libwnck - en to cy translation catalogue (32 entries)

en: untitled application
cy: rhaglen ddideitl

en: Workspace Switcher
cy: Cyfnewidydd Gweithfannau

en: Tool to switch between workspaces
cy: Erfyn ar gyfer newid rhwng gweithfannau

en: Click this to switch to workspace %s
cy: Cliciwch yma i newid i weithfan %s

en: Unknown Window
cy: Ffenest Anhysbys

en: No Windows Open
cy: Dim ffenestr yn agored

en: Window Selector
cy: Dewisydd Ffenestri

en: Tool to switch between windows
cy: Erfyn ar gyfer newid rhwng ffenestri

en: Window List
cy: Rhestr Ffenestri

en: Tool to switch between visible windows
cy: Erfyn ar gyfer newid rhwng ffenestri gweladwy

en: _Close All
cy: _Cau Pob Un

en: _Minimize All
cy: _Lleihau Pob Un

en: _Unminimize All
cy: Dad_leihau Pob Un

en: Unmi_nimize
cy: Dad_leihau

en: Mi_nimize
cy: _Lleihau

en: Unma_ximize
cy: _Dadehangu

en: Ma_ximize
cy: _Ehangu

en: _Only on This Workspace
cy: Ar y Weithfan _Yma'n Unig

en: _Always on Visible Workspace
cy: Ar y Weithfan Weladwy pob tro

en: Workspace %d
cy: Gweithfan %d

en: Workspace 1_0
cy: Gweithfan 1_0

en: Workspace %s%d
cy: Gweithfan %s%d

en: On _Top
cy: O _Flaen Popeth

en: _Move
cy: _Symud

en: _Resize
cy: Newid _Maint

en: _Close
cy: _Cau

en: Move to Workspace _Left
cy: Symud i'r Weithfan i'r _Chwith

en: Move to Workspace R_ight
cy: Symud i'r Weithfan i'r _Dde

en: Move to Workspace _Up
cy: Symud i'r Weithfan i _Fyny

en: Move to Workspace _Down
cy: Symud i'r Weithfan i _Lawr

en: Move to Another _Workspace
cy: Symud i _Weithfan Arall

en: untitled window
cy: ffenestr ddideitl
