SuperTux v0.6.0-1010-gefc33a183 - en to te translation catalogue (17 entries)

en: The Ancient Ruins Of The Forest
te: అడవి యొక్క ప్రాచీన శిధిలాలు

en: Double Problems
te: రెట్టింపు సమస్యలు

en: -Concentrate! Tux! It's not Mario!
te: -ఏకాగ్రత! టక్స్! అతడు మారియో కాదు!

en: You found a secret area!
te: మీరు ఒక రహస్య ప్రాంతాన్ని కనుగొన్నారు!

en: The Entrance To The Cave
te: గుహకు ప్రవేశ ద్వారం

en: The Entrance To The Lava Castle
te: లావా కోటకు ప్రవేశ ద్వారం

en: HMS Snowball Ahoy!
te: HMS మంచుబంతి అహోయ్!

en: Into The Palace
te: రాజభవనం లోకి

en: Is The Biggest Fish
te: అతిపెద్ద చేప

en: The Problem With GREEN
te: ఆకుపచ్చతో సమస్య

en: Sunny Hills
te: ఎండ కొండలు

en: The Mountains
te: పర్వతాలు

en: The Strange Thing
te: వింత వస్తువు

en: Uncontrolled Lift
te: అనియంత్రిత లిఫ్ట్

en: Up, Or Down?
te: పైకి, లేదా క్రిందికి?

en: Welcome To The Icy Island
te: మంచుతో నిండిన ద్వీపానికి స్వాగతం

en: Community Island 2016
te: సంఘం ద్వీపం 2016
