konsolekalendar - en to ta translation catalogue (50 entries)

en: There are no calendars available.
ta: நாள்காட்டிகள் எதுவும் இல்லை.

en: (Read only)
ta: (படித்தல் மட்டும்)

en:   What:  %1
ta: என்ன: %1

en:   Begin: %1
ta: ஆரம்பி: %1

en:   End:   %1
ta: முடிவு: %1

en:   No Time Associated with Event
ta: எந்த நேரமும் செயலுடன் தொடர்புடையதாக இல்லை

en:   Desc:  %1
ta: விவரம்: %1

en:   Location:  %1
ta: இடம்: %1

en: Insert Event <Dry Run>:
ta: செயலை நுழை<வெள்ளோட்டம்>:

en: Insert Event <Verbose>:
ta: செயலை நுழை<Verbose>:

en: Success: "%1" inserted
ta: வெற்றி:"%1" நுழைக்கப்பட்டது

en: Failure: "%1" not inserted
ta: தோல்வியுற்றன:"%1" நுழைக்கப்படவில்லை

en: Success: "%1" changed
ta: வெற்றி:"%1" மாற்றப்பட்டது

en: Failure: "%1" not changed
ta: தோல்வியுற்றன: "%1" மாற்ற முடியாது

en:   UID:   %1
ta:   UID:  %1

en: Success: "%1" deleted
ta: வெற்றி:"%1" அழிக்கப்பட்டது

en: Error deleting: "%1"
ta: நீக்குவதில் பிழை: "%1"

en: Date:
ta: தேதி:

en: Summary:
ta: சுருக்கம்:

en: (no summary available)
ta: (விவரிப்பு இல்லை)

en: Location:
ta: இடம்:

en: (no location available)
ta: (இடம் இல்லை)

en: Description:
ta: விவரம்:

en: (no description available)
ta: (விவரணம் இல்லை)

en: [all day]
ta: (முழு நாள்)

en: Author
ta: ஆசிரியர்

en: Print helpful runtime messages
ta: உதவி செயல்நேர செய்திகளை அச்சிடு

en: Print what would have been done, but do not execute
ta: என்ன நடக்கும் என்பதை அச்சிடு ஆனால் வெளியிடாதீர்கள்

en: List available calendars
ta: உள்ள நாள்காட்டிகளை பட்டியலிடு

en: Add description to incidence (for add/change modes)
ta: செயலுக்கான விவரிப்பைச் சேர் (வகைகளைச் சேர்க்க/மாற்ற)

en: Export file type (Default: text)
ta: ஏற்றுமதி கோப்பு வகை (முன்னிருப்பு:உரை)

en: Export to file (Default: stdout)
ta: கோப்புக்கு ஏற்றுமதி செய் (முன்னிருப்பு:stdout)

[ctx: the default export format]
en:   %1 [Default]
ta: %1 [இயல்பிருப்பு]

en: Sorry, To-dos are not working yet.
ta: மன்னிக்கவும், செய்யவேண்டியவைகள் இன்னும் இயங்கவில்லை.

en: Sorry, Journals are not working yet.
ta: மன்னிக்கவும், பத்திரிகைகள் இன்னும் இயங்கவில்லை

en: Invalid Export Type Specified: %1
ta: முறையற்ற ஏற்ற வேண்டிய வகையை குறிப்பிடுக: %1

en: Invalid Start Date Specified: %1
ta: முறையற்ற ஆரம்பிக்க வேண்டிய தேதியை குறிப்பிடுக: %1

en: Invalid Start Time Specified: %1
ta: முறையற்ற ஆரம்ப நேரம் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது: %1

en: Invalid End Date Specified: %1
ta: முறையற்ற முடிவு தேதி குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது: %1

en: Invalid Date Count Specified: %1
ta: முறையற்ற தேதி எண்ணிக்கை குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது: %1

en: Invalid End Time Specified: %1
ta: முறையற்ற முடிவு நேரம் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது: %1

en: Only 1 operation mode (view, add, change, delete, create) permitted at any one time
ta: வெறும் 1 செயல்பாட்டு முறை(பார்வை, சேர்,மாற்று, அழி, உருவாக்கு) ஒரு நேரத்தில் ஒன்று மட்டுமே அனுமதிக்கப்படும்

en: Ending Date/Time occurs before the Starting Date/Time
ta: முடியும் தேதி/ஆரம்ப தேதி/நேரத்திற்கு முன் நிகழும் நேரம்

en: Calendar %1 successfully imported
ta: %1  நாள்காட்டி வெற்றிகரமாக இறக்குமதி செய்யப்பட்டது

en: Unable to import calendar: %1
ta: நாள்காட்டியை இறக்குமதி செய்ய முடியவில்லை: %1

en: Attempting to insert an event that already exists
ta: ஏற்கனவே உள்ள ஒரு செயலை நுழைப்பதற்கான முயற்சி

en: Missing event UID: use --uid command line option
ta: தொலைக்கப்பட்ட UID நிகழ்வின்: --uid கட்டளை வரி விருப்பத்தை பயன்படுத்து

en: No such event UID: change event failed
ta: அத்தகைய UID நிகழ்வுகள் இல்லை: நிகழ்வு மாற்ற இயலவில்லை

en: No such event UID: delete event failed
ta: அத்தகைய UID நிகழ்வுகள் இல்லை: நிகழ்வுகளை அழிக்க இயலவில்லை

en: Cannot open specified export file: %1
ta: குறிப்பிட்ட ஏற்றுமதி கோப்பினை திறக்க முடியவில்லை: %1
