AbiWord 2.9 - en to ta translation catalogue (732 entries)

note: DLG_WordCount_Auto_Update
en:  Auto Update
ta:  தானியங்கிப் புதுப்பிப்பு

note: MENU_LABEL_HELP_ABOUT
en: &About %s
ta: &பற்றி %s

note: DLG_Spell_AddToDict MENU_LABEL_SPELL_ADD
en: &Add
ta: &சேர்

note: MENU_LABEL_ALIGN
en: &Align
ta: சீரமை

note: DLG_Options_Label_ViewAll
en: &All
ta: &எல்லாம்

note: DLG_ApplyButton
en: &Apply
ta: &வழங்கு

note: DLG_Para_LabelAt
en: &At:
ta: &அங்கே:

note: MENU_LABEL_TOOLS_AUTOSPELL
en: &Auto Spellcheck
ta: &தன்னியக்க சொற்திருத்தி

note: MENU_LABEL_TABLE_AUTOFIT
en: &Autofit Table
ta: அட்டவணையை &தானாகமீளமை

note: DLG_Para_LabelBefore
en: &Before:
ta: &முன்னால்:

note: MENU_LABEL_FMT_BOLD
en: &Bold
ta: &தடிப்பான எழுத்து

note: DLG_PageSetup_Bottom
en: &Bottom:
ta: &கீழே:

note: MENU_LABEL_INSERT_BREAK
en: &Break
ta: &நிறுத்தம்

note: MENU_LABEL_TABLE_SELECT_CELL
en: &Cell
ta: &சிற்றறை

note: MENU_LABEL_TABLE_INSERT_CELLS MENU_LABEL_TABLE_DELETE_CELLS
en: &Cells
ta: &சிற்றறைகள்

note: MENU_LABEL_ALIGN_CENTER
en: &Center
ta: &மையம்

note: DLG_Spell_Change
en: &Change
ta: &மாற்று

note: DLG_CloseButton MENU_LABEL_FILE_CLOSE
en: &Close
ta: &மூடு

note: MENU_LABEL_TABLE_DELETE_COLUMNS
en: &Column
ta: &நெடுவரிசை

note: DLG_Break_ColumnBreak
en: &Column break
ta: &நெடுவரிசையில் வெட்டு

note: MENU_LABEL_FMT_COLUMNS
en: &Columns
ta: &நெடுவரிசைகள்

note: MENU_LABEL_TOOLS_REVISIONS_COMPARE_DOCUMENTS
en: &Compare documents
ta: &ஆவணங்களை ஒப்பிடு

note: MENU_LABEL_EDIT_COPY
en: &Copy
ta: &நகல்

note: MENU_LABEL_TABLE_DELETE
en: &Delete
ta: &அழி

note: MENU_LABEL_INSERT_DELETE_HYPERLINK
en: &Delete hyperlink
ta: &உயர் தொடர்பை அழி

note: DLG_Options_Btn_CustomDict
en: &Dictionary...
ta: &அகராதி...

note: MENU_LABEL_FMT_DOCUMENT
en: &Document
ta: &ஆவணம்

note: MENU_LABEL_TOOLS_HISTORY
en: &Document History
ta: &கோப்பு வரலாறு

note: MENU_LABEL_WINDOW
en: &Documents
ta: &ஆவணங்கள்

note: DLG_Options_Btn_IgnoreEdit MENU_LABEL_EDIT
en: &Edit
ta: &பதிப்பு

note: MENU_LABEL_INSERT_ENDNOTE
en: &Endnote
ta: &முடிவுக்குறிப்புகள்

note: DLG_Break_EvenPage
en: &Even page
ta: &இரட்டைப்படை பக்கம்

note: MENU_LABEL_INSERT_FIELD
en: &Field
ta: &புலம்

note: DLG_Field_Fields_No_Colon
en: &Fields
ta: &புலங்கள்

note: DLG_Field_Fields
en: &Fields:
ta: &புலங்கள்:

note: DLG_RDF_Editor_Menu_File MENU_LABEL_FILE
en: &File
ta: &கோப்பு

note: DLG_Options_Label_FileExtension
en: &File extension:
ta: &கோப்பு:

note: MENU_LABEL_EDIT_FIND
en: &Find
ta: &கண்டுபிடி

note: DLG_FR_FindNextButton
en: &Find Next
ta: &அடுத்ததைக் கண்டுபிடி

note: MENU_LABEL_FMT_FONT
en: &Font
ta: &எழுத்துரு

note: DLG_PageSetup_Footer
en: &Footer:
ta: &முடிப்பி:

note: MENU_LABEL_EDIT_GOTO
en: &Go To
ta: &இங்கு போ

note: MENU_LABEL_VIEW_HEADFOOT
en: &Header and Footer
ta: &தலைப்பி மற்றும் முடிப்பி

note: DLG_PageSetup_Header
en: &Header:
ta: &தலைப்பி:

note: DLG_PageSetup_Height
en: &Height:
ta: &உயரம்:

note: DLG_HelpButton MENU_LABEL_HELP
en: &Help
ta: &உதவி

note: DLG_Options_Label_ViewHiddenText
en: &Hidden Text
ta: &மறைந்த உரை

note: DLG_Spell_Ignore
en: &Ignore
ta: &புறக்கணி

note: MENU_LABEL_SPELL_IGNOREALL
en: &Ignore All
ta: &எல்லாம் மறை

note: MENU_LABEL_FMT_IMAGE MENU_LABEL_FMT_POSIMAGE
en: &Image
ta: &பிம்பம்

note: MENU_LABEL_FILE_IMPORTSTYLES
en: &Import Styles
ta: &பாணிகள் இறக்குமதி

note: MENU_LABEL_WEB_WEBPREVIEW
en: &In web browser
ta: &இணைய உலாவியில்

note: DLG_InsertButton MENU_LABEL_INSERT MENU_LABEL_TABLE_INSERT DLG_Insert
en: &Insert
ta: &சொருகு

note: DLG_Options_Label_AutoSaveInterval
en: &Interval:
ta: &இடைவேளை:

note: MENU_LABEL_FMT_ITALIC
en: &Italic
ta: &சாய்வெழுத்து

note: MENU_LABEL_ALIGN_JUSTIFY
en: &Justify
ta: &நேர்த்தி செய்

note: DLG_Para_PushKeepLinesTogether
en: &Keep lines together
ta: &வரிகளை ஒன்றாக வை

note: DLG_PageSetup_Landscape
en: &Landscape
ta: அகலவாட்டு

note: MENU_LABEL_TOOLS_LANGUAGE
en: &Language
ta: &மொழி

note: MENU_LABEL_ALIGN_LEFT
en: &Left
ta: &இடது

note: MENU_LABEL_FMT_DIRECTION_DO_LTR
en: &Left-to-right text
ta: &இடமிருந்து வலம் உரை

note: DLG_Para_LabelLeft DLG_PageSetup_Left
en: &Left:
ta: &இடது:

note: MENU_LABEL_TOOLS_MAILMERGE
en: &Mail Merge
ta: &அஞ்சல் இணை

note: MENU_LABEL_INSERT_MAILMERGE
en: &Mail Merge Field
ta: &அஞ்சல் இணை புலம்

note: MENU_LABEL_TOOLS_REVISIONS_AUTO
en: &Maintain Full History
ta: &முழு வரலாற்றை நிர்வகி

note: DLG_FR_MatchCase
en: &Match case
ta: &எழுத்து வடிவை பொருத்து

note: MENU_LABEL_TABLE_MERGE_CELLS
en: &Merge Cells
ta: &சிற்றறைகளை ஒன்றாக சேர்

note: DLG_Goto_Label_Name
en: &Name:
ta: &பெயர்:

note: MENU_LABEL_FILE_NEW
en: &New
ta: &புதிது

note: MENU_LABEL_WINDOW_NEW
en: &New Window
ta: &புதிய சாளரம்

note: DLG_Break_NextPage
en: &Next page
ta: &அடுத்த பக்கம்

note: MENU_LABEL_VIEW_NORMAL
en: &Normal Layout
ta: &இயல்பான இடஅமைவு

note: DLG_Goto_Label_Number
en: &Number:
ta: &எண்:

note: DLG_FormatTOC_NumberingType
en: &Numbering type:
ta: &எண்ணிக்கை வகை:

note: DLG_Break_OddPage
en: &Odd page
ta: &ஒற்றைப்படை பக்கம்

note: MENU_LABEL_FILE_OPEN
en: &Open
ta: &திற

note: DLG_MailMerge_OpenFile
en: &Open File
ta: &கோப்பையைத் திற

note: MENU_LABEL_FMT_OVERLINE
en: &Overline
ta: &மேல் கோடு

note: MENU_LABEL_VIEW_ZOOM_WIDTH
en: &Page Width
ta: &பக்க அகலம்

note: DLG_Break_PageBreak
en: &Page break
ta: &பக்க இடர்பாடு

note: DLG_FormatTOC_PageNumbering
en: &Page numbering:
ta: &பக்க எண்வரிசை:

note: MENU_LABEL_FMT_PARAGRAPH
en: &Paragraph
ta: &பத்தி

note: MENU_LABEL_EDIT_PASTE
en: &Paste
ta: &ஒட்டு

note: MENU_LABEL_INSERT_GRAPHIC
en: &Picture
ta: &படம்

note: MENU_LABEL_TOOLS_PLUGINS
en: &Plugins
ta: &சொருகு திரல்கள்

note: DLG_PageSetup_Portrait
en: &Portrait
ta: நீளவாட்டு

note: MENU_LABEL_FILE_PRINT
en: &Print
ta: &அச்சிடு

note: MENU_LABEL_VIEW_PRINT
en: &Print Layout
ta: &இட அமைவை அச்சிடு

note: MENU_LABEL_FILE_EXIT
en: &Quit
ta: &வெளியேறு

note: MENU_LABEL_EDIT_REDO
en: &Redo
ta: &மறுபடி செய்

note: DLG_FR_ReplaceButton
en: &Replace
ta: மாற்று

note: DLG_Options_Btn_IgnoreReset
en: &Reset
ta: &மீளமை

note: MENU_LABEL_VIEW_DEFAULT_TB_LAYOUT
en: &Reset to default layout
ta: &கொடாநிலை மீளமை

note: MENU_LABEL_ALIGN_RIGHT
en: &Right
ta: &வலம்

note: MENU_LABEL_FMT_DIRECTION_DO_RTL
en: &Right-to-left text
ta: &வலமிருந்து இடம் உரை

note: DLG_Para_LabelRight DLG_PageSetup_Right
en: &Right:
ta: &வலம்:

note: MENU_LABEL_TABLE_DELETE_ROWS MENU_LABEL_TABLE_SELECT_ROW
en: &Row
ta: &வரிசை

note: DLG_Options_Label_ViewRuler
en: &Ruler
ta: &அளவுகோல்

note: MENU_LABEL_FILE_SAVE
en: &Save
ta: &சேமி

note: MENU_LABEL_FILE_SAVEIMAGE
en: &Save Image As
ta: &விம்பமாகச் சேமி

note: MENU_LABEL_HELP_SEARCH
en: &Search for Help
ta: &உதவிக்ககத் தேடு

note: MENU_LABEL_TABLE_SELECT
en: &Select
ta: &தேர்வு செய்

note: MENU_LABEL_TOOLS_HISTORY_SHOW
en: &Show History
ta: வரலாற்றை காட்டு

note: DLG_Para_LabelSpecial
en: &Special:
ta: &விசேடம்:

note: MENU_LABEL_TOOLS_SPELLING
en: &Spelling
ta: &உச்சரிப்பு

note: DLG_FormatTOC_StartAt
en: &Start at:
ta: இதில் &தொடங்கு:

note: MENU_LABEL_FMT_SUBSCRIPT
en: &Subscript
ta: &கீழ் ஒட்டு

note: MENU_LABEL_FMT_TABLE MENU_LABEL_TABLE_INSERT_TABLE MENU_LABEL_TABLE_DELETE_TABLE MENU_LABEL_TABLE_SELECT_TABLE
en: &Table
ta: &அட்டவணை

note: MENU_LABEL_FMT_TABS
en: &Tabs
ta: &தத்துகள்

note: MENU_LABEL_VIEW_TOOLBARS
en: &Toolbars
ta: கருவிப்பட்டைகள்

note: MENU_LABEL_TOOLS
en: &Tools
ta: &கருவிகள்

note: DLG_PageSetup_Top
en: &Top:
ta: &மேல்:

note: DLG_Field_Types_No_Colon
en: &Types
ta: &வகைகள்

note: DLG_Field_Types
en: &Types:
ta: &வகைகள்:

note: MENU_LABEL_FMT_UNDERLINE
en: &Underline
ta: &அடிகோடு

note: MENU_LABEL_EDIT_UNDO
en: &Undo
ta: &முன்செயல் நீக்கு

note: DLG_Options_Label_ViewUnits DLG_PageSetup_Units
en: &Units:
ta: &அலகுகள்:

note: MENU_LABEL_VIEW DLG_MW_ViewButton
en: &View
ta: &காட்சி

note: MENU_LABEL_VIEW_ZOOM_WHOLE
en: &Whole Page
ta: &முழு பக்கம்

note: DLG_FR_WholeWord
en: &Whole word
ta: &முழு வார்த்தை

note: DLG_PageSetup_Width
en: &Width:
ta: &அகலம்:

note: MENU_LABEL_TOOLS_WORDCOUNT
en: &Word Count
ta: &வார்த்தை எண்ணிக்கை

note: MENU_LABEL_VIEW_ZOOM_MENU MENU_LABEL_VIEW_ZOOM
en: &Zoom
ta: &பெரியதாக்கு

note: DLG_Para_SpecialNone
en: (none)
ta: (வெற்று)

note: TOOLBAR_LABEL_1COLUMN TOOLBAR_STATUSLINE_1COLUMN TOOLBAR_TOOLTIP_1COLUMN
en: 1 Column
ta: 1 நெடுவரிசை

note: TOOLBAR_LABEL_MIDDLE_SPACE
en: 1.5 Spacing
ta: 1.5 இடைவெளி

note: DLG_Para_SpacingHalf
en: 1.5 lines
ta: 1.5 வரிகள்

note: TOOLBAR_STATUSLINE_MIDDLE_SPACE TOOLBAR_TOOLTIP_MIDDLE_SPACE
en: 1.5 spacing
ta: 1.5 இடைவெளி

note: TOOLBAR_LABEL_2COLUMN TOOLBAR_STATUSLINE_2COLUMN TOOLBAR_TOOLTIP_2COLUMN
en: 2 Columns
ta: 2 நெடுவரிசைகள்

note: TOOLBAR_LABEL_3COLUMN TOOLBAR_STATUSLINE_3COLUMN TOOLBAR_TOOLTIP_3COLUMN
en: 3 Columns
ta: 3 நெடுவரிசைகள்

note: DLG_Goto_Btn_Prev
en: << Prev
ta: << முன்

note: FIELD_DateTime_AMPM
en: AM/PM
ta: காலை/மாலை

note: MENU_LABEL_HELP_ABOUT_GNOMEOFFICE
en: About G&NOME Office
ta: G&NOME ஆபிஸ் பற்றி

note: MENU_STATUSLINE_HELP_ABOUT_GNOMEOFFICE
en: About the GNOME Office project
ta: GNOME ஆபிஸ் திட்டம் பற்றி

note: DLG_Para_LabelAfter
en: Aft&er:
ta: அதன் பின்:

note: DLG_PageNumbers_Alignment_No_Colon
en: Alignment
ta: நேர்ப்படுத்தம்

note: DLG_Tab_Label_Alignment DLG_PageNumbers_Alignment
en: Alignment:
ta: நேர்ப்படுத்தம்:

note: DLG_Styles_LBL_All DLG_UP_All
en: All
ta: அனைத்தும்

note: FIELD_Application
en: Application
ta: செயல்பாடு

note: DLG_Options_Label_AppStartup
en: Application Startup
ta: செயல்பாடு தொடக்கம்

note: DLG_Options_Btn_Apply DLG_Apply
en: Apply
ta: பிரயோகி

note: DLG_Lists_Arabic_List
en: Arabic List
ta: அரபு பட்டியல்

note: DLG_Para_SpacingAtLeast
en: At least
ta: குறைந்தப்பட்சம்

note: FIELD_Document_Creator DLG_Goto_Column_Author
en: Author
ta: எழுத்தாளர்

note: DLG_MetaData_Author_LBL DLG_Annotation_Author_LBL DLG_PLUGIN_MANAGER_AUTHOR
en: Author:
ta: எழுத்தாளர்:

note: DLG_Options_Label_AutoSaveUnderline
en: Auto &Save
ta: தானகச் சேமி

note: DLG_Options_Label_AutoSave
en: Auto Save
ta: தானாகச் சேனி

note: MENU_STATUSLINE_TABLE_AUTOFIT
en: Autofit Table
ta: தானாக அட்டவணையை மீளமை

note: MSG_AutoMerge
en: Automerge
ta: தானாக

note: DLG_DateTime_AvailableFormats
en: Available Formats:
ta: கிடைக்கக்கூடிய வடிவமைப்புகள்:

note: DLG_FormatFrame_Background DLG_FormatTable_Background
en: Background
ta: பின்னணி

note: DLG_FormatFrame_Background_Color DLG_FormatTable_Background_Color
en: Background color:
ta: பின்னணி நிறம்:

note: DLG_Tab_Radio_Bar
en: Bar
ta: பட்டை

note: TOOLBAR_LABEL_FMT_BOLD TOOLBAR_STATUSLINE_FMT_BOLD TOOLBAR_TOOLTIP_FMT_BOLD DLG_UFS_StyleBold
en: Bold
ta: எடுப்பு

note: MENU_LABEL_INSERT_BOOKMARK
en: Boo&kmark
ta: புத்த&கக்குறி

note: DLG_Goto_Target_Bookmark
en: Bookmark
ta: புத்தகக்குறி

note: DLG_FormatFrame_Border_Color DLG_FormatTable_Border_Color DLG_BorderShading_Border_Color
en: Border color:
ta: கரை வண்ணம்:

note: DLG_FormatFrame_Borders DLG_FormatTable_Borders DLG_BorderShading_Borders
en: Borders
ta: விளிம்புகள்

note: TOOLBAR_LABEL_FMT_BOTTOMLINE TOOLBAR_STATUSLINE_FMT_BOTTOMLINE TOOLBAR_TOOLTIP_FMT_BOTTOMLINE DLG_UFS_BottomlineCheck
en: Bottomline
ta: கீழ்வரி

note: DLG_Lists_Box_List STYLE_BOXLIST
en: Box List
ta: பெட்டிப் பட்டியல்

note: FIELD_Application_BuildId
en: Build Id.
ta: உள்ளடக்கிய Id

note: FIELD_Application_Options
en: Build Options
ta: தேர்வுகளை உருவாக்கு

note: FIELD_Application_Target
en: Build Target
ta: சேருமிடத்தை உருவாக்கு

note: DLG_Lists_Type_bullet
en: Bullet
ta: குண்டு

note: DLG_Lists_Bullet_List STYLE_BULLETLIST
en: Bullet List
ta: குண்டுப் பட்டியல்

note: MENU_LABEL_FMT_BULLETS
en: Bullets and &Numbering
ta: குண்டுகள் மற்றும் எண்வரிசை

note: DLG_Options_Label_Look
en: Button Style
ta: பொத்தான் பாணி

note: DLG_Styles_ErrStyleCantDelete
en: Cannot delete this style
ta: இந்த பாணியை அழிக்க முடியாது

note: DLG_Styles_ErrStyleBuiltin
en: Cannot modify a builtin style
ta: உள்ளடக்கப்பட்ட பாணியை மாற்றியமைக்க முடியாது

note: PRINT_CANNOTSTARTPRINTJOB
en: Cannot start print job
ta: அச்சிடும் வேலையை துவக்க முடியவில்லை

note: DLG_MetaData_Category_LBL
en: Category:
ta: வகை:

note: DLG_Tab_Radio_Center DLG_PageNumbers_Center TOOLBAR_LABEL_ALIGN_CENTER
en: Center
ta: மத்தி

note: TOOLBAR_STATUSLINE_ALIGN_CENTER TOOLBAR_TOOLTIP_ALIGN_CENTER
en: Center alignment
ta: மைய

note: DLG_Para_AlignCentered
en: Centered
ta: மையப்படுத்தப்பட்ட

note: DLG_Spell_ChangeAll
en: Change A&ll
ta: அனைத்தையும் மாற்று

note: DLG_Background_Title
en: Change Background Color
ta: பின்ணனி நிறத்தை மாற்று

note: DLG_ToggleCase_Title
en: Change Case
ta: எழுத்துவகையை மாற்று

note: DLG_Lists_Cur_Change_Start
en: Change Current 
    List
ta: தற்போதைய பட்டியல் 
     மாற்று

note: DLG_FormatTOC_ChangeStyle
en: Change Style
ta: பாணியை மாற்று

note: DLG_Background_TitleFore
en: Change Text Color
ta: உரை நிறத்தை மாற்று

note: MENU_STATUSLINE_FMT_FONT
en: Change the font of the selected text
ta: தேர்வு செய்யப்பட்டுள்ள உரையின் எழுத்துருவை மாற்று

note: MENU_STATUSLINE_FMT_PARAGRAPH
en: Change the format of the selected paragraph
ta: தேர்வு செய்யப்பட்டுள்ள பத்தியின் வடிவத்தை மாற்று

note: MENU_STATUSLINE_FMT_LANGUAGE MENU_STATUSLINE_TOOLS_LANGUAGE
en: Change the language of the selected text
ta: தேர்வு செய்யப்பட்டுள்ள உரையின் மொழியை மாற்று

note: MENU_STATUSLINE_FMT_COLUMNS
en: Change the number of columns
ta: நெடுவரிசைகளின் எண்ணிக்கையை மாற்று

note: MENU_STATUSLINE_FILE_PAGESETUP
en: Change the printing options
ta: அச்சிடல் விருப்பங்களை மாற்று

note: MENU_STATUSLINE_FMT_FRAME
en: Change the properties of the Text Box
ta: உரைப்பெட்டியின் பண்புகளை மாற்று

note: MENU_STATUSLINE_FMT_BACKGROUND
en: Change your document's page background
ta: உங்களது கோப்பின் பக்கப் பின்னணியை மாற்று

note: MENU_STATUSLINE_FMT_BACKGROUND_PAGE_COLOR
en: Change your document's page color
ta: உங்களது கோப்பின் பக்க நிறத்தை மாற்று

note: DLG_Styles_ModifyCharacter
en: Character
ta: உரு

note: FIELD_Numbers_CharCount
en: Character Count
ta: உரு எண்ணிக்கை

note: FIELD_Numbers_NbspCount
en: Character Count (w/o spaces)
ta: உரு எண்ணிக்கை (இடைவெளிகளை சேர்க்காமல்)

note: DLG_Styles_CharPrev
en: Character Preview
ta: உரு முன்காட்சி

note: DLG_WordCount_Characters_No
en: Characters (no spaces):
ta: உருக்கள் (இடைவெளிகள் இல்லாமல்):

note: DLG_WordCount_Characters_Sp
en: Characters (with spaces):
ta: உருக்கள் (இடைவெளிகளுடன்):

note: MENU_LABEL_TOOLS_SPELL
en: Check &Spelling
ta: எழுத்தைச் சரிப்பார்க்கவும்

note: DLG_Options_Label_SpellCheckAsType
en: Check s&pelling as you type
ta: நீங்கள் தட்டச்சசு செய்கயில் எழுத்தைச் சரிபார்

note: MENU_STATUSLINE_TOOLS_SPELL
en: Check the document for incorrect spelling
ta: ஆவணத்தின் பிழையான எழுத்துக்களை சோதனயிடு

note: DLG_NEW_Choose
en: Choose
ta: தேர்ந்தெடு

note: DLG_Options_Label_ChooseForTransparent
en: Choose Screen Color
ta: திரை நிறத்தை தெரிவுசெய்

note: DLG_Options_Label_ColorChooserLabel
en: Choose screen color for AbiWord
ta: அபிவெர்டிற்கான திரை நிறத்தை தெரிவுசெய்

note: MENU_LABEL_EDIT_CLEAR
en: Cle&ar
ta: துப்புரவு

note: DLG_Tab_Button_Clear
en: Clear
ta: துடை

note: DLG_Tab_Button_ClearAll
en: Clear &All
ta: காலி செய் &எல்லாவற்றையும்

note: DLG_Background_ClearClr
en: Clear Background Color
ta: பின்னணி நிறத்தை துப்பரவுசெய்

note: DLG_Background_ClearHighlight
en: Clear Highlight Color
ta: Highlight நிறத்தை துப்பரவுசெய்

note: DLG_FormatFrame_Color DLG_FormatTable_Color DLG_BorderShading_Color DLG_UFS_ColorLabel
en: Color:
ta: நிறம்:

note: DLG_FormatTable_Apply_To_Column
en: Column
ta: பத்தி

note: ColumnGapStatus
en: Column Gap [%s]
ta: நெடுவடுவரிசை வெளி [%s]

note: ColumnStatus
en: Column [%d]
ta: நெடுவடுவரிசை [%d]

note: DLG_Column_ColumnTitle
en: Columns
ta: பத்திகள்

note: MENU_LABEL_TABLE_INSERT_COLUMNS_BEFORE
en: Columns &Left
ta: நெடுவரிசைகள் &இடது

note: MENU_LABEL_TABLE_INSERT_COLUMNS_AFTER
en: Columns &Right
ta: நெடுவரிசைகள் &வலது

note: DLG_ListRevisions_Column3Label
en: Comment
ta: குறிப்புரை

note: DLG_Break_Continuous
en: Con&tinuous
ta: தொடர்சியாக

note: MENU_STATUSLINE_TABLE_TEXTTOTABLE
en: Convert Selected Text to a Table
ta: தெரிவுசெய்யப்பட்ட உரையை அட்டவணையாக மாற்று

note: MENU_LABEL_TABLE_TEXTTOTABLE
en: Convert Text to Table
ta: உரையிலிருந்து அட்டவணையாக மாற்று

note: TOOLBAR_LABEL_EDIT_COPY TOOLBAR_STATUSLINE_EDIT_COPY TOOLBAR_TOOLTIP_EDIT_COPY
en: Copy
ta: நகல்

note: MENU_LABEL_EDIT_COPY_FRAME
en: Copy Text Box
ta: உரைப்பெட்டியை நகல் செய்

note: MENU_STATUSLINE_EDIT_COPY_FRAME
en: Copy the Text Box to the clipboard
ta: உரைப்பெட்டியிலிருந்து நினைவுப்பலகைக்கு நகலெடு

note: MSG_IE_CouldNotOpen
en: Could not open file %s for writing
ta: %s கோப்பு எழுதுவதற்காகத் திறக்க முடியவில்லை

note: MSG_OpenFailed
en: Could not open file %s.
ta: %s கோப்பு திறக்க முடியவில்லை.

note: MSG_IE_CouldNotWrite
en: Could not write to file %s
ta: %s கோப்பிற்கு எழுதமுடியவில்லை

note: MSG_SaveFailed
en: Could not write to the file %s.
ta: %s கோப்பிற்கு எழுதமுடியவில்லை.

note: MENU_STATUSLINE_TOOLS_WORDCOUNT
en: Count the number of words in the document
ta: ஆவணத்திலுள்ள சொற்களை எண்ணிக்கையை கணக்கிடு

note: DLG_NEW_Tab1_FAX1
en: Create a fax
ta: ஒரு தொலைநகலை உருவாக்கு

note: DLG_NEW_Tab1_WP1
en: Create a new blank document
ta: ஒரு புதிய ஆவணத்தை உருவாக்கு

note: MENU_STATUSLINE_FILE_NEW TOOLBAR_STATUSLINE_FILE_NEW TOOLBAR_TOOLTIP_FILE_NEW
en: Create a new document
ta: புதிய் ஆவனத்தை உருவாக்கு

note: DLG_NEW_Create
en: Create a new document from a template
ta: ஒரு புதிய ஆவணத்தை வார்ப்புருவிலிருந்து உருவாக்கு

note: MENU_STATUSLINE_FILE_NEW_USING_TEMPLATE
en: Create a new document using a template
ta: ஒரு புதிய ஆவணத்தை வார்ப்புருவிலிருந்து உருவாக்கு

note: DLG_NEW_StartEmpty
en: Create an empty document
ta: ஒரு புதிய வெற்று ஆவணத்தை உருவாக்கு

note: MENU_LABEL_EDIT_CUT
en: Cu&t
ta: வெட்டு

note: FIELD_DateTime_DefaultDateNoTime
en: Current Date
ta: தற்போதைய தேதி

note: DLG_Lists_Current_Font
en: Current Font
ta: தற்போதைய எழுத்துரு

note: DLG_Lists_Current_List_Label
en: Current List Label
ta: தற்போதைய பட்டியல் Label

note: DLG_Lists_Current_List_Type
en: Current List Type
ta: தற்போதைய பட்டியல் வகை

note: MSG_EmptySelection
en: Current Selection is Empty
ta: தற்போதைய தெரிவு வெறுமையானது

note: DLG_Styles_DefCurrent
en: Current Settings
ta: தற்போதைய அமைப்புகள்

note: FIELD_Datetime_CurrentTime
en: Current Time
ta: தற்போதைய நேரம்

note: FIELD_DateTime_Custom
en: Customizable date/time
ta: மாற்றியமக்கக்கூடிய தேதி/நேரம்

note: DLG_Lists_Customize
en: Customized List
ta: மாற்றியமக்கப்பட்ட பட்டியல்

note: TOOLBAR_LABEL_EDIT_CUT TOOLBAR_STATUSLINE_EDIT_CUT TOOLBAR_TOOLTIP_EDIT_CUT
en: Cut
ta: வெட்டு

note: MENU_LABEL_EDIT_CUT_FRAME
en: Cut Text Box
ta: உரைப்பெட்டியை வெட்டு

note: MENU_STATUSLINE_EDIT_CUT
en: Cut the selection and put it on the Clipboard
ta: தெரிவு செய்யப்பட்தை வெட்டி நினைவகப்பலகையில் இடு

note: FIELD_Document_Date DLG_ListRevisions_Column2Label
en: Date
ta: தேதி

note: MENU_LABEL_INSERT_DATETIME
en: Date and &Time
ta: தேதி மற்றும் &நேரம்

note: FIELD_Type_Datetime
en: Date and Time
ta: தேதி மற்றும் நேரம்

note: FIELD_DateTime_DOY
en: Day # in the year
ta: வருடத்தின் # ஆவது நாள்

note: DLG_Options_Btn_Default
en: De&faults
ta: கொடா&நிலைகள்

note: DLG_Tab_Radio_Decimal
en: Decimal
ta: தசமம்

note: TabToggleDecimalTab
en: Decimal Tab
ta: தசமத் தத்தல்

note: TOOLBAR_LABEL_UNINDENT TOOLBAR_STATUSLINE_UNINDENT TOOLBAR_TOOLTIP_UNINDENT
en: Decrease indent
ta: உள்தள்ளலை குறை

note: DLG_Options_Label_DefaultPageSize
en: Default page size
ta: கொடாநிலை பக்க அளவு

note: DLG_Tab_Label_DefaultTS
en: Default tab stops:
ta: கொடாநிலைத் தத்தல் நிறுத்தம்:

note: DLG_Options_Label_DirectionRtl
en: Default to right-to-left direction of text
ta: கொடாநிலை வலத்திலிருந்து இடம் செல்லும் உரை

note: MENU_STATUSLINE_FMT_STYLE MENU_STATUSLINE_FMT_STYLE_DEFINE
en: Define or apply style for the selection
ta: பாணி

note: DLG_Styles_Delete MENU_STATUSLINE_TABLE_DELETE DLG_Delete
en: Delete
ta: அழி

note: MENU_STATUSLINE_TABLE_DELETE_CELLS
en: Delete Cells
ta: சிற்றறைகளை அழி

note: MENU_LABEL_TABLE_DELETECOLUMN
en: Delete Co&lumn
ta: நெடுவரி&சையை நீக்கு

note: MENU_STATUSLINE_TABLE_DELETE_COLUMNS MENU_STATUSLINE_TABLE_DELETECOLUMN
en: Delete Column
ta: நெடுவரிசையை நீக்கு

note: MENU_LABEL_TABLE_DELETEROW
en: Delete Ro&w
ta: வரிசையை நீக்கு

note: MENU_STATUSLINE_TABLE_DELETE_ROWS MENU_STATUSLINE_TABLE_DELETEROW
en: Delete Row
ta: கிடைவரிசையை நீக்கு

note: MENU_LABEL_TABLE_DELETETABLE
en: Delete Tabl&e
ta: அட்டவணையை அழி

note: MENU_STATUSLINE_TABLE_DELETE_TABLE MENU_STATUSLINE_TABLE_DELETETABLE
en: Delete Table
ta: அட்டவணையை நீக்கு

note: MENU_LABEL_EDIT_DELETEFRAME
en: Delete Text Box
ta: உரைப்பெட்டியை நீக்கு

note: TOOLBAR_LABEL_DELETE_COLUMN
en: Delete column
ta: நெடுவரிசையையை நீக்கு

note: MENU_STATUSLINE_INSERT_DELETE_HYPERLINK
en: Delete hyperlink
ta: உயர்இணைப்பை நீக்கு

note: TOOLBAR_LABEL_DELETE_ROW
en: Delete row
ta: கிடைவரிசையை நீக்கு

note: MENU_STATUSLINE_EDIT_CLEAR
en: Delete the selection
ta: தேர்வு செய்யப்பட்டதை நீக்கு

note: TOOLBAR_STATUSLINE_DELETE_COLUMN TOOLBAR_TOOLTIP_DELETE_COLUMN
en: Delete this column from its table
ta: இந்த நெடுவரிசையை அட்டவணையிலிருந்து நீக்கு

note: TOOLBAR_STATUSLINE_DELETE_ROW TOOLBAR_TOOLTIP_DELETE_ROW
en: Delete this row from its table
ta: இந்த கிடைவரிசையை அட்டவணையிலிருந்து நீக்கு

note: FIELD_Document_Description
en: Description
ta: விளக்கம்

note: DLG_MetaData_Description_LBL DLG_Annotation_Description_LBL DLG_PLUGIN_MANAGER_DESC DLG_Image_LblDescription
en: Description:
ta: விளக்கம்:

note: DLG_Lists_Diamond_List STYLE_DIAMONLIST
en: Diamond List
ta: வைரப் பட்டியல்

note: DLG_Options_Label_SpellDictionaries
en: Dictionaries
ta: அகராதிகள்

note: DLG_HdrFtr_FooterEven
en: Different footer on facing pages
ta: பார்க்கும் பக்கங்க்களில் வேறுபட்ட முடிப்பி

note: DLG_HdrFtr_FooterFirst
en: Different footer on first page
ta: முதல் பக்கத்தில் வேறுபட்ட முடிப்பி

note: DLG_HdrFtr_FooterLast
en: Different footer on last page
ta: முதல் பக்கத்தில் வேறுபட்ட முடிப்பி

note: DLG_HdrFtr_HeaderEven
en: Different header on facing pages
ta: பார்க்கும் பக்கங்க்களில் வேறுபட்ட தலைப்பி

note: DLG_HdrFtr_HeaderFirst
en: Different header on first page
ta: முதல் பக்கத்தில் வேறுபட்ட தலைப்பி

note: DLG_HdrFtr_HeaderLast
en: Different header on last page
ta: முதல் பக்கத்தில் வேறுபட்ட தலைப்பி

note: MENU_STATUSLINE_HELP_CONTENTS
en: Display Help Contents
ta: உதவி உள்ளடக்கங்களைக் திரையிடு

note: MENU_STATUSLINE_VIEW_SHOWPARA
en: Display non-printing characters
ta: அச்சிடப்பபடாத வடிவங்களைக் திரையிடு

note: MENU_STATUSLINE_HELP_ABOUT
en: Display program information, version number, and copyright
ta: மென்பொருளின் தகவல், பதிப்பு இலக்கம், மற்றும் காப்புரிமை விவரங்களைத் திரையிடு

note: DLG_FormatTOC_DispStyle
en: Display style:
ta: திரையிடும் பாணி:

note: FIELD_Type_Document
en: Document
ta: ஆவணம்

note: DLG_MetaData_Title
en: Document Properties
ta: ஆவணம் குணங்கள்

note: DLG_Options_Label_Documents
en: Documents
ta: ஆவணங்கள்

note: DLG_FormatFootnotes_FootRestartNone
en: Don't restart
ta: மீள்தொடக்கம் செய்யாதே

note: DLG_Para_SpacingDouble
en: Double
ta: இரட்டை

note: TOOLBAR_LABEL_DOUBLE_SPACE
en: Double Spacing
ta: இரட்டை இடைவெளி

note: TOOLBAR_STATUSLINE_DOUBLE_SPACE TOOLBAR_TOOLTIP_DOUBLE_SPACE
en: Double spacing
ta: இரட்டை இடைவெளி

note: MENU_LABEL_EDIT_EDITFOOTER TOOLBAR_LABEL_EDIT_FOOTER TOOLBAR_STATUSLINE_EDIT_FOOTER TOOLBAR_TOOLTIP_EDIT_FOOTER
en: Edit Footer
ta: அடிக்குறிப்பை தொகு

note: MENU_LABEL_EDIT_EDITHEADER TOOLBAR_LABEL_EDIT_HEADER TOOLBAR_STATUSLINE_EDIT_HEADER TOOLBAR_TOOLTIP_EDIT_HEADER
en: Edit Header
ta: தலைப்பை தொகு

note: MENU_STATUSLINE_VIEW_HEADFOOT
en: Edit text at the top or bottom of every page
ta: ஒவ்வொரு பக்கத்திலும் மேல் அல்லது கீழ் உள்ள உரையை தொகு

note: MENU_STATUSLINE_EDIT_EDITFOOTER
en: Edit the Footer on the current page
ta: நடப்பிலுள்ள பக்கத்தின் அடிக்குறிப்பை தொகு

note: MENU_STATUSLINE_EDIT_EDITHEADER
en: Edit the Header on the current page
ta: நடப்பிலுள்ள பக்கத்தின் தலைப்பை தொகு

note: MENU_LABEL_VIEW_LOCKSTYLES
en: Enable F&ormatting Tools
ta: வடிவமைக்கும் கருவிகளைச் செயற்படுத்து

note: DLG_Options_Label_CheckEnableSmoothScrolling
en: Enable Smooth Scrolling
ta: மென்மையான நகர்த்தலைச் செயற்படுத்து

note: FIELD_Numbers_EndnoteAnchor
en: Endnote anchor
ta: முடிவுக்குறிப்பு நிலைகாட்டி

note: FIELD_Numbers_EndnoteReference
en: Endnote reference
ta: முடிவுக்குறிப்பு வரையறை

note: DLG_Para_SpacingExactly
en: Exactly
ta: சரியாக

note: TB_Extra
en: Extra
ta: கூடுதல்

note: DLG_Options_Label_ViewExtraTB
en: Extra Toolbar
ta: கூடுதல் கருவிப்பட்டை

note: MENU_LABEL_FORMAT
en: F&ormat
ta: வடிவமை

note: MENU_LABEL_VIEW_FULLSCREEN
en: F&ull Screen
ta: முழுத்திரை

note: DLG_FR_FindLabel
en: Fi&nd what:
ta: எதை கண்டுபிடிக்க:

note: DLG_MailMerge_Insert
en: Field Name:
ta: புலப்பெயர்:

note: MSG_IE_FileNotFound
en: File %s not found
ta: %s கோப்பை காணவில்லை

note: FIELD_Application_Filename
en: File Name
ta: கோப்பு பெயர்

note: DLG_FormatTOC_FillStyle
en: Fill style:
ta: கோப்பு பாணி:

note: DLG_FR_FindTitle
en: Find
ta: கண்டுபிடி

note: DLG_Para_SpecialFirstLine
en: First line
ta: முதல் வரி

note: DLG_InsertTable_FixedColSize
en: Fixed column size:
ta: நிலையான நெடுவரிசை அளவு:

note: DLG_Lists_FoldingLevel1
en: Fold below level 1
ta: மட்டம் 1க்கு கீழ் மடி

note: DLG_Lists_FoldingLevel2
en: Fold below level 2
ta: மட்டம் 2க்கு கீழ் மடி

note: DLG_Lists_FoldingLevel3
en: Fold below level 3
ta: மட்டம் 3க்கு கீழ் மடி

note: DLG_Lists_FoldingLevel4
en: Fold below level 4
ta: மட்டம் 4க்கு கீழ் மடி

note: DLG_Styles_ModifyFont TOOLBAR_LABEL_FMT_FONT TOOLBAR_STATUSLINE_FMT_FONT TOOLBAR_TOOLTIP_FMT_FONT DLG_UFS_FontTitle DLG_UFS_FontTab
en: Font
ta: எழுத்துரு

note: TOOLBAR_LABEL_FMT_SIZE TOOLBAR_STATUSLINE_FMT_SIZE TOOLBAR_TOOLTIP_FMT_SIZE
en: Font Size
ta: எழுத்துரு அளவு

note: TOOLBAR_LABEL_COLOR_FORE TOOLBAR_STATUSLINE_COLOR_FORE TOOLBAR_TOOLTIP_COLOR_FORE
en: Font color
ta: எழுத்துரு வண்ணம்

note: DLG_Lists_ButtonFont
en: Font...
ta: எழுத்துரு...

note: DLG_Lists_Font DLG_UFS_FontLabel
en: Font:
ta: எழுத்துரு:

note: MENU_LABEL_INSERT_FOOTNOTE
en: Foot&note
ta: அடிக்குறிப்பு

note: MENU_LABEL_INSERT_FOOTER
en: Footer
ta: முடிப்பி

note: DLG_HdrFtr_FooterFrame
en: Footer Properties
ta: செயலாக்கு குணங்கள்

note: FooterStatus
en: Footer [%s]
ta: முடிப்பி [%s]

note: FIELD_Numbers_FootnoteAnchor
en: Footnote anchor
ta: அடிக்குறிப்பு நிலைகாட்டி

note: FIELD_Numbers_FootnoteReference
en: Footnote reference
ta: அடிக்குறிப்பு வரையறை

note: DLG_Styles_ModifyFormat TB_Format
en: Format
ta: சீரமை

note: DLG_FormatFootnotes_Title
en: Format Footnotes and Endnotes
ta: அடிக்குறிப்பு மற்றும் முடிவுக்குறிப்பு வடிவமைப்பு

note: DLG_HdrFtr_Title
en: Format Header/Footers
ta: அடிக்குறிப்பு/முடிவுக்குறிப்பு வடிவமைப்பு

note: TOOLBAR_LABEL_FMTPAINTER
en: Format Painter
ta: வடிவமைப்பு பரிமாற்றி

note: DLG_FormatTableTitle MENU_STATUSLINE_TABLE_FORMAT
en: Format Table
ta: அட்டவணை வடிவமைப்பு

note: DLG_FormatTOC_Title
en: Format Table of Contents
ta: உள்ளடக்க வடிவமைப்பு அட்டவணை

note: DLG_FormatFrameTitle
en: Format Text Box
ta: உரைப் பெட்டி வடிவமைப்பு

note: DLG_Options_Label_ViewFormatTB
en: Format Toolbar
ta: சட்டகத்தைச் சீரமை

note: MENU_STATUSLINE_FMT_STYLIST
en: Format your document using styles
ta: உங்களது ஆவணத்தை பாணிகளால் வடிவமை

note: DLG_Lists_Format DLG_DocComparison_Fmt
en: Format:
ta: வடிவமைப்பு:

note: DLG_FormatTOC_General DLG_Options_Label_General DLG_MetaData_TAB_General DLG_Image_DescTabLabel
en: General
ta: தகவல்

note: DLG_Goto_Btn_Goto
en: Go To
ta: அங்கு செல்

note: DLG_HdrFtr_HeaderFrame
en: Header Properties
ta: தலைப்பியின் பண்புகள்

note: DLG_Stylist_HeadingStyles
en: Heading Styles
ta: தலைப்புப் பாணிகள்

note: DLG_FormatTOC_HeadingStyle
en: Heading style:
ta: தலைப்பு பாணி:

note: TOOLBAR_LABEL_HELP TOOLBAR_STATUSLINE_HELP TOOLBAR_TOOLTIP_HELP
en: Help
ta: உதவி

note: DLG_Options_Label_Hide
en: Hide
ta: மறை

note: TOOLBAR_LABEL_COLOR_BACK TOOLBAR_STATUSLINE_COLOR_BACK TOOLBAR_TOOLTIP_COLOR_BACK
en: Highlight
ta: தனிப்படுத்தி காட்டு

note: DLG_Spell_IgnoreAll
en: I&gnore All
ta: அனைத்தும் புறக்கணி

note: DLG_Options_Label_Icons
en: Icons
ta: குறும்படங்கள்

note: DLG_Options_Label_Ignore
en: Ignore
ta: பொருட்படுத்தாதே

note: MENU_STATUSLINE_FILE_IMPORTSTYLES
en: Import style definitions from a document
ta: பாணி வரைவிலக்கணங்களை ஒரு ஆவணத்திலிருந்து இறக்குமதி செய்

note: DLG_Styles_LBL_InUse
en: In Use
ta: பயன்படுத்துகிறது

note: DLG_Para_LabelIndentation
en: Indentation
ta: உள்தள்ளல்

note: InsertModeFieldINS DLG_Break_Insert MENU_STATUSLINE_TABLE_INSERT DLG_IP_Button_Label
en: Insert
ta: செருகு

note: MENU_STATUSLINE_TABLE_INSERT_CELLS
en: Insert Cells
ta: சிற்றறையை செருகு

note: DLG_Field_FieldTitle
en: Insert Field
ta: புலத்தை செருகு

note: TOOLBAR_LABEL_IMG
en: Insert Image
ta: படத்தை செருகு

note: DLG_InsertTable_TableTitle MENU_STATUSLINE_TABLE_INSERT_TABLE MENU_STATUSLINE_TABLE_INSERTTABLE
en: Insert Table
ta: அட்டவணையைச் செருகு

note: TOOLBAR_LABEL_FMT_ITALIC TOOLBAR_STATUSLINE_FMT_ITALIC TOOLBAR_TOOLTIP_FMT_ITALIC DLG_UFS_StyleItalic
en: Italic
ta: சாய்வெழுத்து

note: DLG_Para_AlignJustified
en: Justified
ta: வரிசீரமைக்கப்பட்ட

note: FIELD_Document_Keywords
en: Keywords
ta: சாவிச்சொற்கள்

note: DLG_MetaData_Keywords_LBL
en: Keywords:
ta: சாவிச்சொற்கள்:

note: DLG_FormatTOC_DetailsTop
en: Label Definitions
ta: வரைவிலக்கணங்கள்

note: DLG_Styles_ModifyLanguage DLG_Options_Label_Language
en: Language
ta: மொழி

note: DLG_Options_Label_Layout
en: Layout
ta: இட அமைவு

note: DLG_Para_AlignLeft DLG_Tab_Radio_Left DLG_PageNumbers_Left TOOLBAR_LABEL_ALIGN_LEFT
en: Left
ta: இடம்

note: DLG_Lists_Level
en: Level:
ta: மட்டம்:

note: DLG_WordCount_Lines
en: Lines:
ta: கோடுகள்:

note: DLG_Lists_PageProperties
en: List Properties
ta: பட்டியல் தன்மைகள்

note: DLG_Stylist_ListStyles
en: List Styles
ta: பாணி

note: FIELD_Application_MailMerge MENU_STATUSLINE_TOOLS_MAILMERGE
en: Mail Merge
ta: அஞ்சலை இனை

note: DLG_MergeCellsTitle DLG_MergeCells_Frame MENU_STATUSLINE_TABLE_MERGE_CELLS
en: Merge Cells
ta: சிற்றறைகளை ஒன்றிணை

note: TOOLBAR_LABEL_MERGE_CELLS TOOLBAR_STATUSLINE_MERGE_CELLS TOOLBAR_TOOLTIP_MERGE_CELLS
en: Merge cells
ta: சிற்றறைகளை ஒன்றிணை

note: DLG_Options_TabLabel_Misc
en: Misc.
ta: பலவகை

note: DLG_Stylist_MiscStyles
en: Miscellaneous Styles
ta: பாணி

note: DLG_Styles_Modify
en: Modify...
ta: மாற்று...

note: FIELD_DateTime_MonthDayYear
en: Month Day, Year
ta: மாதம் தேதி வருடம்

note: FIELD_DateTime_MthDayYear
en: Mth. Day, Year
ta: மாதம். தேதி, வருடம்

note: DLG_Para_SpacingMultiple
en: Multiple
ta: பெருக்கல்

note: TOOLBAR_LABEL_FILE_NEW
en: New
ta: புதிய

note: DLG_NEW_Title
en: New Document
ta: புதிய ஆவணம்

note: DLG_Styles_NewTitle
en: New Style
ta: புதிய பாணி

note: DLG_Styles_New
en: New...
ta: புதிய...

note: DLG_Goto_Btn_Next
en: Next >>
ta: அடுத்தது >>

note: DLG_NEW_NoFile
en: No File
ta: கோப்பு இல்லை

note: DLG_Tab_Radio_NoAlign DLG_BorderShading_Border_Style_None
en: None
ta: வெற்று

note: DLG_Stylist_FootnoteStyles
en: Note Styles
ta: பாணி

note: FIELD_Numbers_PagesCount
en: Number of Pages
ta: பக்கங்களின் எண்ணிக்கை

note: DLG_Column_Number
en: Number of columns
ta: நெடுவரிசைகளின் எண்ணிக்கை

note: DLG_InsertTable_NumCols
en: Number of columns:
ta: நெடுவரிசைகளின் எண்ணிக்கை:

note: DLG_InsertTable_NumRows
en: Number of rows:
ta: கிடைவரிசைகளின் எண்ணிக்கை:

note: DLG_Lists_Type_numbered
en: Numbered
ta: எண்களிடப்பட்ட

note: DLG_Lists_Numbered_List STYLE_NUMBER_LIST
en: Numbered List
ta: எண்ணிடப்பட்ட பட்டியல்

note: DLG_Styles_ModifyNumbering TOOLBAR_LABEL_LISTS_NUMBERS TOOLBAR_STATUSLINE_LISTS_NUMBERS TOOLBAR_TOOLTIP_LISTS_NUMBERS
en: Numbering
ta: எண்ணிக்கை கொடுப்பது

note: DLG_Column_One
en: One
ta: ஒன்று

note: TOOLBAR_LABEL_FILE_OPEN
en: Open
ta: திற

note: MENU_LABEL_OPEN_TEMPLATE
en: Open Template
ta: வார்ப்புருவைத் திற

note: DLG_Options_TabLabel_Other
en: Other
ta: ஏனையவை

note: TOOLBAR_LABEL_FMT_OVERLINE TOOLBAR_STATUSLINE_FMT_OVERLINE TOOLBAR_TOOLTIP_FMT_OVERLINE DLG_UFS_OverlineCheck
en: Overline
ta: மேல்கோடு

note: MENU_LABEL_FILE_PROPERTIES
en: P&roperties
ta: பண்புகள்

note: DLG_PageSetup_Page
en: Page
ta: பக்கம்

note: FIELD_Numbers_PageNumber
en: Page Number
ta: பக்க எண்

note: DLG_PageSetup_Title
en: Page Setup
ta: பக்க அமைப்பு

note: DLG_WordCount_Pages
en: Pages:
ta: பக்கங்கள்:

note: DLG_Styles_ModifyParagraph DLG_Para_ParaTitle
en: Paragraph
ta: பாரா

note: TOOLBAR_LABEL_EDIT_PASTE TOOLBAR_STATUSLINE_EDIT_PASTE TOOLBAR_TOOLTIP_EDIT_PASTE
en: Paste
ta: ஒட்டு

note: DLG_MetaData_TAB_Permission
en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

note: DLG_Goto_Target_Picture
en: Picture
ta: படம்

note: DLG_Goto_Label_Position DLG_PageNumbers_Position_No_Colon
en: Position
ta: இடம்

note: DLG_Tab_Label_Position DLG_PageNumbers_Position
en: Position:
ta: இடம்:

note: DLG_Options_OptionsTitle
en: Preferences
ta: விருப்பங்கள்

note: DLG_Styles_ModifyPreview DLG_Para_LabelPreview DLG_Column_Preview DLG_FormatFrame_Preview DLG_FormatTable_Preview DLG_BorderShading_Preview DLG_Lists_Preview DLG_PageNumbers_Preview DLG_Zoom_PreviewFrame
en: Preview
ta: முன்பார்வை

note: TOOLBAR_LABEL_FILE_PRINT DLG_UP_PrintTitle DLG_UP_PrintButton
en: Print
ta: அச்சிடு

note: TOOLBAR_LABEL_FILE_PRINT_PREVIEW
en: Print Preview
ta: அச்சு முன்பார்வை

note: FIELD_Document_Publisher
en: Publisher
ta: வெளியீடுபவர்

note: DLG_MetaData_Publisher_LBL
en: Publisher:
ta: பதிப்பாளர்:

note: MENU_LABEL_FILE_REVERT
en: Re&vert
ta: மீட்டெடு

note: TOOLBAR_LABEL_EDIT_REDO
en: Redo
ta: மீளச்செய்

note: DLG_MetaData_Relation_LBL
en: Relation:
ta: தொடர்பு:

note: DLG_Styles_RemoveButton
en: Remove
ta: நீக்கு

note: MENU_LABEL_EDIT_REMOVEHEADER TOOLBAR_LABEL_EDIT_REMOVEHEADER TOOLBAR_STATUSLINE_EDIT_REMOVEHEADER TOOLBAR_TOOLTIP_EDIT_REMOVEHEADER
en: Remove Header
ta: தலைப்பை நீக்கவும்

note: DLG_FR_ReplaceTitle DLG_Annotation_Replace_LBL
en: Replace
ta: மாற்று

note: DLG_FR_ReplaceAllButton
en: Replace &All
ta: அனைத்தையும் மாற்று

note: DLG_Para_AlignRight DLG_Tab_Radio_Right DLG_PageNumbers_Right TOOLBAR_LABEL_ALIGN_RIGHT
en: Right
ta: வலம்

note: DLG_FormatTable_Apply_To_Row
en: Row
ta: வரி

note: TOOLBAR_LABEL_FILE_SAVE
en: Save
ta: சேமி

note: MENU_LABEL_FILE_SAVEAS
en: Save &As
ta: எனச் சேமிக்க

note: TOOLBAR_LABEL_FILE_SAVEAS
en: Save As
ta: சேமி இப்படி

note: MENU_STATUSLINE_TABLE_SELECT DLG_Select
en: Select
ta: தேர்வு

note: MENU_STATUSLINE_EDIT_SELECTALL
en: Select the entire document
ta: முழு ஆவணத்தையும் தெரிவுசெய்

note: DLG_FormatTable_Apply_To_Selection DLG_UP_Selection
en: Selection
ta: தெரிவு

note: DLG_ToggleCase_SentenceCase
en: Sentence case
ta: தொடரின் எழுத்து வகை

note: DLG_Tab_Button_Set
en: Set
ta: அமை

note: MENU_LABEL_FMT_LANGUAGE
en: Set &Language
ta: மொழியை அமை

note: DLG_Options_Label_Show DLG_Show
en: Show
ta: காண்பி

note: TOOLBAR_LABEL_VIEW_SHOWPARA
en: Show All
ta: அனைத்தையும் காண்பி

note: DLG_Options_Label_ViewShowHide
en: Show...
ta: காட்டு...

note: DLG_Para_SpacingSingle
en: Single
ta: ஒற்றை

note: TOOLBAR_LABEL_SINGLE_SPACE
en: Single Spacing
ta: ஒற்றை இடைவெளி

note: TOOLBAR_STATUSLINE_SINGLE_SPACE TOOLBAR_TOOLTIP_SINGLE_SPACE
en: Single spacing
ta: ஒற்றை·இடைவெளி

note: DLG_MetaData_Source_LBL
en: Source:
ta: மூலம்:

note: DLG_Options_SpellCheckingTitle
en: Spell Checking
ta: எழுத்து திருத்தி

note: TOOLBAR_LABEL_SPELLCHECK
en: Spellcheck
ta: எழுத்து பிழை திருத்தி

note: TOOLBAR_STATUSLINE_SPELLCHECK TOOLBAR_TOOLTIP_SPELLCHECK
en: Spellcheck the document
ta: ஆவணத்தை எழுத்து பிழை திருத்து

note: DLG_Spell_SpellTitle DLG_Options_TabLabel_Spelling
en: Spelling
ta: எழுத்தாக்கம்

note: DLG_SplitCellsTitle DLG_SplitCells_Frame MENU_STATUSLINE_TABLE_SPLIT_CELLS
en: Split Cells
ta: சிற்றறைகளை பிரிக்கவும்

note: TOOLBAR_LABEL_SPLIT_CELLS
en: Split cells
ta: சிற்றறைகளை பிரிக்கவும்

note: MENU_LABEL_FMT_STYLE
en: St&yle
ta: & பாணி

note: DLG_WordCount_Statistics
en: Statistics:
ta: புள்ளி விவரம்:

note: MENU_LABEL_FMT_STRIKE
en: Stri&ke
ta: அடி

note: TOOLBAR_LABEL_FMT_STRIKE TOOLBAR_STATUSLINE_FMT_STRIKE TOOLBAR_TOOLTIP_FMT_STRIKE DLG_UFS_StrikeoutCheck
en: Strike
ta: அடி

note: TOOLBAR_LABEL_FMT_STYLE TOOLBAR_STATUSLINE_FMT_STYLE TOOLBAR_TOOLTIP_FMT_STYLE
en: Style
ta: பாணி

note: DLG_Styles_ErrNotTitle1
en: Style Name -
ta: பாணி

note: DLG_Styles_ModifyName
en: Style Name:
ta: பாணி:

note: DLG_Styles_ErrBlankName
en: Style name cannot be left blank
ta: பாணி

note: DLG_BorderShading_Border_Style DLG_Lists_Style DLG_UFS_StyleLabel
en: Style:
ta: பாந்தம்:

note: DLG_Stylist_Styles
en: Styles
ta: பாணி

note: DLG_MetaData_Subject_LBL
en: Subject:
ta: பொருள்:

note: DLG_MetaData_TAB_Summary MENU_LABEL_RDF_SEMITEM_STYLESHEET_EVENT_SUMMARY MENU_STATUSLINE_RDF_SEMITEM_STYLESHEET_EVENT_SUMMARY
en: Summary
ta: திரட்டு

note: MENU_LABEL_FMT_SUPERSCRIPT
en: Supe&rscript
ta: மேல் ஒட்டு

note: MENU_LABEL_INSERT_SYMBOL
en: Sy&mbol
ta: குறியீடு

note: TOOLBAR_LABEL_INSERT_SYMBOL
en: Symbol
ta: குறியீடு

note: MENU_LABEL_TABLE
en: T&able
ta: அட்டவணை

note: DLG_FormatTable_Apply_To_Table MENU_STATUSLINE_TABLE TB_Table TB_Rows_x_Cols_Table
en: Table
ta: அட்டவணை

note: DLG_InsertTable_TableSize
en: Table Size
ta: அட்டவணை அளவு

note: DLG_Options_Label_ViewTableTB
en: Table Toolbar
ta: அட்டவணை கருவிப்பட்டை

note: DLG_Styles_ModifyTabs DLG_Tab_TabTitle
en: Tabs
ta: கீற்றுகள்

note: MENU_LABEL_FMT
en: Te&xt Formatting
ta: உரை வடிவமைப்பு

note: DLG_Options_Label_Text
en: Text
ta: உரை

note: MENU_LABEL_INSERT_TEXTBOX MENU_LABEL_FMT_FRAME
en: Text Box
ta: உரை பெட்டி

note: DLG_FormatTable_Thickness DLG_BorderShading_Thickness
en: Thickness:
ta: பட்டை:

note: DLG_Column_Three
en: Three
ta: மூன்று

note: FIELD_DateTime_TimeZone
en: Time Zone
ta: நேர மண்டலம்

note: FIELD_Document_Title DLG_Goto_Column_Title
en: Title
ta: தலைப்பு

note: DLG_MetaData_Title_LBL DLG_Annotation_Title_LBL DLG_Image_LblTitle
en: Title:
ta: தலைப்பு:

note: DLG_Options_Label_Toolbars
en: Toolbars
ta: கருவிச்சட்டகங்கள்

note: DLG_Column_Two
en: Two
ta: இரண்டு

note: DLG_Styles_List
en: Type
ta: வகை

note: DLG_Lists_Type
en: Type:
ta: வகை:

note: TOOLBAR_LABEL_FMT_UNDERLINE TOOLBAR_STATUSLINE_FMT_UNDERLINE TOOLBAR_TOOLTIP_FMT_UNDERLINE DLG_UFS_UnderlineCheck
en: Underline
ta: அடிக்கோடிடு

note: TOOLBAR_LABEL_EDIT_UNDO
en: Undo
ta: செயல்நீக்கு

note: DLG_RDF_Editor_ShowAll DLG_Update
en: Update
ta: புதுப்பிப்பு

note: DLG_Options_Label_UI
en: User Interface
ta: பயனர் இடைமுகம்

note: DLG_Stylist_UserStyles
en: User defined Styles
ta: பாணி

note: DLG_Styles_LBL_UserDefined
en: User-defined styles
ta: பாணி

note: FIELD_Application_Version DLG_History_Version_Version
en: Version
ta: பதிப்பு

note: DLG_Options_TabLabel_View
en: View
ta: பார்வை

note: DLG_Options_Label_ViewViewFrame
en: View...
ta: பார்வை...

note: DLG_Options_Label_Visible
en: Visible
ta: பாக்கக்கூடியது

note: DLG_WordCount_Words
en: Words:
ta: சொற்கள்:

note: TOOLBAR_LABEL_ZOOM TOOLBAR_STATUSLINE_ZOOM TOOLBAR_TOOLTIP_ZOOM DLG_Zoom_ZoomTitle
en: Zoom
ta: பெரிதாக்கு

note: FIELD_DateTime_DDMMYY
en: dd/mm/yy
ta: தேதி/மாதம்/வருடம்

note: DLG_ToggleCase_LowerCase
en: lowercase
ta: சிற்றெழுத்து

note: DLG_Options_Label_Minutes
en: minutes
ta: நிமிடங்கள்

note: FIELD_DateTime_MMDDYY
en: mm/dd/yy
ta: மாதம்/தேதி/வருடம்

note: * Translatable strings file generated by extract-ui. * DO NOT compile this file as part of your application. DLG_UP_To
en:  to
ta:  வரை

note: DLG_Zoom_100
en: &100%
ta: &100 %

note: DLG_Zoom_PageWidth
en: &Page width
ta: பக்க அகலம்

note: DLG_Zoom_WholePage
en: &Whole page
ta: முழுப்பக்கம்

note: DLG_ABOUT_Title
en: About %s
ta: %s பற்றி

note: LANG_AF_ZA
en: Afrikaans
ta: ஆப்ரிக்கன்

note: LANG_SQ_AL
en: Albanian
ta: அல்பேனியன்

note: DLG_FOSA_ALL
en: All (*.*)
ta: எல்லாம் (*.*)

note: DLG_FOSA_ALLDOCS
en: All Documents
ta: எல்லா ஆவணங்களும்

note: DLG_FOSA_ALLIMAGES
en: All Image Files
ta: எல்லா படக்கோப்புகளும்

note: LANG_AR
en: Arabic
ta: அராபிக்

note: LANG_AR_EG
en: Arabic (Egypt)
ta: அராபிக் (எகிப்து)

note: LANG_AR_SA
en: Arabic (Saudi Arabia)
ta: அராபிக் (சவூதி அரேபியா)

note: ENC_ARAB_ISO
en: Arabic, ISO-8859-6
ta: அராபிக், ISO-8859-6

note: LANG_HY_AM
en: Armenian
ta: அர்மேனியன்

note: ENC_ARME_ARMSCII
en: Armenian, ARMSCII-8
ta: அர்மேனியன், ARMSCII-8

note: LANG_AS_IN
en: Assamese
ta: அஸ்ஸாமி

note: LANG_AST_ES
en: Asturian
ta: ஆஸ்டிரியன்

note: LANG_AYC_BO
en: Aymara (Southern Bolivia)
ta: அய்மாரா, தெற்கு

note: LANG_AYR
en: Aymara, Central
ta: அய்மாரா, மத்தியில்

note: LANG_EU_ES
en: Basque
ta: பாஸ்கூ

note: LANG_BE_BY
en: Belarusian
ta: பெலாரூசியன்

note: LANG_BN_IN
en: Bengali
ta: பெங்காலி

note: DLG_UP_BlackWhite
en: Black & White
ta: கருப்பு & வெள்ளை

note: LANG_NB_NO
en: Bokmal
ta: நார்வேஜியன் போக்மால்

note: LANG_BR_FR
en: Breton
ta: பிரெடான்

note: LANG_BG_BG
en: Bulgarian
ta: பல்கேரியன்

note: DLG_Cancel
en: Cancel
ta: இரத்து

note: LANG_CA_ES
en: Catalan
ta: கட்டலான்

note: LANG_ZH_HK
en: Chinese (Hong Kong)
ta: சைனீஸ் (ஹாங்காங்)

note: LANG_ZH_CN
en: Chinese (PRC)
ta: சைனீஸ் (சீன மக்கள் குடியரசு)

note: LANG_ZH_SG
en: Chinese (Singapore)
ta: சைனீஸ் (சிங்கப்பூர்)

note: LANG_ZH_TW
en: Chinese (Taiwan)
ta: சைனீஸ் (தாய்வான்)

note: DLG_Close
en: Close
ta: மூடு

note: DLG_UP_Collate
en: Collate
ta: ஒன்று சேர்

note: DLG_UP_Color
en: Color
ta: நிறம்

note: DLG_Compare
en: Compare
ta: ஒப்பிடு

note: DLG_DocComparison_Content
en: Content:
ta: தகவல்:

note: STYLE_TOCHEADING1
en: Contents 1
ta: உள்ளடக்கங்கள் 1

note: STYLE_TOCHEADING2
en: Contents 2
ta: உள்ளடக்கங்கள் 2

note: STYLE_TOCHEADING3
en: Contents 3
ta: உள்ளடக்கங்கள் 3

note: STYLE_TOCHEADING4
en: Contents 4
ta: உள்ளடக்கங்கள் 4

note: STYLE_TOCHEADING
en: Contents Header
ta: உள்ளடக்கங்கள் தலைப்பு

note: DLG_UP_Copies
en: Copies:
ta: நகல்கள்:

note: LANG_KW_GB
en: Cornish
ta: கோர்னிஷ்

note: LANG_CO_FR
en: Corsican
ta: கோர்சிகன்

note: DLG_History_Version_Started
en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

note: DLG_History_Created
en: Created:
ta: உருவாக்கியது:

note: LANG_HR_HR
en: Croatian
ta: குரோவேசியன்

note: LANG_CS_CZ
en: Czech
ta: செக்

note: LANG_DA_DK
en: Danish
ta: டேனிசு

note: DLG_DocComparison_WindowLabel
en: Document Comparison
ta: ஆவணம் ஒப்பிடல்

note: DLG_History_DocumentDetails
en: Document Details
ta: ஆவண விவரம்

note: DLG_History_WindowLabel
en: Document History
ta: ஆவண வரலாறு

note: DLG_History_Path
en: Document name:
ta: ஆவணத்தின் பெயர்:

note: DLG_DocComparison_DocsCompared
en: Documents compared
ta: ஆவணங்கள் ஒப்பிடப்பட்டது

note: LANG_NL_NL
en: Dutch
ta: டச்சு

note: DLG_History_EditTime
en: Editing time:
ta: தொகுக்கும் நேரம்:

note: DLG_HTMLOPT_ExpEmbedCSS
en: Embed (CSS) style sheet
ta: பாணி

note: DLG_UENC_EncTitle
en: Encoding
ta: குறியீடு

note: DLG_UFS_EncodingLabel
en: Encoding:
ta: குறியாக்கம்:

note: STYLE_ENDREFERENCE
en: Endnote Reference
ta: முடிவுக்குறிப்பு வரையறை

note: LANG_EN_AU
en: English (Australia)
ta: ஆங்கிலம் (ஆஸ்திரேலியா)

note: LANG_EN_CA
en: English (Canada)
ta: ஆங்கிலம் (கனடா)

note: LANG_EN_IE
en: English (Ireland)
ta: ஆங்கிலம் (அயர்லாந்து)

note: LANG_EN_NZ
en: English (New Zealand)
ta: ஆங்கிலம் (நியூசிலாந்து)

note: LANG_EN_ZA
en: English (South Africa)
ta: ஆங்கிலம் (தென் ஆப்ரிக்கா)

note: LANG_EN_GB
en: English (UK)
ta: ஆங்கிலம் (ஐக்கிய இராஜ்ஜியம்)

note: LANG_EN_US
en: English (US)
ta: ஆங்கிலம் (ஐக்கிய அமெரிக்கா)

note: DLG_Password_Title
en: Enter Password
ta: கடவுச்சொல் உள்ளிடவும்

note: LANG_EO
en: Esperanto
ta: எசுபரான்தோ

note: LANG_ET
en: Estonian
ta: எஸ்தோனியன்

note: DLG_FOSA_ExportTitle
en: Export File
ta: கோப்பை ஏற்றுமதி செய்

note: LANG_FA_IR
en: Farsi
ta: பார்சி

note: DLG_UP_File
en: File
ta: கோப்பு

note: DLG_OverwriteFile
en: File already exists.  Overwrite file '%s'?
ta: கோப்பு ஏற்கனவே உள்ளது.  '%s' கோப்பை மேல் எழுதவா?

note: LANG_FI_FI
en: Finnish
ta: ஃபினிஷ்

note: LANG_NL_BE
en: Flemish
ta: ஃப்லீமிஷ்

note: STYLE_FOOTREFERENCE
en: Footnote Reference
ta: அடிக்குறிப்பு வரையறை

note: LANG_FR_BE
en: French (Belgium)
ta: பிரெஞ்சு (பெல்ஜியம்)

note: LANG_FR_CA
en: French (Canada)
ta: பிரெஞ்சு (கனடா)

note: LANG_FR_FR
en: French (France)
ta: பிரெஞ்சு (ஃப்ரான்ஸ்)

note: LANG_FR_CH
en: French (Switzerland)
ta: பிரெஞ்சு (சுவிட்சர்லாந்து)

note: LANG_FY_NL
en: Frisian
ta: ஃபரீசியன்

note: DLG_UP_From
en: From:
ta: அனுப்புனர்:

note: LANG_FF
en: Fulah
ta: ஃபுல்ஹா

note: LANG_GL
en: Galician
ta: காலிஸியன்

note: LANG_KA_GE
en: Georgian
ta: ஜியோர்ஜியன்

note: LANG_DE_AT
en: German (Austria)
ta: ஜெர்மன் (ஆஸ்திரியா)

note: LANG_DE_DE
en: German (Germany)
ta: ஜெர்மன் (ஜெர்மனி)

note: LANG_DE_CH
en: German (Switzerland)
ta: ஜெர்மன் (சுவிட்சர்லாந்து)

note: DLG_UP_Grayscale
en: Grayscale
ta: பழுப்பு வேறுபாடுகள்

note: LANG_EL_GR
en: Greek
ta: கிரேக்கம்

note: LANG_HA_NE
en: Hausa (Niger)
ta: ஹௌஸா (நைகர்)

note: LANG_HA_NG
en: Hausa (Nigeria)
ta: ஹௌஸா (நைஜீரியா)

note: LANG_HAW_US
en: Hawaiian
ta: ஹவாய்யன்

note: STYLE_HEADING1
en: Heading 1
ta: தலைப்பு 1

note: STYLE_HEADING2
en: Heading 2
ta: தலைப்பு 2

note: STYLE_HEADING3
en: Heading 3
ta: தலைப்பு 3

note: STYLE_HEADING4
en: Heading 4
ta: தலைப்பு 4

note: LANG_HE_IL
en: Hebrew
ta: ஹீப்ரு

note: ENC_HEBR_ISO
en: Hebrew, ISO-8859-8
ta: ஹீப்ரு, ISO-8859-8

note: ENC_HEBR_MAC
en: Hebrew, Macintosh
ta: ஹீப்ரு, Macintosh

note: ENC_HEBR_WIN
en: Hebrew, Windows Code Page 1255
ta: ஹீப்ரு, Windows Code Page 1255

note: DLG_Image_Height
en: Height:
ta: உயரம்:

note: DLG_IP_Height_Label
en: Height:
ta: உயரம்:

note: DLG_UFS_HiddenCheck
en: Hidden
ta: மறைந்துள்ளது

note: LANG_HI_IN
en: Hindi
ta: ஹிந்தி

note: LANG_HU_HU
en: Hungarian
ta: ஹங்கேரியன்

note: LANG_IS_IS
en: Icelandic
ta: ஐஸ்லாண்டிக்

note: ENC_ICEL_MAC
en: Icelandic, Macintosh
ta: ஐஸ்லாண்டிக், Macintosh

note: DLG_History_Id
en: Identifier:
ta: அடையாளங்காட்டி:

note: DLG_Image_Title
en: Image Properties
ta: படத் தன்மைகள்

note: LANG_ID_ID
en: Indonesian
ta: இந்தோனேஷியன்

note: XIM_Methods
en: Input Methods
ta: உள்ளீடு முறைகள்

note: DLG_FOSA_InsertTitle
en: Insert File
ta: கோப்பை சொருகு

note: DLG_IP_Title
en: Insert Picture
ta: படத்தை செருகு

note: DLG_Insert_SymbolTitle
en: Insert Symbol
ta: குறியீட்டை சொருகு

note: LANG_IA
en: Interlingua
ta: இன்டர்லின்கா

note: LANG_IU_CA
en: Inuktitut
ta: இனுக்டிடுட்

note: LANG_GA_IE
en: Irish
ta: ஐரிசு

note: LANG_IT_IT
en: Italian
ta: இத்தாலியன்

note: LANG_JA_JP
en: Japanese
ta: ஜப்பானிய

note: ENC_JAPN_EUC
en: Japanese, EUC-JP
ta: ஜப்பானிய, EUC-JP

note: ENC_JAPN_ISO
en: Japanese, ISO-2022-JP
ta: ஜப்பானிய, ISO-2022-JP

note: ENC_JAPN_SJIS
en: Japanese, Shift-JIS
ta: ஜப்பானிய, Shift-JIS

note: ENC_JAPN_WIN
en: Japanese, Windows Code Page 932
ta: ஜப்பானிய, Windows Code Page 932

note: LANG_KN_IN
en: Kannada
ta: கன்னடா

note: LANG_KK_KZ
en: Kazakh
ta: கசாக்ஷ்

note: LANG_KM_KH
en: Khmer
ta: சென்டரல் கெஹ்மெர்

note: LANG_KO
en: Korean
ta: கொரியன்

note: LANG_KO_KR
en: Korean (South Korea)
ta: கொரியன் (கொரிய குடியரசு)

note: ENC_KORE_EUC
en: Korean, EUC-KR
ta: கொரியன், EUC-KR

note: ENC_KORE_JOHAB
en: Korean, JOHAB
ta: கொரியன், JOHAB

note: ENC_KORE_KSC
en: Korean, KSC_5601
ta: கொரியன், KSC_5601

note: ENC_KORE_WIN
en: Korean, Windows Code Page 949
ta: கொரியன், Windows Code Page 949

note: LANG_KU
en: Kurdish
ta: குர்திஷ்

note: LANG_LO_LA
en: Lao
ta: லயோ

note: DLG_History_LastSaved
en: Last saved:
ta: கடைசியாக சேமிக்கப்பட்டது:

note: LANG_LA_IT
en: Latin
ta: லத்தீன்

note: LANG_LV_LV
en: Latvian
ta: லாட்வியன்

note: LANG_LT_LT
en: Lithuanian
ta: லித்துவேனியன்

note: LANG_MK
en: Macedonian
ta: மாசிடோ னியன்

note: LANG_MS_MY
en: Malay
ta: மலாய்

note: LANG_MI_NZ
en: Maori
ta: மாவோரி

note: LANG_MR_IN
en: Marathi
ta: மராத்தி

note: DLG_Merge
en: Merge
ta: ஒன்றாகச் சேர்

note: LANG_MN_MN
en: Mongolian
ta: மங்கோலியன்

note: DLG_PLUGIN_MANAGER_NAME
en: Name:
ta: பெயர்:

note: LANG_NE_NP
en: Nepali
ta: நேபாலி

note: DLG_MB_No
en: No
ta: வேண்டாம்

note: DLG_IP_No_Picture_Label
en: No Picture
ta: படம் இல்லை

note: STYLE_NORMAL
en: Normal
ta: வழக்கமான

note: DLG_PLUGIN_MANAGER_NOT_AVAILABLE
en: Not available
ta: கிடைக்காத

note: LANG_NN_NO
en: Nynorsk
ta: நார்வேஜியன் நைநோர்ஸ்க்

note: DLG_OK
en: OK
ta: சரி

note: LANG_OC_FR
en: Occitan
ta: ஆக்கிடன்

note: DLG_FOSA_OpenTitle
en: Open File
ta: கோப்பைத் திறக்கவும்

note: TB_Zoom_Percent
en: Other...
ta: மற்ற...

note: DLG_Password_Password
en: Password:
ta: கடவுச்சொல்:

note: STYLE_PLAIN_TEXT
en: Plain Text
ta: வெறும் உரை

note: LANG_PL_PL
en: Polish
ta: பாலிஷ்

note: LANG_PT_BR
en: Portuguese (Brazil)
ta: போர்த்துக்கீசிய (பிரேசில்)

note: LANG_PT_PT
en: Portuguese (Portugal)
ta: போர்த்துக்கீசிய (போர்ச்சுகல்)

note: DLG_IP_Activate_Label
en: Preview Picture
ta: படம் முன்காட்சி

note: DLG_FOSA_PrintToFileTitle
en: Print To File
ta: கோப்பில் அச்சிடு

note: DLG_UP_Printer
en: Printer
ta: அச்சுப்பொறி

note: DLG_UP_PrinterCommand
en: Printer command:
ta: அச்சுப்பொறிக் கட்டளை:

note: LANG_PA_IN
en: Punjabi (India)
ta: பஞ்சாபி (இந்தியா)

note: LANG_PA_PK
en: Punjabi (Pakistan)
ta: பஞ்சாபி (பாகிஸ்தான்)

note: LANG_QU_BO
en: Quechua
ta: க்யுசோ

note: DLG_UFS_StyleRegular
en: Regular
ta: வழக்கமானது

note: DLG_DocComparison_Relationship
en: Relationship:
ta: ஊறவு:

note: DLG_Restore DLG_History_Restore
en: Restore
ta: மீளமை

note: DLG_HTMLOPT_ExpRestore
en: Restore Settings
ta: அமைப்புக்களை

note: DLG_DocComparison_Results
en: Results
ta: முடிவுகள்

note: LANG_RO_RO
en: Romanian
ta: ரோமானியன்

note: ENC_ROMA_MAC
en: Romanian, Macintosh
ta: ரோமானியன், மக்கின்டோஷ்

note: LANG_RU_RU
en: Russian
ta: ரஷ்யன்

note: DLG_UFS_SampleFrameLabel
en: Sample
ta: மாதிரி

note: LANG_SC_IT
en: Sardinian
ta: சார்டீனியன்

note: DLG_FOSA_SaveAsTitle
en: Save File As
ta: கோப்பாக சேமி

note: DLG_HTMLOPT_ExpSave
en: Save Settings
ta: அமைப்புக்களைச் சேமி

note: DLG_UENC_EncLabel
en: Select Encoding:
ta: குறியீட்டுமுறைத் தெரிவு:

note: DLG_HTMLOPT_ExpLabel
en: Select HTML export options:
ta: HTML ஏற்றுமதி வ்ருப்பத் தெரிவு:

note: DLG_ULANG_LangLabel
en: Select Language:
ta: மொழித் தெரிவு:

note: LANG_SR
en: Serbian
ta: செர்பியன்

note: DLG_ULANG_LangTitle
en: Set Language
ta: மொழி அமைப்பு

note: DLG_UFS_SizeLabel
en: Size:
ta: அளவு:

note: LANG_SK_SK
en: Slovak
ta: சுலோவாக்

note: LANG_SL_SI
en: Slovenian
ta: ஸ்லோவேனியன்

note: LANG_ES_MX
en: Spanish (Mexico)
ta: ஸ்பானிஷ் (மெக்சிக்கோ)

note: LANG_ES_ES
en: Spanish (Spain)
ta: ஸ்பானிஷ் (ஸ்பெயின்)

note: DLG_DocComparison_Styles
en: Styles:
ta: பாணிகள்:

note: LANG_SW
en: Swahili
ta: ஸ்வாஹிலி

note: LANG_SV_SE
en: Swedish
ta: சுவீடிஸ்

note: LANG_SYR
en: Syriac
ta: சிரியாக்

note: LANG_TL_PH
en: Tagalog
ta: தகலாக்

note: LANG_TA_IN
en: Tamil
ta: தமிழ்

note: LANG_TE_IN
en: Telugu
ta: தெலுங்கு

note: DLG_UFS_ColorTab
en: Text Color
ta: உரை நிறம்

note: LANG_TH_TH
en: Thai
ta: தாய்

note: ENC_THAI_MAC
en: Thai, Macintosh
ta: தாய், மக்கின்டோஷ்

note: ENC_THAI_TIS
en: Thai, TIS-620
ta: தாய், TIS-620

note: ENC_THAI_WIN
en: Thai, Windows Code Page 874
ta: தாய், விண்டோஸ் குறியீட்டு பக்கம் 874

note: DLG_NoSaveFile_DirNotWriteable
en: The directory '%s' is write-protected.
ta: அடைவு '%s' எழுதமுடியாதபடி பாதுகாக்கப்பட்டுள்ளது.

note: LANG_TR_TR
en: Turkish
ta: துருக்கி

note: LANG_UK_UA
en: Ukrainian
ta: உக்ரேனியன்

note: ENC_UNIC_UCS_2BE
en: Unicode UCS-2 Big Endian
ta: யூனிகோடு UCS-2 Big Endian

note: ENC_UNIC_UCS_2LE
en: Unicode UCS-2 Little Endian
ta: யூனிகோடு UCS-2 Little Endian

note: ENC_UNIC_UCS_4BE
en: Unicode UCS-4 Big Endian
ta: யூனிகோடு UCS-4 Big Endian

note: ENC_UNIC_UCS_4LE
en: Unicode UCS-4 Little Endian
ta: யூனிகோடு UCS-4 Little Endian

note: ENC_UNIC_UTF_16BE
en: Unicode UTF-16 Big Endian
ta: யூனிகோடு UTF-16 Big Endian

note: ENC_UNIC_UTF_16LE
en: Unicode UTF-16 Little Endian
ta: யூனிகோடு UTF-16 Little Endian

note: ENC_UNIC_UTF_32BE
en: Unicode UTF-32 Big Endian
ta: யூனிகோடு UTF-32 Big Endian

note: ENC_UNIC_UTF_32LE
en: Unicode UTF-32 Little Endian
ta: யூனிகோடு UTF-32 Little Endian

note: ENC_UNIC_UTF_7
en: Unicode UTF-7
ta: யூனிகோடு UTF-7

note: ENC_UNIC_UTF_8
en: Unicode UTF-8
ta: யூனிகோடு UTF-8

note: UntitledDocument
en: Untitled%d
ta: பெயரில்லாதது%d

note: LANG_UR
en: Urdu
ta: உருது

note: DLG_History_List_Title
en: Version history
ta: பதிப்பு வரலாறு

note: DLG_PLUGIN_MANAGER_VERSION DLG_History_Version
en: Version:
ta: பதிப்பெண்:

note: LANG_VI_VN
en: Vietnamese
ta: வியட்னாமிஸ்

note: DLG_MW_MoreWindows
en: View Document
ta: ஆவணத்தை காண்க

note: DLG_MW_Activate
en: View:
ta: காட்சி:

note: LANG_CY_GB
en: Welsh
ta: வெல்ஸ்

note: TB_Zoom_WholePage
en: Whole Page
ta: முழு பக்கம்

note: DLG_Image_Width
en: Width:
ta: அகலம்:

note: DLG_IP_Width_Label
en: Width:
ta: அகலம்:

note: DLG_MB_Yes
en: Yes
ta: ஆம்

note: LANG_YI
en: Yiddish
ta: யிட்டிஷ்

note: DLG_UnixMB_No
en: _No
ta: _இல்லை

note: DLG_UnixMB_Yes
en: _Yes
ta: _ஆம்

note: DLG_Unit_cm
en: cm
ta: செ.மீ.

note: DLG_DocComparison_Different
en: different
ta: வித்தியாசமான

note: DLG_Unit_inch
en: inch
ta: அங்குலம்

note: DLG_Unit_mm
en: mm
ta: மி.மீ

note: DLG_Unit_points
en: points
ta: புள்ளிகள்
