filezilla 3.41.0-rc1 - en to vi_VN translation catalogue (76 entries)

en: A certificate in the chain was signed using an insecure algorithm
vi_VN: Giấy chứng nhận trong chuỗi xích đã được ký bằng một thuật toán không an toàn

en: An issuer in the certificate chain is not a certificate authority
vi_VN: Một người phát hành trong chuỗi móc xích không phải là người có quyền chứng nhận

en: Argument buffer overflow
vi_VN: Bộ đệm tham số bị tràn

en: Bad file descriptor
vi_VN: Bộ mô tả tập tin sai

en: Beware! Certificate has been revoked
vi_VN: Cẩn thận! Giấy chứng nhận đã bị thu hồi

en: Cannot assign requested address
vi_VN: Không thể gán địa chỉ đã yêu cầu

en: Certificate signature verification failed
vi_VN: Gặp lỗi khi thẩm tra chữ ký chứng nhận

en: Connection aborted
vi_VN: Kết nối bị bãi bỏ

en: Connection attempt timed out
vi_VN: Kết nối bị lỗi quá thời gian

en: Connection refused by server
vi_VN: Kết nối đã bị từ chối bởi máy chủ

en: Connection reset by network
vi_VN: Kết nối đã bị đặt lại bởi mạng

en: Connection reset by peer
vi_VN: Kết nối đã bị đặt lại bởi máy ngang hàng

en: Could not add certificate to temporary trust list
vi_VN: Không thể thêm giấy chứng nhận vào danh sách đáng tin tạm thời

en: Could not copy certificate
vi_VN: Không thể sao chép giấy chứng nhận

en: Could not get distinguished name of certificate issuer, gnutls_x509_get_issuer_dn failed
vi_VN: Không thể lấy tên được ghi trong giấy phép đã xuất ra, gnutls_x509_get_issuer_dn gặp lỗi

en: Could not get distinguished name of certificate subject, gnutls_x509_get_dn failed
vi_VN: Không thể lấy tên được ghi trong nội dung giấy phép, gnutls_x509_get_dn gặp lỗi

en: Could not sort peer certificates
vi_VN: Không thể sắp xếp giấy chứng nhận ngang hàng

en: Failed to verify peer certificate
vi_VN: Xác nhận dữ liệu giấy phép ngang hàng gặp lỗi

en: File descriptor not a socket
vi_VN: Bộ mô tả tập tin không phải là một ổ cắm

en: GnuTLS error %d
vi_VN: Lỗi GnuTLS %d

en: GnuTLS error %d in %s
vi_VN: Lỗi GnuTLS %d trong %s

en: GnuTLS error %d in %s: %s
vi_VN: Lỗi GnuTLS %d trong %s: %s

en: GnuTLS error %d: %s
vi_VN: Lỗi GnuTLS %d : %s

en: Host is down
vi_VN: Máy chủ bị ngừng hoạt động

en: Interrupted by signal
vi_VN: Bị ngắt bởi tín hiệu

en: Invalid argument passed
vi_VN: Đối số đã chuyển qua không hợp lệ

en: Invalid value for ai_flags
vi_VN: Giá trị không hợp lệ cho ai_flags

en: Invalid value for hints
vi_VN: Giá trị cần gợi ý không hợp lệ

en: Local address in use
vi_VN: Địa chỉ cục bộ được dùng

en: Local endpoint has been closed
vi_VN: Điểm cuối nội bộ đã bị đóng lại

en: Memory allocation failure
vi_VN: Gặp lỗi nghiêm trọng khi phân bổ bộ nhớ

en: Message too large
vi_VN: Thông điệp quá lớn

en: Neither nodename nor servname provided, or not known
vi_VN: Không có tên nút, cũng không cung cấp tên máy chủ, hoặc không biết

en: Network host does not have any network addresses in the requested address family
vi_VN: Mạng máy chủ không có địa chỉ mạng nào trong họ địa chỉ đã yêu cầu

en: Network unreachable
vi_VN: Mạng máy tính không kết nối tới

en: No address associated with nodename
vi_VN: Chưa có địa chỉ tổ hợp với tên nốt này

en: No route to host
vi_VN: Không có bộ định tuyến đến máy

en: Nonrecoverable failure in name resolution
vi_VN: Gặp lỗi nghiêm trọng không thể phục hồi trong phân giải tên

