విఫలమైంది

[ctx: #25009]
en: The menu of this Blu-ray is not supported
te_in: ఈ Blu-ray మెను మద్దతు లేదు

[ctx: #29932]
note: Program style name
en: Language
te_in: భాష

[ctx: #29943]
note: Program style name
en: Information
te_in: సమాచారం

[ctx: #29956]
note: Program style name
en: Weather
te_in: వాతావరణం

[ctx: #29960]
note: Program style name
en: Religion
te_in: మతం

[ctx: #34100]
en: Number of channels
te_in: ఛానల్స్ సంఖ్య

[ctx: #36428]
en: Record
te_in: రికార్డ్

[ctx: #36623]
note: Values for setting with label #36621 and #36628 "Minimum/Maximum protocol version" - none means "no protocol version is forced"
en: None
te_in: ఏమీలేదు

[ctx: #36912]
en: video
te_in: వీడియో

[ctx: #36913]
en: videos
te_in: దృశ్యకాలు

[ctx: #36918]
en: album
te_in: ఆల్బమ్లు

[ctx: #36920]
en: song
te_in: పాట

[ctx: #36921]
en: songs
te_in: పాటలు

[ctx: #39030]
note: Media source, a filter and smart playlist rule option
en: Source
te_in: ఫాంట్

[ctx: #39157]
note: Item list value of setting with label #39154 "Override subtitles styles"
en: Styles
te_in: శైలులు
