SQL parser 5 - en to th translation catalogue (44 entries)

en: Not implemented yet.
th: ยังไม่มีการดำเนินการ

en: A new statement was found, but no delimiter between it and the previous one.
th: ตรวจพบประพจน์ใหม่ แต่ไม่มีตัวคั่นระหว่างข้อความนี้กับข้อความก่อนหน้า

en: Unrecognized alter operation.
th: ไม่รู้จักการปฏิบัติการนอกเหนือจากนี้

en: %1$d values were expected, but found %2$d.
th: ค่าของ %1$d ได้รับการคาดเดา แต่สิ่งที่พบคือ %2$d

en: An opening bracket followed by a set of values was expected.
th: เปิดวงเล็บเหลี่ยมแล้วตามด้วยชุดของค่าที่จะคาดเดา

en: An opening bracket was expected.
th: วงเล็บเหลี่ยมเปิดได้รับการคาดเดา

en: Unexpected keyword.
th: คำสำคัญที่ไม่ได้รับการคาดเดา

en: Unexpected end of CASE expression
th: จุดสิ้นสุดนิพจน์ CASE ไม่ได้รับการคาดเดา

en: An alias was previously found.
th: ชื่อ alias มีอยู่ก่อนแล้ว

en: A symbol name was expected! A reserved keyword can not be used as a column name without backquotes.
th: ชื่อสัญลักษณ์ได้รับการคาดเดาแล้ว คำสำคัญที่สงวนไว้ไม่สามารถใช้เป็นชื่อคอลัมน์โดยไม่มีอัญประกาศกลับหลังได้

en: A symbol name was expected!
th: ชื่อสัญลักษณ์ได้รับการคาดเดา!

en: A comma or a closing bracket was expected.
th: จุลภาค หรือ วงเล็บปิด ได้รับการคาดเดา

en: A closing bracket was expected.
th: วงเล็บปิดได้รับการคาดเดา

en: Unrecognized data type.
th: ไม่รู้จักชนิดข้อมูล

en: An expression was expected.
th: หนึ่งนิพจน์ได้รับการคาดเดา

en: An alias was expected.
th: ตัวแทนได้รับการคาดเดา

en: Unexpected dot.
th: จุด ไม่ได้รับการคาดเดา

en: Unexpected token.
th: โทเค็นที่ไม่ได้คาดหวังไว้

en: An offset was expected.
th: หนึ่งออฟเซ็ตได้รับการคาดเดา

en: Unexpected end of LOCK expression.
th: จุดสิ้นสุดนิพจน์ LOCK ไม่ได้รับการคาดเดา.

en: This option conflicts with "%1$s".
th: ตัวเลือกนี้ขัดแย้งกับ %1$s

en: The old name of the table was expected.
th: ชื่อเดิมของตารางได้รับการคาดเดา

en: Keyword "TO" was expected.
th: คำสำคัญ "TO" ได้รับการคาดเดา

en: The new name of the table was expected.
th: ชื่อตารางใหม่ได้รับการคาดเดา

en: A rename operation was expected.
th: การเปลี่ยนชื่อได้รับการคาดเดา

en: Missing expression.
th: นิพจน์ขาดหาย

en: Unexpected character.
th: ตัวอักษรที่คาดเดาไม่ได้

en: Expected whitespace(s) before delimiter.
th: วรรค(อาจจะมากกว่าหนึ่ง) ได้รับการคาดเดาก่อนตัวคั่น

en: Expected delimiter.
th: ตัวคั่นได้รับการคาดเดา

en: Ending quote %1$s was expected.
th: อัญประกาศปิด %1$s ได้รับการคาดเดา

en: Variable name was expected.
th: ชื่อตัวแปรได้รับการคาดเดา

en: Unexpected beginning of statement.
th: ไม่อาจคาดเดาจุดเริ่มต้นของประพจน์

en: Unrecognized statement type.
th: ไม่รู้จักชนิดของประพจน์

en: No transaction was previously started.
th: ไม่มีข้อมูลเข้าออกได้เริ่มต้นมาก่อน

en: This type of clause was previously parsed.
th: ชนิดของประโยคนี้ถูกวิเคราะห์มาแล้วก่อนหน้านี้

en: Unrecognized keyword.
th: ไม่รู้จักชนิดของคีย์เวิร์ด

en: Keyword at end of statement.
th: คีย์เวิร์ดในตอนท้ายของคำสั่ง

en: Unexpected ordering of clauses.
th: การเรียงของประโยคที่ไม่ได้คาดหวังไว้

en: The name of the entity was expected.
th: ชื่อเอนทิติได้รับการคาดหวัง

en: A table name was expected.
th: ชื่อตารางได้รับการคาดหวัง

en: At least one column definition was expected.
th: การกำหนดคอลัมน์อย่างน้อยหนึ่งคอลัมน์ได้รับการคาดหวัง

en: A "RETURNS" keyword was expected.
th: คีย์เวิร์ด "RETURNS" ได้รับการคาดหวัง

en: This type of clause is not valid in Multi-table queries.
th: ประโยคชนิดนี้ไม่ถูกต้องในการเรียกใช้แบบหลายตาราง

en: Unexpected keyword
th: คำสำคัญที่ไม่ได้รับการคาดเดา
