Xfce4-panel - en to te translation catalogue (218 entries)

en: Create Launcher on the panel
te: ప్యానల్ పై ప్రారంభకాన్ని సృష్టించు

en: Panel
te: ప్యానల్

en: Customize the panel
te: ప్యానల్‌ను అనురూపించు

en: Are you sure that you want to remove "%s"?
te: "%s"ని ఖచ్చితంగా తీసివేయాలనుకుంటున్నారా?

note: about item
en: _About
te: గురించి (_A)

note: move item
en: _Move
te: తరలించు (_M)

en: Pane_l
te: ప్యానల్ (_I)

note: add new items
en: Add _New Items...
te: కొత్త అంశాలను చేర్చు...(_N)

note: customize panel
en: Panel Pr_eferences...
te: ప్యానల్ ప్రాధాన్యతలు...(_e)

note: logout item
en: Log _Out
te: నిష్క్రమించు (_O)

note: help item
en: _Help
te: సహాయం (_H)

note: about item
en: About
te: గురించి

en: Show the 'Panel Preferences' dialog
te: 'ప్యానల్ ప్రాధాన్యతలు' డైలాగుని చూపించు

en: PANEL-NUMBER
te: ప్యానల్-సంఖ్య

en: PLUGIN-NAME
te: ప్లగిన్-పేరు

en: Print version information and exit
te: రూపాంతరము సమాచారం ముద్రించు మరియు నిష్క్రమించు

note: parse context options
en: [ARGUMENTS...]
te: [వాదనలు...]

en: Type "%s --help" for usage.
te: వాడుకకు '%s --help' టైపు చేయండి.

en: The Xfce development team. All rights reserved.
te: Xfce అభివృద్ధి బృందం. అన్ని హక్కులు కేటాయించబడినవి.

en: Please report bugs to <%s>.
te: దయచేసి బగ్‌లను <%s>కు నివేదించండి.

note: quit without error if an instance is running
en: There is already a running instance
te: అక్కడ ఇదివరకే ఒక ప్రక్రియ నడుస్తున్నది

note: spawn ourselfs again
en: Restarting...
te: పునఃప్రారంభిస్తున్నది...

en: _Quit
te: నిష్క్రమించు (_Q)

en: Create _Launcher
te: ప్రారంభకాన్ని సృష్టించండి (_L)

en: Quit
te: నిష్క్రమించు

en: Add New Item
te: కొత్త అంశాన్ని చేర్చు

en: _Cancel
te: రద్దుచేయి (_C)

en: Panel %d
te: ప్యానల్ %d

en: Add New Items
te: కొత్త అంశాలను చేర్చు

en: _Close
te: మూసివేయి (_C)

en: _Search:
te: వెతుకు (_S):

en: _Execute
te: అమలుపరుచు (_E)

en: Automatic
te: స్వయంచాలకం

note: I18N: monitor name in the output selector
en: Monitor %d
te: మానిటర్ %d

en: Are you sure you want to remove panel %d?
te: మీరు ఖచ్చితంగా %d ప్యానల్‌ను తీసివేయాలనుకుంటున్నారా?

note: I18N: tooltip in preferences dialog when hovering an item in the list * for external plugins
en: Internal name: %s-%d
    PID: %d
te: అంతర్గత పేరు: %s-%d
    PID: %d

note: I18N: tooltip in preferences dialog when hovering an item in the list * for internal plugins
en: Internal name: %s-%d
te: అంతర్గత పేరు: %s-%d

en: Never
te: ఎప్పటికీవద్దు

en: Always
te: ఎల్లప్పుడు

en: Horizontal
te: అడ్డము

en: Vertical
te: నిలువు

en: None (use system style)
te: ఏదీవద్దు (వ్యవస్థ శైలిని వాడు)

en: Background image
te: నేపథ్య చిత్రం

en: Add a new panel
te: ఒక కొత్త ప్యానల్ జతచేయి

en: Remove the currently selected panel
te: ప్రస్తుతం ఎంపికచేసిన ప్యానలును తీసివేయి

