konsolekalendar - en to cy translation catalogue (18 entries)

en: Sorry, export to HTML by UID is not supported yet
cy: Ni chynhelir allforio drwy HTML gan UID eto

en: Events:
cy: Digwyddiadau:

en: Events: %1
cy: Digwyddiadau : %1

en:   No Time Associated with Event
cy: Dim Amser wedi'i Gysylltu efo'r Digwyddiad

en: Insert Event <Dry Run>:
cy: Mewnosod Digwyddiad <Rhediad Ffug>:

en: Insert Event <Verbose>:
cy: Mewnosod Digwyddiad <Amleiriog>:

en: Date:
cy: Dyddiad:

en: Summary:
cy: Crynodeb:

en: Location:
cy: Lleoliad:

en: Description:
cy: Disgrifiad

en: (no description available)
cy: (dim disgrifiad ar gael)

en: Author
cy: Awdur

en: Print helpful runtime messages
cy: Argraffu negeseuon rhedeg cymorthwyol

en: Print what would have been done, but do not execute
cy: Argraffu beth buasai wedi'i wneud, ond dim gwethredu

en: Export file type (Default: text)
cy: Math ffeil allforio (Rhagosod: testun)

en: Export to file (Default: stdout)
cy: Allforio i ffeil (Rhagosod: stdout)

en: Ending Date/Time occurs before the Starting Date/Time
cy: Digwydda'r Dyddiad/Amser Dechrau cyn y Dyddiad/Amser Gorffen

en: Attempting to insert an event that already exists
cy: Ceisio mewnosod digwyddiad sy mewn bod yn barod
