xfce-apps.xfce4-screensaver - en to is translation catalogue (115 entries)

en: Set your screensaver preferences
is: Stilltu valmöguleika fyrir skjávhvíluna

en: Screensaver
is: Skjáhvíla

en: Screensavers
is: Skjáhvílur

en: Screensaver themes
is: Þemu fyrir skjáhvílu

en: Show paths that images follow
is: Sýnir leiðir sem myndir fylgja

en: Occasionally rotate images as they move
is: Snúa myndum af og til á meðan þær hreyfast

en: Print out frame rate and other statistics
is: Skrifa út rammatíðni og aðra tölfræði

en: The maximum number of images to keep on screen
is: Hámarksfjöldi mynda sem haldið er á skjánum

en: The initial size and position of window
is: Upprunalega stærð og staðsetning gluggans

en: WIDTHxHEIGHT+X+Y
is: BREIDDxHÆÐ+X+Y

en: The source image to use
is: Grunnmynd sem skal nota

note: translators: the word "image" here * represents a command line argument
en: image - floats images around the screen
is: image - flýgur með mynd um skjáinn

en: %s. See --help for usage information.
is: %s. Sjá --help fyrir upplýsingar um notkun.

en: You must specify one image.  See --help for usage information.
is: Þú verður að tilgreina eina mynd. Sjá --help fyrir upplýsingar um notkun.

en: Location to get images from
is: Staðsetning til að sækja myndir frá

en: PATH
is: SLÓÐ

en: Color to use for images background
is: Litur sem notaður er fyrir myndabakgrunn

en: "#rrggbb"
is: "#RRGGBB"

en: Do not randomize pictures from location
is: Ekki handahófsraða myndum úr staðsetningu

en: Do not try to stretch images on screen
is: Ekki reyna að teygja myndir á skjánum

en: Floating Xfce
is: Fljótandi XFCE

en: Bubbles the Xfce logo around the screen
is: Freyðir XFCE-merkinu um skjáinn

en: Slideshow
is: Skyggnusýning

en: Display a slideshow from your Pictures folder
is: Sýna skyggnusýningu úr myndamöppunni þinni

en: Pop art squares
is: Popplistar-ferningar

en: A pop-art-ish grid of pulsing colors.
is: Net af popplistarlegum flöktandi litum

en: Unable to establish service %s: %s
is: Gat ekki komið á þjónustu %s: %s

en: Can't set PAM_TTY=%s
is: Get ekki stillt PAM_TTY=%s

en: Incorrect password.
is: Rangt lykilorð.

en: Authentication failed.
is: Auðkenning tókst ekki.

en: Not permitted to gain access at this time.
is: Þér er ekki leyfður aðgangur í þetta sinn.

en: No longer permitted to access the system.
is: Þér verður ekki gefinn aðgangur að kerfinu.

en: Username:
is: Notandanafn:

en: failed to register with the message bus
is: mistókst að skrá sig í skilaboðarás

en: not connected to the message bus
is: ekki tengt við skilaboðarás

en: screensaver already running in this session
is: skjáhvíla er nú þegar keyrandi í þessari setu

[ctx: Date]
note: TRANSLATORS: adjust this accordingly for your locale format
en: %A, %B %e   %H:%M
is: %A %e %B - %H:%M

en: Time has expired.
is: Tíminn er útrunninn.

en: Causes the screensaver to exit gracefully
is: Veldur því að skjáhvílan hættir með sæmd

en: Query the state of the screensaver
is: Senda fyrirspurn um stöðu skjáhvílu

en: Query the length of time the screensaver has been active
is: Senda fyrirspurn um tíma sem skjáhvílan hefur verið virk

en: Tells the running screensaver process to lock the screen immediately
is: Skipa núverandi skjáhvílu að læsa skjánum strax

en: If the screensaver is active then switch to another graphics demo
is: Ef skjáhvílan er virk skipta þá yfir í aðra myndræna sýningu

en: Turn the screensaver on (blank the screen)
is: Kveikja á skjáhvílu (tæma skjáinn)

en: If the screensaver is active then deactivate it (un-blank the screen)
is: Ef skjáhvíla er virk, þá afvirkja hana (birta það sem er á skjánum)

en: Poke the running screensaver to simulate user activity
is: Ýta í skjáhvíluna til að líkja eftir virkni frá notanda

en: Inhibit the screensaver from activating.  Command blocks while inhibit is active.
is: Hindra skjáhvíluna frá því að virkjast. Skipun rofin á meðan hindrun er virk.

