kcm_phonon - en to is translation catalogue (37 entries)

[ctx: BackendSelection|]
en: A list of Phonon Backends found on your system.  The order here determines the order Phonon will use them in.
is: Listi af Phonon bakendum sem fundist í vélinni þinni. Röðin hér sýnir í hvaða röð Phonon mun nota þær.

[ctx: BackendSelection|]
en: Prefer
is: Gefa forgang

[ctx: BackendSelection|]
en: Defer
is: Gefa minni forgang

[ctx: QObject|]
en: Audio Playback
is: Afspilun hljóðs

[ctx: QObject|]
en: Audio Recording
is: Upptaka á hljóði

[ctx: QObject|]
en: Video Recording
is: Upptaka myndskeiðs

[ctx: QObject|]
en: Invalid
is: Ógilt

[ctx: Phonon::DevicePreference|]
en: Test the selected device
is: Prófa valið tæki

[ctx: Phonon::DevicePreference|]
en: Defines the default ordering of devices which can be overridden by individual categories.
is: Skilgreinir sjálfgefna röð tækja sem getur síðan verið breytt af hverjum flokki.

[ctx: Phonon::DevicePreference|]
en: Default Audio Playback Device Preference
is: Sjálfgefnar stillingar hljóðspilunartækis

[ctx: Phonon::DevicePreference|]
en: Default Audio Recording Device Preference
is: Sjálfgefnar stillingar hljóðupptökutækis

[ctx: Phonon::DevicePreference|]
en: Default Video Recording Device Preference
is: Sjálfgefnar stillingar myndupptökutækis

[ctx: Phonon::DevicePreference|]
en: Audio Playback Device Preference for the '%1' Category
is: Stillingar hljóðspilunartækis fyrir '%1' flokkinn

[ctx: Phonon::DevicePreference|]
en: Audio Recording Device Preference for the '%1' Category
is: Stillingar hljóðupptökutækis fyrir '%1' flokkinn

[ctx: Phonon::DevicePreference|]
en: Video Recording Device Preference for the '%1' Category
is: Stillingar myndupptökutækis fyrir '%1' flokkinn

[ctx: Phonon::DevicePreference|]
en: Apply the currently shown device preference list to the following other audio playback categories:
is: Beita þessum forgangslista yfir stillingar tækja á aðra eftirfarandi flokka hljóðspilunar:

[ctx: Phonon::DevicePreference|]
en: Default/Unspecified Category
is: Sjálfgefinn/óskilgreindur flokkur

[ctx: Phonon::DevicePreference|]
en: Failed to set the selected audio output device
is: Mistókst að setja valið hljóðúttakstæki

[ctx: Phonon::DevicePreference|]
en: Your backend may not support audio recording
is: Bakvinnslukerfið styður liklega ekki hljóðupptöku

[ctx: Phonon::DevicePreference|]
en: Your backend may not support video recording
is: Bakvinnslukerfið styður liklega ekki upptöku myndskeiða

[ctx: Phonon::DevicePreference|]
en: Testing %1
is: Prófa %1

[ctx: DevicePreference|]
en: Various categories of media use cases.  For each category, you may choose what device you prefer to be used by the Phonon applications.
is: Ýmsar gerðir notkunar á margmiðlun. Fyrir hvern flokk getur þú valið hvaða hljóðtæki Phonon-forrit ættu að nota.

[ctx: DevicePreference|]
en: Show advanced devices
is: Sýna ítarlegra um tæki

[ctx: DevicePreference|]
en: Use the currently shown device list for more categories.
is: Nota þennan tækjalista fyrir fleiri flokka:

[ctx: DevicePreference|]
en: Apply Device List To...
is: Beita tækjalistanum á...

[ctx: DevicePreference|]
en: Devices found on your system, suitable for the selected category.  Choose the device that you wish to be used by the applications.
is: Hljóðtæki sem fundust á vélinni þinni, sem henta tilteknum flokki. Veldu það tæki sem þú vilt að forritin noti.

[ctx: DevicePreference|]
en: The order determines the preference of the devices. If for some reason the first device cannot be used Phonon will try to use the second, and so on.
is: Röðin stýrir hvernig þú vilt nota tækin. Ef það er einhverra hluta vegna ekki hægt að nota fyrsta tækið mun Phonon reyna að nota næsta og svo koll af kolli.

[ctx: DevicePreference|]
en: Test
is: Prófa

[ctx: DevicePreference|]
en: prefer the selected device
is: velja helst valið tæki

[ctx: DevicePreference|]
en: Prefer
is: Gefa forgang

[ctx: DevicePreference|]
en: no preference for the selected device
is: enginn forgangur fyrir valda tækið

[ctx: DevicePreference|]
en: Defer
is: Gefa minni forgang

[ctx: QObject|]
en: Phonon Settings
is: Stillingar Phonon

[ctx: Settings|]
en: Dialog
is: Samskiptagluggi

[ctx: Settings|]
en: Multimedia Settings
is: Margmiðlunarstillingar

[ctx: Settings|]
en: De&vice Priority
is: Forgangur tæ&kis

[ctx: Settings|]
en: Backend
is: Bakendi
