libgnomekbd - en to th translation catalogue (55 entries)

en: XKB initialization error
th: เกิดข้อผิดพลาดกับการตั้งต้น XKB

en: Keyboard layout "%s"
    Copyright &#169; X.Org Foundation and XKeyboardConfig contributors
    For licensing see package metadata
th: ผังแป้นพิมพ์ "%s"
    สงวนลิขสิทธิ์ &#169; X.Org Foundation และผู้ร่วมสมทบงานกับ XKeyboardConfig
    ดูสัญญาอนุญาตได้จากข้อมูลกำกับแพกเกจ

en: Unknown
th: ไม่ทราบ

en: layout "%s" | layouts "%s"
th[0]: ผัง "%s"

en: option "%s" | options "%s"
th[0]: ตัวเลือก "%s"

en: model "%s", %s and %s
th: รุ่น "%s", %s และ %s

en: no layout
th: ไม่ระบุผังแป้นพิมพ์

en: no options
th: ไม่ระบุตัวเลือก

en: There was an error loading an image: %s
th: มีข้อผิดพลาดขณะโหลดภาพ: %s

en: Keyboard Layout
th: ผังแป้นพิมพ์

en: Preview keyboard layouts
th: ดูตัวอย่างผังแป้นพิมพ์

en: Default group, assigned on window creation
th: กลุ่มปริยาย สำหรับกำหนดตอนสร้างหน้าต่าง

en: Keep and manage separate group per window
th: จำและจัดการภาษาแยกตามหน้าต่าง

en: Load exotic, rarely used layouts and options
th: โหลดผังแป้นพิมพ์และตัวเลือกแปลกๆ ที่ไม่ค่อยได้ใช้

en: Load extra configuration items
th: โหลดรายการค่าตั้งพิเศษเพิ่มเติม

en: Save/restore indicators together with layout groups
th: บันทึก/เรียกคืน ตัวบ่งชี้พร้อมกับภาษาแป้นพิมพ์ด้วย

en: Show layout names instead of group names
th: แสดงชื่อผังแทนชื่อภาษา

en: Show layout names instead of group names (only for versions of XFree supporting multiple layouts)
th: แสดงชื่อผังแทนชื่อภาษา (สำหรับ XFree รุ่นที่รองรับการใช้หลายผังพร้อมกันเท่านั้น)

en: Secondary groups
th: กลุ่มสำรอง

en: Show flags in the applet
th: แสดงธงในแอพเพล็ต

en: Show flags in the applet to indicate the current layout
th: แสดงธงในแอพเพล็ตเพื่อบ่งชึ้ผังปัจจุบัน

en: The Keyboard Preview, X offset
th: การแสดงตัวอย่างแป้นพิมพ์, ตำแหน่งในแนวนอน

en: The Keyboard Preview, Y offset
th: การแสดงตัวอย่างแป้นพิมพ์, ตำแหน่งในแนวตั้ง

en: The Keyboard Preview, height
th: การแสดงตัวอย่างแป้นพิมพ์, ความสูง

en: The Keyboard Preview, width
th: การแสดงตัวอย่างแป้นพิมพ์, ความกว้าง

en: The background color
th: สีพื้นหลัง

en: The background color for the layout indicator
th: สีพื้นหลังของตัวบอกภาษาแป้นพิมพ์

en: The font family
th: แบบอักษร

en: The font family for the layout indicator
th: แบบอักษรสำหรับตัวบอกภาษาแป้นพิมพ์

en: The font size
th: ขนาดตัวอักษร

en: The font size for the layout indicator
th: ขนาดตัวอักษรสำหรับตัวบอกภาษาแป้นพิมพ์

en: The foreground color
th: สีตัวอักษร

en: The foreground color for the layout indicator
th: สีตัวอักษรสำหรับตัวบอกภาษาแป้นพิมพ์

en: The list of enabled Keyboard Indicator plugins
th: รายการปลั๊กอินที่ใช้ของแอพเพล็ตแสดงผังแป้นพิมพ์

en: Keyboard layout
th: ผังแป้นพิมพ์

en: Keyboard model
th: รุ่นแป้นพิมพ์

en: Keyboard options
th: ตัวเลือกแป้นพิมพ์

en: keyboard layout
th: ผังแป้นพิมพ์

en: keyboard model
th: รุ่นแป้นพิมพ์

en: Activate more plugins
th: เปิดใช้ปลั๊กอินเพิ่มเติม

en: Active _plugins:
th: _ปลั๊กอินที่เปิดใช้:

en: Close the dialog
th: ปิดกล่องโต้ตอบ

en: Configure the selected plugin
th: ตั้งค่าปลั๊กอินที่เลือก

en: Deactivate selected plugin
th: เลิกใช้ปลั๊กอินที่เลือก

en: Decrease the plugin priority
th: ลดลำดับความสำคัญปลั๊กอิน

en: Increase the plugin priority
th: เพิ่มลำดับความสำคัญปลั๊กอิน

en: Keyboard Indicator Plugins
th: ปลั๊กอินแอพเพล็ตแสดงภาษาแป้นพิมพ์

en: The list of active plugins
th: รายการปลั๊กอินที่ใช้งาน

en: Add Plugin
th: เพิ่มปลั๊กอิน

en: _Available plugins:
th: ปลั๊กอิน_ที่มี:

en: No description.
th: ไม่มีคำอธิบาย

en: Unable to open help file
th: ไม่สามารถเปิดแฟ้มวิธีใช้

en: Enable/disable installed plugins
th: เปิด/ปิดการใช้ปลั๊กอิน

en: Keyboard Indicator plugins
th: ปลั๊กอินแอพเพล็ตแสดงภาษาแป้นพิมพ์

en: Indicator:
th: ตัวบ่งชี้:
