akregator - en to ta translation catalogue (309 entries)

en: Mark as Read
ta: படித்ததாக குறி

en: Mark as Unread
ta: படிக்காத‍தாக குறி

en: Remove Important Status
ta: முக்கியமானதென குறித்த‍தை அகற்று

en: Mark as Important
ta: முக்கியமானதென குறி

en: Open Link in External Browser
ta: வெளி உலாவியில் இணைப்பை திற

en: Open In Background Tab
ta: பின்புல கீற்றில் திற

en: Send File Address
ta: கோப்பின் முகவரியை அனுப்பு

en: Send Link Address
ta: இணைப்பின் முகவரியை அனுப்பு

en: Delete Article
ta: கட்டுரையை நீக்கு

en: <b>Note:</b> For security reasons, external reference is blocked (See configure dialog).
ta: <b>குறிப்பு:</b> பாதுகாப்பு கருதி, வெளி இணைப்புகள் தடுக்கப்பட்டுள்ளன (அமைப்புகளைப் பாருங்கள்).

[ctx: Limit feed archive size to:]
en: %v article | %v articles
ta[0]: %v கட்டுரை
ta[1]: %v கட்டுரைகள்

[ctx: Delete articles older than:]
en: %v day | %v days
ta[0]: %v நாள்
ta[1]: %v நாட்கள்

en:  minute |  minutes
ta[0]:  நிமிடம்
ta[1]:  நிமிடங்கள்

en: Webengine Plugins
ta: Webengine செருகுநிரல்கள்

[ctx: Mark selected article read after]
en: %v second | %v seconds
ta[0]: %v நொடி
ta[1]: %v நொடி

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Article List
ta: கட்டுரைப் பட்டியல்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_UseMarkReadDelay)
en: Mar&k selected article read after
ta: &இவ்வளவு நேரத்திற்கு பின் கட்டுரையைப் படித்த‍தாக‍க் குறி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_ResetQuickFilterOnNodeChange)
en: Reset search bar when changing feeds
ta: தொகுப்புகளுக்கிடையே மாறும்போது தேடல் பட்டையை காலிசெய்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_3)
en: Article List Colors
ta: கட்டுரைப் பட்டியலின் நிறங்கள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lbl_unreadArticles)
en: Unread articles:
ta: படிக்காத கட்டுரைகள்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lbl_newArticles)
en: New articles:
ta: புதிய கட்டுரைகள்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_UseCustomColors)
en: Use custom colors
ta: வேறுபட்ட நிறங்களை பயன்படுத்து

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_2)
en: Font Size
ta: எழுத்துருவின் அளவு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lbl_MinimumFontSize)
en: Minimum font size:
ta: அதிகப்பட்ச எழுத்துரு அளவு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lbl_MediumFontSize)
en: Medium font size:
ta: நடுத்தர எழுத்துரு அளவு:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Fonts
ta: எழுத்துருக்கள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: Standard font:
ta: சாதாரண எழுத்துரு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2_2)
en: Fixed font:
ta: சம‍அகல எழுத்துரு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3)
en: Serif font:
ta: செரிஃப் எழுத்துரு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel4)
en: Sans serif font:
ta: சான்ஸ் செரிஃப் எழுத்துரு:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Default Archive Settings
ta: இயல்பிருப்பு காப்பக அமைப்புகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, rb_DisableArchiving)
en: Disa&ble archiving
ta: &காப்பகப்படுத்தாதே

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, rb_KeepAllArticles) i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, rb_keepAllArticles)
en: &Keep all articles
ta: &அனைத்து கட்டுரைகளையும் வைத்திரு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, rb_LimitArticleNumber)
en: Limit feed archi&ve size to:
ta: &தொகுப்பின் காப்பக அளவை இதற்கு வரம்புப்படுத்து:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, rb_LimitArticleAge)
en: Delete articles older than:
ta: இதைவிட பழைய கட்டுரைகளை நீக்கு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_DoNotExpireImportantArticles)
en: Do not expire important articles
ta: முக்கியமான கட்டுரைகளை காலாவதியாக்காதே

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, LMBlabel)
en: Left mouse click:
ta: இடது கிளிக்:

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_LMBBehaviour) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_MMBBehaviour)
en: Open in Tab
ta: கீற்றில் திறக்கும்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_LMBBehaviour) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_MMBBehaviour)
en: Open in Background Tab
ta: பின்புல கீற்றில் திறக்கும்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_LMBBehaviour) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_MMBBehaviour)
en: Open in External Browser
ta: வெளி உலாவியில் திறக்கும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, MMBlabel)
en: Middle mouse click:
ta: நடு கிளிக்:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, externalBrowserGroupBox)
en: External Browsing
ta: வெளி உலாவி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, kcfg_ExternalBrowserUseCustomCommand)
en: Use &this command:
ta: &இக்கட்டளையைப் பயன்படுத்து:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, kcfg_ExternalBrowserUseKdeDefault)
en: Use default web &browser
ta: இயல்பிருப்பு இணைய &உலாவியை பயன்படுத்து

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, tabsGroupBox)
en: Tabs
ta: கீற்றுகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_AlwaysShowTabBar) i18n: ectx: label, entry, group (Browser)
en: Always show the tab bar
ta: கீற்றுப்பட்டையை எப்போதும் காட்டு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_CloseButtonOnTabs)
en: Show close button on each tab
ta: மூடுவதற்கான பட்டனை ஒவ்வொரு கீற்றிலும் காட்டு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_NewWindowInTab) i18n: ectx: label, entry, group (Browser)
en: Open links in new tab instead of in new window
ta: இணைப்புகளை புதிய சாளரத்திற்கு பதில் புதிய கீற்றில் திற

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Security
ta: பாதுகாப்பு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_CheckPhishingUrl)
en: Verify URLs using Google's Safe Browsing API
ta: கூகுளின் Safe Browsing சேவையின் மூலம் முகவரிகளை சரிபார்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_EnableJavascript) i18n: ectx: label, entry, group (Browser)
en: Enable JavaScript
ta: Javascript-ஐ இயக்கு

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_2)
en: Accessibility
ta: அணுகல்தன்மை

[ctx: global settings]
note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_3)
en: Global
ta: பொதுவானவை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_ShowTrayIcon)
en: Show tra&y icon
ta: &கணினித்தட்டில் காட்டு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_ShowUnreadInTaskbar)
en: Show unread articles in Taskbar
ta: படிக்காத கட்டுரைகளை பணிப்பட்டையில் காட்டு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_HideReadFeeds) i18n: ectx: label, entry, group (View)
en: Hide feeds with no unread articles
ta: படிக்காத கட்டுரைகளை கொண்டிராத தொகுப்புகளை முறை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_LockFeedsInPlace)
en: Lock feeds in place
ta: தொகுப்புகளின் இருப்பிடத்தை பூட்டு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_AutoExpandFolders) i18n: ectx: whatsthis, entry, group (View)
en: Auto-expand folders containing unread articles
ta: படிக்காத கட்டுரைகளை கொண்ட தொகுப்புகளை தானாக விரி

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_UseNotifications)
en: Select this if you want to get notified when there are new articles.
ta: புதியக் கட்டுரைகளைப் பற்றிய அறிவிப்புகளைப் பெற இதைத் தேர்ந்தெடுங்கள்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_UseNotifications)
en: Use &notifications for all feeds
ta: &அனைத்து தொகுப்புகளுக்கும் அறிவி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_DisableSaveAsNotification)
en: Disable save as finished notification
ta: வேறு பெயரில் சேமிப்பது முடிந்ததற்கான அறிவிப்பை முடக்கு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_UseIntervalFetch)
en: &Use interval fetching
ta: &அவ்வப்போது புதுப்பி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, autoFetchIntervalLabel)
en: Fetch feeds every:
ta: இந்த இடைவெளியில் புதுப்பி:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_PlasmaActivitySupport)
en: Enable Plasma Activities integration
ta: பிளாஸ்மா செயல்பாடுகள் ஒருங்கிணைப்பைப் பயன்படுத்து

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_2)
en: Startup
ta: துவக்கம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_MarkAllFeedsReadOnStartup)
en: Mark &all feeds as read on startup
ta: &துவக்கத்தின்போது எல்லா தொகுப்புகளையும் படித்ததாக குறி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_FetchOnStartup)
en: Fetch all fee&ds on startup
ta: துவக்கத்தில் உள்ள அனைத்து தொகுப்புகளையும் புதுப்பி

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Network
ta: பிணையம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_UseHTMLCache)
en: Use the &browser cache (less network traffic)
ta: உலாவியின் தற்காலிக நினைவிடத்தை பயன்படுத்து (போக்குவரத்தை குறைக்கும்)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_LoadExternalReferences)
en: Allow article preview to load external references
ta: வெளி இணைப்புகளை முன்னோட்டத்தில் ஏற்ற விடு

en: Akregator Export for %1
ta: %1 தனக்கான அக்றிகேட்டர் ஏற்றுமதி

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (View)
en: Hides feeds with no unread articles
ta: படிக்காத கட்டுரைகளை கொண்டிராத தொகுப்புகளை முறைக்கும்

note: i18n: ectx: label, entry, group (View)
en: Prevent feeds from being moved in the list
ta: பட்டியலில் தொகுப்புகள் நகர்த்தப்படுவதைத் தடு

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (View)
en: Locks feeds where they are
ta: தொகுப்புகளின் இருப்பிடத்தைப் பூட்டும்

note: i18n: ectx: label, entry, group (View)
en: Auto-Expand folders with unread articles
ta: படிக்காத கட்டுரைகளை கொண்ட அடைவுகளை தானாக விரிவுபடுத்து

note: i18n: ectx: label, entry, group (View)
en: Show Quick Filter
ta: விரை வடிகட்டியைக் காட்டு

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (View)
en: Show Quick Filter Bar
ta: விரை வடிகட்டிப் பட்டையைக் காட்டும்

note: i18n: ectx: label, entry, group (View)
en: Status Filter
ta: நிலை வடிகட்டி

note: i18n: ectx: label, entry, group (View)
en: Text Filter
ta: உரை வடிகட்டி

note: i18n: ectx: label, entry, group (View)
en: View Mode
ta: காட்சி முறை

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (View)
en: Article display mode.
ta: கட்டுரை காட்டும் பாங்கு.

note: i18n: ectx: label, entry, group (View)
en: Sizes for first splitter
ta: முதல் பிரிவுக்கான அளவு

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (View)
en: First (usually vertical) splitter widget sizes.
ta: முதல் (எப்பொதும் செங்குத்து)  பிரி வடிகட்டி அளவுகள்.

note: i18n: ectx: label, entry, group (View)
en: Sizes for second splitter
ta: இரண்டாம் பிரிவுக்கான அளவு

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (View)
en: Second (usually horizontal) splitter widget sizes.
ta: இரண்டாம் (எப்பொதும் இடைமட்ட)  பிரி வடிகட்டி அளவுகள்.

note: i18n: ectx: label, entry, group (Archive)
en: Archive Mode
ta: காப்பக வகை

note: i18n: ectx: label, entry, group (Archive)
en: Keep All Articles
ta: அனைத்து கட்டுரைகளையும் வைத்திரு

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (Archive)
en: Save an unlimited number of articles.
ta: வரையரை இல்லாத கட்டுரைகளைச் சேர்

note: i18n: ectx: label, entry, group (Archive)
en: Limit Number of Articles
ta: கட்டுரைகளின் வரையறை எண்

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (Archive)
en: Limit the number of articles in a feed
ta: உள்ளீட்டில் உள்ளவைகளின் எண்ணிக்கையை வரையறு

note: i18n: ectx: label, entry, group (Archive)
en: Delete Expired Articles
ta: காலாவதியான கட்டுரைகளை நீக்கு

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (Archive)
en: Delete expired articles
ta: காலாவதியான கட்டுரைகளை நீக்கு

note: i18n: ectx: label, entry, group (Archive)
en: Disable Archiving
ta: காப்பகப்படுத்துவதை முடக்கு

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (Archive)
en: Do not save any articles
ta: கட்டுரைகள் எதையும் சேமிக்கவேண்டாம்

note: i18n: ectx: label, entry, group (Archive)
en: Expiry Age
ta: காலாவதி வயது

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (Archive)
en: Default expiry age for articles in days.
ta: கட்டுரைகளுக்கான காலாவதியாகும் முன்னிருப்பு நேரம் தேதிகளில்.

note: i18n: ectx: label, entry, group (Archive)
en: Article Limit
ta: கட்டுரை வரையறை

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (Archive)
en: Number of articles to keep per feed.
ta: ஒவ்வொரு உள்ளீட்டுக்கும் உள்ள கட்டுரைகளின் எண்ணிக்கை.

note: i18n: ectx: label, entry, group (Archive)
en: Do Not Expire Important Articles
ta: முக்கியமான கட்டுரைகளை காலாவதியாக்காதே

note: i18n: ectx: label, entry, group (Network)
en: Concurrent Fetches
ta: உடன் நிகழ்வதை கொண்டுவருகிறது

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (Network)
en: Number of concurrent fetches
ta: உடன்நிகழ்வதை கொண்டுவருவதின் எண்ணிக்கை

note: i18n: ectx: label, entry, group (Network)
en: Use HTML Cache
ta: HTML தற்காலிகத்தை பயன்படுத்து

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (Network)
en: Use the KDE-wide HTML cache settings when downloading feeds, to avoid unnecessary traffic. Disable only when necessary.
ta: தேவை இல்லாத இடைஞ்சலை தவிர்ப்பதற்கு உள்ளீடுகளை கீழிறக்கும்போது கேடியி சார்ந்த தற்காலிக நினைவிட அமைப்புகளைப் பயன்படுத்து.

note: i18n: ectx: label, entry, group (General)
en: Fetch on startup
ta: துவக்கத்தில் எடு

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (General)
en: Fetch feedlist on startup.
ta: துவக்கத்தில் செலுத்து பட்டியலை எடு.

note: i18n: ectx: label, entry, group (General)
en: Mark all feeds as read on startup
ta: துவக்கத்தின்போது எல்லா உள்ளீடுகளையும் படித்ததாக குறி

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (General)
en: Mark all feeds as read on startup.
ta: துவக்கத்தின்போது எல்லா உள்ளீடுகளையும் படித்ததாக குறி

note: i18n: ectx: label, entry, group (General)
en: Use interval fetching
ta: இடைவெளிகளை கொணர்

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (General)
en: Fetch all feeds every %1 minutes.
ta: ஒவ்வொரு %1 நிமிடத்திற்கு ஒருமுறை அனைத்தையும் கொணர்.

note: i18n: ectx: label, entry, group (General)
en: Interval for autofetching
ta: தானியங்கிக் கொணர்தலுக்கான இடைவெளி

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (General)
en: Interval for autofetching in minutes.
ta: தானியங்கிக் கொணர்தலுக்கான இடைவெளி நிமிடங்களில் கூறு.

note: i18n: ectx: label, entry, group (General)
en: Use notifications
ta: அறிவிப்புகளை பயன்படுத்து

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (General)
en: Specifies if the balloon notifications are used or not.
ta: சிறிய தனி அறிவிப்பு பயன்படுத்தப்பட்டதா இல்லையா என்பதை குறிப்பிடுகிறது.

note: i18n: ectx: label, entry, group (General)
en: Show tray icon
ta: தட்டு குறும்படத்தை காட்டு

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (General)
en: Specifies if the tray icon is shown or not.
ta: தட்டு குறும்படம் தெரியுமா அல்லது தெரியாத என்பதை குறிப்பிடுகிறது.

note: i18n: ectx: label, entry, group (General)
en: Show Unread In Taskbar
ta: படிக்காதவற்றை பணிப்பட்டையில் காட்டு

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (General)
en: Specifies if we show unread article in taskbar.
ta: படிக்காதவற்றின் எண்ணிக்கையை பணிப்பட்டையில் காட்ட வேண்டுமா.

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (Browser)
en: Always show the tab bar, even when only one tab is open
ta: ஒரு கீற்றே திறந்திருந்தாலும் கீற்றுப்பட்டையைக் காட்டு

note: i18n: ectx: label, entry, group (Browser)
en: Show close buttons on tabs
ta: தத்தல்களில் மூடும் பட்டன்களைக் காட்டு

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (Browser)
en: Show close buttons on tabs instead of icons
ta: குறும்படங்களுக்குப் பதிலாக மூடும் பட்டன்களைக் காட்டு

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (Browser)
en: Open a link which would normally open in a new window (external browser) in a new tab instead
ta: புதிய சாளரத்தில் (வெளி இணைய உலாவியில்) இயல்பாக திறக்கப்படும் இணைப்புகளை புதிய கீற்றுகளிலேயே திற

note: i18n: ectx: label, entry, group (Browser)
en: Use default KDE web browser
ta: முன்னிருப்பு KDE இணைய உலாவியையே பயன்படுத்தவும்

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (Browser)
en: Use KDE web browser when opening in external browser.
ta: வெளி உலாவியைத் திறக்கும் பொழுது KDE இணைய உலாவியைப் பயன்படுத்தவும்.

note: i18n: ectx: label, entry, group (Browser)
en: Use this command:
ta: இக்கட்டளையைப் பயன்படுத்தவும்:

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (Browser)
en: Use the specified command when opening in external browser.
ta: வெளி உலாவியைத் திறக்கும் பொழுது குறிக்கப்பட்டக் கட்டளைகளைப் பயன்படுத்தவும்.

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (Browser)
en: Command to launch external browser. URL will substitute for %u.
ta: வெளி உலாவியைத் திறப்பதற்கான கட்டளை. %u என்பதற்கு பதிலாக முகவரி இடப்படும்.

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (Browser)
en: What the click with left mouse button should do.
ta: மத்திய சுட்டியின் சொடுக்கு என்ன செய்ய வேண்டும் என்பதைக் கூறவும்.

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (Browser)
en: What the click with middle mouse button should do.
ta: மத்திய சுட்டியின் சொடுக்கு என்ன செய்ய வேண்டும் என்பதைக் கூறவும்.

note: i18n: ectx: label, entry, group (Advanced)
en: Archive Backend
ta: காப்பக பின்நிலை

note: i18n: ectx: whatsthis, entry (UseMarkReadDelay), group (Advanced)
en: Whether to delay before marking an article as read upon selecting it.
ta: தேர்ந்தெடுத்த கட்டுரையைப் படித்ததாக குறிக்குமுன் தாமதிக்க வேண்டுமா

en: Akregator
ta: அக்றிகேட்டர்

[ctx: @action:inmenu]
en: New Feed...
ta: புதிய தொகுப்பு...

[ctx: @info:status]
en: Create a new feed
ta: புதிய தொகுப்பை உருவாக்கும்

[ctx: @info:whatsthis]
en: You will be presented with a dialog where you can add a new feed.
ta: புதிய தொகுப்பை சேர்க்க விடும் சாளரம் காட்டப்படும்.

en: A KDE Feed Reader
ta: கே.டீ.யீ. தொகுப்பு படிப்பி

en: Copyright © 2004–%1 Akregator authors
ta: பதிப்புரிமை © 2004–%1 அக்றிகேட்டர் நிரலாளர்கள்

[ctx: @info:credit]
en: Laurent Montel
ta: லாரெண்டு மாண்டெல்

en: Maintainer
ta: பராமரிப்பாளர்

en: Former maintainer
ta: முந்தைய பராமரிப்பாளர்

[ctx: @info:credit]
en: Teemu Rytilahti
ta: டீமு ரிட்டிலாட்டி

en: Developer
ta: நிரலாளர்

en: Contributor
ta: பங்களிப்பாளர்

en: Handbook
ta: கையேடு

en: Author of librss
ta: librss-ஐ எழுதியவர்

en: Tons of bug fixes
ta: பல பிழைதிருத்தங்கள்

en: 'Delayed mark as read' feature
ta: தாமதித்து படித்ததாகக் குறிக்கும் அம்சம்

en: Icons
ta: சின்னங்கள்

en: Insomnia
ta: தூக்கமின்மை

en: &Fetch Feed
ta: தொகுப்பை &புதுப்பி

en: &Delete Feed
ta: தொகுப்பை &நீக்கு

en: &Edit Feed…
ta: தொகுப்பைத் &திருத்து…

en: &Mark Feed as Read
ta: தொகுப்பைப் ப&டித்த‍தாக‍க் குறி

en: &Fetch Feeds
ta: தொகுப்புகளைக் &கொணர்

en: &Delete Folder
ta: &அடைவை நீக்கு

en: &Rename Folder
ta: அடைவுக்கு &மறுபெயரிடு

en: &Mark Feeds as Read
ta: தொகுப்புகளைப் படித்த‍தாக‍க் கு&றி

en: &Import Feeds…
ta: தொகுப்புகளை &இறக்குமதி செய்…

en: &Export Feeds…
ta: தொகுப்புகளை &ஏற்றுமதி செய்…

en: &Configure Akregator…
ta: அக்றிகேட்டரை &அமை…

en: &Open Homepage
ta: &முகப்புப்பக்கத்தைத் திற

en: Reload All Tabs
ta: அனைத்து கீற்றுகளையும் மீளேற்று

en: &Add Feed…
ta: தொ&குப்பைச் சேர்…

en: Ne&w Folder…
ta: புதி&ய அடைவு…

en: &Normal View
ta: &சாதாரண காட்சிமுறை

en: &Widescreen View
ta: அக&லதிரை காட்சிமுறை

en: C&ombined View
ta: &ஒன்றிணைந்த காட்சிமுறை

en: Fe&tch All Feeds
ta: அனைத்து தொகுப்புகளையும் கொ&ணர்

en: C&ancel Feed Fetches
ta: தொகுப்புகளைக் கொணர்வதை &ரத்துசெய்

en: Ma&rk All Feeds as Read
ta: அனைத்து தொகுப்புக&ளையும் படித்த‍தாக‍க் குறி

en: Copy Link Address
ta: இணைப்பின் முகவரியை நகலெடு

en: Pre&vious Unread Article
ta: படிக்காத மு&ந்தைய கட்டுரை

en: Ne&xt Unread Article
ta: படிக்காத அ&டுத்த கட்டுரை

en: &Delete
ta: &நீக்கு

en: &Mark As
ta: &குறி

[ctx: as in: mark as read]
en: &Read
ta: &படித்த‍து

[ctx: @info:tooltip]
en: Mark selected article as read
ta: தேர்ந்தெடுத்துள்ள கட்டுரையைப் படித்ததாகக் குறிக்கும்

