SuperTux - en to te translation catalogue (33 entries)

en: -Congratulations!
    
    #You successfully made it through
    #Bonus Island II
    
    
    	featuring levels contributed by
    	Kevin
    	Jason Kleinemas
    	Denilson
    	Tobe Deprez
    	Big C
    	Thomas Nilsen
    	Torfi Gunnarsson
    	Daniel Alston
    	Nilrok
    	Corlin Heydman
    
    
    #Once again, we'd like to thank
    #everyone who contributed to this
    #release. We hope that you enjoyed
    #it, and that it made waiting for
    #Milestone 3 a little easier. :-)
    
    
     The end of the ice age is near...
te: -అభినందనలు!
    
    #మీరు బోనస్ ద్వీవిని
    #విజయవంతంగా దాటారు II
    
    
    	స్థాయిలను అందించినవారు
    	కెవిన్
    	జాసన్ క్లీనెమాస్
    	డెనిల్సన్
    	టోబ్ డిప్రెజ్
    	బిగ్ సి
    	థామస్ నిల్సెన్
    	టోర్ఫీ గున్నార్సన్
    	డేనియల్ ఆల్స్టన్
    	నిల్రోక్
    	కార్లిన్ హేడ్మాన్
    
    
    #మరోసారి, ఈ విడుదలకు సహకరించిన
    #ప్రతి ఒక్కరికీ ధన్యవాదాలు తెలియజేస్తున్నాము.
    #మీరు దీన్ని ఆస్వాదించారని మరియు ఇది మైల్‌స్టోన్ 3 కోసం వేచి
    #ఉండడాన్ని కొంచెం సులభతరం చేసిందని మేము ఆశిస్తున్నాము. :-)
    
    
    మంచు యుగం ముగింపు దశకు చేరుకుంది...

en: Mario's Supposed to Deal With This...
te: మారియో దీని వ్యవహరించి ఉండాలి...

en: fjerd
te: ఫ్జోర్డ్

en: The long cave
te: పొడవైన గుహ

en: Blind To The World
te: ప్రపంచానికి గుడ్డి

en: snarf
te: స్నార్ఫ్

en: On The Road Again
te: మళ్లీ రోడ్డు మీదికి

en: Frozen Tunnel
te: ఘనీభవించిన సొరంగం

en: Luft Airship
te: లుఫ్ట్ విమానం

en: ...Where Everything Is Possible
te: ...ఎక్కడ ప్రతిదీ సాధ్యపడుతుందో

en: Insert Original Title Here
te: అసలు పేరును ఇక్కడ చొప్పించు

en: End Of The Ice Age
te: మంచు యుగం ముగింపు

en: Think Fast, or Die
te: వేగంగా ఆలోచించు, లేదా చనిపో

en: Fan Fortress
te: ఫ్యాన్ కోట

en: Nolok's Party Pit
te: నోలోక్ సమావేశము గుంత

en: Water Ways
te: నీటి మార్గాలు

en: All That Glistens Is Not Gold
te: మెరిసేదంతా బంగారం కాదు

en: A Cold Day
te: ఒక చల్లని రోజు

en: High Gravity
te: అధిక గురుత్వాకర్షణ

en: Firestorm
te: అగ్ని తుఫాను

en: A Long Journey
te: ఒక సుదీర్ఘ ప్రయాణం

en: Life Support
te: జీవిత మద్దతు

en: Cliff Jumping
te: కొండ దూకడం

en: Into The Cave
te: గుహలోకి

en: You have 1 minute
te: మీకు 1 నిమిషం ఉంది

en: A Path Trough The Clouds
te: మేఘాల నుంచి ఒక మార్గం

en: In Flanders Ice Field
te: ఫ్లాన్డర్స్ లో మంచు క్షేత్రం

en: Castle in the Sky
te: ఆకాశంలో కోట

en: Tradition
te: సంప్రదాయం

en: Bonus Island II
te: బోనస్ ద్వీపం 2

en: You found a secret place!
te: మీరు ఒక రహస్య ప్రాంతాన్ని కనుగొన్నారు!

en: I wonder where that path leads to...
te: ఆ దారి ఎక్కడికి తీస్తుందో అని నేను ఆశ్చర్యపోతున్నాను...

en: Warp home...
te: ఇంటిని చుట్టు...