en: Not initialized, need to call WSAStartup
vi_VN: Chưa được khởi tạo, cần gọi WSAStartup

en: Operation already in progress
vi_VN: Thao tác đã có sẵn trong tiến trình xử lý

en: Operation in progress
vi_VN: Thao tác đang được xử lý

en: Operation not supported
vi_VN: Thao tác không được hỗ trợ

en: Other system error
vi_VN: Lỗi hệ thống khác

en: Out of memory
vi_VN: Hết bộ nhớ

en: Permission denied
vi_VN: Không đủ thẩm quyền

en: Process file table overflow
vi_VN: Bản tập tin xử lý bị tràn

en: Protocol not supported
vi_VN: Giao thức không được hỗ trợ

en: Protocol not supported on given socket type
vi_VN: Giao thức không hỗ trợ trên kiểu ổ cắm đã cho

en: Received TLS alert from the server: %s (%d)
vi_VN: Nhận được cảnh báo TLS từ máy phục vụ: %s (%d)

en: Received certificate chain could not be verified. Verification status is %d.
vi_VN: Không thể xác minh chuỗi móc xích chứng nhận đã nhận. Tình trạng thẩm tra là %d.

en: Received unknown TLS alert %d from the server
vi_VN: Nhận được cảnh báo TLS chưa biết %d từ máy chủ

en: Remote certificate not trusted.
vi_VN: Thông tin xác nhận máy mạng không tin cậy.

en: Resolved protocol is unknown
vi_VN: Giao thức phân giải chưa biết

en: Resource temporarily unavailable
vi_VN: Tài nguyên tạm thời không sẵn sàng

en: Server did not properly shut down TLS connection
vi_VN: Máy chủ không tắt kết nối TLS một cách đúng đắn

en: Server sent unsorted certificate chain in violation of the TLS specifications
vi_VN: Máy phục vụ gửi chuỗi chứng nhận chưa sắp xếp là vi phạm đặc tả TLS

en: Socket address outside address space
vi_VN: Địa chỉ ổ cắm mạng nằm ngoài không gian địa chỉ

en: Socket already connected
vi_VN: Ổ cắm đã sẵn được kết nối

en: Socket has been shut down
vi_VN: Ổ cắm bị tắt

en: Socket not connected
vi_VN: Ổ cắm chưa được kết nối

en: Socket type not supported for address family
vi_VN: Kiểu ổ cắm không hỗ trợ họ địa chỉ

en: System limit of open files exceeded
vi_VN: Đã chạm đến giới hạn số lượng tập tin mở của hệ thống

en: System's network subsystem has failed
vi_VN: Hệ thống mạng con hệ thống bị lỗi

en: Temporary failure in name resolution
vi_VN: Tiến trình phân giải tên bị lỗi tạm thời

en: The ai_family member is not supported
vi_VN: Thành viên ai_family không được hỗ trợ

en: The ai_socktype member is not supported
vi_VN: Thành viên ai_socktype không được hỗ trợ

en: The certificate requires the server to include an OCSP status in its response, but the OCSP status is missing.
vi_VN: Giấy chứng nhận yêu cầu máy phục vụ bao gồm một thiếu trạng thái OCSP trong phần đáp ứng của nó, nhưng còn thiếu trạng thái OCSP.

en: The server's hostname does not match the certificate's hostname
vi_VN: Tên máy của máy chủ không khớp với tên máy trong chứng nhận

en: The servname parameter is not supported for ai_socktype
vi_VN: Tham số servname không được hỗ trọ cho ai_socktype

en: The specified address family is not supported
vi_VN: Họ địa chỉ đã cho không được hỗ trợ

en: The specified network name is no longer available
vi_VN: Tên mạng đã chỉ định không còn được sử dụng nữa

en: Unsupported certificate type
vi_VN: Kiểu giấy chứng nhận không được hỗ trợ

en: Verifying certificate...
vi_VN: Đang xác minh giấy phép…

en: gnutls_certificate_get_peers returned no certificates
vi_VN: gnutls_certificate_get_peers không trả về chứng nhận nào cả.

en: gnutls_pem_base64_encode2 failed
vi_VN: gnutls_pem_base64_encode2 gặp lỗi

en: unknown
vi_VN: không rõ
