SuperTux v0.6.0-1010-gefc33a183 - en to ml translation catalogue (17 entries)

en: The Ancient Ruins Of The Forest
ml: വനത്തിന്റെ പുരാതന അവശിഷ്ടങ്ങൾ

en: Double Problems
ml: ഇരട്ടി പ്രശ്നങ്ങൾ

en: -Concentrate! Tux! It's not Mario!
ml:  ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കുക, ടക്സ്! ഇത് മാരിയോ അല്ല!

en: You found a secret area!
ml: നിങ്ങൾ ഒരു സ്വകാര്യ സ്ഥലം കണ്ടുപിടിച്ചിരിക്കുന്നു !

en: The Entrance To The Cave
ml: ഗുഹയിലേക്കുള്ള പ്രവേശനം

en: The Entrance To The Lava Castle
ml: ലാവ കോട്ടയിലേക്കുള്ള പ്രവേശനം

en: HMS Snowball Ahoy!
ml: എച്ച്എംഎസ് സ്നോബോൾ അഹോയ്!

en: Into The Palace
ml: കൊട്ടാരത്തിലേക്ക്

en: Is The Biggest Fish
ml: ഏറ്റവും വലിയ മത്സ്യമാണ്

en: The Problem With GREEN
ml: ഗ്രീനുമായുള്ള പ്രശ്നം

en: Sunny Hills
ml: വെയിലുള്ള കുന്നുകൾ

en: The Mountains
ml: പർവ്വതങ്ങൾ

en: The Strange Thing
ml: വിചിത്രമായ കാര്യം

en: Uncontrolled Lift
ml: അനിയന്ത്രിതമായ ലിഫ്റ്റ്

en: Up, Or Down?
ml: മുകളിലോ താഴെയോ?

en: Welcome To The Icy Island
ml: ഐസി ദ്വീപിലേക്ക് സ്വാഗതം

en: Community Island 2016
ml: കമ്മ്യൂണിറ്റി ദ്വീപ് 2016
