lomiri-download-manager - en to vi translation catalogue (8 entries)

en: Invalid hash algorithm: '%1'
vi: Thuật toán hàm băm không hợp lệ: '%1'

en: Destination file path is not writable: '%2'
vi: Đường dẫn tệp đích không thể ghi: '%2'

en: Invalid URL: '%1'
vi: URL không hợp lệ: '%1'

en: Downloads that are set to be deflated cannot have a hash: '%1'
vi: Các bản tải xuống được đặt để nén (deflate) không thể có hàm băm: '%1'

en: File already exists at: '%2'
vi: Tệp đã tồn tại ở: '%2'

en: Duplicated local path passed:
vi: Đã truyền 'đường dẫn nội bộ trùng lặp':

en: Path is not absolute: '%1'
vi: Đường dẫn không phải là tuyệt đối: '%1'

en: Path does not exist: '%1'
vi: Đừng dẫn kkhông tồn tại: '%1'