en: M_ode:
te: రీతి (_o):

en: _Lock panel
te: ప్యానల్‌ను స్థిరపరుచు (_L)

en: O_utput:
te: అవుట్‌పుట్ (_u):

en: Num_ber of rows:
te: అడ్డవరుసల సంఖ్య (_b):

en: A_utomatically increase the length
te: స్వయంచాలకంగా పొడవును పెంచు (_u)

en: D_isplay
te: ప్రదర్శన (_i)

en: _Style:
te: శైలి (_S):

en: C_olor:
te: రంగు (_o):

en: Pick a Panel Color
te: ప్యానల్ రంగుని ఎన్నుకోండి

en: _File:
te: ఫైల్ (_F):

en: Select A Background Image
te: ఒక నేపథ్య చిత్రాన్ని ఎంచుకోండి

note: I18N: label for the leave transparency slider
en: _Leave:
te: వదిలివేయి (_L):

en: Appeara_nce
te: కనిపించువిధము (_n)

en: Add new item to this panel
te: కొత్త అంశాన్ని ఈ ప్యానల్‌కు జతచేయి

en: Remove currently selected item
te: ప్రస్తుతం ఎంపికచేసిన అంశాన్ని తీసివేయి

en: Edit the currently selected item
te: ప్రస్తుతము ఎంచుకున్న అంశమును సవరించు

en: Ite_ms
te: అంశాలు (_m)

en: _New Game
te: కొత్త ఆట (_N)

en: _Level:
te: స్థాయి (_L):

en: _Lock Panel
te: ప్యానల్‌కు తాళంవేయి (_L)

en: Action Buttons
te: చర్య బొత్తాలు

en: Session Menu
te: చర్యాకాల మెనూ

en: Appeara_nce:
te: కనిపించువిధము (_n):

en: General
te: సాధారణ

en: Action
te: చర్య

en: _Actions
te: చర్యలు (_A):

en: Log Out
te: నిష్క్రమించు

en: _Log Out
te: నిష్క్రమించు (_L)

en: Are you sure you want to log out?
te: మీరు ఖచ్చితంగా నిష్క్రమించాలనుకుంటున్నారా?

en: Log Out...
te: నిష్క్రమించు...

en: Log _Out...
te: నిష్క్రమించు...(_O)

en: Switch User
te: వాడుకరిని మార్చు

en: _Switch User
te: వాడుకరిని మార్చు (_S)

en: Lock Screen
te: తెరకు తాళంవేయి

en: Loc_k Screen
te: తెరకు తాళంవేయి (_o)

en: Hibernate
te: సుప్తావస్థ

en: _Hibernate
te: సుప్తావస్థ (_H)

en: Suspend
te: తాత్కాలికంగా నిలిపివేయి

en: Sus_pend
te: తాత్కాలికంగా నిలిపివేయి (_p)

en: Restart
te: పునఃప్రారంభించు

en: _Restart
te: పునఃప్రారంభించు (_R)

en: Are you sure you want to restart?
te: మీరు ఖచ్చితంగా పునఃప్రారంభించాలనుకుంటున్నారా?

en: Shut Down
te: మూసివేయి

en: Shut _Down
te: మూసివేయి (_D)

en: Are you sure you want to shut down?
te: మీరు ఖచ్చితంగా మూసివేయ్యాలనుకుంటున్నారా?