[ctx: as in: mark as new]
en: &New
ta: பு&தியது

[ctx: @info:tooltip]
en: Mark selected article as new
ta: தேர்ந்தெடுத்துள்ள கட்டுரையைப் புதிதாகக் குறிக்கும்

[ctx: as in: mark as unread]
en: &Unread
ta: ப&டிக்காத‍து

[ctx: @info:tooltip]
en: Mark selected article as unread
ta: தேர்ந்தெடுத்துள்ள கட்டுரையைப் படிக்காததாகக் குறிக்கும்

en: &Mark as Important
ta: &முக்கியமானதென குறி

[ctx: @action:button]
en: Remove &Important Mark
ta: முக்கியக்கு&றியை நீக்கு

en: Move Node Up
ta: உருப்படியை மேலே நகர்த்து

en: Move Node Down
ta: உருப்படியை கீழே நகர்த்து

en: Move Node Left
ta: உருப்படியை இடதுபுறமாக நகர்த்து

en: Move Node Right
ta: உருப்படியை வலதுபுறமாக நகர்த்து

en: Send &Link Address…
ta: &இணைப்பின் முகவரியை அனுப்பு…

en: Send &File…
ta: &கோப்பை அனுப்பு…

[ctx: @action]
en: Set Focus to Quick Search
ta: விரை தேடலை குவியப்படுத்து

en: What's new
ta: புதியவை

en: &Previous Article
ta: &முந்தைய கட்டுரை

en: &Next Article
ta: &அடுத்த கட்டுரை

en: &Previous Feed
ta: &முந்தைய தொகுப்பு

en: &Next Feed
ta: &அடுத்த தொகுப்பு

en: N&ext Unread Feed
ta: அ&டுத்த படிக்காத தொகுப்பு

en: Prev&ious Unread Feed
ta: மு&ந்தைய படிக்காத தொகுப்பு

en: Go to Top of Tree
ta: கிளையின் உச்சிக்கு செல்

en: Go to Bottom of Tree
ta: கிளையின் நுனிக்கு செல்

en: Go Left in Tree
ta: இடதுபுறத்திலுள்ள கிளைக்கு செல்

en: Go Right in Tree
ta: வலதுபுறலுள்ள கிளைக்கு செல்

en: Go Up in Tree
ta: கிளையில் மேலே செல்

en: Go Down in Tree
ta: கிளையில் கீழே செல்

en: Hide Read Feeds
ta: படித்த தொகுப்புகளை மறை

en: Lock Feeds In Place
ta: தொகுப்புகளின் இருப்பிடத்தை பூட்டு

en: Auto-expand folders with unread articles
ta: படிக்காத கட்டுரைகளை கொண்ட அடைவுகளை தானாக விரிவுபடுத்து

en: Select Next Tab
ta: அடுத்த கீற்றைத் தேர்ந்தெடு

en: Select Previous Tab
ta: முந்தைய கீற்றைத் தேர்ந்தெடு

en: Detach Tab
ta: கீற்றைப் பிரித்தெடு

en: Mute
ta: ஒலியை அடக்கு

en: Unmute
ta: ஒலிமுடக்கத்தை நீக்கு

[ctx: @action]
en: Speak Text
ta: உரையைப் பேச்சாக்கு

en: &Find in Message…
ta: செய்தியில் &கண்டுபிடி…

en: Close Tab
ta: கீற்றை மூடு

[ctx: @action]
en: Activate Tab %1
ta: கீற்று %1-ஐ செயல்படுத்து

en: &Save Link As…
ta: &இணைப்பை இப்படி சேமி…

en: Copy &Link Address
ta: இ&ணைப்பின் முகவரியை நகலெடு

[ctx: @action]
en: Copy Image URL
ta: படத்தின் முகவரியை நகலெடு

[ctx: @action]
en: Save Image…
ta: படத்தை சேமி…

en: Open Link in New &Tab
ta: புதிய &கீற்றில் இணைப்பைத் திற

en: Open Link in External &Browser
ta: வெளி &உலாவியில் இணைப்பை திற

[ctx: @title:window]
en: Add Feed
ta: தொகுப்பைச் சேர்

en: Downloading %1
ta: %1 பதிவிறக்கப்படுகிறது

en: Feed not found from %1.
ta: %1-இல் தொகுப்பு கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை.

en: Feed found, downloading…
ta: தொகுப்பு கண்டுபிடிக்கப்பட்டு பதிவிறக்கப்படுகிறது…

[ctx: @info:shell]
en: Add a feed with the given URL
ta: குறிப்பிட்ட முகவரியிலுள்ள தொகுப்பை சேர்க்கும்

[ctx: @info:shell]
en: When adding feeds, place them in this group
ta: தொகுப்புகளை சேர்க்கும்போது இக்குழுவில் அவற்றை சேர்க்கும்

[ctx: @info:shell]
en: Hide main window on startup
ta: துவக்கும்போது பிரதான சாளரத்தை காட்டாதே

[ctx: @info:shell]
en: Lists the available options for user feedback
ta: பயனர் பின்னூட்டத்துக்கு உள்ள விருப்பத்தேர்வுகளை பட்டியலிடும்

en: Feeds
ta: தொகுப்புகள்

en: Access denied: Cannot save feed list to <b>%1</b>. Please check your permissions.
ta: அணுகல் மறுக்கப்பட்டது: தொக்குப்புகளின் பட்டியலை <b>%1</b> எனும் இடத்திற்கு சேமிக்க முடியவில்லை. உங்கள் அனுமதிகளை சரிபாருங்கள்.

[ctx: @title:window]
en: Write Error
ta: எழுதுவதில் சிக்கல்

en: Could not import the file %1 (no valid OPML)
ta: %1 எனும் கோப்பை இறக்குமதி செய்ய முடியவில்லை (முறையான OPML இல்லை)

[ctx: @title:window]
en: OPML Parsing Error
ta: OPML இலக்கண பிழை

en: The file %1 could not be read, check if it exists or if it is readable for the current user.
ta: %1 எனும் கோப்பை படிக்க முடியவில்லை. அது உள்ளதா எனும் தற்போதைய பயனரால் படிக்கக்கூடியதா எனும் சரிபாருங்கள்.

[ctx: @title:window]
en: Read Error
ta: படிக்கும்போது சிக்கல்

en: Access denied: cannot write to file %1. Please check your permissions.
ta: அனுமதி மறுக்கப்பட்டது: கோப்பு %1க்கு எழுத முடியவில்லை. அனுமதிகளை சரிபார்க்கவும்.

en: Imported Folder
ta: இறக்கிய அடைவு

en: The feed to be listed was already removed.
ta: பட்டியலிடவிருந்த தொகுப்பு ஏற்கனவே நீக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Columns
ta: நெடுவரிகள்

en: No result found
ta: எதுவும் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

[ctx: Articlelist's column header]
en: Title
ta: தலைப்பு

[ctx: Articlelist's column header]
en: Feed
ta: தொகுப்பு

[ctx: Articlelist's column header]
en: Date
ta: தேதி

[ctx: Articlelist's column header]
en: Author
ta: இயற்றியவர்

[ctx: Articlelist's column header]
en: Description
ta: விவரணம்

[ctx: Articlelist's column header]
en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

[ctx: @title:window]
en: Save As
ta: வேறு பெயரில் சேமி

en: Disable
ta: முடக்கு

en: Keep Enabled
ta: இயக்கத்திலேயே வைத்திரு

en: Are you sure you want to disable this introduction page?
ta: இந்த அறிமுகப் பக்கத்தை உறுதியாக முடக்க வேண்டுமா?

[ctx: @title:window]
en: Disable Introduction Page
ta: அறிமுகப்பக்கத்தை முடக்கு

en: This web site is a malware, do you want to continue to show it?
ta: இந்த இணையதளம் ஏமாற்றுவதாக இருக்கலாம். இதை உறுதியாக காட்ட வேண்டுமா?

[ctx: @title:window]
en: Malware
ta: தீங்குநிரல்

en: The network is broken.
ta: பிணையத்தில் இணைந்திருக்கவில்லை.

en: Add Folder
ta: அடைவை சேர்

en: Folder name:
ta: அடைவு பெயர்:

en: <qt>Are you sure you want to delete this folder and its feeds and subfolders?</qt>
ta: <qt>நீங்கள் இந்த அடைவு மற்றும் அதன் உள்ளீடுகள் மற்றும் துணை அடைவுகளை நீக்க விரும்புகிறீர்களா?</qt>

en: <qt>Are you sure you want to delete this feed?</qt>
ta: <qt>நீங்கள் கண்டிப்பாக இந்த ஃபீட்டை நீக்க விரும்புகிறீர்களா</qt>

en: Add Imported Folder
ta: இறக்கிய அடைவை சேர்

en: Imported folder name:
ta: இறக்கிய அடைவு பெயர்:

en: Opening Feed List…
ta: தொகுப்புகளின் பட்டியலைத் திறக்கிறது…

note: i18n: ectx: Menu (edit)
en: &Edit
ta: திருத்து

note: i18n: ectx: Menu (view)
en: &View
ta: &பார்வை

note: i18n: ectx: Menu (go)
en: &Go
ta: &செல்

note: i18n: ectx: Menu (feed)
en: Fee&d
ta: தொகுப்பு

note: i18n: ectx: Menu (article)
en: &Article
ta: &கட்டுரை

note: i18n: ectx: Menu (settings)
en: &Settings
ta: அமைப்புகள்

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
ta: பிரதான கருவிப்பட்டை

note: i18n: ectx: Menu (file)
en: &File
ta: கோப்பு

en: All Feeds
ta: அனைத்து செலுத்தல்கள்

en:  (no unread articles)
ta:  (படிக்காத கட்டுரைகள் இல்லை)

en:  (1 unread article) |  (%1 unread articles)
ta[0]:  (1 படிக்காத கட்டுரை)
ta[1]:  (%1 படிக்காத கட்டுரைகள்)

en: <b>Description:</b> %1<br />
ta: <b>விவரணம்:</b> %1<br />

en: <b>Homepage:</b> <a href="%1">%1</a>
ta: <b>முகப்புப்பக்கம்:</b> <a href="%1">%1</a>

en: <b>Copyright:</b> %1</a>
ta: <b>பதிப்புரிமை:</b> %1</a>

en: Date
ta: தேதி

en: Complete Story
ta: முழுக்கதை

en: Untitled
ta: தலைப்பில்லாதது

en: Loading…
ta: ஏற்றுகிறது…

en: Loading canceled
ta: ஏற்றுவது ரத்து செய்யப்பட்டது

en: Loading completed
ta: ஏற்றுவது முடிந்தது

en: You can view multiple articles in several open tabs.
ta: பல திறந்த பட்டியில் நீங்கள் பலவித கட்டுரையை பார்க்கலாம்.

en: Articles list.
ta: கட்டுரை பட்டியல்.

en: Articles
ta: கட்டுரைகள்

[ctx: @title:window]
en: Mark Feeds as Read
ta: அனைத்து தொகுப்புகளையும் படித்ததாகக் குறிப்பது

en: Fetching Feeds…
ta: தொகுப்புகளைப் புதுப்பிக்கிறது…

en: <qt>Are you sure you want to delete article <b>%1</b>?</qt>
ta: <qt>நீங்கள் கண்டிப்பாக செலுத்தலை நீக்க விரும்புகிறீர்களா<b>%1</b>?</qt>

en: Feed added:
     %1
ta: உள்ளீடு சேர்க்கப்பட்டது:
    %1

en: Feeds added:
     %1
ta: உள்ளீடுகள் சேர்க்கப்பட்டது:
     %1

en: Fetch aborted
ta: கொண்டுவருவது நிறுத்தப்பட்டது

[ctx: Feedlist's column header]
en: Feeds
ta: தொகுப்புகள்

[ctx: Feedlist's column header]
en: Unread
ta: படிக்காதவை

en: There are no unread articles
ta: படிக்காத கட்டுரைகள் இல்லை

en: 1 unread article | %1 unread articles
ta[0]: 1 படிக்காத கட்டுரை
ta[1]: %1 படிக்காத கட்டுரைகள்

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, Akregator::AddFeedWidgetBase)
en: Add Feed
ta: செலுத்தலை சேர்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: Add New Source
ta: புதிய மூலத்தை சேர்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3)
en: Feed &URL:
ta: &URLலை செலுத்து:

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, Akregator::FeedPropertiesWidgetBase)
en: Feed Properties
ta: பண்புகளின் செலுத்தல்

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab1)
en: &General
ta: &பொதுவானவை

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLineEdit, feedNameEdit)
en: Display name of RSS column
ta: RSS நெடுக்கை வரிசையின் பெயரை காட்டு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, rb_globalDefault)
en: &Use default settings
ta: இயல்பிருப்பு அமைப்புகளைப் பயன்படுத்து

en: Mark Article as Unread
ta: கட்டுரையைப் படிக்காத‍தாக‍ குறி

[ctx: @info:placeholder]
en: Search articles…
ta: கட்டுரைகளில் தேடு…

[ctx: @info:placeholder]
en: Search articles…<%1>
ta: கட்டுரைகளில் தேடு…<%1>

en: All Articles
ta: அனைத்து கட்டுரைகள்

[ctx: New articles filter]
en: New
ta: புதியவை

[ctx: Unread articles filter]
en: Unread
ta: படிக்காத‍து

[ctx: Read articles filter]
en: Read
ta: படித்தவை

[ctx: Important articles filter]
en: Important
ta: முக்கியமானவை
