Smuxi - IRC client - en to te translation catalogue (8 entries)

en: Add user to Server
te: వాడుకరిని సేవకానికి జతచేయి

en: Modify existing user of Server
te: సేవకములో ఉన్నటువంటి వాడుకరిని సవరించు

en: Delete user from Server
te: వాడుకరిని సేవకము నుండి తొలగించు

en: Show this help
te: ఈ సహాయాన్ని చూపించు

en: Options:
te: ఐచ్ఛికాలు:

en: Username must not be empty.
te: వాడుకరిపేరు ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: Password must not be empty.
te: సంకేతపదం ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: Users:
te: వాడుకరులు:
