Whisker Menu - en to is translation catalogue (123 entries)

en: Add action
is: Bæta við aðgerð

en: Add to Desktop
is: Bæta við gluggakerfið

en: Add to Favorites
is: Bæta við í eftirlæti

en: Add to Panel
is: Bæta við skjátstiku

en: All Applications
is: Öll forrit

en: Alternate application launcher for Xfce
is: Annar forritaræsari fyrir XFCE

en: Amount of _items:
is: Fjöldi _atriða:

en: Application icon si_ze:
is: Stærð táknmynda fyrir f_orrit:

en: Applications
is: Forrit

en: Are you sure you want to hide "%s"?
is: Ertu viss um að þú viljir fela "%s"?

en: Are you sure you want to log out?
is: Ertu viss að þú viljir skrá þig út?

en: Are you sure you want to restart?
is: Ertu viss um að þú viljir endurræsa?

en: Are you sure you want to shut down?
is: Ertu viss að þú vil slökkva á tölvunni?

en: Background opacit_y:
is: Ógegnsæi bak_grunns:

en: Browse the file system to choose a custom command.
is: Flakka um skráakerfið til að velja sérsniðna skipun.

en: C_ommand:
is: S_kipun:

en: Categ_ory icon size:
is: Stærð táknmynda fyrir fl_okk:

en: Clear Recently Used
is: Hreinsa nýlega notað

en: Copyright © 2013-2025 Graeme Gott
is: Höfundarréttur © 2013-2025 Graeme Gott

en: Details
is: Nánar

en: Di_splay:
is: Sk_jár:

en: Do you want to suspend to RAM?
is: Viltu setja í bið í vinnsluminni?

en: Do you want to suspend to disk?
is: Viltu setja í bið á disk?

en: Edit Application...
is: Breyta forriti...

en: Edit _Profile
is: _Breyta sniði

en: Failed to edit profile.
is: Mistókst að breyta sniði.

en: Failed to execute command "%s".
is: Mistókst að keyra skipunina "%s".

en: Failed to hibernate.
is: Mistókst að leggja tölvu í dvala.

en: Failed to launch menu editor.
is: Mistókst að ræsa valmyndaritilinn.

en: Failed to lock screen.
is: Mistókst að læsa skjánum.

en: Failed to log out.
is: Mistókst að skrá út.

en: Failed to open settings manager.
is: Mistókst að opna stillingastjóra.

en: Failed to restart.
is: Mistókst að endurræsa.

en: Failed to shut down.
is: Mistókst að slökkva.

en: Failed to suspend.
is: Mistókst að setja tölvu í bið.

en: Failed to switch user.
is: Mistókst að skipta um notanda.

en: Favorites
is: Eftirlæti

en: Hibernating computer in %d seconds.
is: Legg tölvu í dvala eftir %d sekúndur.

en: Hidden
is: Falið

en: Hide Application
is: Fela forrit

en: Icon
is: Táknmynd

en: Icon and title
is: Táknmynd og titill

en: Include _favorites
is: Hafa með e_ftirlæti

en: Large
is: Stór

en: Larger
is: Stærri

en: Log Ou_t...
is: Skrá _út...

en: Log _Out
is: Skrá _út

en: Logging out in %d seconds.
is: Útskráning eftir %d sekúndur.

en: Man Pages
is: Man-hjálparsíður

en: Menu
is: Valmynd

en: Nam_e:
is: Naf_n:

en: Name
is: Nafn

en: None
is: Ekkert

en: Normal
is: Venjulegt

en: Open URI
is: Opna URI-slóð

en: Panel Button
is: Skjástikuhnappur

en: Pattern
is: Mynstur

en: Popup menu at current mouse position
is: Sprettvalmynd við staðsetningu músarbendils

en: Position _search entry next to panel button
is: _Staðsetja leitarfærslu við hlið skjástikuhnapps

en: Position cate_gories next to panel button
is: Staðsetja _flokka við hlið skjástikuhnapps

en: Position commands next to search _entry
is: Staðs_etja skipanir við hlið leitarfærslu

en: Print version information and exit
is: Prenta upplýsingar um útgáfu og hætta

en: Recently Used
is: Nýlega notað

en: Remove action "%s"?
is: Fjarlægja aðgerðina "%s"?

