akonadi-calendar - en to is translation catalogue (33 entries)

en: View
is: Skoða

en: Task
is: Verkefni

en: Event
is: Viðburður

en: Task due at %1
is: Skiladagur verkefnis %1

[ctx: Event starts in 5 minutes]
en: %2 starts in %1 minute | %2 starts in %1 minutes
is[0]: %2 hefst eftir %1 mínútu
is[1]: %2 hefst eftir %1 mínútur

[ctx: Event starts at 10:00]
en: %1 starts at %2
is: %1 hefst kl. %2

[ctx: Event started at 10:00]
en: %1 started at %2
is: %1 hófst kl. %2

[ctx: Event starts on <DATE> at <TIME>]
en: %1 starts on %2 at %3
is: %1 hefst þann %2 kl. %3

[ctx: Event started on <DATE> at <TIME>]
en: %1 started on %2 at %3
is: %1 hófst þann %2 kl. %3

[ctx: Event starts on <DATE>]
en: %1 starts on %2
is: %1 hefst þann %2

[ctx: Event started on <DATE>]
en: %1 started on %2
is: %1 hófst þann %2

en: Remind in 5 mins
is: Minna á eftir 5 mín.

en: Remind later...
is: Minna á síðar....

[ctx: dismiss a reminder notification for an event]
en: Dismiss
is: Hunsa

en: Open URL
is: Opna slóð

en: Map
is: Kort

[ctx: @title]
en: Reminders
is: Áminningar

en: Calendar Reminder Service
is: Áminningarþjónusta dagatals

en: (c) KDE Community 2021-2024
is: (c) KDE-samfélagið 2021-2024

[ctx: @info:credit]
en: Maintainer
is: Umsjónarmaður

[ctx: @label:spinbox]
en: Suspend &duration:
is: Tímalengd &biðtíma:

[ctx: @info:tooltip]
en: Suspend the reminders by this amount of time
is: Setja áminningarnar í bið í þetta langan tíma

[ctx: @info:whatsthis]
en: Each reminder for the selected incidences will be suspended by this number of time units. You can choose the time units (typically minutes) in the adjacent selector.
is: Áminningar fyrir uppákomurnar sem eru valdar verða settar í bið í sem svarar þessum fjölda tímaeininga. Þú getur valið tímaeiningarnar (venjulega mínútur) í valinu við hliðina.

[ctx: @item:inlistbox suspend in terms of minutes]
en: minute(s)
is: mínúta/mínútur

[ctx: @item:inlistbox suspend in terms of hours]
en: hour(s)
is: klst.

[ctx: @item:inlistbox suspend in terms of days]
en: day(s)
is: dagur/dagar

[ctx: @item:inlistbox suspend in terms of weeks]
en: week(s)
is: vika/vikur

[ctx: @info:tooltip]
en: Suspend the reminders using this time unit
is: Setja áminningar í bið með þessari tímaeiningu

[ctx: @info:whatsthis]
en: Each reminder for the selected incidences will be suspended using this time unit. You can set the number of time units in the adjacent number entry input.
is: Áminningar fyrir uppákomurnar sem eru valdar verða settar í bið með þessari tímaeiningu. Þú getur valið fjölda tímaeininga í valinu við hliðina.

[ctx: @action:button]
en: Remind Later
is: Minna á síðar.

[ctx: @info:tooltip]
en: Remind me again after the specified interval
is: Minna mig á aftur eftir tiltekinn tíma

[ctx: @info:whatsthis]
en: Press this button to be reminded again about this incidence after the specified amount of time.
is: Ýttu á þennan hnapp til að fá aðra áminningu um uppákomuna eftir að tiltekinn tími er liðinn.

[ctx: @action:button]
en: Cancel
is: Hætta við
