akonadi - en to ta translation catalogue (173 entries)

en: There is currently no account configured.
ta: எந்த கணக்கும் அமைக்கப்படவில்லை.

en: Accounts integration is not supported
ta: கணக்கு ஒருங்கிணைப்பு ஆதரிக்கப்படாது

en: Unable to register object at dbus: %1
ta: dbus-இல் இதை பதிவிட முடியவில்லை: %1

[ctx: Name and type of Akonadi resource]
en: %1 of type %2
ta: %2 வகையான %1

[ctx: @info:status Application ready for work]
en: Ready
ta: தயார்

[ctx: @info:status]
en: Offline
ta: தொடர்பற்ற நிலை

[ctx: @info:status]
en: Syncing...
ta: ஒத்திசைக்கிறது...

[ctx: @info:status]
en: Error.
ta: சிக்கல்.

[ctx: @info:status]
en: Not configured
ta: அமைக்கபடவில்லை

[ctx: @info]
en: Invalid item retrieved
ta: செல்லுபடியாகாத உருப்படி பெறப்பட்டது

[ctx: @info]
en: Error while creating item: %1
ta: உருப்படியை உருவாக்குவதில் சிக்கல்: %1

[ctx: @info]
en: Error while updating collection: %1
ta: திரட்டை புதுப்பிப்பதில் சிக்கல்: %1

[ctx: @info]
en: Updating local collection failed: %1.
ta: இக்கணினியில் உள்ள திரட்டைப் புதுப்பிப்பது தோல்வியடைந்தது: %1.

[ctx: @info]
en: Updating local items failed: %1.
ta: இக்கணினியிலுள்ள உருப்படிகளை புதுப்பிப்பது தோல்வியடைந்தது: %1.

[ctx: @info]
en: Cannot fetch item in offline mode.
ta: தொடர்பற்ற பயன்முறையிலுள்ளபோது எதையும் பதிவிறக்க முடியாது

[ctx: @info:status]
en: Syncing folder '%1'
ta: '%1' எனும் அடைவு ஒத்திசையப்படுகிறது

en: Failed to retrieve collection for sync.
ta: ஒத்திசைவுக்கு திரட்டைப் பெற முடியவில்லை

en: Failed to retrieve collection for attribute sync.
ta: பண்பு ஒத்திசைவுக்கு திரட்டைப் பெற முடியவில்லை

en: The requested item no longer exists
ta: கோரியது தற்போது இருப்பில் இல்லை

[ctx: @info]
en: Job canceled.
ta: பணி ரத்துசெய்யப்பட்டது.

en: Command to execute
ta: இயக்க வேண்டிய கட்டளை

en: Configuration Dialog
ta: அமைப்புச்சாளரம்

en: No such agent found "%1"
ta: '%1' என்ற பின்னணி சேவை இல்லை

en: No such collection.
ta: அப்படிப்பட்ட தொகுப்பு இல்லை.

en: Invalid collection to copy
ta: நகலுக்கு செல்லுபடியாகாத திரட்டு

en: Invalid destination collection
ta: செல்லுபடியாகாத சேருமிட திரட்டு

en: Invalid parent
ta: செல்லுபடியாகாத தாய்

en: Invalid collection
ta: செல்லுபடியாகாத திரட்டு

en: No valid destination specified
ta: முறையான சேருமிடம் குறிப்பிடப்படவில்லை

en: Invalid collection.
ta: செல்லுபடியாகாத திரட்டு.

en: Invalid parent collection
ta: செல்லுபடியாகாத தாய் திரட்டு

en: User canceled operation.
ta: பயனர் செயலை ரத்து செய்தார்.

en: Unknown error.
ta: தெரியாத சிக்கல்.

en: Unexpected response
ta: எதிர்பாராத பதில்

en: Failed to create tag.
ta: குறிச்சொல்லை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Invalid items passed
ta: செல்லுபடியாகாத உருப்படிகள் தரப்பட்டன

en: Invalid collection passed
ta: செல்லுபடியாகாத திரட்டு தரப்பட்டது

[ctx: @title:column, name of a thing]
en: Name
ta: பெயர்

[ctx: @info:status]
en: Loading...
ta: ஏற்றப்படுகிறது...

[ctx: @title:column Name of a thing]
en: Name
ta: பெயர்

[ctx: @info]
en: Could not copy item: <message>%1</message>
ta: ஒன்றன் நகலெடுக்க முடியவில்லை: <message>%1</message>

[ctx: @info]
en: Could not copy collection: <message>%1</message>
ta: திரட்டின் நகலெடுக்க முடியவில்லை: <message>%1</message>

[ctx: @info]
en: Could not move item: <message>%1</message>
ta: ஒன்றை நகர்த்த முடியவில்லை: <message>%1</message>

[ctx: @info]
en: Could not move collection: <message>%1</message>
ta: திரட்டை நகர்த்த முடியவில்லை: <message>%1</message>

en: Favorite Folders
ta: பிடித்த அடைவுகள்

en: Total Messages
ta: மொத்த செய்திகள்

en: Unread Messages
ta: படிக்காத செய்திகள்

[ctx: @info:tooltip Quota: 10% (300 MiB/3 GiB)]
en: <strong>Quota</strong>: %1% (%2/%3)<br>
ta: <strong>வரம்பில் எவ்வளவு பயனிலுள்ளது</strong>: %1% (%2/%3)<br>

en: Storage Size
ta: சேமிப்பக அளவு

en: Subfolder Storage Size
ta: சாரடைவின் சேமிப்பக அளவு

[ctx: number of unread entities in the collection]
en: Unread
ta: படிக்காத‍வை

[ctx: number of entities in the collection]
en: Total
ta: மொத்தம்

[ctx: collection size]
en: Size
ta: அளவு

en: Tag
ta: குறிச்சொல்

en: Unnamed plugin
ta: பெயரிடப்படாத செருகுநிரல்

en: No description available
ta: விவரணம் இல்லை

[ctx: @item this is the default calendar]
en: %1 (Offline)
ta: %1 (தொடர்பற்று உள்ளது)

[ctx: @item this is the default calendar]
en: %1 (Default)
ta: %1 (இயல்பிருப்பு)

[ctx: @title:dialog]
en: Configure %1
ta: %1 தனை அமை

[ctx: @info]
en: Modify or delete this account agent.
ta: இந்த கணக்கிற்கான பின்னணி சேவையை மாற்றியமை அல்லது நீக்கு.

[ctx: @action:button]
en: Modify
ta: திருத்து

[ctx: @action:button]
en: Delete
ta: நீக்கு

[ctx: @action:button]
en: Add Account
ta: கணக்கைச் சேர்

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, TagManagementDialog)
en: Manage Tags
ta: குறிச்சொற்களை நிர்வகி

[ctx: @title:dialog]
en: Confirm Tag Deletion
ta: குறிச்சொல்லை நீக்குவதை உறுதி செய்யவும்

[ctx: @info]
en: Are you sure you want to delete tag <b>%1</b>?
ta: <b>%1</b> என்ற குறிச்சொல்லை உறுதியாக நீக்க வேண்டுமா?

en: You won't be able to revert this action.
ta: இச்செயலைத் திரும்பப்பெற முடியாது.

[ctx: @info:placeholder]
en: Create a New Tag…
ta: புதிய குறிச்சொல்லை உருவாக்கு…

[ctx: @action:button]
en: Add Tag
ta: குறிச்சொல்லை சேர்

[ctx: @title:window, %1 = agent name]
en: %1 Configuration
ta: %1 அமைப்புகள்

[ctx: @title:window]
en: Configure Account
ta: கணக்கை அமைப்பது

[ctx: @item:textbox]
en: Search types
ta: தேடல் வகைகள்

en: minute | minutes
ta[0]: நிமிடம்
ta[1]: நிமிடம்

en: Retrieval
ta: மீட்பு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, inherit)
en: Use options from parent folder or account
ta: தாய் அடைவின் அல்லது கணக்கின் அமைப்புகளைப் பயன்படுத்து

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, syncOnDemand)
en: Synchronize when selecting this folder
ta: இவ்வடைவைத் திறக்கும்போது ஒத்திசையச்செய்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Synchronize after:
ta: இதன்பின் ஒத்திசையசெய்:

[ctx: never check the cache]
note: i18n: ectx: property (specialValueText), widget (QSpinBox, checkInterval)
en: Never
ta: ஒருபோதும் வேண்டாம்

note: i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, checkInterval) i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, localCacheTimeout)
en: minutes
ta: நிமிடம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, retrievalOptionsLabel)
en: Retrieval Options:
ta: மீட்பு விருப்பங்கள்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, retrieveFullMessages)
en: Always retrieve full &messages
ta: முழு அஞ்சல்களையே மீள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, retrieveOnlyHeaders)
en: &Retrieve message bodies on demand
ta: அஞ்சலின் உரையை தேவைப்படும்போதே மீட்டெடு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Keep message bodies locally for:
ta: பதிவிறக்கிய அஞ்சலின் உரையை இவ்வளவு நேரம் சேமித்து வை:

[ctx: no cache timeout]
note: i18n: ectx: property (specialValueText), widget (QSpinBox, localCacheTimeout)
en: Forever
ta: என்றென்றும்

[ctx: @info Displayed grayed-out inside the textbox, verb to search]
en: Search
ta: தேடு

[ctx: @option:check]
en: Use folder by default
ta: அடைவை இயல்பிருப்பாக பயன்படுத்து

[ctx: @action:button]
en: &New Subfolder...
ta: புதிய சாரடைவு...

[ctx: @info:tooltip]
en: Create a new subfolder under the currently selected folder
ta: தற்போதைய அடைவில் சார்ந்த புதிய அடைவை உருவாக்கு

[ctx: @title:window]
en: New Folder
ta: புதிய அடைவு

[ctx: @label:textbox, name of a thing]
en: Name
ta: பெயர்

en: Could not create folder: %1
ta: அடைவை உருவாக்க முடியவில்லை: %1

[ctx: @title:window]
en: Folder Creation Failed
ta: அடைவை உருவாக்குவது தோல்வியடைந்த‍து

[ctx: @title:tab general properties page]
en: General
ta: பொதுவானவை

[ctx: @label]
en: One object | %1 objects
ta[0]: ஒரு உருப்படி
ta[1]: %1 உருப்படிகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: &Name:
ta: பெயர்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, customIconCheckbox)
en: &Use custom icon:
ta: தனிப்பட்ட சின்னத்தை பயன்படுத்து:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, statsBox)
en: Statistics
ta: புள்ளிவிவரங்கள்

[ctx: object names]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Content:
ta: உள்ளடக்கம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, countLabel)
en: 0 objects
ta: 0 உருப்படிகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Size:
ta: அளவு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, sizeLabel)
en: 0 Byte
ta: 0 பைட்டு

en: Remember that indexing can take some minutes.
ta: அட்டவணையாக்கத்திற்கு நேரமாகலாம்.

en: Maintenance
ta: பராமரிப்பு

en: Error while retrieving indexed items count
ta: அட்டவணையாக்கப்பட்டுள்ளவற்றின் எண்ணிக்கயைப் பெறுவதில் சிக்கல்

en: Indexed %1 item in this folder | Indexed %1 items in this folder
ta[0]: இவ்வடைவில் %1 உருப்படி அட்டவணையாக்கப்பட்டுள்ளது
ta[1]: இவ்வடைவில் %1 உருப்படிகள் அட்டவணையாக்கப்பட்டுள்ளன

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Folder type:
ta: அடைவின் வகை:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, folderTypeLbl) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, folderSizeLbl) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, itemsCountLbl) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, unreadItemsCountLbl)
en: unknown
ta: தெரியாதது

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: File size:
ta: கோப்பின் அளவு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5)
en: Total items:
ta: மொத்த உருப்படிகள்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_7)
en: Unread items:
ta: படிக்காதவை:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, indexingLabel)
en: Indexing:
ta: அட்டவணையாக்கம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, enableIndexingChkBox)
en: Enable fulltext indexing
ta: முழு உரையையும் அட்டவணையாக்கு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, indexedCountLbl)
en: Retrieving indexed items count...
ta: அட்டவணையாக்கப்பட்டுள்ளவற்றின் எண்ணிக்கயைப் பெறப்படுகிறது

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, reindexButton)
en: Reindex folder
ta: அடைவை மீண்டும் அட்டவணையாக்கு

