alacarte - en to cy translation catalogue (16 entries)

en: Name
cy: Enw

en: Show
cy: Dangos

en: Item
cy: Eitem

en: Change which applications are shown on the main menu
cy: Newid pa rhaglenni i ddangos yn y prif ddewislen

en: Main Menu
cy: Prif Ddewislen

en: It_ems:
cy: _Eitemau:

en: Move Down
cy: Symud i Lawr

en: Move Up
cy: Symud i Fyny

en: Ne_w Item
cy: Eitem Ne_wydd

en: New _Separator
cy: _Gwahanydd Newydd

en: Restore the default menu layout
cy: Adfer i'r cynllun dewislen rhagosodedig

en: Revert Changes?
cy: Dychwelid o'r Newidiadau

en: Revert all menus to original settings?
cy: Dychwelid pob dewislen i'w ffurfweddiad gwreiddiol?

en: _Menus:
cy: _Dewislenni:

en: _New Menu
cy: Dewislen _Newydd

en: _Revert to Original
cy: _Dychwelid i'r Gwreiddiol