en: Separator
te: వేర్పకము

en: Log out, lock or other system actions
te: నిష్క్రమించు, తాళంవేయి లేదా ఇతర వ్యవస్థ చర్యలు

en: Applications Menu
te: అనువర్తనాల మెను

en: _Icon:
te: ప్రతీక (_I):

en: Button _title:
te: బటన్ శీర్షిక (_t):

en: Show application d_escription in tooltip
te: అనువర్తనము వివరణను సాధనచిట్కాలో చూపించు (_e)

en: Show ic_ons in menu
te: మెనులో ప్రతీకలను చూపించు (_o)

en: Appearance
te: కనిపించువిధము

en: Use the _default menu
te: అప్రమేయ మెనూని వాడు (_d)

en: Ed_it Menu
te: మెను సవరించు (_i)

en: Menu _file:
te: మెను ఫైల్ (_f):

en: Select A Menu File
te: ఒక మెను ఫైలుని ఎంచుకొను

en: Menu File
te: మెను ఫైల్

en: Select An Icon
te: ఒక ప్రతీకను ఎంచుకోండి

note: show an error dialog
en: Failed to execute command "%s".
te: "%s" ఆదేశాన్ని అమలుపరుచుటలో విఫలమైంది.

en: Usage:
te: వాడుక:

en: OPTION
te: ఐచ్ఛికము

en: Options:
te: ఐచ్ఛికాలు:

en: Show help options
te: సహాయ ఐచ్ఛికాలను చూపించు

en: Week %V
te: వారము %V

en: Custom Format
te: అనురూపిత ఫార్మేటు

en: Analog
te: ఎనలాగ్

en: Binary
te: బైనరీ

en: Digital
te: డిజిటల్

en: Fuzzy
te: అస్పష్టం

en: Clock
te: గడియారం

en: Co_mmand:
te: ఆదేశం (_m):

en: _Layout:
te: నమూనా (_L):

en: Sho_w AM/PM
te: AM/PM చూపించు (_w)

en: 24-_hour clock
te: 24-గంటల గడియారం (_h)

en: Display _seconds
te: సెకనులను చూపించు (_s)

note: I18N: the fuzziness the *precision* of the fuzzy clock. Time steps of 5, 15 or parts of the day.
en: F_uzziness:
te: అస్పష్టత (_u):

en: Date
te: తేది

en: Clock Options
te: గడియారము ఐచ్ఛికాలు

en: Night
te: రాత్రి

en: Morning
te: ఉదయం

en: Noon
te: మధ్యాహ్నం

en: Afternoon
te: మధ్యాహ్నం

en: Evening
te: సాయంత్రం

[ctx: am]
en: one
te: ఒకటి

[ctx: am]
en: two
te: రెండు

[ctx: am]
en: three
te: మూడు

[ctx: am]
en: four
te: నాలుగు

[ctx: am]
en: five
te: అయిదు

[ctx: am]
en: six
te: ఆరు

[ctx: am]
en: seven
te: ఏడు

[ctx: am]
en: eight
te: ఎనిమిది

[ctx: am]
en: nine
te: తొమ్మిది

[ctx: am]
en: ten
te: పది

[ctx: am]
en: eleven
te: పదకొండు

[ctx: am]
note: I18N: 12 AM is midnight
en: twelve
te: పన్నెండు

[ctx: pm]
en: one
te: ఒకటి

[ctx: pm]
en: two
te: రెండు

[ctx: pm]
en: three
te: మూడు

[ctx: pm]
en: four
te: నాలుగు

[ctx: pm]
en: five
te: అయిదు

[ctx: pm]
en: six
te: ఆరు

[ctx: pm]
en: seven
te: ఏడు

[ctx: pm]
en: eight
te: ఎనిమిది

[ctx: pm]
en: nine
te: తొమ్మిది

[ctx: pm]
en: ten
te: పది

[ctx: pm]
en: eleven
te: పదకొండు

[ctx: pm]
note: I18N: 12 PM is noon
en: twelve
te: పన్నెండు

en: Create New Folder
te: కొత్త సంచయాన్ని సృష్టించు

en: C_reate
te: సృష్టించు (_r)

en: Enter the new name:
te: కొత్త పేరును ప్రవేశపెట్టండి:

en: Open Folder
te: సంచయమును తెరువు

en: Open in Terminal
te: టెర్మినల్‌లో తెరువు

en: Menu
te: మెను

en: Show _hidden files
te: దాగివున్న ఫైళ్ళను చూపించు (_h)