en: Remove from Favorites
is: Fjarlægja úr eftirlætum

en: Remove selected action
is: Fjarlægja valda aðgerð

en: Restarting computer in %d seconds.
is: Endurræsi tölvu eftir %d sekúndur.

en: Run %s
is: Keyri %s

en: Run in Terminal
is: Keyra í skjáhermi

en: Search Actio_ns
is: Leitaraðgerð_ir

en: Search Action
is: Leitaraðgerð

en: Select Command
is: Veldu skipun

en: Select an Icon
is: Veldu táknmynd

en: Session Commands
is: Skipanir í setu

en: Show a menu to easily access installed applications
is: Sýna valmynd til að auðvelda aðgang að uppsettum forritum

en: Show application _descriptions
is: Birta lýsin_gar á forritum

en: Show application too_ltips
is: Birta _vísbendingar forrita

en: Show as _icons
is: Birta sem táknm_yndir

en: Show as lis_t
is: Birta sem lis_ta

en: Show as t_ree
is: Birta sem g_reinar

en: Show c_onfirmation dialog
is: Birta _staðfestingaglugga

en: Show cate_gory names
is: Birta _heiti flokka

en: Show generic application _names
is: Birta alme_nn heiti forrita

en: Shut _Down
is: S_lökkva

en: Small
is: Lítil

en: Smaller
is: Minni

en: Sort Alphabetically A-Z
is: Raða eftir stafrófsröð A-Z

en: Sort Alphabetically Z-A
is: Raða eftir stafrófsröð Z-A

en: Stay _visible when focus is lost
is: Haldast sýnilegt þegar virkni fer annað

en: Suspe_nd
is: Setja í _bið

en: Suspending computer in %d seconds.
is: Set tölvu í bið eftir %d sekúndur.

en: Switch _User
is: Skipta _um notanda

en: Switch categories by _hovering
is: Skipta um _flokk við yfirsvif

en: The action will be deleted permanently.
is: Aðgerðinni verður eytt varanlega.

en: Title
is: Titill

en: To unhide it you have to manually remove the file "%s" or open the file and remove the line "%s".
is: Til að hætta að fela það, þarftu að fjarlægja handvirkt skrána "%s" eða opna skrána og fjarlægja línuna "%s".

en: Turning off computer in %d seconds.
is: Slekk á tölvu eftir %d sekúndur.

en: Unable to add launcher to desktop.
is: Tókst ekki að bæta þessum ræsi við skjáborðið.

en: Unable to add launcher to panel.
is: Tókst ekki að bæta þessum ræsi við stikuna.

en: Unable to edit launcher.
is: Tókst ekki að breyta ræsinum.

en: Unable to open the following url: %s
is: Get ekki opnað eftirfarandi slóð: %s

en: Use a single _panel row
is: _Nota aðeins eina röð í stiku

en: Very Large
is: Mjög stór

en: Very Small
is: Mjög lítil

en: Whisker Menu
is: Whisker-valmynd

en: _Appearance
is: Útl_it

en: _Behavior
is: He_gðun

en: _Cancel
is: Hætt_a við

en: _Close
is: _Loka

en: _Commands
is: S_kipanir

en: _Delete
is: _Eyða

en: _Edit Applications
is: _Breyta forritum

en: _General
is: _Almennt

en: _Help
is: _Hjálp

en: _Hibernate
is: Le_ggja í dvala

en: _Icon:
is: Táknm_ynd:

en: _Lock Screen
is: _Læsa skjá

en: _OK
is: _Í lagi

en: _Pattern:
is: _Mynstur:

en: _Regular expression
is: _Regluleg segð

en: _Restart
is: Endu_rræsa

en: _Settings Manager
is: _Stillingastýring

en: _Title:
is: _Titill:
