akonadi-calendar - en to ta translation catalogue (36 entries)

en: View
ta: காட்டு

en: Task
ta: பணி

en: Event
ta: நிகழ்வு

en: Task due at %1
ta: பணிக்குரிய நேரம் %1

[ctx: Event starts in 5 minutes]
en: %2 starts in %1 minute | %2 starts in %1 minutes
ta[0]: %2 %1 நிமிடத்தில் தொடங்குகிறது
ta[1]: %2 %1 நிமிடங்களில் தொடங்குகிறது

[ctx: Event starts at 10:00]
en: %1 starts at %2
ta: %1 %2-க்கு தொடங்குகிறது

[ctx: Event started at 10:00]
en: %1 started at %2
ta: %1 %2-க்கு தொடங்கியது

[ctx: Event starts on <DATE> at <TIME>]
en: %1 starts on %2 at %3
ta: %1 %2 அன்று %3-க்கு தொடங்குகிறது

[ctx: Event started on <DATE> at <TIME>]
en: %1 started on %2 at %3
ta: %1 %2 அன்று %3-க்கு தொடங்குயது

[ctx: Event starts on <DATE>]
en: %1 starts on %2
ta: %1 %2 அன்று தொடங்குகிறது

[ctx: Event started on <DATE>]
en: %1 started on %2
ta: %1 %2 அன்று தொடங்கியது

en: Remind in 5 mins
ta: 5 நிமிடங்களில் நினைவூட்டு

en: Remind later...
ta: பின்னர் நினைவூட்டு…

[ctx: dismiss a reminder notification for an event]
en: Dismiss
ta: மறை

en: Open URL
ta: முகவரியை திற

en: Map
ta: நிலப்படம்

[ctx: @title]
en: Reminders
ta: நினைவூட்டல்கள்

en: Calendar Reminder Service
ta: நாள்காட்டி நினைவூட்டல் சேவை

en: (c) KDE Community 2021-2024
ta: (c) கே.டீ.யீ. சமூகம் 2021-2024

[ctx: @info:credit]
en: Carl Schwan
ta: கார்ல் ஷுவான்

[ctx: @info:credit]
en: Maintainer
ta: பராமரிப்பாளர்

[ctx: @info:credit]
en: Clau Cambra
ta: க்லாவ் காம்பிரா

[ctx: @label:spinbox]
en: Suspend &duration:
ta: இவ்வளவு &நேரத்திற்கு ஒத்திவை:

[ctx: @info:tooltip]
en: Suspend the reminders by this amount of time
ta: நினைவூட்டல்களை இவ்வளவு நேரத்திற்கு ஒத்திவைக்கும்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Each reminder for the selected incidences will be suspended by this number of time units. You can choose the time units (typically minutes) in the adjacent selector.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நிகழ்வுகளுக்கான நினைவூட்டல்கள் இவ்வளவு நேரத்திற்கு ஒத்திவைக்கப்படும். நேர அலகை (எ.கா. நிமிடங்கள்) பக்கத்திலுள்ள தேர்வுப்பெட்டியில் தேர்ந்தெடுக்கலாம்.

[ctx: @item:inlistbox suspend in terms of minutes]
en: minute(s)
ta: நிமிடம்

[ctx: @item:inlistbox suspend in terms of hours]
en: hour(s)
ta: மணிநேரம்

[ctx: @item:inlistbox suspend in terms of days]
en: day(s)
ta: நாள்

[ctx: @item:inlistbox suspend in terms of weeks]
en: week(s)
ta: வாரம்

[ctx: @info:tooltip]
en: Suspend the reminders using this time unit
ta: நினைவூட்டல்களை ஒத்திவைக்கும் நேரத்திற்கு இந்த அலகை பயன்படுத்து

[ctx: @info:whatsthis]
en: Each reminder for the selected incidences will be suspended using this time unit. You can set the number of time units in the adjacent number entry input.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நிகழ்வுகளுக்கான நினைவூட்டல்கள் இந்த அலகைக் கொண்டு ஒத்திவைக்கப்படும். நேர அளவை பக்கத்திலுள்ள உள்ளீட்டுப்பெட்டியில் தேர்ந்தெடுக்கலாம்.

[ctx: @action:button]
en: Remind Later
ta: பின்னர் நினைவூட்டு…

[ctx: @info:tooltip]
en: Remind me again after the specified interval
ta: குறிப்பிட்ட இடைவெளிக்கு பிறகு மறுபடியும் நினைவூட்டும்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Press this button to be reminded again about this incidence after the specified amount of time.
ta: குறிப்பிட்ட நேர இடைவெளிக்குப் பிறகு மறுபடியும் இதைப் பற்றி நினைவூட்டலைத் தூண்ட இப்பட்டனை அழுத்தலாம்.

[ctx: @action:button]
en: Cancel
ta: ரத்து செய்

[ctx: @info:tooltip]
en: Cancel reminding later, show the notification again
ta: பின்னர் நினைவூட்டுவதை ரத்து செய்யும், அதாவது நினைவூட்டலை உடனே திரும்பக் காட்டும்
