SuperTux - en to ml translation catalogue (47 entries)

en: Global Warming
ml: ആഗോള താപം

en: One Night in the Sky
ml: ആകാശത്തിലെ ഒരു രാത്രി

en: The abandoned castle
ml: ഉപേക്ഷിക്കപ്പെട്ട കോട്ട

en: Another cold day
ml: മറ്റൊരു തണുത്ത ദിവസം

en: ...but no one can stop it...
ml: ... പക്ഷെ ആർക്കും ഇത് തടയാൻ കഴിയില്ല ...

en: -Sorry, this flying platform is lazy.
    -Come back another time.
ml: -ക്ഷമിക്കണം, ഈ പറക്കുന്ന പ്ലാറ്റ്ഫോം മടിയാണ്.
    -മറ്റൊരു സമയം മടങ്ങിവരിക.

en: You can't climb higher than the clouds...
ml: നിങ്ങൾക്ക് മേഘങ്ങളേക്കാൾ ഉയരത്തിൽ കയറാൻ കഴിയില്ല ...

en: Castle of Light and Darkness
ml: വെളിച്ചത്തിന്റെയും ഇരുട്ടിന്റെയും കോട്ട

en: Cave Run
ml: ഗുഹയോട്ടം

en: Cold Cavern
ml: തണുത്ത ഗുഹ

en: #Good job! You kept the red lantern! You didn't need to though, but just because you did, have 100 coins!
ml: #വളരെ നല്ലത്! നിങ്ങൾ ചുവന്ന വിളക്ക് സൂക്ഷിച്ചു! നിങ്ങൾക്ക് ആവശ്യമില്ല, പക്ഷേ നിങ്ങൾ ചെയ്തതുകൊണ്ട് 100 നാണയങ്ങൾ കിട്ടിയിട്ടുണ്ട്!

en: Coconut Fortress
ml: നാളികേര കോട്ട

en: Crystal Sunset
ml: പരൽ സൂര്യാസ്തമയം

en: Crystal Skies
ml: പരൽ ആകാശം

en: Crystal Beauty
ml: പരൽ ഭംഗി

en: Crystal Cataclysm
ml: പരൽ മഹാദുരന്തം

en: Out on the Crystal Fields
ml: പരൽ മൈദാനത്തിന്റെ പുറത്തേക്ക്

en: The dark castle
ml: ഇരുണ്ട കോട്ട

en: Deep, deeper...
ml: ആഴത്തിലേക്ക്, ഇനിയും ആഴത്തിലേക്ക്...

en: ...deepest!
ml: ...ഏറ്റവും ആഴത്തിലേക്ക് !

en: Circles
ml: വട്ടങ്ങളിൽ

en: Don't miss your ride
ml: നിങ്ങളുടെ സവാരി നഷ്‌ടപ്പെടുത്തരുത്

en: Going down
ml: താഴ്ന്നു പൊകുന്നു

en: Entering the castle
ml: കോട്ടയിലേക്ക് പ്രവേശിക്കുന്നു

en: Flower Bonus
ml: പൂവ് ബോണസ്

en: After the Glaciers
ml: ഹിമാനികൾക്ക് ശേഷം

en: Hanging From the Roof
ml: മേൽക്കൂരയിൽ നിന്ന് തൂങ്ങിക്കിടക്കുന്നു

en: A hilly landscape
ml: ഒരു മലയോര ഭൂപ്രകൃതി

en: In the Spring
ml: വസന്തകാലത്ത്

en: It's getting unfinishable
ml: ഇത് പൂർ‌ത്തിയാക്കാൻ‌ കഴിയില്ല

en: Some light in the darkness would be fine, thanks!
ml: ഇരുട്ടിൽ ചില വെളിച്ചം നന്നായിരിക്കും, നന്ദി!

en: Snowfall alert
ml: മഞ്ഞുവീഴ്ച അലേർട്ട്

en: Holes, a Day on Ice
ml: കുഴികൾ, ഒരു ദിവസം ഐസിൽ

en: The Toilette zone
ml: ടോയ്‌ലറ്റ് മേഖല

en: - Flush: 
    #Press the up key to flush!
ml: -ഫ്ലഷ്:
    #ഫ്ലഷ് ചെയ്യുന്നതിന് UP കീ അമർത്തുക!

en: - A Way out?
    #Let's Jump!
ml: -ഒരു പോംവഴി?
    #നമുക്ക് ചാടാം!

en: My Penny is over the ocean
ml: എന്റെ പെന്നി സമുദ്രത്തിന് അപ്പുറമാണ്

en: Pink Snow
ml: ഇളം ചുവപ്പുള്ള മഞ്ഞ്

en: Red alert! The forest is burning!
ml: റെഡ് അലേർട്ട്! കാട് കത്തുന്നു!

en: Sewer escape
ml: മലിനജല രക്ഷപ്പെടൽ

en: To rain or not to rain - That's the question
ml: മഴ പെയ്യണോ വേണ്ടയോ - അതാണ് ചോദ്യം

en: To rain or not to rain - That's the question (Antarctic)
ml: മഴ പെയ്യണോ വേണ്ടയോ - അതാണ് ചോദ്യം (അന്റാർട്ടിക് )

en: A snowy hill
ml: മഞ്ഞുവീഴ്ചയുള്ള മല

en: Three Frosty Icebergs
ml: മൂന്ന് മരവിച്ച മഞ്ഞുമലകൾ

en: Under the Ice
ml: ഐസിന്റെ താഴെ

en: Bonus Island III
ml: ബോണസ് ദ്വീപ് 3

en: Go Home
ml: വീട്ടിലേക്ക് പോകുക