[ctx: @info:placeholder]
en: No Folder
ta: அடைவு இல்லை

[ctx: @title:window]
en: Select a Collection
ta: திரட்டைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Modification Time
ta: மாற்ற நேரம்

en: Attribute: %1
ta: பண்பு: %1

[ctx: @title:window]
en: Conflict Resolution
ta: முரண்பாட்டை சரிசெய்வது

[ctx: @action:button]
en: Take my version
ta: என் பதிப்பை பயன்படுத்து

[ctx: @action:button]
en: Take their version
ta: தொலை பதிப்பை பயன்படுத்து

[ctx: @action:button]
en: Keep both versions
ta: இரண்டையும் வைத்திரு

en: Data
ta: தரவு

en: &Move Here
ta: இங்கு நகர்த்து

en: &Copy Here
ta: இங்கு நகலெடு

en: &Link Here
ta: இங்கு இணை

en: C&ancel
ta: ரத்து செய்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QWidget, notRunningPage) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, notRunningDescription)
en: A required background service is not running. This application cannot be used without it.
ta: தேவையான ஓர் பின்னணி சேவை இயங்கவில்லை. அச்சேவையில்லாமல் இச்செயலியைப் பயன்படுத்த முடியாது.

[ctx: @action:button Start the Akonadi server]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, startButton)
en: Start
ta: துவக்கு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, selfTestButton)
en: Details...
ta: விவரங்கள்...

en: Do you want to remove account '%1'?
ta: '%1' எனும் கணக்கை உறுதியாக நீக்க வேண்டுமா?

[ctx: @title:window]
en: Remove account?
ta: கணக்கை நீக்கலாமா?

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, accountOnCurrentActivity)
en: Show only account on current activity
ta: தற்போதைய செயல்பாட்டில் மட்டும் கணக்கைக் காட்டு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Incoming accounts (add at least one):
ta: அஞ்சல் பெறுவதற்கான கணக்குகள் (ஒன்றையாவது சேர்க்கவும்):

note: i18n: ectx: property (placeholderText), widget (QLineEdit, mFilterAccount)
en: Filter…
ta: வடிகட்டு…

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, mAddAccountButton)
en: A&dd...
ta: சேர்...

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, mModifyAccountButton)
en: &Modify...
ta: திருத்து…

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, mRemoveAccountButton)
en: R&emove
ta: நீக்கு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, mRestartAccountButton)
en: Restart
ta: மீள்துவக்கு

en: Recent Folder
ta: சமீப அடைவு

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, RenameFavoriteDialog)
en: Rename Favorite
ta: பிடித்ததற்கு மறுபெயரிடுவது

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Name:
ta: பெயர்:

en: Save Report...
ta: அறிக்கையை சேமி…

en: Copy Report to Clipboard
ta: அறிக்கையை பிடிப்புப்பலகைக்கு நகலெடு

en: Save Test Report
ta: சோதனையின் முடிவை சேமி

[ctx: @title:window]
en: Error
ta: சிக்கல்

en: Could not open file '%1'
ta: '%1' எனும் கோப்பைத் திறக்க முடியவில்லை

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, detailsGroup)
en: Details
ta: விவரங்கள்

en: &New Folder...
ta: புதிய அடைவு...

en: New
ta: புதியது

en: &Delete Folder
ta: அடைவை நீக்கு

en: Delete
ta: நீக்கு

en: &Synchronize Folder
ta: அடைவை ஒத்திசையசெய்

en: Synchronize
ta: ஒத்திசையசெய்

en: Folder &Properties
ta: அடைவின் பண்புகள்

en: Properties
ta: பண்புகள்

en: &Paste
ta: ஒட்டு

en: Paste
ta: ஒட்டு

en: Add to Favorite Folders
ta: பிடித்த அடைவுகளில் சேர்

en: Add to Favorite
ta: பிடித்தவற்றில் சேர்

en: Remove from Favorite Folders
ta: பிடித்த அடைவுகளிலிருந்து நீக்கு

en: Remove from Favorite
ta: பிடித்தவற்றிலிருந்து நீக்கு

en: Rename Favorite...
ta: பிடித்ததற்கு மறுபெயரிடுவது...

en: Rename
ta: மறுபெயரிடு

en: Copy Folder To...
ta: அடைவை வேறிடத்தில் நகலெடு...

en: Copy To
ta: வேறிடத்தில் நகலெடு

en: Copy Item To...
ta: உருப்படியை வேறிடத்தில் நகலெடு

en: Move Item To...
ta: உருப்படியை வேறிடத்திற்கு நகர்த்து…

en: Move To
ta: வேறிடத்துக்கு நகர்த்து

en: Move Folder To...
ta: அடைவை வேறிடத்துக்கு நகர்த்து...

en: &Cut Item
ta: உருப்படியை வெட்டு

en: Cut
ta: வெட்டு

en: &Cut Folder
ta: அடைவை வெட்டு