en: The calling application that is inhibiting the screensaver
is: Kallandi forritið sem hindrar skjáhvíluna

en: The reason for inhibiting the screensaver
is: Ástæðan fyrir hindrun skjáhvílunar

en: Version of this application
is: Útgáfa þessa forrits

en: The screensaver is %s
is: Skjáhvílan er %s

en: active
is: virk

en: inactive
is: óvirk

en: The screensaver is not inhibited
is: Skjáhvílan er ekki hindruð

en: The screensaver is being inhibited by:
is: Skjáhvílan er hindruð af:

en: The screensaver has been active for %d seconds.
is: Skjáhvílan hefur verið virk í %d sekúndur.

en: Location
is: Staðsetning

en: Background color
is: Bakgrunnslitur

en: Preferences
is: Kjörstillingar

en: About
is: Um hugbúnaðinn

en: Video
is: Myndskeið

en: Show debugging output
is: Birta aflúsunarúttak

en: Show the logout button
is: Sýna útskráningarhnapp

en: Command to invoke from the logout button
is: Skipun sem á að keyra með útskráningarhnapp

en: Show the switch user button
is: Sýna notendaskiptahnapp

en: Message to show in the dialog
is: Skilaboð til að sýna í glugganum

en: MESSAGE
is: SKILABOÐ

en: Monitor height
is: Hæð skjás

en: Monitor width
is: Breidd skjás

en: Monitor index
is: Númer skjás

en: Checking...
is: Yfirfer...

en: Enter your password
is: Settu inn lykilorðið þitt

en: You have the Caps Lock key on.
is: Þú ert að nota HÁSTAFI.

en: _Switch User
is: S_kipta um notenda

en: _Log Out
is: S_krá út

en: _Cancel
is: _Hætta við

en: _Unlock
is: _Aflæsa

en: Settings manager socket
is: Sökkull stillingastjórnunar

en: SOCKET ID
is: AUÐKENNI SÖKKULS - ID

en: Blank screen
is: Auður skjár

en: Random
is: Slembið

en: Setting locked by administrator.
is: Þessi stilling er varin af kerfisstjóranum.

en: Could not load the main interface
is: Gat ekki hlaðið inn aðalviðmóti

en: Please make sure that the screensaver is properly installed
is: Gakktu úr skugga um að skjáhvílan sé rétt uppsett

en: Screensaver Preview
is: Forskoðun skjáhvílu

en: <b>Screensaver preview</b>
is: <b>Forskoðun skjáhvílu</b>

en: Screensaver Preferences
is: Kjörstillingar skjáhvílu

en: Power _Management
is: A_flstjórnun

en: Preview
is: Forskoðun

en: Running as root
is: Keyri sem kerfisstjóri

en: The screen will not be locked for the root user.
is: Skjánum verður ekki læst fyrir kerfisstjórnanda.

en: Resolve
is: Leysa

en: Xfce Power Manager is not configured to handle laptop lid events
is: XFCE-orkustýringin er ekki stillt til að meðhöndla atvik varðandi lok á fartölvu

en: Your computer may not be locked when you close the lid.
is: Tölvan þín er hugsanlega ekki læst þegar þú setur niður lokið á henni.

en: Enable Screensaver
is: Virkja skjáhvílu

en: Theme
is: Þema

en: Change theme after:
is: Skipta um þema eftir:

en: minutes
is: mínútur

en: Activate screensaver when computer is idle
is: Virkja skjáhvílu þegar tölvan er iðjulaus

en: Regard the computer as _idle after:
is: Líta á tölvuna sem _iðjulausa eftir:

en: Enable Lock Screen
is: Virkja skjálæsingu

en: Lock Screen with Screensaver
is: Læsa skjá með skjáhvílu

en: Lock the screen after the screensaver is active for:
is: Læsa skjá eftir að skjáhvíla hefur verið í gangi í:

en: On Screen Keyboard
is: Skjályklaborð

en: On screen keyboard command:
is: Skipun fyrir skjályklaborð:

en: Session Status Messages
is: Skilaboð um stöðu setu

en: Logout
is: Skrá út

en: Logout command:
is: Útskráningarskipun:

en: Enable logout after:
is: Virkja útskráningu eftir:

en: User Switching
is: Skipta um notanda

en: Lock Screen with System Sleep
is: Læsa skjá þegar kerfið fer í svæfingu

en: Lock Screen
is: Læsa skjá

en: Enable debugging code
is: Virkja aflúsunarkóða

en: Launch screensaver and locker program
is: Keyra skjáhvílu og læsingaforrit

en: XKB initialization error
is: Frumstilling XKB mistókst