en: _File Pattern:
te: దస్త్ర సరళి (_F):

en: Unnamed Item
te: పేరులేని అంశం

en: No items
te: ఏ అంశాలు లేవు

en: Unnamed item
te: పేరుపెట్టని అంశం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: North
te: ఉత్తరం

en: West
te: పశ్చిమం

en: East
te: తూర్పు

en: South
te: దక్షిణం

en: Up
te: పైన

en: Down
te: కింద

en: _Edit Item
te: అంశాన్ని సవరించు (_E)

en: D_elete Item
te: అంశాన్ని తొలగించు (_e)

en: Add Appli_cation
te: అనువర్తనాన్ని జతచేయి (_c)

en: New _Application
te: కొత్త అనువర్తనము (_A)

en: New _Link
te: కొత్త లంకె (_L)

en: Launcher
te: ప్రారంభకము

en: Delete the currently selected item
te: ప్రస్తుతము ఎంచుకోబడిన అంశాన్ని తొలగించు

en: Disable t_ooltips
te: సాధనచిట్కాలను అచేతనపరుచు (_o)

en: Advanced
te: ఉన్నత

en: Workspace _Settings...
te: కార్యక్షేత్రము అమరికలు...(_S)

en: Workspace %d
te: కార్యక్షేత్రం %d

en: Buttons
te: బొత్తాలు

en: Workspace Switcher
te: కార్యక్షేత్రాల మార్పకం

en: Number of _rows:
te: అడ్డవరుసల సంఖ్య (_r):

en: <b>Appearance</b>
te: <b>కనిపించువిధము</b>

en: Transparent
te: పారదర్శకం

en: Dots
te: చుక్కలు

en: _Expand
te: విస్తరించు (_E)

en: Show Desktop
te: డెస్క్‍టాప్ చూపించు

en: Behavior
te: ప్రవర్తన

en: Clear
te: శుభ్రపరుచు

en: Icons
te: ప్రతీక

en: Hidden
te: దాయబడిన

en: Nothing
te: ఏమీచేయవద్దు

en: Timestamp
te: కాలముద్ర

en: Window title
te: విండో శీర్షిక

en: Window Buttons
te: కిటికీ బొత్తాలు

en: Sorting _order:
te: క్రమబద్ధీకరణ క్రమం (_o):

en: Behaviour
te: ప్రవర్తన

en: Show windows from _all workspaces
te: అన్ని కార్యక్షేత్రాల నుండి విండోలను చూపించు (_a)

en: Mi_nimize All
te: అన్నిటినీ కనిష్టీకరించు (_n)

en: Un_minimize All
te: అన్నిటినీ కనిష్టీకరించవద్దు (_n)

en: Ma_ximize All
te: అన్నిటినీ గరిష్టీకరించు (_n)

en: _Unmaximize All
te: అన్నిటినీ గరిష్టీకరించవద్దు (_n)

en: _Close All
te: అన్నిటినీ మూసివేయి (_C)

en: Desktop
te: డెస్క్‍టాప్

en: No Windows
te: ఏ కిటికీలు లేవు

en: Urgent Windows
te: అత్యవసర కిటికీలు

en: Add Workspace
te: కార్యక్షేత్రాన్ని జతచేయి

en: Remove Workspace "%s"
te: "%s" కార్యక్షేత్రాన్ని తీసివేయి

en: Remove Workspace %d
te: %d కార్యక్షేత్రాన్ని తీసివేయి

en: Icon
te: ప్రతీక

en: Arrow
te: బాణం

en: Window Menu
te: విండో మెనూ

en: Button layout:
te: బటన్ నమూనా:

en: Show workspace a_ctions
te: కార్యక్షేత్రాల చర్యలను చూపించు (_c)

en: Show workspace _names
te: కార్యక్షేత్రాల పేర్లను చూపించు (_n)
