akonadi-calendar - en to ta translation catalogue (61 entries)

en: Error performing deletion.
ta: நீக்குவதில் சிக்கல்.

en: Error performing copy.
ta: நகலெடுப்பதில் சிக்கல்.

en: Can't find item: %1
ta: உருப்பிடியைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை: %1

en: Cut Only This
ta: இதை மட்டும் வேட்டு

en: Cut All
ta: அனைத்தையும் வெட்டு

en: Copy Only This
ta: இதை மட்டும் நகலெடு

en: Copy All
ta: அனைத்தையும் நகலெடு

[ctx: @title:column calendar event start date and time]
en: Start Date and Time
ta: துவக்க தேதியும் நேரமும்

[ctx: @title:column calendar event end date and time]
en: End Date and Time
ta: முடியும் தேதியும் நேரமும்

[ctx: @title:column calendar event type]
en: Type
ta: வகை

[ctx: @title:column todo item due date and time]
en: Due Date and Time
ta: உரிய தேதியும் நேரமும்

[ctx: @title:column todo item priority]
en: Priority
ta: முக்கியத்துவம்

[ctx: @title:column todo item completion in percent]
en: Complete
ta: முடிந்த‍து

[ctx: @title:column calendar title]
en: Calendar
ta: நாள்காட்டி

en: Calendar
ta: நாள்காட்டி

en: Tasks
ta: பணிகள்

en: Journal
ta: நாளேடு

en: Notes
ta: குறிப்புகள்

[ctx: %1 is the folder name]
en: %1 in %2
ta: %1, %2-இல்

[ctx: %1 is folder owner name, %2 is folder contents]
en: %1's Google %2
ta: %1-இன் கூகுள் %2

[ctx: %1 is folder owner name, %2 is folder name]
en: %1's %2
ta: %1-இன் %2

[ctx: %1 is folder contents]
en: Google %1
ta: கூகுள் %1

en: My %1
ta: என் %1

[ctx: unknown resource]
en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: General error
ta: பொதுவான சிக்கல்

[ctx: %1 is event, todo or journal]
en: %1 creation
ta: %1 தனை உருவாக்கியது

[ctx: %1 is event, todo or journal]
en: %1 deletion
ta: %1 தனை நீக்கியது

[ctx: %1 is event, todo or journal]
en: %1 modification
ta: %1 தனை மாற்றியது

en: Error creating ical resource: %1
ta: ical உருப்படியை உருவாக்குவதில் சிக்கல்: %1

en: Could not download remote file.
ta: தொலை கோப்பை பதிவிறக்க முடியவில்லை.

en: Empty filename. Will not import ical file.
ta: கோப்புப்பெயர் காலியாக உள்ளது. ical கோப்பு இறக்குமதி செய்யப்படாது.

en: Url to import is malformed.
ta: இறக்குமதிக்கான முகவரி முறையற்றது.

en: The selected file is not a readable file.
ta: தேர்ந்தெடுத்துள்ள கோப்பைப் படிக்க முடியாது.

[ctx: @title:window]
en: Message Not Sent
ta: அஞ்சல் அனுப்பப்படவில்லை

[ctx: @action:button dialog positive answer]
en: Send Email
ta: அஞ்சலை அனுப்பு

[ctx: @action:button dialog negative answer]
en: Do Not Send
ta: அனுப்பாதே

en: Error: %1
ta: சிக்கல்: %1

en: Error loading calendar: %1
ta: நாள்காட்டியை ஏற்றுவதில் சிக்கல்: %1

[ctx: @title:window]
en: Forwarding
ta: முன்னனுப்புவது

en: Unable to forward the item '%1'
ta: '%1' என்பதை முன்னனுப்ப முடியவில்லை

[ctx: @title:window]
en: Forwarding Error
ta: முன்னனுப்புவதில் சிக்கல்

en: Error sending e-mail:
ta: அஞ்சலை அனுப்புவதில் சிக்கல்:

[ctx: @title:window]
en: Select Addresses
ta: முகவரிகளைத் தேர்ந்தெடுங்கள்

en: Send email to these recipients
ta: இவர்களுக்கு அஞ்சலனுப்பு

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QListWidget, mListWidget)
en: The list of addressees to receive the invitation
ta: அழைப்பைப் பெற வேண்டியவர்களின் முகவரிகள்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, mNew)
en: Create a new recipient
ta: புதிய பெறுநரை சேர்க்கும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, mNew)
en: &New
ta: &புதியவர்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, mRemove)
en: &Remove
ta: &நீக்கு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, mSelectAddressee)
en: &Select...
ta: &தேர்ந்தெடு...

[ctx: recipient name]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TextLabel1)
en: Name:
ta: பெயர்:

[ctx: recipient email]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TextLabel2)
en: E&mail:
ta: &மின்னஞ்சல்:

[ctx: @title:window]
en: Uninvited Attendee
ta: அழைக்கப்படா பங்கேற்பாளர்

[ctx: @option]
en: Accept Attendance
ta: பங்கேற்பை ஏற்றுகொள்

[ctx: @option]
en: Reject Attendance
ta: பங்கேற்பை மறு

[ctx: @title:window]
en: Attendee Added
ta: பங்கேற்பவர் சேர்க்கப்பட்டார்

[ctx: @option]
en: Send Messages
ta: அஞ்சல்களை அனுப்பு

[ctx: @option]
en: Do Not Send
ta: அனுப்பாதே

en: Add Folder...
ta: அடைவை சேர்...

[ctx: @title:window]
en: New Folder
ta: புதிய அடைவு

en: Copy Folder | Copy %1 Folders
ta[0]: அடைவை நகலெடு
ta[1]: %1 அடைவுகளை நகலெடு

en: Delete Folder | Delete %1 Folders
ta[0]: அடைவை நீக்கு
ta[1]: %1 அடைவுகளை நீக்கு
