MAME - en to vi translation catalogue (52 entries)

en: Input Devices
vi: Thiết bị đưa vào

en: Read-only
vi: Chỉ đọc

en: Read-write
vi: Đọc/ghi

en: Mouse
vi: Chuột

en: Joystick
vi: Cần điều khiển

en: On
vi: Bật

en: Off
vi: Tắt

en: Auto
vi: Tự động

[ctx: emulation-feature]
en: microphone
vi: micrô

[ctx: emulation-feature]
en: keyboard
vi: bàn phím

[ctx: emulation-feature]
en: mouse
vi: chuột

[ctx: emulation-feature]
en: printer
vi: máy in

[ctx: machine-filter]
en: Not Working
vi: Không hoạt động

en: Fonts
vi: Phông

en: Colors
vi: Màu

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: default
vi: mặc định

en: Bold
vi: Đậm

en: Italic
vi: Nghiêng

en: Color preview:
vi: Xem trước màu:

[ctx: color-preset]
en: White
vi: Trắng

[ctx: color-preset]
en: Silver
vi: Bạc

[ctx: color-preset]
en: Gray
vi: Xám

[ctx: color-preset]
en: Black
vi: Đen

[ctx: color-preset]
en: Red
vi: Đỏ

[ctx: color-preset]
en: Orange
vi: Cam

[ctx: color-preset]
en: Yellow
vi: Vàng

[ctx: color-preset]
en: Green
vi: Xanh lục

[ctx: color-preset]
en: Blue
vi: Xanh lam

[ctx: color-preset]
en: Violet
vi: Tím

[ctx: menu-main]
en: About %1$s
vi: Giới thiệu về %1$s

en: Sample Rate
vi: Tốc độ lấy mẫu

[ctx: input-name]
en: Mouse X
vi: Chuột X

[ctx: input-name]
en: Mouse X 2
vi: Chuột X 2

[ctx: input-name]
en: Mouse X 3
vi: Chuột X 3

[ctx: input-name]
en: Mouse X 4
vi: Chuột X 4

[ctx: input-name]
en: Mouse X 5
vi: Chuột X 5

[ctx: input-name]
en: Mouse X 6
vi: Chuột X 6

[ctx: input-name]
en: Mouse X 7
vi: Chuột X 7

[ctx: input-name]
en: Mouse X 8
vi: Chuột X 8

[ctx: input-name]
en: Mouse X 9
vi: Chuột X 9

[ctx: input-name]
en: Mouse X 10
vi: Chuột X 10

[ctx: input-name]
en: Mouse Y
vi: Chuột Y

[ctx: input-name]
en: Mouse Y 2
vi: Chuột Y 2

[ctx: input-name]
en: Mouse Y 3
vi: Chuột Y 3

[ctx: input-name]
en: Mouse Y 4
vi: Chuột Y 4

[ctx: input-name]
en: Mouse Y 5
vi: Chuột Y 5

[ctx: input-name]
en: Mouse Y 6
vi: Chuột Y 6

[ctx: input-name]
en: Mouse Y 7
vi: Chuột Y 7

[ctx: input-name]
en: Mouse Y 8
vi: Chuột Y 8

[ctx: input-name]
en: Mouse Y 9
vi: Chuột Y 9

[ctx: input-name]
en: Mouse Y 10
vi: Chuột Y 10
