AbiWord 2.9 - en to th translation catalogue (50 entries)

note: MENU_LABEL_HELP_ABOUT
en: &About %s
th: &เกี่ยวกับ %s

note: DLG_Options_Label_ViewAll
en: &All
th: ทั้งห&มด

note: DLG_ApplyButton
en: &Apply
th: &ปรับใช้

note: MENU_LABEL_FMT_BOLD
en: &Bold
th: ตัว&หนา

note: MENU_LABEL_ALIGN_CENTER
en: &Center
th: จัด&กึ่งกลาง

note: DLG_CloseButton MENU_LABEL_FILE_CLOSE
en: &Close
th: ปิ&ด

note: MENU_LABEL_FMT_COLUMNS
en: &Columns
th: แถว

note: MENU_LABEL_EDIT_COPY
en: &Copy
th: &คัดลอก

note: MENU_LABEL_TABLE_DELETE
en: &Delete
th: &ลบ

note: MENU_LABEL_FMT_DOCUMENT
en: &Document
th: &เอกสาร

note: MENU_LABEL_WINDOW
en: &Documents
th: เ&อกสารต่าง ๆ

note: DLG_Options_Btn_IgnoreEdit MENU_LABEL_EDIT
en: &Edit
th: &แก้ไข

note: MENU_LABEL_EDIT_FIND
en: &Find
th: ค้น&หา

note: DLG_FR_FindNextButton
en: &Find Next
th: ค้น&หาถัดไป

note: DLG_InsertButton MENU_LABEL_INSERT MENU_LABEL_TABLE_INSERT DLG_Insert
en: &Insert
th: แ&ทรก

note: MENU_LABEL_FMT_ITALIC
en: &Italic
th: ตัวเอี&ยง

note: DLG_PageSetup_Landscape
en: &Landscape
th: &แนวนอน

note: DLG_PageSetup_Portrait
en: &Portrait
th: &แนวตั้ง

note: MENU_LABEL_FILE_EXIT
en: &Quit
th: &ออก

note: MENU_LABEL_EDIT_REDO
en: &Redo
th: &ทำซ้ำ

note: DLG_FR_ReplaceButton
en: &Replace
th: แ&ทนที่

note: DLG_Para_SpecialNone
en: (none)
th: (ไม่มี)

note: DLG_Styles_LBL_All DLG_UP_All
en: All
th: ทั้งหมด

note: FIELD_Application
en: Application
th: โปรแกรม

note: DLG_Options_Btn_Apply DLG_Apply
en: Apply
th: ปรับใช้

note: FIELD_Document_Creator DLG_Goto_Column_Author
en: Author
th: ผู้เขียน

note: DLG_MetaData_Author_LBL DLG_Annotation_Author_LBL DLG_PLUGIN_MANAGER_AUTHOR
en: Author:
th: ผู้เขียน:

note: DLG_MailMerge_AvailableFields
en: Available Fields:
th: เขตข้อมูลที่มี:

note: DLG_Styles_Available
en: Available Styles:
th: เขตข้อมูลที่มี:

note: DLG_FormatFrame_Background DLG_FormatTable_Background
en: Background
th: พื้นหลัง

note: DLG_FormatFrame_Background_Color DLG_FormatTable_Background_Color
en: Background color:
th: สีพื้นหลัง:

note: DLG_Tab_Radio_Bar
en: Bar
th: แถบ

note: TOOLBAR_LABEL_FMT_BOLD TOOLBAR_STATUSLINE_FMT_BOLD TOOLBAR_TOOLTIP_FMT_BOLD DLG_UFS_StyleBold
en: Bold
th: ตัวหนา

note: DLG_Goto_Target_Bookmark
en: Bookmark
th: ที่คั่นหน้า

note: DLG_FormatFrame_Borders DLG_FormatTable_Borders DLG_BorderShading_Borders
en: Borders
th: กรอบ

note: DLG_PageNumbers_Footer
en: Bottom
th: ขอบด้านล่าง

note: DLG_Lists_Bullet_List STYLE_BULLETLIST
en: Bullet List
th: รายการรูปจุด

note: TOOLBAR_LABEL_LISTS_BULLETS TOOLBAR_STATUSLINE_LISTS_BULLETS TOOLBAR_TOOLTIP_LISTS_BULLETS
en: Bullets
th: รายการ

note: FIELD_Document_Type
en: Category
th: หมวด

note: DLG_MetaData_Category_LBL
en: Category:
th: หมวด:

note: DLG_Background_Title
en: Change Background Color
th: เปลี่ยนสีพื้นหลัง

note: DLG_ToggleCase_Title
en: Change Case
th: เปลี่ยนตัวพิมพ์ใหญ่-เล็ก

note: TOOLBAR_LABEL_EDIT_COPY TOOLBAR_STATUSLINE_EDIT_COPY TOOLBAR_TOOLTIP_EDIT_COPY
en: Copy
th: คัดลอก

note: DLG_Styles_Delete MENU_STATUSLINE_TABLE_DELETE DLG_Delete
en: Delete
th: ลบ

note: FIELD_Type_Document
en: Document
th: เอกสาร

note: DLG_FR_FindTitle
en: Find
th: ค้นหา

note: TOOLBAR_LABEL_FMT_ITALIC TOOLBAR_STATUSLINE_FMT_ITALIC TOOLBAR_TOOLTIP_FMT_ITALIC DLG_UFS_StyleItalic
en: Italic
th: ตัวเอียง

note: TOOLBAR_LABEL_EDIT_REDO
en: Redo
th: ทำซ้ำ

note: DLG_ABOUT_Title
en: About %s
th: เกี่ยวกับ %s

note: DLG_Close
en: Close
th: ปิด
